GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 ... 15
ผู้เขียน หัวข้อ: มาร่วมโหวตกันว่า อาชีพไหน ผู้เล่นคนไหนเล่นเก่งที่สุด สวรรค์นะ  (อ่าน 3020 ครั้ง)
Ef_Samos
Jr. Member
**

พ่อมดไซเบอร์. .

Re: มาร่วมโหวตกันว่า อาชีพไหน ผู้เล่นคนไหนเล่นเก่งที่สุด สวรรค์นะ
« ตอบ #45 เมื่อ: 30-05-2011, 01:40:49 »

อ้างจาก: __נαмє'z ,, ♥ ที่ 29-05-2011, 23:03:10
อ้างจาก: Tojin ที่ 29-05-2011, 20:42:38
แอสเซสซิน           ใครเล่นดีที่สุด เหมาะสมที่สุด หรือ เก่งที่สุด JunJang
ชาปซูตเตอร์           ใครเล่นดีที่สุด เหมาะสมที่สุด หรือ เก่งที่สุด
เทรเซอร์ฮันเตอร์      ใครเล่นดีที่สุด เหมาะสมที่สุด หรือ เก่งที่สุด Ritary
เบอเซอร์เกอร์         ใครเล่นดีที่สุด เหมาะสมที่สุด หรือ เก่งที่สุด MiiM
พาลาดิน               ใครเล่นดีที่สุด เหมาะสมที่สุด หรือ เก่งที่สุด-l3odySlam--
เบลดมาสเตอร์         ใครเล่นดีที่สุด เหมาะสมที่สุด หรือ เก่งที่สุด coler
วิซาร์ด                   ใครเล่นดีที่สุด เหมาะสมที่สุด หรือ เก่งที่สุด unna
เคลลิค                   ใครเล่นดีที่สุด เหมาะสมที่สุด หรือ เก่งที่สุด bookey_junior
วอร์ลอค                 ใครเล่นดีที่สุด เหมาะสมที่สุด หรือ เก่งที่สุด
เซนจูเรี่ยน               ใครเล่นดีที่สุด เหมาะสมที่สุด หรือ เก่งที่สุด Midnight_Megic

(อาหารและผอบ)

ฮาเรปนี้หว่ะ  คิดได้ไงหวะโต้ 555+

" อย่าใช้อักษร ปิดบังตัวตน อย่าใช้อารมณ์ ตัดสินความเป็นธรรม "
firstalonely
Sr. Member

You're still my most beloved one now and forever.

Re: มาร่วมโหวตกันว่า อาชีพไหน ผู้เล่นคนไหนเล่นเก่งที่สุด สวรรค์นะ
« ตอบ #46 เมื่อ: 30-05-2011, 08:22:01 »

อ้างจาก: I-jaMes ที่ 30-05-2011, 01:37:02
อ้างจาก: _Ragkarok_ ที่ 30-05-2011, 01:25:54
อ้างจาก: firstalonely ที่ 29-05-2011, 22:39:07

แอสเซสซิน           ใครเล่นดีที่สุด เหมาะสมที่สุด หรือ เก่งที่สุด Fluxe,baanbeing
ชาปซูตเตอร์            ใครเล่นดีที่สุด เหมาะสมที่สุด หรือ เก่งที่สุด palmie_zaa,MMMEEEKKK,IIxIIcIIo
เทรเซอร์ฮันเตอร์      ใครเล่นดีที่สุด เหมาะสมที่สุด หรือ เก่งที่สุด 69_The_Ripper_69,-Pink_za-,tommax,
เบอเซอร์เกอร์          ใครเล่นดีที่สุด เหมาะสมที่สุด หรือ เก่งที่สุด Collage,asura_lnw,
พาลาดิน                 ใครเล่นดีที่สุด เหมาะสมที่สุด หรือ เก่งที่สุด pimmy(ไอดีถูกป่าวไม่รู้)
เบลดมาสเตอร์         ใครเล่นดีที่สุด เหมาะสมที่สุด หรือ เก่งที่สุด killer_king,IvIazaiviuneiiz,b...NING...d,HunterxXxHunter,InW_Sura (มั้ง)
วิซาร์ด                   ใครเล่นดีที่สุด เหมาะสมที่สุด หรือ เก่งที่สุด Porsche_,I-jaMes,Zupziipz,_Ragkarok_
เคลลิค                   ใครเล่นดีที่สุด เหมาะสมที่สุด หรือ เก่งที่สุด Vt_Valentine,
วอร์ลอค                 ใครเล่นดีที่สุด เหมาะสมที่สุด หรือ เก่งที่สุด _MIRInDa_ ,_sin_
เซนจูเรี่ยน               ใครเล่นดีที่สุด เหมาะสมที่สุด หรือ เก่งที่สุด bes_may,Midnight_Megic,_99_,_Siege_,

