เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

GM ครับช่วยทีครับ เข้า Id ไม่ได้ครับ

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> รับแจ้งทุกปัญหาเกี่ยวกับ ProjectONE
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
Madara

เข้าร่วม: 24 Mar 2007
ตอบ: 1

ตอบตอบเมื่อ: Sat Mar 24, 2007 9:18 pm    เรื่อง: GM ครับช่วยทีครับ เข้า Id ไม่ได้ครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

คือว่าผมเพิ่งสมัครไอดีไป แล้วก็เติมบัตร ที่ซื้อหนังสือ 120 บาท พอเติมเสร็จ เข้าไอดีไม่ได้อ่ะครับ มันบอกว่า ไอดี หรือ พาสผิด ช่วยส่ง Id กับ Pass เกมส์ มาให้ใน mail ด้วยครับ ID arsenal99 ครับ
Plaman
แฟนพันธุ์แท้

เข้าร่วม: 15 Sep 2006
ตอบ: 174

ตอบตอบเมื่อ: Sat Mar 24, 2007 9:19 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

แน่ใจรึเปล่าครับว่าพิมพ์ถูก ลองดูอีกทีนะครับ

ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
cartoon
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 10 Jul 2006
ตอบ: 157

ตอบตอบเมื่อ: Mon Mar 26, 2007 10:39 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เด๋วตรวจสอบเเล้ว จะรีบส่งไปให้นะคะ
xxvorachaixx

เข้าร่วม: 27 Mar 2007
ตอบ: 2

ตอบตอบเมื่อ: Tue Mar 27, 2007 10:22 am    เรื่อง: Re: GM ครับช่วยทีครับ เข้า Id ไม่ได้ครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

Madara พิมพ์ว่า:
คือว่าผมเพิ่งสมัครไอดีไป แล้วก็เติมบัตร ที่ซื้อหนังสือ 120 บาท พอเติมเสร็จ เข้าไอดีไม่ได้อ่ะครับ มันบอกว่า ไอดี หรือ พาสผิด ช่วยส่ง Id กับ Pass เกมส์ มาให้ใน mail ด้วยครับ ID arsenal99 ครับ

วันนี้ผมก็เพิ่งสมัครใหม่เหมือนกันครับ

เอา Code ที่ได้จากงาน TGS 2007 มาเติมดูด้วย
ไม่ได้เอามาเติมนาน

พอกรอกไอดี มันบอกว่า ไอดีหรือ พาสผิด

ผม ID vorachai

ครับ ช่วงส่งมาทางอีเมล์หน่อยนะครับ
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> รับแจ้งทุกปัญหาเกี่ยวกับ ProjectONE ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จาก 1

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน