เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

แอบเอาบรรยากาศในProject1 มาฝากจ้า
ไปที่หน้า 1, 2, 3, 4  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> Art Work
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
Razgriz
Project ONE Master

เข้าร่วม: 02 Mar 2006
ตอบ: 153

ตอบตอบเมื่อ: Tue Apr 11, 2006 5:51 pm    เรื่อง: แอบเอาบรรยากาศในProject1 มาฝากจ้า ตอบโดยอ้างข้อความ

เอามายั่วน้ำลายนิดหน่อยครับ ตัดมาเล็กๆ ไว้จะโชว์ภาพใหญ่เร็วๆนี้ครับ(อีกละ อิอิ)

ดูไม่ค่อยออกใช่ไหมครับอะไรเป็นอะไร รอการอัพเดทต่อไปอีกทีนะครับ!
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว
infrasonic
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 11 Apr 2006
ตอบ: 12

ตอบตอบเมื่อ: Tue Apr 11, 2006 5:54 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เฮ้ย...

สวยมากครับ.. Razz

คนไทยเรานี่มีฝีมือจิงๆนะครับ..

สู้ๆครับเอาใจช่วย
chocobo

เข้าร่วม: 05 Apr 2006
ตอบ: 473

ตอบตอบเมื่อ: Tue Apr 11, 2006 5:58 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

สุดยอดคร้าบบบบบบบบบบบบบบ ยากเล่นแล้วจิ Razz Razz
chocobo

ตอบตอบเมื่อ: Tue Apr 11, 2006 6:02 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อย่างนี้เครื่องเราเล่นได้แน่ Razz Razz
mind92

เข้าร่วม: 09 Apr 2006
ตอบ: 240

ตอบตอบเมื่อ: Tue Apr 11, 2006 6:09 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

สวยดีเหมือน3Dไหมอะ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
Flufber

เข้าร่วม: 21 Mar 2006
ตอบ: 128

ตอบตอบเมื่อ: Tue Apr 11, 2006 7:32 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

.....สวยถูกใจจอร์จมากๆครับ แร็กนาร็อคหรือทีเอสนั้นชิดซ้ายไปเลย แต่อยากติเรื่องภาพต้นไม้ในภาพแรกอ่ะครับ มันเหมือนกับว่าเอามาวางไว้อ่ะครับ ไม่เหมือนมันงออกมาจากดินอ่ะครับ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว Yahoo Messenger MSN Messenger
chocobo

ตอบตอบเมื่อ: Tue Apr 11, 2006 9:35 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เออใช่ต้องมีหญ้าขึ้นมาแซมนะคับ Razz
lucidiaz

เข้าร่วม: 27 Mar 2006
ตอบ: 179
ที่อยู่: บ้านเลขที่ 99 ต.อู้มช้างไปอาบน้ำ อ.เเปลงฟันเสือ จ.เเปลกดี เเปลกดี

ตอบตอบเมื่อ: Wed Apr 12, 2006 10:04 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

โอ้ย ! สุดยอด เชื่อเค้า ทำได้นะครับ ซึ้ง จริง ๆ Crying or Very sad
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
mind92

ตอบ: 240

ตอบตอบเมื่อ: Wed Apr 12, 2006 10:08 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เอานกมาตกแต่งด้วย Very Happy
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
Dek-D
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Wed Apr 12, 2006 10:53 am    เรื่อง: เยี่ยมากเลยละจ๊อดด!! ตอบโดยอ้างข้อความ

Shocked เหยย!! นี่คนไทยทำจริงๆหรอเนี่ย แบบว่าสวยสุดๆ มานเยี่ยมมมากเลยละจ๊อด!! Laughing
อยากดู Effect ด้วยอ่ะ ว่ามานจาสวยขนาดไหนอ่า...........ตั้งแต่เคยเล่นเกมมาก้อเพิ่งเคย
เห็น เกมที่คนไทยสร้างเองแล้วสวยขนาดนี้ ไม่มีอีกแล้วววว 555+
อย่างที่เค้าบอกไว้จริงๆเลย ว่าคนไทยถ้าตั้งจัยทำอะไร ไม่แพ้คนต่างชาติหรอกกก
สุดท้ายนี้ผมก้อขอเป้นกำลังจัยหั้ย คนที่ทำเกมนี้ ทำต่อไปเรื่อยๆนะครับบบ ชักอยากเล่นเกมนี้ซะแล้วซิ แต่ไม่รู้ว่าสเปค เครื่องผมจาเล่นอ้ะป่าวอ่ะดิ มีกำลังจัยทำต่อไป Smile
Dek-D
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Wed Apr 12, 2006 11:04 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

กลับมาอีกครั้งในฐานะ ผู้อยากเล่น อ่ะ
Shocked Surprised Smile Very Happy Laughing
อยากเล่นเจงๆๆๆๆๆๆเลยยยยย
ผู้ทำสงสัยกว่าจะคิดรูปแบบออกมา ทำเอาเครียดแน่ๆ แต่อยากหั้ยมีกำลังจัยทำต่อปายน้า.......
Cool
mugika123

ตอบ: 243

ตอบตอบเมื่อ: Wed Apr 12, 2006 1:11 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

โหภาพในเกมหรอนั่น

หยั่งกะวาดเอาเลย

สุดยอดอ่ะทำได้ไง Surprised Exclamation
mugika123

ตอบ: 243

ตอบตอบเมื่อ: Wed Apr 12, 2006 1:13 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ไม่มีพวกดอกไม่กินคนหรือต้นถั่วยักไรงี้มั่งหรอคับ

จาไปฆ่ายักษ์

แจ็คผู้ฆ่ายักษ์กันมาเลยทีเดียว
Knightlbr

เข้าร่วม: 04 Apr 2006
ตอบ: 113

ตอบตอบเมื่อ: Wed Apr 12, 2006 4:23 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

สุดยอดอีกแล้ว ครับท่าน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
thoma_joe

เข้าร่วม: 11 Apr 2006
ตอบ: 445

ตอบตอบเมื่อ: Wed Apr 12, 2006 5:38 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ยอดเยี่ยมมากครับ ผมชักอยากช่วยแล้วดิ สวยขนาดนี้ ทำมาสู้แร๊คเลยได้นะครับ ทึ่งครับทึ่ง สู้ๆ แล้วจะได้มีเกมดีๆกัน

เป็นไปได้ผมอยากให้มีเนื้อเรื่อง และ เควสที่ เป็นชิ้นเป็นอันด้วยแนะครับ จุดบอดของเกม ออนไลนคือ มีเนื้อเรื่องในตอนแรก แต่ก็ไม่มี เนื้อเรื่องอะไรให้ ดำเนินการต่อ ให้น่าติดตามอะ ผมอยากเห็นเกมออนไลน ที่มี เนื้อหา หรือ เควสแบบ น่าสนใจอะครับแล้วต่อเนื่องกันด้วยนะ
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> Art Work ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า 1, 2, 3, 4  ถัดไป
หน้า 1 จาก 4

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน