GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 2 [3] 4
ผู้เขียน หัวข้อ: เตือนภัย+ประจาน[PK]  (อ่าน 690 ครั้ง)
♥ o...TalLG...o ♥ LA.
Hero Member

* ~ D T G ~ *

Re: เตือนภัย+ประจาน[PK]
« ตอบ #30 เมื่อ: 08-06-2011, 19:55:38 »

อ้างจาก: .WhaT. ที่ 08-06-2011, 07:53:09
สันดานมันแก้ยาก มันติดตัวไปล่ะ โกงจนเคยชิน นี้ล่ะคนไทย

เวลาเดลของก็ดูดีๆหลังกดตกลง^^

เจอคนสันดานแบบนี้มันจะได้ฝึกให้เรารอบคอบด้วย

รัก รัก

♥ ข o J ๓ า e . . . D T G
แบงค์ แบงค์
Full Member

• • ♀ ○ รอเธอ ○ ♀ • •

« ตอบ #31 เมื่อ: 09-06-2011, 12:35:06 »

สงสัยต้องออฟ ''รอบคอบ'' ทั้งตัวแล้วละ ยศ ไร ถึงจะพอน้อ Evil

_._ZiZTHEPZiZ_._ กลับมาเเล้ว
Jr. Member
**

« ตอบ #32 เมื่อ: 09-06-2011, 20:54:07 »

คนที่ ว่าเราอะนะค่ะ "ช่วยสังเกตุมันดีๆ ว่ามันเทพเเล้วมันใช้แต่อำนาจลุมด่า เรา มันโกงของเรามันก็มีพวกในการที่จะนำความเทจ มาสู่โลกเกมอสุราได้"
ถ้าใครมีหลักฐานว่าเราโกงจริงๆ ช่วยเอามาโพสทีนะค่ะ เพราะเราก็อยากจะรู้ว่าเรา เคยด่า เคยโกง ใครไว้มั้ง ถึงต้องทำแบบนี้

_._ZiZTHEPZiZ_._ ความฝัน: อยากเป็นจีเอ็มอาสา ความสุข: เมื่อได้ช่วยผู้อื่น ความทุกช์: เมื่อทีมงานต้องเหนื่อย
AnGeL_Me-PK
Newbie
*

เล่นอยู่pkเจอกันก็ทักทาย มิ้น ได้นะค่ะ

« ตอบ #33 เมื่อ: 10-06-2011, 05:56:03 »

ก็ได้ยินคนอื่นเค้าพูดกัน มาอีกทีเหมือนกันนะ ว่าโดนโกงหลายรายแล้ว
ก็ขอบคุณนะค่ะ ที่มา เตือน ให้มีความระวัง มากขึ้น   Smiley Smiley  ปกติ ก็เจอ พวกแอ็บ จะมาโกงแทบทุกวัน อยู่ แล้ว   Cry Cry

Hero Member

« ตอบ #34 เมื่อ: 10-06-2011, 06:04:17 »

อ้างจาก: _._ZiZTHEPZiZ_._ กลับมาเเล้ว ที่ 09-06-2011, 20:54:07
คนที่ ว่าเราอะนะค่ะ "ช่วยสังเกตุมันดีๆ ว่ามันเทพเเล้วมันใช้แต่อำนาจลุมด่า เรา มันโกงของเรามันก็มีพวกในการที่จะนำความเทจ มาสู่โลกเกมอสุราได้"
ถ้าใครมีหลักฐานว่าเราโกงจริงๆ ช่วยเอามาโพสทีนะค่ะ เพราะเราก็อยากจะรู้ว่าเรา เคยด่า เคยโกง ใครไว้มั้ง ถึงต้องทำแบบนี้

หลักฐานอ่ะ ชั้นไม่มีหลอก เพราะเทอก๊ไม่ได้มาหลอกชั้นนิ

ชั้นจะมีหลักฐานโดนโกงได้งัย แค่นี้ก๊น่าจะรู้นะ ทัมมัยยังพุดโง่ๆอีกอ่ะ =w=

แหม๋ เทอ คนที่โดนเทอโกงเขาด่ากันลั่นตลาดแทบประจำ ยังจะหน้าด้านมาตอบแบบนี้อีก จะเอาอะไรหรอจ๊ะ

ยอมหน้าด้านแถคนเก่า เพื่อจะได้หลอกโกงเหยื่อรายใหม่รึ ? ^^

ก๊เข้าใจน๊าว่า สันดารเทอน่ะ มันเลิกโกงคนอื่นเขายาก แต่ก๊เบาๆหน่อยนะเทอนะ

เพราะคนส่วนมากที่รู้จักเทอน่ะ เขาเกลียดเทอกันหมดแล้วจ๊ะ ต่อไประวังจะไม่มีเพื่อนคบนะจ๊ะ

Hero Member

« ตอบ #35 เมื่อ: 10-06-2011, 06:09:28 »