ปล.ท็อปอันนี้ไม่ได้มีผลอะไรจริงๆใช่ป๊ะ คือเลือกคนเดียวไม่ได้
 Evil Evil Evil

วิซาร์ดไม่มี_Ragkarok_อ่า ลืมป่าว Evil Evil Evil
อาจจะลืมหรือว่าไม่น่านึกถึง  Evil

แหมๆ เดี๋ยวเฟิร์สก็โหวตให้ทั้งกิลเลยนิ ไว้คราวหน้ามีโหวต อาชีพไหน ผู้เล่นคนไหนเล่นเกรียนที่สุด เฟิร์สจะโหวตให้บอลกับตานิกคู่แรกเลย

firstalonely ณ เซิร์ฟสวรรค์
http://www.facebook.com/firstalonely
Chocolate Team
Newbie
*

« ตอบ #47 เมื่อ: 30-05-2011, 11:39:42 »

แอสเซสซิน           ใครเล่นดีที่สุด เหมาะสมที่สุด หรือ เก่งที่สุด baanbeing
ชาปซูตเตอร์            ใครเล่นดีที่สุด เหมาะสมที่สุด หรือ เก่งที่สุด MMMEEEKKK
เทรเซอร์ฮันเตอร์      ใครเล่นดีที่สุด เหมาะสมที่สุด หรือ เก่งที่สุด SODA
เบอเซอร์เกอร์          ใครเล่นดีที่สุด เหมาะสมที่สุด หรือ เก่งที่สุด asura_lnw,
พาลาดิน                 ใครเล่นดีที่สุด เหมาะสมที่สุด หรือ เก่งที่สุด นึกไม่ออก โดด 10 คือเก่งหมด
เบลด มาสเตอร์         ใครเล่นดีที่สุด เหมาะสมที่สุด หรือ เก่งที่สุด HunterxXxHunter
วิซาร์ด                   ใครเล่นดีที่สุด เหมาะสมที่สุด หรือ เก่งที่สุดZupziipz,
เคลลิค                   ใครเล่นดีที่สุด เหมาะสมที่สุด หรือ เก่งที่สุด Vt_Valentine
วอร์ลอค                 ใครเล่นดีที่สุด เหมาะสมที่สุด หรือ เก่งที่สุด _MIRInDa_
เซนจูเรี่ยน               ใครเล่นดีที่สุด เหมาะสมที่สุด หรือ เก่งที่สุด bes_may
opkp
Jr. Member
**

นิชคุณ =}}} *

« ตอบ #48 เมื่อ: 30-05-2011, 14:31:24 »

วิซาร์ด   ผมยกให้ I-jaMes คับ ถึงตัวๆ ใครก็สู้ได้ยาก ถึงขั้นสู้ไม่ได้ แล้วตัวอื่นอาชีพ อื่นผมว่าเป็นการจัดอันดับแบบเล่นพวก ก็แค่เก่งแต่ หมาหมู่ รุมกัน แน่จริง เข้าไป ก็ตีกันให้หมด สิ ไม่ต้องมีคนค่อยช่วยกันอยู่ข้างหลัง แล้วผมถึงจะยอมรับ จากที่ผมเห็นทั้งหมดผมยอมรับ วิซาร์ด คนนี้คนเดียวคับ ที่ถึงตัวๆ ก็สู้ไม่ได้ 
(ขอโทษนะคับที่อาจไม่ถูกใจใคร แต่นี่เป็นความคิดเห็นส่วนตัวอะคับ คนเก่งเค้าไม่เล่นพวกหรือรุม กันหรอก ที่ออกความคิดเห็นส่วนมากก็พวกยกหางกันเอง)  รัก

opkp
Jr. Member
**

« ตอบ #49 เมื่อ: 30-05-2011, 14:48:17 »

ย้อนไปดูหน้าแรก ๆ ขอบคุณนะคับที่ยังมีคนโหวตให้ผม แต่ ผมขอบอกตามที่สังเกตนะคับ พวกฟรีดอมเค้าก็โหวต ให้แต่พวกเค้าเองอะคับ สมาคมนี้เค้ายังไงหรือคับ ตั้งกระทู้มายกหางกันเองซะงั้น  ผมว่าพวกท่านคิดดูให้ดีดีกว่าที่บอกว่าเก่ง เวลา มาแบท เห็นมากันเป็นทีม ประคองกันให้ สกิลหมดดีเลย์ ช่วยกันบัฟเลือด ระวังหลังกันสารพัด แล้วจะมาโหวตให้พวกตัวเองเก่งกันอีก ยกหางกันเป็นหมาเลย   กำ  ผมก้ไม่ใช่ว่าเก่งนะคับ แต่ก็ผลัดกันแพ้ชนะ กันบ่อยๆ ไป ไม่เคยโกรธใครเวลาโดนรุม อย่ามากก็ออกแบท แต่ผมก็ไม่เข้าใจว่าจะมาตั้งกระทู้แล้วมายกหางพวกเดียวกันทำไม หมาหมู่ก็ว่าแย่ ยังมายกหางไม่ให้ขี้รดตูดกันอีก น่าเกลียด  จะด่าผมยังไงก็เชิญนะผมชินแล้ว
(คนตรง คนเดียว ตัวคนเดียว แพ้ บ้าง  นอน บ่อย ชนะ น้อย แต่ไม่กลัว ใคร เพราะตัวคนเดียวไม่สนใคร นิชคุน เด็กนรก)  รัก
บอทไว้ หรือ ไม่อยู่จอ ระวังจะตายไม่รู้ตัว  รัก

Narut
Jr. Member
**

« ตอบ #50 เมื่อ: 30-05-2011, 15:06:52 »

ต้มมาม่ารอน้ำเดือดดีกว่า เผื่อมีดราม่าให้ดู   Smiley Smiley

_Ragkarok_
Jr. Member
**

« ตอบ #51 เมื่อ: 30-05-2011, 15:21:30 »

อ้างจาก: firstalonely ที่ 30-05-2011, 08:22:01
อ้างจาก: I-jaMes ที่ 30-05-2011, 01:37:02
อ้างจาก: _Ragkarok_ ที่ 30-05-2011, 01:25:54
อ้างจาก: firstalonely ที่ 29-05-2011, 22:39:07

แอสเซสซิน           ใครเล่นดีที่สุด เหมาะสมที่สุด หรือ เก่งที่สุด Fluxe,baanbeing
ชาปซูตเตอร์            ใครเล่นดีที่สุด เหมาะสมที่สุด หรือ เก่งที่สุด palmie_zaa,MMMEEEKKK,IIxIIcIIo
เทรเซอร์ฮันเตอร์      ใครเล่นดีที่สุด เหมาะสมที่สุด หรือ เก่งที่สุด 69_The_Ripper_69,-Pink_za-,tommax,
เบอเซอร์เกอร์          ใครเล่นดีที่สุด เหมาะสมที่สุด หรือ เก่งที่สุด Collage,asura_lnw,
พาลาดิน                 ใครเล่นดีที่สุด เหมาะสมที่สุด หรือ เก่งที่สุด pimmy(ไอดีถูกป่าวไม่รู้)
เบลดมาสเตอร์         ใครเล่นดีที่สุด เหมาะสมที่สุด หรือ เก่งที่สุด killer_king,IvIazaiviuneiiz,b...NING...d,HunterxXxHunter,InW_Sura (มั้ง)
วิซาร์ด                   ใครเล่นดีที่สุด เหมาะสมที่สุด หรือ เก่งที่สุด Porsche_,I-jaMes,Zupziipz,_Ragkarok_
เคลลิค                   ใครเล่นดีที่สุด เหมาะสมที่สุด หรือ เก่งที่สุด Vt_Valentine,
วอร์ลอค                 ใครเล่นดีที่สุด เหมาะสมที่สุด หรือ เก่งที่สุด _MIRInDa_ ,_sin_
เซนจูเรี่ยน               ใครเล่นดีที่สุด เหมาะสมที่สุด หรือ เก่งที่สุด bes_may,Midnight_Megic,_99_,_Siege_,

ปล.ท็อปอันนี้ไม่ได้มีผลอะไรจริงๆใช่ป๊ะ คือเลือกคนเดียวไม่ได้

วิซาร์ดไม่มี_Ragkarok_อ่า ลืมป่าว Evil Evil Evil
อาจจะลืมหรือว่าไม่น่านึกถึง  Evil

แหมๆ เดี๋ยวเฟิร์สก็โหวตให้ทั้งกิลเลยนิ ไว้คราวหน้ามีโหวต อาชีพไหน ผู้เล่นคนไหนเล่นเกรียนที่สุด เฟิร์สจะโหวตให้บอลกับตานิกคู่แรกเลย

เค้าไม่ได้เกรียนนะเค้าเกรียนไม่เป็น  laugh laugh laugh
okmokiiz,,*
Hero Member

ตัวอ้วนน่ารัก,,*

« ตอบ #52 เมื่อ: 30-05-2011, 15:54:30 »

I-jaMes  วิซาร์ดอันดับหนึ่งในใจยกให้คนนี้จริงๆ คนเดียวในเซิฟ เก่งมาก

ส่วนอาชีพอื่นอันดับก็ตามที่คนอื่นพูดๆไปแหละ

ถ้าพระเทพๆ ก็ต้อง Vt_Valentine เท่านั้น จบ

okmokiiz,,* กระโป่ยเรนเจอร์  ตัวอ้วนของเค้า น่ารักที่สุด >.<

opkp
Jr. Member
**

« ตอบ #53 เมื่อ: 30-05-2011, 16:26:32 »

จริงคับ I-JaMes  น่ะเก่ง น่ายอมรับ ส่วนอาชีพอื่น ก็แค่ พวก ที่ ส่วนมากผลัดกันแพ้ ผลัดกันชนะ ไม่มีใครเด่นเกินใคร  ส่วนพระ Vt_Valentine ผมก็ว่าเก่งนะคับ แต่ยังเก่งไม่ เด็ดขาดอะคับ แต่ก็เกือบแระ อะคับ ถ้ามีพระคู่แข่งที่ให้เปรียบเทียบเยอะกว่านี้ รัก  แต่ I-JaMes วิเต็มเกมส์ แต่คนนี้ผมว่าเค้าเทคนิค เค้าดีที่สุดใน อาชีพ วิซาร์ดทั้งหมดอะคับ  ยอม รับจากใจคับ พี่เค้าเก่งจริงๆ  รัก

I-jaMes
Full Member

งอนแล้วน้าาา

« ตอบ #54 เมื่อ: 30-05-2011, 16:41:07 »

อ้างจาก: opkp ที่ 30-05-2011, 16:26:32
จริงคับ I-JaMes  น่ะเก่ง น่ายอมรับ ส่วนอาชีพอื่น ก็แค่ พวก ที่ ส่วนมากผลัดกันแพ้ ผลัดกันชนะ ไม่มีใครเด่นเกินใคร  ส่วนพระ Vt_Valentine ผมก็ว่าเก่งนะคับ แต่ยังเก่งไม่ เด็ดขาดอะคับ แต่ก็เกือบแระ อะคับ ถ้ามีพระคู่แข่งที่ให้เปรียบเทียบเยอะกว่านี้ รัก  แต่ I-JaMes วิเต็มเกมส์ แต่คนนี้ผมว่าเค้าเทคนิค เค้าดีที่สุดใน อาชีพ วิซาร์ดทั้งหมดอะคับ  ยอม รับจากใจคับ พี่เค้าเก่งจริงๆ  รัก

ขอบคุณที่ยอมรับครับ  Wink Wink

lllllll
Jr. Member
**

« ตอบ #55 เมื่อ: 30-05-2011, 16:50:41 »

เห็นด้วยกะ ไอ  นิชคุน  พวกอื่นก็แค่พวกผลัดกันแพ้ ผลัดกันชนะ ไปไหนไปกันเป็นกลุ่ม รอสกิลดีเลย์หาย ไม่สมควรแก่การยกย่องให้เป็นเบอร์หนึ่ง ผมอะชอบคุณนะ นิชคุน ที่ไม่มีพวก อะ เจอใครก็ตีหมด แต่ไม่ค่อยชอบ กิจกรรมยามว่างของคุณเท่าไหร่อะ เวง ไอเด็กนรก คนเค้าเดือนร้อนกันนะเฟ้ย  Angry
ขุนพล MMMEEEKKK ชาร์ปชูตเตอร์ชาย ระดับ 94
Hero Member

Sharpshooter no.1!!

« ตอบ #56 เมื่อ: 30-05-2011, 16:57:25 »

อ้างจาก: lllllll ที่ 30-05-2011, 16:50:41
เห็นด้วยกะ ไอ  นิชคุน  พวกอื่นก็แค่พวกผลัดกันแพ้ ผลัดกันชนะ ไปไหนไปกันเป็นกลุ่ม รอสกิลดีเลย์หาย ไม่สมควรแก่การยกย่องให้เป็นเบอร์หนึ่ง ผมอะชอบคุณนะ นิชคุน ที่ไม่มีพวก อะ เจอใครก็ตีหมด แต่ไม่ค่อยชอบ กิจกรรมยามว่างของคุณเท่าไหร่อะ เวง ไอเด็กนรก คนเค้าเดือนร้อนกันนะเฟ้ย  Angry
ผมได้หมดนะ ไปกลุ่ม ลุยเดี่ยว ผมลุยมาหมดเเล้ว

lllllll
Jr. Member
**

« ตอบ #57 เมื่อ: 30-05-2011, 17:06:01 »

MMMEEEKKK แต้มแบทไม่ได้บ่งบอกว่าใครเก่งกว่าใครหรอก ลงบ่อยๆ มันก็ต้องได้แต้มมาบ้าง ชาร์ปคุณก็เก่ง แต่ ถ้าไม่เล่นพวก คุณก็แค่ เป็นพวกแอบยิ่งเก่งแค่นั้นเองคับ ไม่ได้เก่งกว่าชาร์ป คนอื่นเท่าไหร่หรอก ผมก็เคยโดนคุณยิงตายคุณก็เคยโดนผมยิงตาย แต่ที่ต่างกันที่ผมไม่ยอมรับคุณคือ ส่วนมากคุณใช้ตัวเสริม ก็เลยเก่งไม่ได้เก่งด้วยตัวเอง เช่นเปลี่ยนสีชุด ซึ่งเป็นปกติของคุณ  คุณน่ะ ลุยเดี่ยว น่ะ สู้ ใครเค้าไม่ได้หรอก ชาร์ป อย่าบอกว่าลุย ถ้าจะลุยเดียวก็ต้องทำแบบ ไอนิชคุนมันโน้น เจอใครตีหมด เค้าถึงเรียกว่าลุยเดียว ไว้ตีคนไม่เว้น ลงแบท ตัวคนเดียวได้ค่อยมาคุยนะ เกรียนจริงๆ ชาร์ปคนนี้ ถ้าจะให้ผมยอมรับก็ยอมรับคุณได้ อย่างเดียวว่าแอบยิงเก่ง เพราะบ้างทีผมตายยังไม่เห็นตัวคุณเลย (เก่งแต่ลับหลัง ไม่ได้เรียกว่าลุยเดียวคับ Evil

ฝี มือ ธรรมดา แต่อยากให้คนอื่นเค้ายกย่อง   ที่แต้มมากก็แค่ลงแบทมากกว่าชาร์ปคนอื่นเค้าแค่นั้นเอง  หลงตัวเอง อะ  Evil
ขุนพล MMMEEEKKK ชาร์ปชูตเตอร์ชาย ระดับ 94
Hero Member

Sharpshooter no.1!!

« ตอบ #58 เมื่อ: 30-05-2011, 17:09:31 »

คิดว่าผมไม่เก่งไปหาชาปคนไหนก็ได้ในเกมมาตัวๆกับผมมั้ย ไม่ผอบไม่อาหาร ผมไม่สีชุดก็ได้ ถ้าอยากลอง Evil

White Reaper NO.3
Hero Member

ไม่ต้องเข้าใจผมหรอก ผมเองยังไม่เข้าใจตัวเองเลย

« ตอบ #59 เมื่อ: 30-05-2011, 17:11:41 »

เสียวมาม่าจัง 555(ไปต้มมาม่ากินดีมั้ยน้อ)

ไม่มีใครเข้าใจทุกอย่างในโลก แม้กระทั่งเทพเจ้า
ป้าย:
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 ... 15