GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้มีโครงการทำเเผ่นเเจกครับ  (อ่าน 495 ครั้ง)
Yo'shi..?
Jr. Member
**

R.W. 3D Artist!..~

อยากให้มีโครงการทำเเผ่นเเจกครับ
« เมื่อ: 22-04-2009, 18:13:37 »

เน็ตที่บ้านช้ามากๆโหลดทีนึงเป็น7-8ชั่วโมงเเต่พอโหลดมาข้อมูลไม่ครบทุกทีเลย Cry Cry
เลยอยากให้มีโครงการทำเเผ่นเเจกครับ
เพราะมีคนอื่นที่เขาอยากเลนเเตเจอปัญหาเเบบผมอยู่อีกมากครับ Sad
ขอความกรุณาด้วยครับ Wink Wink

ผู้เข้าแข่งขัน จีเอ็มอาสาไอยรา!!!
Im'Nan
Sr. Member

Re: อยากให้มีโครงการทำเเผ่นเเจกครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 23-04-2009, 00:38:33 »

อ้างจาก: จุติชัย จันละมา ที่ 22-04-2009, 18:13:37
เน็ตที่บ้านช้ามากๆโหลดทีนึงเป็น7-8ชั่วโมงเเต่พอโหลดมาข้อมูลไม่ครบทุกทีเลย Cry Cry
เลยอยากให้มีโครงการทำเเผ่นเเจกครับ
เพราะมีคนอื่นที่เขาอยากเลนเเตเจอปัญหาเเบบผมอยู่อีกมากครับ Sad
ขอความกรุณาด้วยครับ Wink Wink

น่าจะยาก ................... ยากมาก ถึงยากที่สุด

คุณคิดเล่นๆนะ ขนาดงานเกม ที่ผ่านไปเมื่อต้นปี(ใช่ป่าวหว่า) เซนชื่องานเกมไว้ ฐานที่เข้าใจกันนะ  Evil

ไปที่ซุ้มเราก็ไปไม่สายอะไรนะ ประมาณ 11 โมงมั้งเกือบๆเที่ยง คนก็เยอะนั่นละเข้าใจว่างานเกม พอไปถึงแผ่นหมด ??

เมื่อก่อนก็เคยเล่นในPC นะมันโหลดไว แต่พอย้ายมาเล่นลง Note book เน็ตมันห่วยมันก็โหลดช้า นายโฆลด 7-8 ชั่วโมงเราโหลด 14 ชมแล้วเกิดปัญหา น่าจะเซงก่ว่านะ

แต่ก็อยากให้มี แต่อย่าหวังมาก (หวัง 3% หมดหวัง 97%) ลองเชื่อเราสิ  Evil

http://nanjb.myminicity.com/ ช่วยกดหน่อยนะ ><

Click here to feed m
ป้าย:
หน้า: [1]