GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 2 [3]
ผู้เขียน หัวข้อ: ร่วมไว้อาลัยแด่ สมเด็จพระพี่นางเธอฯ ขัติยะนารี อันเป็นที่รักของคนไทยทั้งปวง  (อ่าน 4946 ครั้ง)
MaYiiZ
Jr. Member
**

นู๋มิ๊เฟี้ยว ผัวส์เลี้ยว ก๊ะมิ๊แปลก

Re: ร่วมไว้อาลัยแด่ สมเด็จพระพี่นางเธอฯ ขัติยะนารี อันเป็นที่รักของคนไทยทั้งปวง
« ตอบ #30 เมื่อ: 11-01-2008, 07:43:36 »

Cry ร่วมไว้อาลัยด้วยโคน

♀•Gu>MayiiZa๏♂ 
SchwarzerHare (กระต่ายป่าสีดำ)
Asura Tester
Hero Member
*

♂ Rikku เทสเตอร์ดาวเดียว

Re: ร่วมไว้อาลัยแด่ สมเด็จพระพี่นางเธอฯ ขัติยะนารี อันเป็นที่รักของคนไทยทั้งปวง
« ตอบ #31 เมื่อ: 14-01-2008, 11:34:42 »

Wink ทรงเป็นผู้เสียสละของแผ่นดิน พระองค์ยังคงอยู่ในใจของพวกเราชาวไทยทุกคน ตลอดไป...  Wink
ผมเองก็ร่วมไว้อาลัยในเกมส์ด้วยการใช้ฉายา ไว้อาลัยแด่สมเด็จพระพี่นางเธอฯ ด้วยคนครับ

จาก Rikku sv:วุ้นนรก *~สมาคมรวมพลคนกระทืบบอส~*

Zero_GameZ
Jr. Member
**

◘ Treasure Hunter ◘

« ตอบ #32 เมื่อ: 28-01-2008, 10:10:05 »

Cry

ปรียานุช สิริวัฒน์
Jr. Member
**

« ตอบ #33 เมื่อ: 28-01-2008, 13:51:48 »

ขอร่วมไว้อาลัย  จากใจจิง    Wink Wink
~ฟิวส์~
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: 09-02-2008, 12:28:30 »

Cry Cool  อิอิ สับสน ใครสนใจของหายาก ในโปรแจกวัน เชิพเถื่อน ติดต่อเรา ...Mailนี้ Gamemer_of_mcl@hotmail.com ออนทุกคน ยกเว้น จันทร์- ศุก 5 5 5 5+  laugh
ขอหายากนะครับ ติดต่อตัวชื่อ อืม......Gamemer นะครับ
แปปเดียวก้อได้แล้ว
เด๊กบ้าบอ คอแตก
Jr. Member
**

« ตอบ #35 เมื่อ: 24-05-2008, 17:23:22 »

Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry
มาดี นามี
Newbie
*

« ตอบ #36 เมื่อ: 13-10-2008, 13:21:41 »

ขอให้ท่านไปสู่สุขคตินะครับ

มาเล่น yuwie กันเถอะ เล่นเหมือนhi5 เล่นฟรีแถมได้เงิน

ดูรายละเอียดที่http://free-agloco.igetweb.com/index.php?mo=5&qid=180077

YUWIE เป็นระบบที่เปิดใหม่ ให้คุณพูดคุยกับเพื่อนๆ พร้อมมีรับเงินใช้ฟรีๆ หลายคนสงสัย แล้วทาง YUWIE จะได้รับอะไร แน่ นอน ทาง YUWIE ได้รับกำไร มากมาย แน่นอน จากโฆษณาที่อยู่ในแต่ละหน้า แค่มีคนเปิดเข้ามาดู ทาง YUWIE ก็ได้รับเงินแล้ว และก็นำรายได้ นั้น มาแบ่งผลตอบแทนให้กับทุกๆคน  คุณก็เป็นฝ่ายรับอย่างเดียวพร้อมกับได้มีเพื่อนเพิ่มขึ้นมาอีกด้วย

