GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อ่านที อ่านที  (อ่าน 205 ครั้ง)
รัฐภูมิ โคตงทรัพ
Jr. Member
**

อ่านที อ่านที
« เมื่อ: 04-02-2009, 13:33:26 »

ผมว่า  ประกาศรีทุกเซิฟอีกครั้งคับ

ตอนนี้ เงินเฟ้อมาก ผมอ่านกระทู้ของทุกคนและ

ผมว่า เซิฟนรกกลับเปงปรกติเหมือนเดิมได้ไหม

แล้วตั้งเซิฟใหม่เปงเซิฟทดลองแทน  ขอแค่อย่างงี้

พวกกระทู้ที่มาตั้งกันไว้จะลดลงแน่นอน

เพราะเกมนี้ ก้อมีบัคเยอะมากแทบทุกวัน

ทำให้คนอื่นปวดหัวกานอยู่แล้ว  ขอแค่นี้แหละ

เกมก้อน่าเล่นขึ้น  ถ้าไม่ได้ก้อตอบกลับมาคับ 

ถ้าได้ก้อตอบด้วยนา อีกมะนานผมก้อกลับไปเล่นและ

รอสอบปลายภาคอะ (โปรดเข้าใจผมด้วยนะ โฟร์ก AuGust)

ป้าย:
หน้า: [1]