GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2]
ผู้เขียน หัวข้อ: บัค ดาบใหญ่มารสายฟ้า  (อ่าน 270 ครั้ง)
lllllll
Jr. Member
**

Re: บัค ดาบใหญ่มารสายฟ้า
« ตอบ #15 เมื่อ: 08-06-2011, 11:08:11 »

โดนเต็มๆ คับ เบอ ค่าป้องกัน น้อยมาก เหมือนเป็นไฟเตอร์ แต่เลือดเยอะ เลย  Cry

สรุปไงดีนี่ คำอธิบายดาบมารสายฟ้า บอกบวก ยกดาบ แต่ ถึงเวลาแล้ว เบอ ใช้แล้วไม่ยก
ขนาด เบลด ไม่อัพ สกิล ยกดาบ ถึงเวลายกดาบ มันก็ยังยกดาบ กันนะ  Huh?   เอาไง จีเอ็ม คิดก็นาน ทำก็ช้า แล้วยังเหมือนไม่ สมบูรณ์ เลย
i_bAe_i
Newbie
*

« ตอบ #16 เมื่อ: 08-06-2011, 12:53:32 »

- - ผมว่าเบอไม่มียกดาบก็ดีแล้วน่ะ เพราะเบอมีระเบิดครั่ง  สกิวที่ว่าเพิ่มเลือดก็สามารถใช้ยืนหยัดได้ อีกอย่า
 เบอมีสกิวที่ทอนความเสียหายเช่นกันครับ เนตรแห่งความคลั่งสามารถทอนความเสียหายได้ เห็นได้ชัดเลยทีเดียว ถ้ามียกดาบอีกอัน เบอคงเทพเกิน แบบไม่มีใครเอาลง - -  Shocked
opkp
Jr. Member
**

นิชคุณ =}}} *

« ตอบ #17 เมื่อ: 09-06-2011, 10:19:06 »

งั้นก็ไม่น่าทำให้ดาบนี้มีคุณสมบัติ ที่ทำให้อาชีพที่สามารถใช้ได้ไม่สามารถใช้ความสามารถของดาบได้เต็มที่

เบอ ถ้าไม่มีระเบิดคลั่ง มันก็ไฟเตอร์ที่มีเลือดเยอะดีๆ นี่เองคับ โดนเป็นเข้า เข้าเต็มๆ ด้วย   Evil

เก่งได้ เทพได้ ถ้าไม่โดนกรง ก็มีเวลา 30 วิ  Evil

opkp
Jr. Member
**

นิชคุณ =}}} *

« ตอบ #18 เมื่อ: 14-06-2011, 12:10:09 »

สรุปจะเอายังไงคับทีมงาน คำอธิบาย ในดาบมารสายฟ้า บอกว่าบวกยกดาบ แต่อาชีพ เบอ ใช้ แล้วดาบไม่ยก ถ้าทำไม่ให้ยก แล้วจะมีอธิบายไว้ในอาวุธดาบทำไม หรือว่าตัวเองไม่ได้ลองเล่นอาชีพ นี้ก็เลยไม่ได้คิด 

จีเอ็ม นิคกี้
Asura Supporter
Hero Member

ตัวผมว่าหล่อนะ...ยิ่งหัวใจผมนะหล่อมากกกก

« ตอบ #19 เมื่อ: 15-06-2011, 20:47:02 »

มาตามต่อกันที่บอร์ดใหม่นะครับ  ใช่

ปล..เข้ามาแสดงความคิดเห็นกันได้ครับ..http://forum.asura.in.th/index.php?topic=53875.0

ป้าย:
หน้า: 1 [2]