GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 10
ผู้เขียน หัวข้อ: 大家好。  (อ่าน 803 ครั้ง)
What Time is it....
Hero Member

นามเดิม SLEEP...zzzZZZ

Re: 大家好。
« ตอบ #15 เมื่อ: 07-06-2011, 20:42:10 »

გამარჯობა ყველას.

მეშინია მე არაფერი მაშინ. Shocked Shocked Shocked

Who am I...?
นามใน Asura - คิล(คิว)
นามบุพการีตั้งให้ - ป๊อป
แล้วแต่จะเรียก ตามสะดวกครับ ^^

Status:ออนได้แต่บอร์ด

พวกคุณบางคนบอกว่าเกลียดการล่าแม่มด
นั่นเป็นเพราะว่าคุณเป็นคนถูกล่ามาตลอด
แต่พอคุณได้เป็นผู้ล่าบ้าง
ก็ทำตัวไม่ต่างอะไรกับคนที่คุณเกลียดเลย

matic
เด่นจันทร์ ผู้ต่อต้านพวกประหลาดโลกไม่ลืม
Full Member

เรยา วงศ์เศวต-*-

« ตอบ #16 เมื่อ: 08-06-2011, 05:35:14 »

อ้างจาก: What Time is it.... ที่ 07-06-2011, 20:42:10
გამარჯობა ყველას.

მეშინია მე არაფერი მაშინ. Shocked Shocked Shocked
Angry Angry

♫13ANK♫
Sr. Member

« ตอบ #17 เมื่อ: 08-06-2011, 09:38:07 »

@#$%!#%$#^&%&^%*^*^&*#@$%%$%#@%$%&^(

Evil Evil Evil

น้องงูบอกว่า "ถ้ากวนตีนระวังจะโดนสับแบบซิกด้านซ้ายนะจ๊ะ"
聪明。
Newbie
*

« ตอบ #18 เมื่อ: 09-06-2011, 16:25:46 »

ว้า..กูกจับจนได้ ที่จริงผมก็คนไทยน่ะแหละ แต่มันเป็นข้อแลกเปลี่ยนของคุณ มาเทิ้ลน่ะ และผมก็ไม่ได้สร้างกระแสด้วยเดี่ยวจะบอกแบบละเอียดเลยดีกว่า เมื่อวันไหนก็จำไม่ค่อยได้ด้วย แต่จำได้ว่า้เดือนพฤษภาคมนี้ล่ะ วันนั้นผมเอาเซนไปเก็บเวลแล้วมีแอสสาดดดตัวหนึ่งมาฆ่าผม ผมไปเกิดแล้วมันก็มาฆ่าอีกฆ่าอย่างนั้ตั้งหลายครั้งจนผมทนไม่ไหวกำลังจะไปเอาคืน ก็มีคนชื่อXDsadiss9-3X1เป็นวิทซ์ ซิบมาว่า
ความแค้นนั้นผมขอได้ไหม ผมเลยซิบไปว่า งง? เค้าก็ตอบมาว่า คุณคิดเหรอว่าตัวละครของคุณนั้นจะชนะมันได้(พิมพ์เร็วมากๆใช้ภาษาไทยได้ถูกด้วย) ผมเลยตอบไปว่า แล้วจะให้ทำยังไง เขาตอบว่า เอาตัวผมไปสิความแค้นจะได้หายไป ผมเลยตอบไปว่า เรามันจนไม่มีตังค์ซื้อตัวนายหรอก เขาตอบว่า ข้อแลกเปลี่ยนของผมไม่ใ่ช้เงินเสมอไป ผมตอบ แล้วเป็นอะไรล่ะ เขาตอบ คุณเข้าบอร์ดอสุราแล้วจดคำพวกนี้
แด่ คุณเกิ้ลน้อยของผม ผมจะต้องจากคุณไปที่ไกลแสนไกล แต่หัวใจของผมยังมีแค่คุณ
แด่ คุณฟอร์ง ที่แสนสวยน่ารักแม้คุณจะอกหัก จงจำไว้ผมยังรักคุณอยู่เสมอ
แด่ ไอ้บ้ารูปขนมเค้ก ถึงจะเปลี่ยนรูปยังไงจงจำไว้ยังไงก็เรียกแกว่า ไอ้บ้ารูปขนมเค้ก
แด่ คุณพลังฯ เป็นยังไงบ้าง เขาด่าคุณอีกไหม ถ้าเขาด่าบอกไปเลยว่า ถ้าแน้จริงมาหาตรูที่บ้านเด่ะ
แค่นี้อ่ะครับ แล้วเขาก็ให้ไอดีผม ผมเลยมาทำตามสัญญาที่ให้ไว้ แล้วเขาก็ย้ำด้วยว่าพิมพ์ภาษาไทยให้ถูกด้วย แ้ลวเขายังพูด อีกว่า จำเสียงหัวเราะฮะฮะ ได้ไหม ถ้าจำไม่ได้ ไอ้กึ่งเพี้ยนคนนี้ถึงแม้ต้องไปอยู่อิตาลีแต่ก็ยังรักทุกคน ปวดมือชะมัด!!!!!!!!!!!! ผมทำตามสัญญานเสร็จล่ะก็ไปก่อนนร๊าา(เอ่อ ส่วนพิมพ์เป็นภาษาจีน ผมเป็นคนพิมพ์เองล่ะ) Smiley Smiley
MaCus_KP
Hero Member

