GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 2 [3]
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องสมาคม You'll never walk alone เซิร์ฟดาวดึง  (อ่าน 505 ครั้ง)
DOmAkAjanG.CBZ
Hero Member

ถ้าไม่เมาไม่กล้าทำ กร๊ากกกกกกก

Re: เรื่องสมาคม You'll never walk alone เซิร์ฟดาวดึง
« ตอบ #30 เมื่อ: 12-06-2011, 01:46:50 »

.....

-*นามสมมติ*-
Jr. Member
**

Re: เรื่องสมาคม You'll never walk alone เซิร์ฟดาวดึง
« ตอบ #31 เมื่อ: 12-06-2011, 06:25:43 »

พี่โดมตอนนี้ยังไม่มีเวลาเลย มีปัญหาที่บ้านนิสหน่อยแต่ยังไม่ลืมนะ รอก่อนนะคับ Smiley
Hero Member

ถ้าไม่เมาไม่กล้าทำ กร๊ากกกกกกก

« ตอบ #32 เมื่อ: 12-06-2011, 07:29:27 »

อ้างจาก: -*นามสมมติ*- ที่ 12-06-2011, 06:25:43
พี่โดมตอนนี้ยังไม่มีเวลาเลย มีปัญหาที่บ้านนิสหน่อยแต่ยังไม่ลืมนะ รอก่อนนะคับ Smiley
  เคจร้า รออยู่นะ อิอิอิอิอิ

Lizzie>แนนนิดา
Newbie
*

แบรนด์แอมบาสเตอร์สมาคมดนตรีไทย

« ตอบ #33 เมื่อ: 13-06-2011, 04:48:50 »

Shocked Shockedโทษค่ะรายงานตัว ช้าไป Shocked Shocked
รองกิลหงศ์แดงค่ะ เราเคยเจอกันหละไม่รู้จำได้ไหมค่ะ ตอนกิลยังไม่ล้มที่พี่ออนแคสเตอร์แล้วขอเจอพวกหนู
ที่อคาไซด์(เชื่อยังว่าตัวจริงค่ะ)แต่ปัจจุบัน เป๋นสมาชิก คันทรี่ ด๊อกด๋อยค่ะ อิอิ
 Smiley Smileyหนู ชื่อ แนน ค่ะ หนูกับ ตอเรส กำลังจะกลับไปสร้างใหม่ค่ะ แล้วก้อ หัวหน้ารักษาการณ์แทนที่โดนแฮคไปก้อ กลับมาหละ
ยังไง พี่ก้อซิบมา Lizzie นะค่ะ ออนไม่บ่อย แต่ซิบยังไงก้อเจอค่ะ นึกว่าพี่โดมไหน Wink Wink
 คุณจะไม่มีวันเดินคนเดียว ~
Hero Member

« ตอบ #34 เมื่อ: 13-06-2011, 08:48:54 »

อ้างจาก: Lizzie>แนนนิดา ที่ 13-06-2011, 04:48:50
Shocked Shockedโทษค่ะรายงานตัว ช้าไป Shocked Shocked
รองกิลหงศ์แดงค่ะ เราเคยเจอกันหละไม่รู้จำได้ไหมค่ะ ตอนกิลยังไม่ล้มที่พี่ออนแคสเตอร์แล้วขอเจอพวกหนู
ที่อคาไซด์(เชื่อยังว่าตัวจริงค่ะ)แต่ปัจจุบัน เป๋นสมาชิก คันทรี่ ด๊อกด๋อยค่ะ อิอิ
 Smiley Smileyหนู ชื่อ แนน ค่ะ หนูกับ ตอเรส กำลังจะกลับไปสร้างใหม่ค่ะ แล้วก้อ หัวหน้ารักษาการณ์แทนที่โดนแฮคไปก้อ กลับมาหละ
ยังไง พี่ก้อซิบมา Lizzie นะค่ะ ออนไม่บ่อย แต่ซิบยังไงก้อเจอค่ะ นึกว่าพี่โดมไหน Wink Wink
 คุณจะไม่มีวันเดินคนเดียว ~

เจออีก 1 คนแล้ว อยากได้กิวคืนมัย ถ้าอยากได้ เดี๋ยวพี่จัดการให้ แต่ ต้องชว่ยเหลือหน่อยนะ
อยากไห้นู๋ออนตัวที่ยังอยู่ใน กิว You'll และ ถ่ายรูป พร้อมประกาศ ว่าจะมอบอำนาจให้ พี่ ชื่อตัวละครนะ
Domakajang.CBZ ซิปได้เกือบทุกวัน ยกเว้นวันทำงาน อิอิอิ
ถ่ายรูปและ pm มาไห้พี่เลยนะ เดี๋ยวพี่แจ้งทีมงาน

Newbie
*

แบรนด์แอมบาสเตอร์สมาคมดนตรีไทย

« ตอบ #35 เมื่อ: 15-06-2011, 04:55:15 »

Wink Winkไม่มีตัวในนั้นอะค่ะ ใช้รองเก่า 3 คนอนุมัติไม่ได้เหรอค่ะ Wink Wink
งัด บอร์ดมาเลยค่ะรูป ก้อมี ตำแหน่งพร้อม เดี๋ยวช่วยค่ะ laugh laugh
Hero Member

« ตอบ #36 เมื่อ: 16-06-2011, 11:29:47 »

อ้างจาก: Lizzie>แนนนิดา ที่ 15-06-2011, 04:55:15
Wink Winkไม่มีตัวในนั้นอะค่ะ ใช้รองเก่า 3 คนอนุมัติไม่ได้เหรอค่ะ Wink Wink
งัด บอร์ดมาเลยค่ะรูป ก้อมี ตำแหน่งพร้อม เดี๋ยวช่วยค่ะ laugh laugh
ได้คับ ไห้รองเก่า 3 คนออน (คนไดคนนึงก็ได้นะ) และ พิมข้อความ ว่า . ข้าพเจ้าตัวข้าพเจ้า/ดิฉัน ตัวละคร ........ (ชื่อตัวละคร)เป็นสมาชิกคนหนึ่งในสมาคม......เนื่องจากขณะนี้หัวหน้าสมาคมและรองไม่อยู่ ทำให้สมาคมไม่สามารถดำเนินการใดที่เกี่ยวข้องกับทางเซิร์พเวอร์ได้ ข้าพเจ้ามีความประสงค์ มอบอำนาจหัวหน้าสมาคมให้ ตัวละคร ชื่อ..(DoMaKajanG.CBZ)หรือให้หัวเก่ากะได้สาวมายอะหรือจะไห้พี่ดูแลก็ได้.เพื่อดำรงตำแหน่งหัวหน้าสมาคม และดำเนินการในสมาคมต่อไป ครับ/คะ

ข้าพเจ้ายืนยัน ครับ/คะ

แล้วถ่ายรูป การสนทนาและถ้อยคำยืนยันดังกล่าว แล้วส่ง รูปดังกล่าว มาให้ผมครับ

ผมจะได้ส่งเรื่งให้โปรแกรมเมอร์ดำเนินการแก้ไขอำนาจให้ต่อไปครับ อ้างอิงจาก จีเอ็มนิกกี้

Newbie
*

« ตอบ #37 เมื่อ: 17-06-2011, 19:06:06 »

Angry ขุด ๆ ๆ
Newbie
*

« ตอบ #38 เมื่อ: 18-06-2011, 03:11:31 »

Smiley Smileyส่งไปหละ ในบอร์ดกิล หงศ์อะค่ะ Smiley Smiley
บอกตรงๆ ตัวคุณตามหายากมาก
 Angry Angry Angry
ป้าย:
หน้า: 1 2 [3]