GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 ... 19 20 [21] 22 23 24
ผู้เขียน หัวข้อ: .•*๏.*•*๏.•*๏. aDl2€Nal2iN€ CLUB .•*๏.*•*๏.•*๏.  (อ่าน 9219 ครั้ง)
พรชัย ชะบำรุง
Newbie
*

Re: .•*๏.*•*๏.•*๏. aDl2€Nal2iN€ CLUB .•*๏.*•*๏.•*๏.
« ตอบ #300 เมื่อ: 10-02-2008, 17:31:28 »

กิลเน่าๆ ว่ะ ไอ ส้น ตีง SF ประ olo  จากผู้ประสงค์ดี Changน้o€1-2กิลเน่าๆ ว่ะ ไอ ส้น ตีง SF ประ olo  จากผู้ประสงค์ดี Changน้o€1-2กิลเน่าๆ ว่ะ ไอ ส้น ตีง SF ประ olo  จากผู้ประสงค์ดี Changน้o€1-2กิลเน่าๆ ว่ะ ไอ ส้น ตีง SF ประ olo  จากผู้ประสงค์ดี Changน้o€1-2กิลเน่าๆ ว่ะ ไอ ส้น ตีง SF ประ olo  จากผู้ประสงค์ดี Changน้o€1-2
♬ ÚñÐê®GrØüÑЙ ♪
Hero Member

แค่...คำสัญญา

Re: .•*๏.*•*๏.•*๏. aDl2€Nal2iN€ CLUB .•*๏.*•*๏.•*๏.
« ตอบ #301 เมื่อ: 10-02-2008, 21:05:52 »

Winkเฮ้เข้ามาทีไม่มีใครออนเลยอ่า เหงา ถ้าออกสมาคมไปอยู่คนเดียวจะว่ากันไหมอ่า Wink
ปล.ก็มันเหงา
AraneL
Jr. Member
**

God of Zombie Union หึหึ

« ตอบ #302 เมื่อ: 11-02-2008, 21:56:58 »

แว่บมาขุดๆ  laugh

God Of Zombie Union หึหึ
นู๋กั๊ตจัง ยายตัวแสบ
Full Member

« ตอบ #303 เมื่อ: 13-02-2008, 01:17:04 »

อ้างจาก: พรชัย ชะบำรุง ที่ 10-02-2008, 17:31:28
กิลเน่าๆ ว่ะ ไอ ส้น ตีง SF ประ olo  จากผู้ประสงค์ดี Changน้o€1-2กิลเน่าๆ ว่ะ ไอ ส้น ตีง SF ประ olo  จากผู้ประสงค์ดี Changน้o€1-2กิลเน่าๆ ว่ะ ไอ ส้น ตีง SF ประ olo  จากผู้ประสงค์ดี Changน้o€1-2กิลเน่าๆ ว่ะ ไอ ส้น ตีง SF ประ olo  จากผู้ประสงค์ดี Changน้o€1-2กิลเน่าๆ ว่ะ ไอ ส้น ตีง SF ประ olo  จากผู้ประสงค์ดี Changน้o€1-2

ขออภัยทุกท่านค่ะ

ขณะนี้มีผู้ไม่หวังดีแอบอ้างชื่อของสมาคมช้างน้อย เพื่อก่อให้เกิดความแตกแยกระหว่างสมาคม

ด้วยเกียรติของรองหัวหน้าสมาคมช้างน้อยคลับ ขอยืนยันว่าบุคคลท่านนั้นไม่ได้อยู่ในสมาคมของเราค่ะ ไม่ว่าจะในสาขา 1 หรือ 2

เพราะในสมาคมมีรายชื่อของสมาชิกชัดเจนทุกคน ถ้าพบเจอช่วยแจ้งที่บอร์ดของสมาคมช้างน้อยคลับด้วยค่ะ

ยังไงก้อรักกันเนอะ จุฟๆ

AraneL
Jr. Member
**

« ตอบ #304 เมื่อ: 13-02-2008, 20:04:30 »

สบายใจได้ขอรับเรปบน พวกผมไม่ค่อยได้มาอ่านบอดหรอกขอรับ

~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~
Asura Tester
Hero Member
*

ทำไมพักนี้ดราม่าเยอะจังฟะ - -*

« ตอบ #305 เมื่อ: 14-02-2008, 10:05:26 »

เนื่องจากมีผู้หวังดี (รึป่าว)ท่านนึงได้ออกมาตามกระทู้ต่างๆ

และข้อความที่เห็นก้อเป็นข้อความที่ส่อให้เกิดความแตกแยกระหว่างสมาคม  ซึ่งกระทู้สมาคมเราก้อมีกะเค้าด้วยล่ะ

หาให้เจอดิ  คิคิ^^

คือเราสงกะสัยว่าท่านผู้นั้นจะโดนเชื้อรากินสมองไปเรียบร้อยแล้ว Shocked

เลยเกิดอาการเอ๋อ   อย่างที่ได้พบเจอกัน  น่าสงสารเค้าเนอะ Sad

ยังไงก้ออดทนกันหน่อยละกันคับ   อีกไม่นานเค้าก้อคงจะไปจากโลกนี้แล้ว

บอกเลยว่าผมไม่ค่อยใส่ใจกับคนไร้สมองแบบนี้หรอก  เสียเวลาทำมาหากิน

เอาเวลาไปคิดเรื่องงาน  คิดเรื่องแฟนดูจะได้สาระกว่าคิดเรื่องรกสมองนี่ซะอีก Embarrassed

ยังไงซะพวกเราก้อมาช่วยกันสวดมนต์ส่งเค้ากันเถอะ   ภาวนาขอให้เค้าไปดีละกัน  บ๊ายบาย Cool
-------------------------------------------------------------------------
ส่วนอันนี้บอกเลยว่าชอบมาก   อ้างมาจากคุณ Master-G จากสมาคมช้างน้อยคลับ จะได้อ่านกันขำๆ แก้เซง laugh

ก้อขอขอบคุณไว้ ณ ที่นี้ด้วยละกันค๊าบ

อ้างจาก: Master-G ที่ 13-02-2008, 01:46:10
เคยไหม? พิมพ์ข้อความไวไว แล้วผิด จะเจอแบบนี้...!!!

• "ลูกชายผมสองขวบมีไข่(ไข้)สูงมากให้กินพาราได้ไหม ขอคำตอบด่วนครับ"  laugh

• "แฟนเป็นคนเสียว(เสียง)ดังมากครับ ผมอายคนอื่นเค้า
ผมจะเตือนเธอยังไงดีครับ"  รัก

• "กลุ้มใจจัง แฟนเราเป็นคนเชื่อมั่นในตัวเองสูง
ไม่ค่อยจะอม(ยอม)ใครง่าย ๆ"  ใช่

• "มีพี่ที่ทำงานคนนึงเพิ่งเข้ามาทำงาน เธอเป็นลูกน้องผมแต่อายุแก่กว่าผมมาก
ผมจะสอยเธอยังไงดีครับถึงจะไม่น่าเกลียด"  Shocked

• "สามีมีปัญหาในการนอนค่ะเค้าชอบนอนหนุน ห ม อ ย -->นิ่ม ๆ ไม่ทราบว่าเพื่อน ๆ พอจะรู้จักยี่ห้อดี ๆ มั้ยคะ "
 Evil
• "ถ้าง่วงก็ลองเคี้ยวหมาฝรั่งดูสิคะเผื่อจะหาย"  Huh?

• "ถ้าพิจารณาความเสี่ยวแล้วคาดว่าคุ้มถ้าลงทุนต่อไป"  laugh

• "เดือนหน้าดิฉันจะมีเพื่อนฝรั่งมาเที่ยวเมืองไทย เค้าชอบช้างมากค่ะ
ช่วยแนะนำทัวร์ที่มีโปรแกรมขี้ช้างให้หน่อยได้มั้ยคะ"  Evil

• "เจอรูแฟนเก่าในโทรศัพท์มือถือแฟน หมายความว่ายังงัย"  ใช่

• "อยากไปเที่ยวท้องฟ้าจำลอง ที่ปิดไฟมืด ๆ
แล้วฉายภาพดาวน่ะค่ะไม่ทราบว่าเข้าชมฟรีรึต้องเสียตัวด้วยรึป่าวคะ"  Evil

• "ข่าวดีค่ะปลื้มใจอยากบอก ไปขยายรูแต่งงานมาแล้ว ออกมาสวยมาก ๆ
ขนาดแฟนเป็นคนไม่ค่อยพูด ยังออกปากชม ไม่รู้มาก่อนว่าดีแบบนี้ เพื่อน
ๆไปขยายที่ไหนกับบ้างคะ"  Evil

• "พี่ ๆ ครับ ผมจะไปสอบใบขับขี่พรุ่งนี้แต่ผมยังไม่ชำนาญ
เรื่องการถอยรถเข้าซ่องเลย ใครพอแนะนำเทคนิคได้บ้างครับ"  Smiley

• "อาจารย์คะ ปีนี้ข้อสอบวิทย์จะเน้นอกเรื่องอะไรคะ หนูจะได้เตรียมตัวมาแต่เนิ่น ๆ"
 รัก
• "ถามเลขาค่ะ พานายฝรั่งไปไหนดีไม่ชอบซิสเลอร์เลย
วันก่อนไปกินกับนายฝรั่งหลายคน
สั่งไส้กรอกรวมกินกันแล้วปรากฏว่าบรรยากาศเงียนมาก ๆ"  Huh?

