เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

[NEW] การยืนยันตัวในการคัดเลือกครั้งที่ 4 + เพิ่มเติมกติกา
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3 ... 19, 20, 21, 22  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ห้องเฉพาะกิจ - แจกไอดีทดสอบจ้า
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
rodboso
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 27 Jun 2006
ตอบ: 63

ตอบตอบเมื่อ: Mon Aug 14, 2006 11:00 pm    เรื่อง: เง้อ ตอบโดยอ้างข้อความ

ง่า ทีมงานที่คัด ยังไม่รู้เรื่องด้วย เลย แล้วที่ส่งไปก็ คงจะลงถังขยะไปแล้วล่ะ ไม่เปงไรครับ เพราะ ตัดใจแระ ขอบคุณมากที่ยังมาบอกว่า ลบทิ้งไปแระ อิอิ ไม่ค่อยเสียใจเท่าไหร่แล้ว
makura2519

เข้าร่วม: 30 Jul 2006
ตอบ: 4

ตอบตอบเมื่อ: Mon Aug 14, 2006 11:22 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

คนเฝ้าดูบอร์ดคนหนึ่งและจะเฝ้าต่อไป(ถ้ามีเวลาว่างน่ะ)ผมได้เฝ้าดูตอนดึกๆอ่ะเพราะกลางวันทำงานขอให้ทีมงานพัฒนาเกมให้ดียิ่งๆขึ้นไป
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
silverstorm

เข้าร่วม: 03 Aug 2006
ตอบ: 205

ตอบตอบเมื่อ: Tue Aug 15, 2006 1:28 am    เรื่อง: Re: เง้อ ตอบโดยอ้างข้อความ

rodboso พิมพ์ว่า:
ง่า ทีมงานที่คัด ยังไม่รู้เรื่องด้วย เลย แล้วที่ส่งไปก็ คงจะลงถังขยะไปแล้วล่ะ ไม่เปงไรครับ เพราะ ตัดใจแระ ขอบคุณมากที่ยังมาบอกว่า ลบทิ้งไปแระ อิอิ ไม่ค่อยเสียใจเท่าไหร่แล้ว

จากที่เข้าใจนะครับ น้อง rodboso พี่ว่าน้องเข้าใจผิดแล้วครับ จากที่พี่ลองอ่านกิจกรรมนี้
มาตั้งแต่ต้นกิจกรรมนี้จะต้องส่ง PM หาพี่ Kishar เท่านั้นไม่ต้องส่งหาทีมงานคนอื่น เรื่องที่พี่ Hikari เค้าบอกว่า ให้ PM หาเราหรอ ลบทิ้งไปหลายอันแล้ว อาจจะนึกว่า PM ไปหาพี่ hikari
ซึ่งเค้าไม่รู้เรื่องและได้มีการลบ PM ไปอะป่าว
ไม่รู้ผมคิดมากไปมั้ยจากที่อ่าน เห็นว่ามันอาจจะแปลความหมายของข้อความที่ทั้ง 2 คนเข้าใจได้ 2 อย่าง

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
nirutt

เข้าร่วม: 03 Jul 2006
ตอบ: 2

ตอบตอบเมื่อ: Tue Aug 15, 2006 10:13 am    เรื่อง: ไม่เปิดโอกาส ตอบโดยอ้างข้อความ

ไอดีเกมส์หรือสอบชิงทุนไปนอกงับ ปล่อยไปเหอะไอดีอะงับคนไหนไม่ดีก้แบนไป หลายคนก้หลายความคิดนะงับ ดีมั่งเสียมั่ง ก้แล้วแต่ผู้สร้างจะพิจราณา
zanooker

เข้าร่วม: 23 Jul 2006
ตอบ: 105

ตอบตอบเมื่อ: Tue Aug 15, 2006 7:11 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

พี่เค้ากำลังวุ่นน่ะค่ะ รอต่อไปนะคะ ความอดทนอาจจะเป็นการตัดสินก้อได้นา หุหุ
แง้วๆ มีข่าวแว่วว่าคืนนี้พี่Kisharจะมาคัดคนม่ะรุ้จิงป่าว แง๊วๆ
สู้ๆ อย่าท้อนะคะ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
rodboso

เข้าร่วม: 27 Jun 2006
ตอบ: 63

ตอบตอบเมื่อ: Tue Aug 15, 2006 8:43 pm    เรื่อง: เหอๆ ตอบโดยอ้างข้อความ

แก้ไขไวจังนะ ตอนแรก ไม่ใช่ บอกว่าส่งที่ผมคนเดียว เขาบอกว่าใครก็ได้คนนึง ใน2คนนี้ ผมเล่นส่งไปทั้ง2คนเลยเพื่อความแน่ใจ เพราะมันขึ้นดีบัค จนบัดนี้ 2อาทิดกว่าแระ อ่านยากไหมครับ ตัวอักษรอ่าครับ คงอ่านยากมากๆเลย เพราะ2อาทิดแระ ไม่มีไรเปลี่ยนแปลงสักนิด ดีจัยจริงๆ
silverstorm