« ตอบ #19 เมื่อ: 09-06-2011, 18:50:36 »

อ้างจาก: 聪明。 ที่ 09-06-2011, 16:25:46
ว้า..กูกจับจนได้ ที่จริงผมก็คนไทยน่ะแหละ แต่มันเป็นข้อแลกเปลี่ยนของคุณ มาเทิ้ลน่ะ และผมก็ไม่ได้สร้างกระแสด้วยเดี่ยวจะบอกแบบละเอียดเลยดีกว่า เมื่อวันไหนก็จำไม่ค่อยได้ด้วย แต่จำได้ว่า้เดือนพฤษภาคมนี้ล่ะ วันนั้นผมเอาเซนไปเก็บเวลแล้วมีแอสสาดดดตัวหนึ่งมาฆ่าผม ผมไปเกิดแล้วมันก็มาฆ่าอีกฆ่าอย่างนั้ตั้งหลายครั้งจนผมทนไม่ไหวกำลังจะไปเอาคืน ก็มีคนชื่อXDsadiss9-3X1เป็นวิทซ์ ซิบมาว่า
ความแค้นนั้นผมขอได้ไหม ผมเลยซิบไปว่า งง? เค้าก็ตอบมาว่า คุณคิดเหรอว่าตัวละครของคุณนั้นจะชนะมันได้(พิมพ์เร็วมากๆใช้ภาษาไทยได้ถูกด้วย) ผมเลยตอบไปว่า แล้วจะให้ทำยังไง เขาตอบว่า เอาตัวผมไปสิความแค้นจะได้หายไป ผมเลยตอบไปว่า เรามันจนไม่มีตังค์ซื้อตัวนายหรอก เขาตอบว่า ข้อแลกเปลี่ยนของผมไม่ใ่ช้เงินเสมอไป ผมตอบ แล้วเป็นอะไรล่ะ เขาตอบ คุณเข้าบอร์ดอสุราแล้วจดคำพวกนี้
แด่ คุณเกิ้ลน้อยของผม ผมจะต้องจากคุณไปที่ไกลแสนไกล แต่หัวใจของผมยังมีแค่คุณ
แด่ คุณฟอร์ง ที่แสนสวยน่ารักแม้คุณจะอกหัก จงจำไว้ผมยังรักคุณอยู่เสมอ
แด่ ไอ้บ้ารูปขนมเค้ก ถึงจะเปลี่ยนรูปยังไงจงจำไว้ยังไงก็เรียกแกว่า ไอ้บ้ารูปขนมเค้ก
แด่ คุณพลังฯ เป็นยังไงบ้าง เขาด่าคุณอีกไหม ถ้าเขาด่าบอกไปเลยว่า ถ้าแน้จริงมาหาตรูที่บ้านเด่ะ
แค่นี้อ่ะครับ แล้วเขาก็ให้ไอดีผม ผมเลยมาทำตามสัญญาที่ให้ไว้ แล้วเขาก็ย้ำด้วยว่าพิมพ์ภาษาไทยให้ถูกด้วย แ้ลวเขายังพูด อีกว่า จำเสียงหัวเราะฮะฮะ ได้ไหม ถ้าจำไม่ได้ ไอ้กึ่งเพี้ยนคนนี้ถึงแม้ต้องไปอยู่อิตาลีแต่ก็ยังรักทุกคน ปวดมือชะมัด!!!!!!!!!!!! ผมทำตามสัญญานเสร็จล่ะก็ไปก่อนนร๊าา(เอ่อ ส่วนพิมพ์เป็นภาษาจีน ผมเป็นคนพิมพ์เองล่ะ) Smiley Smiley

แล้วทำไมต้องพิมเป็นจีนด้วยอะ = =

*.(xX Live For You Xx).*
Hero Member

รักกันแน่หรือเปล่า?

« ตอบ #20 เมื่อ: 09-06-2011, 18:54:46 »

เมืงจะสร้างกระแสอีกหรอ??

~
MyZ. ♥ .KayZ :)
Jr. Member
**

รอคอยการกลับมาของ ♥

« ตอบ #21 เมื่อ: 09-06-2011, 18:55:45 »

Huh? Huh?

M
Sr. Member

ม้ากูอยู่ไหน

« ตอบ #22 เมื่อ: 09-06-2011, 20:09:16 »

ชะรอยจะ จีนเตี๊ยะ Smiley

ของกูที่มืงเอาไป อยากได้ก่าเอาไปกูถือซะว่าเป็นค่าแลกเปลี่ยนที่ได้เห็นสันดานที่แท้จริงของมืง !
聪明。
Newbie
*

« ตอบ #23 เมื่อ: 09-06-2011, 20:21:26 »

Hero Member

« ตอบ #24 เมื่อ: 09-06-2011, 20:27:09 »

อ้างจาก: 聪明。 ที่ 09-06-2011, 20:21:26
อ้างจาก: *.(xX Live For You Xx).* ที่ 09-06-2011, 18:54:46
เมืงจะสร้างกระแสอีกหรอ??
ตรูหมดหน้าที่แล้วเฟ้ยมืง นี้เสือกอย่างที่คุณมาเทิ้ลบอกไว้จริงๆมืงไม่ต้องเสือกอะไรมาก ใครเขาก็ไม่รังเกลียดมืง มืงยิ่งเสือกแมร่งใครเขาจะรัก หาสาดดดดดดด แมร่งอยู่เฉยแมร่งไม่เป็นเหรอไง
ตรูไม่ล็อคก็เรื่องของตรู แมร่งอยากมีเรื่องมากมาหาตรูไหมสาดดดดดดดดดดดดด Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry
บ้านอยู่ไหน เบอรืไร บอกมาดิ้ อย่าปากดี ^^

~
Hero Member

« ตอบ #25 เมื่อ: 09-06-2011, 20:30:39 »

แล้วเรื่องเสือกไม่เสือกกูไม่รู้ รุ้แต่มึ งกาก ตั้งกะมึ งตั้งกระทุ้โง่ๆ ที่ดักสมองมึ งแล้วหละ^^

~
聪明。
Newbie
*

« ตอบ #26 เมื่อ: 09-06-2011, 20:34:50 »

Hero Member

« ตอบ #27 เมื่อ: 09-06-2011, 20:37:20 »

อ้างจาก: 聪明。 ที่ 09-06-2011, 20:34:50
อ้างจาก: *.(xX Live For You Xx).* ที่ 09-06-2011, 20:30:39
แล้วเรื่องเสือกไม่เสือกกูไม่รู้ รุ้แต่มึ งกาก ตั้งกะมึ งตั้งกระทุ้โง่ๆ ที่ดักสมองมึ งแล้วหละ^^
แมร่งมึ งสงสัยอ่านหนังสือไม่ออก บอร์ดไร้สาระแมร่งถ้ากระทุ้ตรูไร้สาระก็ไม่ผิด เพราะชื่อมันก็บอกว่าบอร์ดไร้สาระจริงไหมสาดดดดดดดด เสือกเรื่องของคนอื่นแต่ไม่ดูชื่อบอร์ดแมร่งใครกากกว่ากันหา สาดดดดดดดดดดดดด Angry Angry
ชื่อเค้าบอกว่า คุยเรื่อยเปื่อย ไอโง่ ไร้สาระกับเรื่อยเปื่อย ถึงมันจะอยุ่ใกล้กัน แต่ความหมายมันแตกต่างกันน้ะ  คุยเรื่อยเปื่อยคือพูด/เขียนอะไรก็ได้ ที่มันไม่ไปทำการรบกวนผู้อื่น

แต่ไร้สาระคือ การทำให้คนอื่น รำคาญ !

~
聪明。
Newbie
*

« ตอบ #28 เมื่อ: 09-06-2011, 20:42:59 »

Hero Member

« ตอบ #29 เมื่อ: 09-06-2011, 20:44:16 »

อ้างจาก: 聪明。 ที่ 09-06-2011, 20:42:59
อ้างจาก: *.(xX Live For You Xx).* ที่ 09-06-2011, 20:37:20
อ้างจาก: 聪明。 ที่ 09-06-2011, 20:34:50
อ้างจาก: *.(xX Live For You Xx).* ที่ 09-06-2011, 20:30:39
แมร่งมึ งสงสัยอ่านหนังสือไม่ออก บอร์ดไร้สาระแมร่งถ้ากระทุ้ตรูไร้สาระก็ไม่ผิด เพราะชื่อมันก็บอกว่าบอร์ดไร้สาระจริงไหมสาดดดดดดดด เสือกเรื่องของคนอื่นแต่ไม่ดูชื่อบอร์ดแมร่งใครกากกว่ากันหา สาดดดดดดดดดดดดด Angry Angry
ชื่อเค้าบอกว่า คุยเรื่อยเปื่อย ไอโง่ ไร้สาระกับเรื่อยเปื่อย ถึงมันจะอยุ่ใกล้กัน แต่ความหมายมันแตกต่างกันน้ะ  คุยเรื่อยเปื่อยคือพูด/เขียนอะไรก็ได้ ที่มันไม่ไปทำการรบกวนผู้อื่น

แต่ไร้สาระคือ การทำให้คนอื่น รำคาญ !
รบกวนคนอื่นที่ไหน ตรูตั้งกระทุ้ไปมีใครเดือดร้อนบ้างกระทุ้อย่างนี้มีถมเถไป มีแต่แกซึ่งเป็นควายไม่ใช่คนเดือดร้อนคนเดียว ถ้ามึ งไม่พอใจตั้งกระทุ้ด่าไหมล้าาาา
กุไม่มีเวลาว่าง รำหรับเด็กอมมือย่างมึ งหว่ะ^^  แล้วกระทุ้อย่างงี้มีถมเถไป แล้วมึ งจะเอาเป็นพวกนั้นทำไม ของดีๆก็มีให้ดูไม่ดู อยากทำแต่เรื่องเลวๆ สมองมึ งก็มีแค่นี้แหละน้า

สมองของคนขี้กาก 555

~
ป้าย:
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 10