• "ผมมีปัญหากับแฟนใหม่ของเธอครับ ไม่น่าคิดมากเลย
แค่โทรเรียกเธอมาเจอเพราะอยากเลียร์ให้มันสบายใจทั้งสองฝ่าย"  ใช่

• "ขอถามหน่อยค่ะ ใบพลูเดี๋ยวนี้หาซื้อได้ที่ไหน คุณยายข้างบ้านกินแต่หมาเปล่า
ๆ มานานแล้ว บอกว่าเคี้ยวไม่อร่อย"  woon

• "หนูแอบชอบเค้าอยู่ ทำไงหนูถึงจะได้รูถ่ายของเค้าคะ"  Evil

• "แถวสี่พระยามีร้านอัดรูดี ๆ มั้ยครับ อ้อ แล้วรูขนาด 4" x 6"
นี่จะเล็กไปมั้ยครับ"  Shocked

• "จะไปเชียงใหม่ค่ะหนุ่มคนเมืองที่ไหนพอแนะนำได้บ้างคะ
อยากถามว่าขนมจีนน้ำเจี๊ยวที่ไหนอร่อยบ้าง"  Evil
555+ พอดีไปอ่านเจอในเวปบอร์ดของช้างน้อยอันเก่าเลยลากมาโพสเหอะๆ นิคแกคุ้นบ้างมะ เอามาอ่าน ขำๆยามดึกๆ  laugh

AraneL
Jr. Member
**

« ตอบ #306 เมื่อ: 14-02-2008, 16:16:08 »

โอสท์  ตลกอย่างแรง  Evil  Evil  Evil
ชอบคับ ให้ 5 แต้มเรย  Evil Evil  Evil

VividBoy
Jr. Member
**

คนไม่หล่อแต่ใจดียังมีในโลก

« ตอบ #307 เมื่อ: 18-02-2008, 06:00:31 »

แอบมาขุด เงียบมากมาย งิงิ  Smiley

My Spaces http://vividboy.spaces.live.com
ไปช่วยสร้างเมืองผมหน่อยนะครับ
Level 1 : http://vividland.myminicity.com/
Level 2 : http://vividland.myminicity.com/ind
Hero Member
*

ทำไมพักนี้ดราม่าเยอะจังฟะ - -*

« ตอบ #308 เมื่อ: 19-02-2008, 09:51:21 »

มาไม่บ่อย  แต่ค่อยๆขุด Huh?

ห่างหายกันไปเยอะแยะ  เฮ้อ  ก้อนะ  ภารกิจมันรัดตัว  ไว้เวลามีมะไหร่  ค่อยมาดีกว่า รัก

Hero Member
*

« ตอบ #309 เมื่อ: 25-02-2008, 18:42:08 »

ไม่มีใครเลยเหรอ  จะเปงสมาคมร้างแล้วน้า  เพื่อนๆก้อทะยอยหายกันไปเรื่อยๆแระ  เฮ้อ  ไว้พร้อมกว่านี้ค่อยมาก้อได้ แต่ส่งข่าวกันบ้างก้อดีนะ รัก

VividBoy
Jr. Member
**

คนไม่หล่อแต่ใจดียังมีในโลก

« ตอบ #310 เมื่อ: 10-03-2008, 02:30:35 »

ขุด 1 จึ๊ก หึหึ หายเกลี้ยง  Wink

My Spaces http://vividboy.spaces.live.com
ไปช่วยสร้างเมืองผมหน่อยนะครับ
Level 1 : http://vividland.myminicity.com/
Level 2 : http://vividland.myminicity.com/ind
AraneL
Jr. Member
**

« ตอบ #311 เมื่อ: 17-03-2008, 14:17:38 »

อา ไม่ได้มานานเรยนะคับ
เรยแว่บมาทักทายสักที

—•“สุ๑ที่รัn๛
Full Member

« ตอบ #312 เมื่อ: 03-04-2008, 20:57:45 »

คิดถึง กัล บ้าง ม๊ายยยยยย

55555  อ๊าย เฟริน เพื่อน รัก  หาย ไป ไหน ว๊า . . เอม ก้อ ไม่ ออน

คิดถึงๆๆ   อ๊อ ท่าน คิง คือว่า ทอ สับ แอม มาน โดนไวรัสน๊า  ฟอแม๊ตเครื่อง  ม้าย มี เบอ แว้ว นะ

แร๊ว ก้อ ซิม อาน น๊า กะ มิ ได้ ใช้ แร้ว ฮา..........
The kIP
Full Member
*

ดีใจที่มีเพื่อนดีๆ

« ตอบ #313 เมื่อ: 03-04-2008, 20:59:51 »

ถึงเวลาฟื้นฟูแล้วสินะ Evil

เดินไปบนวิถีแห่งสวรรค์ เพื่อปกครองทุกสิ่ง
Hero Member
*

« ตอบ #314 เมื่อ: 06-04-2008, 04:36:41 »

เฮ้อ  หายไปพักใหญ่ๆ  คงจะได้เวลากลับมาป่วนเด็กใหม่อีกแล้วล่ะสิัชั้น  เหอะๆ Evil Evil

ว่าแต่  ช่วงที่หายไปเนี่ย   มีใครคิดถึงเราบ้างมั้ยน้อ Huh?

คิดถึงทุกคนจังเลย.....

ไว้จะพยายามหาเวลาแวะมาทักทายทุกๆคนบ่อยๆละกันนะ รัก รัก

ป้าย:
หน้า: 1 ... 19 20 [21] 22 23 24