เข้าร่วม: 03 Aug 2006
ตอบ: 205

ตอบตอบเมื่อ: Tue Aug 15, 2006 10:08 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เง้ยผมไม่ได้ทีมงานนะครับ แค่สมมติเฉยๆ Shocked

zanooker

ตอบตอบเมื่อ: Tue Aug 15, 2006 10:53 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เรียนคุณrodbosoที่เคารพ
อ่ะนะยังไงดีล่ะ เราก้อเป็นคนนึงนะที่เข้ามาป้วนเปี้ยนในบอร์ดนี้อยู่น๊านนาน กว่าจะได้ไอดีมาก้อนานแสนนาน ความอดทนน่าจะเป็นอย่างนึงที่พี่ๆเค้าดูล่ะนะ แล้วการที่พูดจาประชดประชันเสียดสีแบบนี้ เราคิดว่าพี่ๆเค้าคงจาไม่ดีใจเท่าไหร่นัก ไม่ว่าขอไอดีกี่รุ่นๆ เค้าก้อรอกันทั้งนั้นแหล่ะค่ะ คนอื่นเค้าก้อรอกันได้นี่ ไม่เห็นต้องพูดจาเหน็บแนมกันเรย คุณรู้ไหมว่าพี่ๆเค้าวุ่นกันมากๆเรยตอนนี้
จะบอกให้รู้ไว้นะว่า ถึงได้ไอดีวันนี้คุณก้อยังเล่นไม่ได้อยู่ดี เพราะเค้าปิดเซิฟแก้ปัญหาอยู่เข้าใจ๊ เค้าจึงยังไม่มีเวลามาแจกไอดี เค้ากำลังพยายามแก้ปัญหาอยู่ หัดอ่านหลายๆกระทู้ซะก่อนนะแล้วค่อยมาวีน รู้มั้ยว่าพี่ๆเค้าวุ่นวายกันขนาดไหนตอนนี้
ขอบคุณ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
[Not]

เข้าร่วม: 15 Aug 2006

ตอบตอบเมื่อ: Tue Aug 15, 2006 10:57 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

โหลด เกมอยุ่ลิงไหนเหรอครับพอดีว่าเข้าไป เเล้วดูเหมือนว่าลิงค์จะตาย ไรเนียละ ครับรบกวนหน่อย ถึงไม่ ได้เล่นในเซฟเวอทดสอบก้จะลองตอน Openก็ได้จ้า T^T Twisted Evil
zanooker

ตอบตอบเมื่อ: Tue Aug 15, 2006 11:00 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เราว่าคุณรอไอดีอย่างสงบเถอะนะ หาอะไรทำ ระหว่างที่เรารอไอดีเกมส์นี้ เราก้อหาเกมส์อื่นที่ไม่เคยเล่น ตั้ง 4-5 เกมส์ การรออย่างสงบจะเป็นประโยชน์กับตัวคุณเอง ดีนะที่พี่Kisharเค้าเป็นคนคัด ถ้าเจ๊ฮิคัดแล้วมาเห็นกระทู้แดกดัน ของคุณ อาจจะหมดสิทธิ์รับไอดีไปเลยก้อได้
หรือไม่อาจจะได้ไอดีแล้วเจ๊แกอาจตามคิดดอกเบี้ยค่าประชดในเกมส์พร้อมฝังกลบให้ด้วยก้อเป็นได้ ดังนั้นเชื่อเรารออย่างสงบ เอเมน
ขอให้ทุกท่านโชคดี
zanooker

ตอบตอบเมื่อ: Tue Aug 15, 2006 11:09 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

แค่รอไอดีแบบนี้ความอดทนคุณยังไม่พอ แล้วเวลาเข้าไปเล่นล่ะคะ คุณจะมีความอดทนกับ บั๊คอันมากมาย+เซิฟเวอร์ปิดเพื่อปรับปรุงบ่อยครั้งได้เหรอ พูดแค่นี้หวังว่าคงเข้าใจนะว่าทำไมทุกคนถึงต่างรอคอยกันอย่างไม่พูดจาแบบคุณ เพราะพวกเขาตั้งใจที่จะเข้าร่วมทดสอบจริงๆไงล่ะคะไม่ได้หวังแค่เล่นๆๆๆๆๆๆๆ พอไม่ได้ดั่งใจก้อวีนแตก เข้าใจมั้ย เข้าใจยัง? ไม่เข้าใจเด๋ววาดรูปให้ดูมั้ยคะ
โอเคนะ
ขอบคุณ
[Not]

ตอบตอบเมื่อ: Tue Aug 15, 2006 11:14 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

zanook ยังอยุ่ปะครับ ถ้า อยุรบกวนออนmsnเเปบนึงได้ปะ
zanooker

ตอบตอบเมื่อ: Tue Aug 15, 2006 11:23 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ออนอยู่นะmมาจิ
sayhoo

เข้าร่วม: 24 Jul 2006
ตอบ: 14

ตอบตอบเมื่อ: Tue Aug 15, 2006 11:26 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ไม่ว่างซะนานช่วงนี้เริ่มว่างแระคับ หุๆ sv ปิดปรับปรุง TT สู้ๆ เพื่อเกมส์จะได้สมบูรณ์ในเร็ววันคับ

แวะเข้ามาอ่านบอร์ดคนรอไอดีเต็มเรยแหะมีคนโดนฝังกลบด้วยหุๆ ลำบากหน่อยเน่อ -*-
[Not]

ตอบตอบเมื่อ: Tue Aug 15, 2006 11:29 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เออ โทษนะคุน zanook รบกวนเเอดมาที่ ครับNorth_Kab@hotmail.com
พอดีผมมันบ้านนอกนะ เเอดไม่เป็น รบกวนเเปบคับ
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ห้องเฉพาะกิจ - แจกไอดีทดสอบจ้า ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3 ... 19, 20, 21, 22  ถัดไป
หน้า 20 จาก 22

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน