เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

Skill ทำเอง [Gif Animation]
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> Gallery
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
songwoot
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 04 May 2006
ตอบ: 20

ตอบตอบเมื่อ: Thu May 04, 2006 3:59 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ใช้ได้นะ หัวคิดดี Very Happy
botmanner

เข้าร่วม: 02 May 2006
ตอบ: 23

ตอบตอบเมื่อ: Thu May 04, 2006 5:53 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เวทยหมู่สายฟ้าฟาดด

แก้ไขล่าสุดโดย botmanner เมื่อ Thu May 04, 2006 9:11 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
Cheif[X]

เข้าร่วม: 30 Apr 2006
ตอบ: 45

ตอบตอบเมื่อ: Thu May 04, 2006 7:44 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

สวยดีคับ เวลาใช้คงเเป็นเหมือน AoE
winter@tail

เข้าร่วม: 04 May 2006
ตอบ: 22

ตอบตอบเมื่อ: Fri May 05, 2006 10:19 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

โอ้ สุดยอดคับท่าน แต่ว่า ผมรุ้สึกชอบ สายฟ้าอันก่อนมากกว่านะคับ อันหลังนี้ เหมือน แรคเกินไปหน่อย แต่สุดยอดคับท่าน Laughing
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
paxdora

เข้าร่วม: 13 May 2006
ตอบ: 57

ตอบตอบเมื่อ: Mon May 15, 2006 9:51 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมทำไม่เป็นอ่ะ แต่อยากเสนอให้เวทมันพุ่งมาจากใต้ดิน หรือ มาจาก ทุกทิศทางเข้าชนมั่งอ่ะครับ น่าจะแปลกๆไป

Which FF Character Are You?
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
samurais

เข้าร่วม: 12 May 2006
ตอบ: 12

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 16, 2006 11:10 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ในมืออ่ะคับ มันarc wand ของragnarokเต็มๆเลย^^อุอุ แต่ก็สวยดีคับ ไม่ลองอารูปไม้เปงไม้ขีดมั่งล่ะคับจะได้เหมือนจอมเวทน้อยๆดีเอิ๊กๆ
sineza17

เข้าร่วม: 15 May 2006
ตอบ: 222

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 16, 2006 11:13 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อานะค่ะ สู้ตาย ยังไงก็สู้ตายยย
chocobo

เข้าร่วม: 05 Apr 2006
ตอบ: 473

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 16, 2006 10:06 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ก็สวยดีน๊ะ แต่เราไม่ค่ยชอบเท่าไรอะมันยังไงไม่ยู้มันสากไปเอางายๆละกัน เฟมมันยังน้อยไป แล้วต่อมามันก็ลกหน้าจอไปแล้วต่อไปถ้าเกมเกมไหนมีอย่างงี้ละก้อคงต้องมีเครื่องเสเวอร์ใหม่ที่ดีกว่านี้มากๆแล้วเพราะไม่งั้นจะอืดแล้วก็แรคได้ นี้เปงข้อเสนอน๊ะคับไม่ใช้ด่า
FuKaRi

เข้าร่วม: 24 Mar 2006
ตอบ: 22

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 17, 2006 4:49 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

samurais พิมพ์ว่า:
ในมืออ่ะคับ มันarc wand ของragnarokเต็มๆเลย^^อุอุ แต่ก็สวยดีคับ ไม่ลองอารูปไม้เปงไม้ขีดมั่งล่ะคับจะได้เหมือนจอมเวทน้อยๆดีเอิ๊กๆ

เห็นด้วยนะ ถ้ามันจะเป็นไม้ขีดอ่า เราว่าน่ารักดี เล่นแล้วคงจะขำๆ เอิ้กกกกก
ไม่แน่ใจเหมือนกันนะว่าเกมอื่นจะมีหรือยัง แต่เราว่าเรายังไม่เคยเห็นเรยนะ

แล้วก้อ สกิลที่เราชอบอ่า อันนี้เลย

เวทย์สายฟ้ากลุ่ม ตัวแรกอ่า (กะว่าจะเอาภาพมาลงให้ดูกันไปเลยสักหน่อย ก้อทำไม่ได้ซักที คาดว่าบอกอย่างนี้คงรู้เรื่องนะคะ)

ก้อโออ่ะค่ะ ปรับอีกนิดหน่อยก็คงจะดี
แต่บอกไม่ถูกเหมือนกันว่าจะให้ปรับตรงไหน เพราะเราก้อยังเล่นเกมน้อย
ความรุ้เรื่องเกมก้อยังน้อยอยุ่

ส่วนที่คุณ paxdora
"เสนอให้เวทมันพุ่งมาจากใต้ดิน หรือ มาจาก ทุกทิศทางเข้าชน" อันนี้เห็นด้วยนะ คงแปลกตาดี[img][/img][/img]
TooNMania

เข้าร่วม: 29 Mar 2006
ตอบ: 60

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 17, 2006 9:48 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

มันเยี่ยมมากเลย จอร์ช เจ๋งดีคับ เหมือนfighting2Dเลยอ่ะ

เข้าร่วม: 02 May 2006
ตอบ: 14

ตอบตอบเมื่อ: Thu May 18, 2006 11:56 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ลองทำอาชีพอื่นบ้างได้ม่ะ อยากเห็นอ่า
cyndi^^Wangxinling fanclub^^
mon

เข้าร่วม: 29 Mar 2006
ตอบ: 14

ตอบตอบเมื่อ: Thu May 18, 2006 3:12 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เท่าที่ดูแล้วเห็นแปลกๆก็ ตรงนี้อ่ะค่ะ..
พื้นสะเทือน แต่คนยืนนิ่งเหมือนลอยอยู่เลยค่ะ

ตัวน่ารัก+สีลูกกวาดดี ภาพสวยงามมาก
ชอบท่าไฟจัง
nuu

เข้าร่วม: 19 May 2006
ตอบ: 3

ตอบตอบเมื่อ: Fri May 19, 2006 4:56 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมว่านะคับ ควรที่จะให้ใช้พวก ช้อน ไม้ขีด ส้อม หวีผม ฯลฯ เครื่องใช้ ทั่วๆไป ผมคิดว่ามันเก๋ดีนะคับ คิดให้ต่าง เพราะเราจะเติบโตอย่างแตกต่าง ^^
อยากเล่นเกมส์นี้ แต่ยังไม่ได้ไอดี >"<
Bz in Red

เข้าร่วม: 19 May 2006
ตอบ: 8

ตอบตอบเมื่อ: Sat May 20, 2006 12:40 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

สวยดีครับ

เป็นกำลังใจให้คนไทยครับ
สนับสนุนสุดตัว
คงจะมีซักวันฉันจะได้เจอ
---------------------------
~!@#$%^&*()_+
---------------------------
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
เก๋าลู

เข้าร่วม: 20 May 2006
ตอบ: 1

ตอบตอบเมื่อ: Sat May 20, 2006 4:26 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ก็โอนะครับ Rolling Eyes
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> Gallery ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3  ถัดไป
หน้า 2 จาก 3

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน