GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2]
ผู้เขียน หัวข้อ: ลาขาดอสุราตลอดกาลบายทุกคน  (อ่าน 479 ครั้ง)
MaCus_KP
Hero Member

Re: ลาขาดอสุราตลอดกาลบายทุกคน
« ตอบ #15 เมื่อ: 27-05-2011, 20:14:45 »

คนเก่าๆหายไปอีก1
 Cry

okmokiiz,,*
Hero Member

ตัวอ้วนน่ารัก,,*

« ตอบ #16 เมื่อ: 27-05-2011, 20:30:02 »

อ้างจาก: จีเอ็ม นิคกี้ ที่ 27-05-2011, 18:38:00
ใช่ ทุกแผนงาน ทุกโครงการ ย่อมต้องมีการปรับเปลี่ยน พัฒนาครับ ไม่หยุดนิ่ง เพราะถ้านิ่งก็เหมือนน้ำนิ่งที่ รอวันเน่าเสีย ครับ

แต่ทุกการเปลี่ยนแปลงทุกการพัฒนา ในระหว่างที่จะถึงจุดที่เราต้องการ ต้องล้มลุกคลุกคลาน ซึ่งก็คือการเกิดปัญหาต่างๆ ทางทีมงานไม่ท้อครับ เพราะเรามีเพื่อนๆทุกท่าน เป็นกำลังใจและ รอความหวัง ทุกครั้งที่เกิด บัค หรือข้อผิดพลาดมากๆๆ ผมก็ไม่สบายใจ เหมือนผู้เล่นและครับ ขออนุญาตนะครับ (คิดในใจ..ทำไมมันเป็นอย่างนี้หว้าาา)

ืืเพราะเมื่อท่านไม่สะดวกในการเล่น ผมก็ไม่สะดวกในการดูแลเซิร์พเวอร์ เหมือนกันครับ...จึงเรียนผู้เล่นทุกท่านที่รักว่า ผมและทีมงานทุกคนสัญญาว่าจะทำให้ดีที่สุดครับ เพื่อความสะดวกราบรื่นของการเล่นของเพื่อนๆ และเซิร์พเวอร์ครับ

รักทุกท่านนะครับ
  Wink Wink Wink

ทุกวันนี้ก็เหมือนนิ่งรอการเน่าเสียเหมือนกันแหละ   ถ้ายังปรับไม่ถูกจุด เห๊อะ!!!!

okmokiiz,,* กระโป่ยเรนเจอร์  ตัวอ้วนของเค้า น่ารักที่สุด >.<

• Danube' •
Jr. Member
**

'un (:

« ตอบ #17 เมื่อ: 27-05-2011, 20:42:25 »

อ้างจาก: I-jaMes ที่ 26-05-2011, 03:14:23
ผมก็ขอลาขาดด้วยอีกคน เนื่องจากเซ็ง
ตัวละครอยู่เซิฟสวรรค์ ชื่อ I-jaMes อีกตัวชื่อ -JABB-
เนื่องจากน้อยใจเล็กน้อย
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
ล้อเล่นไม่ลาจากหรอก กะลังมีความสุขถึงแม้จะปรับยังไงผมก็ปรับให้เข้ากับสภาพแวดล้อมได้เสมอๆ แต่บางทีก็อย่าปรับไรมากมายเลยผมปรับตัวลำบากอะนะครับ  Wink
พี่โจ้เท่มากจ้า   Smiley

lllllll
Jr. Member
**

« ตอบ #18 เมื่อ: 27-05-2011, 20:51:53 »

ทีมงานก็ทำเหมือนจะใส่ใจ แต่การกระทำ มันไม่ใช่ ถูกต้องแล้วก๊าบบบบบ   Angry
RSU
Newbie
*

« ตอบ #19 เมื่อ: 28-05-2011, 04:38:16 »