อ้างจาก: AnGeL_Me-PK ที่ 10-06-2011, 05:56:03
ก็ได้ยินคนอื่นเค้าพูดกัน มาอีกทีเหมือนกันนะ ว่าโดนโกงหลายรายแล้ว
ก็ขอบคุณนะค่ะ ที่มา เตือน ให้มีความระวัง มากขึ้น   Smiley Smiley  ปกติ ก็เจอ พวกแอ็บ จะมาโกงแทบทุกวัน อยู่ แล้ว   Cry Cry

น่าฉงฉาน  Wink

... อ้อ ลืมบอก ที่เทอโดนคนเขาลุมด่าอ่ะ เปนเพราะว่าเทอทำตัวของเทอเองไม่ใช่หรอจ๊ะ

ไปหาเรื่องพวกเขา จนเขาต้องมารวมตัวลุมด่า ก๊เพราะสันดารที่เทอก่อนั่นแหละ

จะมาโทดอำนาจน่ะ มันไม่ได้หลอก ที่เพื่อนๆของคนที่โดนเทอทำสันดารแย่ๆใส่ มาลุมด่าเทอน่ะ

เพราะเขามีเพื่อน มีคนคบ มีคนช่วย มีคนห่วงใย ไม่ใช่หรอ เพื่อนช่วยเพื่อน มันไม่ได้เก่วกับอำนาจหลอกนะจ๊ ^^

ต่อให้มีอำนาจมากแค่ไหน แต่ถ้ามีสันดารแบบเทอ คนเขาก๊ไม่อยากช่วย ไม่อยากคบด้วยหลอกนะ

♥ -Tw1stOrZ- ♥ LT.
Full Member

อไล ก้อ ได้...โต แล้วว ~ *

« ตอบ #36 เมื่อ: 10-06-2011, 10:26:36 »

ปวด หัว ~ *

Embarrassed  Embarrassed  Embarrassed

Today will n• value. If n♥ you.  Come through  In Life.   TalLG
Hero Member

« ตอบ #37 เมื่อ: 10-06-2011, 10:27:46 »

อ้างจาก: ♥ -Tw1stOrZ- ♥ LT. ที่ 10-06-2011, 10:26:36
ปวด หัว ~ *

Embarrassed  Embarrassed  Embarrassed

มากมั้ยคะ ?? ^_,^

YESONG ฉึกๆ
Hero Member

♥You & I♥

« ตอบ #38 เมื่อ: 10-06-2011, 17:59:33 »

Shocked

♥I promise you that I`m be right here baby♥
P®!!N©€$$W๐๐N¥
Hero Member

ไม่เมื่อใช่,,ก็ไม่มีวันดีพอ!!*

« ตอบ #39 เมื่อ: 10-06-2011, 19:39:36 »

แหม๋ เจ้าแม่คนนี้เนี้ยรู้จักกันมาน๊านนาน
บังเอิญหนังหน้าพี่แกหนาแบบสุด ๆ
เราสองคนรักกันมากค่ะ
ว่ะฮ่ะฮ่า
รักแบบปานจะกลืนกินไรงี้
เจอมาเยอะ เจ็บมาเยอะกว่า ๕๕+
เรื่องถ้าจะให้รื้อฟื้น คุณเธอก็ไม่ได้โกงไรเราหรอกนะ
เราแค่มีปัญหากันนิด ๆ หน่อย ๆ
ก็แค่หล่อนมาปลูกไร่สตอเบอร์รี่ในกิลเรา
หาเรื่องเรา บลา ๆ ๆ ๆ
มันไม่หนักหนาหรอก ตัวเธอก็แค่ "โดนถีบ" ออกจากกิลเราไปเท่านั้นแล

เรื่องสตอเบอร์แหลนี่ไม่ต้องห่วง ชีแกยังคงความตอแหลด้เเบบเสมอต้นเสมอปลาย
ยิ่งเห็นชีแกมาโพสในนี้ เห็นแล้วหนักลูกกะตาเหลือทน
สำหรับเรื่องของดิฉันก็หล่อนก็ไม่มีไรมาก
แค่ช่วงนั้นคนจุเยอะ ดิฉันก็จุ หล่อนก็มาตอแหลใส่คนอื่นว่าได้ซูลันแล้ว
ทั้งที่ยังไม่ได้ (หลอกเวลา เพื่อให้ตัวเองหาคนเดียว)
มันหลอกแบบหน้าด้าน ได้ซูลันแล้วแต่ยังเดินหา
มันบอกมันไม่ได้เดินหามันส่งเควส ให้เพื่อนตามไปดู
เป็นแต่มอน แต่ไม่แน่นะคะ เควสจุอาจจะส่งตรงถ้ำใต้น้ำแล้วก็เป็นได้
และยังมีเรื่องตอนเวลอีกนะคะ แต่มันซับซ้อนมาก และก็ลืมไปแล้ว
๕๕๕+
ส่วนเรื่องประวัติการโกงนั้น ไม่ขอพูดถึงนะคะ
ชีแกมีทุกสิ่งทุกอย่างได้ด้วยมือด้วยเท้าของคนอื่นทั้งนั้น
ภูมิใจแทนนะคะ ที่นึกแต่ละทีเห็นหน้าหล่อนแล้วเพื่อนซิบมาบอกเห็นหล่อน
"บอกว่าของเยอะแยะสงสัยไปโกงมาอีก"
เป็นดิฉันนะคะ ถึงโกงแล้วเค้ารู้ก็จะปั้นตัวใหม่
แต่ไม่เคยโกงเลยไม่ต้องเปลี่ยนตัวใหม่ อิอิ
พอคิดแล้วสงสารแทนนะคะ ที่พอมีคนพูดถึงก็มีแต่คนบอกว่า
ตอแหลบ้างละ ของที่ใช้เป็นของคนอื่น
ก็นะปัญญาคนเรามันมีเท่านี้
ดิฉันไม่สะใจไรหรอกนะคะ ตั้งแต่คุณออกกิลไป ตัวเหลืองที่ขึ้น
Super_Jame ออกจากสมาคม
มันเป็นอะไรที่ "สะใจมาก"