สำหรับyuwie นี้เป็นเวปส่วนตัวที่คล้ายๆๆกับ hi5 แต่มีข้อดีที่เด่นๆๆคือเล่นแล้วได้เงิน

แล้วเพื่อนทราบไหมครับว่าเงินมากจากไหน ถ้ายังสงสัยอยู๋ ผมจะตอบให้ครับ
ตอบ : บริษัทได้รับผลตอบแทนจากโฆษณาของ Google ที่นำมาติดไว้ในบล็อกของเราค่ะ  หลังจากนั้นบริษัทจะแบ่งจ่ายให้เรา 10% ของทุก ๆ 1000 page view ที่คุณทำได้ และทุก ๆ 1000 page view ของลูกทีมคุณ จนถึงชั้นที่ 10  เลย 

ยังรอไรอยู๋ จะไปเล่นทำไหม hi5 มาเล่น yuwie ดีกว่า เล่นฟรีแถมได้เงิน
อ่ะอีกอย่าง สามารถเป็นเพื่อนกับชาวต่างประเทศได้ทั่วโลกเลย

ดูรายละเอียดที่http://free-agloco.igetweb.com/index.php?mo=5&qid=180077

สำหรับท่านที่สมัครกับผมนั้นคุณจะได้สิทธิพิเศษมากมายเฉพาะที่สมัครกับhttp://r.yuwie.com/famming/ เท่านั้นนะครับ

สมัครกับผมแล้วกรุณาส่งไปขอสิทธิพิเศษที่bhnbhn123@gmail.com นะครับ จะได้อะไรตอบแทนครับเป็นโปรแกรมสำหรับyuwieนะครับ ขอบคุณครับ
---Arm---
Jr. Member
**

« ตอบ #37 เมื่อ: 11-11-2008, 17:00:08 »

ร่วมไว้อาลัยด้วยครับ  Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry

รักแรกคือสบตา
รักต่อมาคือน่าอก
รักต่อไปคือสะโพก
รักหลุดโลกคือไต้สะดือ 555

ระวังนะกลอนนี้เป็นกลอนด่า
พวกไร้ค่ามักจะอ่านไม่อายผี
แน่ะยังอ่านคงไม่ใช่ปัญญาดี
แน่ะคุณพี่หน้าด้านจังอ่านจบกลอน

ทั้งที่เธอน่ารักกว่าใครๆ
แต่จิตใจเธอนั้นเหมือนกับหุ่น
ฉันไม่อยากให้เธอคิดว่าฉันจุ้น
ตดอุ่นๆน้อยนิด
---Arm---
Jr. Member
**

« ตอบ #38 เมื่อ: 11-11-2008, 17:02:00 »

Cry Cry Cry Cry Cry                   Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry

รักแรกคือสบตา
รักต่อมาคือน่าอก
รักต่อไปคือสะโพก
รักหลุดโลกคือไต้สะดือ 555

ระวังนะกลอนนี้เป็นกลอนด่า
พวกไร้ค่ามักจะอ่านไม่อายผี
แน่ะยังอ่านคงไม่ใช่ปัญญาดี
แน่ะคุณพี่หน้าด้านจังอ่านจบกลอน

ทั้งที่เธอน่ารักกว่าใครๆ
แต่จิตใจเธอนั้นเหมือนกับหุ่น
ฉันไม่อยากให้เธอคิดว่าฉันจุ้น
ตดอุ่นๆน้อยนิด
-NUNA-
Full Member

ณุ๊นา คร๊า (^ ^)"

« ตอบ #39 เมื่อ: 11-11-2008, 17:04:13 »

Cry Cry

My Pic*it Fack!!!
~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~
Asura Tester
Hero Member
*