เมื่อไม่นานมานี้ เช้า ๆ ผมว่างเลยจะพาคาเดทเว่ล แต่ไม่มีใคร ผมก็เลยหาประกาศซื้อวีว่าจะเว่ลตัวใหม่ แล้วก็มีคาเดทซิบมาถามว่ารับ เท่าไหร่ ผมบอกราคาไป เค้าบอกถามเฉย ๆ ซักพักเค้าจะขาย แต่บอกว่าขายไม่ได้เพราะยังเป็นคาเดท ผมเลยพาค้าเว่ลจะได้เดลได้ พอพาไปตีหมาจนเดลได้ เดลเส็ด อยู่ ๆ เค้าก็บอกให้ไปที่ทิงกี้ ไซ ผมก็งงว่าให้ไปทำไม แต่ไม่รู้ทำไมก็ไม่ได้ถามก็ไป แล้วเค้าก็ให้เดล แล้วเค้ากดของมาให้เยอะมาก ซึ่งรวม ๆ ราคาของก็เกิน 40 เอมแน่นอน ผมก็นึกว่าจะฝากไปตัวใหนเปล่า ก็กด แล้วผมก็ถามว่าฝากให้ตัวอื่นหรอ เค้าบอกเปล่า ให้เลย เลิกเล่นละ ว่าจะเลิกตั้งนานละแต่ไม่ได้ฤกษ์ วันนี้เจอคนดี(แอบเขิลอะ) เลยได้ฤกษ์เลิกเล่นจริง ๆ เลย .......... แล้วเราก็คุยกันซักพักนึง เค้าก็ออก ... ซึ่งผมก็ดีใจนะ แต่ก็รู้สึกเสียดายนิด ๆ ที่เค้าเลิกไป เพราะจากที่คุยเค้าก็น่าจะเป็นคนที่ชอบช่วยเหลือคนอื่นคนนึง  ....... แค่อยากเล่าให้ฟังว่ามีคนดี ๆ ที่เล่นมา 2 ปีกว่าเลิกไป แต่ดันเล่าซะยาวเลย  Cool Cool Cool
*.(xX Live For You Xx).*
Hero Member

รักกันแน่หรือเปล่า?

« ตอบ #20 เมื่อ: 28-05-2011, 11:22:22 »

อ้างจาก: RSU ที่ 28-05-2011, 04:38:16
เมื่อไม่นานมานี้ เช้า ๆ ผมว่างเลยจะพาคาเดทเว่ล แต่ไม่มีใคร ผมก็เลยหาประกาศซื้อวีว่าจะเว่ลตัวใหม่ แล้วก็มีคาเดทซิบมาถามว่ารับ เท่าไหร่ ผมบอกราคาไป เค้าบอกถามเฉย ๆ ซักพักเค้าจะขาย แต่บอกว่าขายไม่ได้เพราะยังเป็นคาเดท ผมเลยพาค้าเว่ลจะได้เดลได้ พอพาไปตีหมาจนเดลได้ เดลเส็ด อยู่ ๆ เค้าก็บอกให้ไปที่ทิงกี้ ไซ ผมก็งงว่าให้ไปทำไม แต่ไม่รู้ทำไมก็ไม่ได้ถามก็ไป แล้วเค้าก็ให้เดล แล้วเค้ากดของมาให้เยอะมาก ซึ่งรวม ๆ ราคาของก็เกิน 40 เอมแน่นอน ผมก็นึกว่าจะฝากไปตัวใหนเปล่า ก็กด แล้วผมก็ถามว่าฝากให้ตัวอื่นหรอ เค้าบอกเปล่า ให้เลย เลิกเล่นละ ว่าจะเลิกตั้งนานละแต่ไม่ได้ฤกษ์ วันนี้เจอคนดี(แอบเขิลอะ) เลยได้ฤกษ์เลิกเล่นจริง ๆ เลย .......... แล้วเราก็คุยกันซักพักนึง เค้าก็ออก ... ซึ่งผมก็ดีใจนะ แต่ก็รู้สึกเสียดายนิด ๆ ที่เค้าเลิกไป เพราะจากที่คุยเค้าก็น่าจะเป็นคนที่ชอบช่วยเหลือคนอื่นคนนึง  ....... แค่อยากเล่าให้ฟังว่ามีคนดี ๆ ที่เล่นมา 2 ปีกว่าเลิกไป แต่ดันเล่าซะยาวเลย  Cool Cool Cool
ของกลายเป็นขยะ เมื่อไม่มีประโยชน์  laugh laugh

~
Oo.Projectone.oO
Jr. Member
**

« ตอบ #21 เมื่อ: 28-05-2011, 11:41:10 »

Cool

ป้าย:
หน้า: 1 [2]