ถ้ารักคือการเสียใจ แล้วทำไมใจต้องการ ?
P®!!N©€$$W๐๐N¥
Hero Member

ไม่เมื่อใช่,,ก็ไม่มีวันดีพอ!!*

« ตอบ #40 เมื่อ: 10-06-2011, 20:08:27 »

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=51819.0;wap2
 laugh

ถ้ารักคือการเสียใจ แล้วทำไมใจต้องการ ?
GøøGle-KunG
Hero Member

ถึงเวลา ก็ขอให้โชคดีกะที่ใหม่

« ตอบ #41 เมื่อ: 10-06-2011, 20:34:11 »

ใครจะทำอะไรก็รู้อยู่แก่ใจดีนะเคอะ

ตอแหลใส่คนอื่นได้ แต่ตอแหลใส่ตัวเองน่ะ ยากนะขอบอก-0-

อ้อ และลักษณะการตอบของคุณน่ะ ไม่มีคราบของผู้เสียหายหรือแพะรับบาปแม้แต่นิดเดียว

ต่อให้สำนวนคุณจะเป็นพวกวาทะตรงไปตรงมา แต่ถ้อยคำเหน็บแนมของคนอื่นที่คุณจะบอกว่าเขากล่าวหาน่ะ

มันเหมือนอยากจะด่ากลับใจจะขาดมากกว่า (แต่ตอนนี้ยังคงรักษาหน้าที่แทบจะแหกต่อไป)
แถวบ้านเขาเรียกว่า พวกกินปูนร้อลล์ท้องอ่ะนะ Smiley

และลองคิดดูดีๆนะ คนตั้งกระทู้ตอนนี้ก็มีตำแหน่งจีเอ็มอาสาแล้ว การที่เขาจะมาโจมตีใครอะไรใดๆ

ถ้ามีเบื้องหลังที่ต้องการกลั่นแกล้งคุณจริง เขาคงไม่กล้าหรอก ก็รุ้ๆอยู่ว่าเป็นจีต้องเฟคแล้วเฟคอีก

หากคุณโดนกล่าวหาจริง บอกได้เลยว่าต่อให้คุณไม่ทำอะไร ไม่มามาม่าให้เสียเวลา คนที่กล่าวหาคุณก็หน้าแหกได้ง่ายๆ

เพราะมีตำแหน่งเหลืองๆเป็นประกันอยู่ และย้ำอีกอย่างว่า 'จีอาสาเขาคงไม่มีเวลาว่างมากมากุเรื่องเป็นตัวหรอก- -'

ป.ล.อยากรับเต็มๆก็รับไป อยากจะเถียงก็เถียงไป โปรยเล่นเฉยๆ- -

บุย บอร์ดเก่า ไปให้พ้น บอร์ดใหม่
..Maid..
Sr. Member

กูรูคับ

« ตอบ #42 เมื่อ: 10-06-2011, 21:58:36 »

ชอบตรงคำนี้อ่ะตัว  Evil Evil 'จีอาสาเขาคงไม่มีเวลาว่างมากมากุเรื่องเป็นตัวหรอก- -'

ปล. ไม่ใช่กระเทยน้าเฟ้ยยยยยย
Hero Member

« ตอบ #43 เมื่อ: 10-06-2011, 22:25:36 »

อุ้ยชักสนุกขึ้นมาแล้วซิ  laugh

อ้างจาก: P®!!N©€$$W๐๐N¥ ที่ 10-06-2011, 20:08:27
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=51819.0;wap2
 laugh

ขอบคุนนะคะอิ๋ว อยากจะบอกว่า สะใจมากกกกก !

ฟันดาบเร็ว
Newbie
*

« ตอบ #44 เมื่อ: 10-06-2011, 22:43:32 »

วินี่กากจริงๆ เกรียนด้วย
ป้าย:
หน้า: 1 2 [3] 4