ทำไมพักนี้ดราม่าเยอะจังฟะ - -*

« ตอบ #40 เมื่อ: 11-11-2008, 21:26:05 »

อ้างจาก: ~ฟิวส์~ ที่ 09-02-2008, 12:28:30
  Cry Cool  อิอิ สับสน ใครสนใจของหายาก ในโปรแจกวัน เชิพเถื่อน ติดต่อเรา ...Mailนี้ Gamemer_of_mcl@hotmail.com ออนทุกคน ยกเว้น จันทร์- ศุก 5 5 5 5+  laugh
ขอหายากนะครับ ติดต่อตัวชื่อ อืม......Gamemer นะครับ
แปปเดียวก้อได้แล้ว

อ้างจาก: มาดี นามี ที่ 13-10-2008, 13:21:41
ขอให้ท่านไปสู่สุขคตินะครับ

มาเล่น yuwie กันเถอะ เล่นเหมือนhi5 เล่นฟรีแถมได้เงิน

YUWIE เป็นระบบที่เปิดใหม่ ให้คุณพูดคุยกับเพื่อนๆ พร้อมมีรับเงินใช้ฟรีๆ หลายคนสงสัย แล้วทาง YUWIE จะได้รับอะไร แน่ นอน ทาง YUWIE ได้รับกำไร มากมาย แน่นอน จากโฆษณาที่อยู่ในแต่ละหน้า แค่มีคนเปิดเข้ามาดู ทาง YUWIE ก็ได้รับเงินแล้ว และก็นำรายได้ นั้น มาแบ่งผลตอบแทนให้กับทุกๆคน  คุณก็เป็นฝ่ายรับอย่างเดียวพร้อมกับได้มีเพื่อนเพิ่มขึ้นมาอีกด้วย

สำหรับyuwie นี้เป็นเวปส่วนตัวที่คล้ายๆๆกับ hi5 แต่มีข้อดีที่เด่นๆๆคือเล่นแล้วได้เงิน

แล้วเพื่อนทราบไหมครับว่าเงินมากจากไหน ถ้ายังสงสัยอยู๋ ผมจะตอบให้ครับ
ตอบ : บริษัทได้รับผลตอบแทนจากโฆษณาของ Google ที่นำมาติดไว้ในบล็อกของเราค่ะ  หลังจากนั้นบริษัทจะแบ่งจ่ายให้เรา 10% ของทุก ๆ 1000 page view ที่คุณทำได้ และทุก ๆ 1000 page view ของลูกทีมคุณ จนถึงชั้นที่ 10  เลย 

ยังรอไรอยู๋ จะไปเล่นทำไหม hi5 มาเล่น yuwie ดีกว่า เล่นฟรีแถมได้เงิน
อ่ะอีกอย่าง สามารถเป็นเพื่อนกับชาวต่างประเทศได้ทั่วโลกเลย

สำหรับท่านที่สมัครกับผมนั้นคุณจะได้สิทธิพิเศษมากมายเฉพาะที่สมัครกับhttp://r.yuwie.com/famming/ เท่านั้นนะครับ

สมัครกับผมแล้วกรุณาส่งไปขอสิทธิพิเศษที่bhnbhn123@gmail.com นะครับ จะได้อะไรตอบแทนครับเป็นโปรแกรมสำหรับyuwieนะครับ ขอบคุณครับ

ผมสงสัยแค่ว่า   2  เรปนี้   มันควรมั้ยเนี่ย Huh?

เฮ้อ ไม่ ไม่ ไม่ ไม่

ShaMan_King#
Full Member

ニナーサリー

« ตอบ #41 เมื่อ: 14-11-2008, 13:40:19 »

ร่วมไว้อาลัยด้วยคนครับ

"การฝึกฝนตัวเองคือสิ่งสำคัญ หากเจ้าขาดการฝึกฝนตัวเอง แล้วเจ้าจะมีพลังได้อย่างไร"
ป้าย:
หน้า: 1 2 [3]