GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2]
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมเดี๋ยวนี้รู้สึกว่า (จี) ไม่ค่อยใส่ใจผู้เลานเท่าไหร่เลย  (อ่าน 410 ครั้ง)
White Reaper NO.3
Hero Member

ไม่ต้องเข้าใจผมหรอก ผมเองยังไม่เข้าใจตัวเองเลย

Re: ทำไมเดี๋ยวนี้รู้สึกว่า (จี) ไม่ค่อยใส่ใจผู้เลานเท่าไหร่เลย
« ตอบ #15 เมื่อ: 23-05-2011, 23:05:46 »

อ้างจาก: pop_999 ที่ 23-05-2011, 23:03:28
ทีมงานมันคิดแต่เรื่อง เงิน เรื่องอื่น เค้าก็ดองไว้คับ ไม่ค่อยสนหรอก ทนเล่นได้ ก็เล่นไป  Angry
ถ้าคิดแบบนั้นไปทำงานที่ธนาคารเลย เจอแต่ตัง Cool Cool

ไม่มีใครเข้าใจทุกอย่างในโลก แม้กระทั่งเทพเจ้า
Asuraok6
Jr. Member
**

Re: ทำไมเดี๋ยวนี้รู้สึกว่า (จี) ไม่ค่อยใส่ใจผู้เลานเท่าไหร่เลย
« ตอบ #16 เมื่อ: 24-05-2011, 10:58:10 »

ถูกๆๆๆๆๆๆๆๆไปธนาคารเลย อิอิ  เกมนี่ยิ่งคิดยิ่งน่า...............
Asuraok6
Jr. Member
**

« ตอบ #17 เมื่อ: 24-05-2011, 11:07:15 »

ผมเห็นมีแต่ขายบัตร ขายตลอด เอาเวลามาดูเลคนเล่นเกมบ้าก็ดีนะเราว่า
อาจารย์ ยุ่น
Asura Game Planner
Jr. Member

« ตอบ #18 เมื่อ: 24-05-2011, 11:11:23 »

ขาดเหลืออะไรก็บอกกันนะครับ เท่าที่ดูมีแต่คนบ่นแต่ไม่มีข้อเสนอแนะใดๆ Only complain but No comment
บ่นไปก็แค่ระบายครับ ไม่ได้ช่วยให้อะไรดีขึ้นมา อยากให้ทีมงานได้รู้ได้เห็นอะไร โฟกัสให้ตรงจุดมาเลยครับ
ที่บอกว่าไม่สนใจผู้เล่นนี่ ตรงไหนที่เราละเลยไปบ้างครับ ??

ขอบคุณมากครับ   Sad

ปล. ทีมงานรับฟังความเห็นจากผู้เล่นอยู่แล้วครับ ระบบ Support ก็เปิดอยู่ รอรับความเห็นมากมาย
ปิศาจ
Full Member

« ตอบ #19 เมื่อ: 24-05-2011, 11:21:43 »

อ้างจาก: อาจารย์ ยุ่น ที่ 24-05-2011, 11:11:23
ขาดเหลืออะไรก็บอกกันนะครับ เท่าที่ดูมีแต่คนบ่นแต่ไม่มีข้อเสนอแนะใดๆ Only complain but No comment
บ่นไปก็แค่ระบายครับ ไม่ได้ช่วยให้อะไรดีขึ้นมา อยากให้ทีมงานได้รู้ได้เห็นอะไร โฟกัสให้ตรงจุดมาเลยครับ
ที่บอกว่าไม่สนใจผู้เล่นนี่ ตรงไหนที่เราละเลยไปบ้างครับ ??

ขอบคุณมากครับ   Sad

ปล. ทีมงานรับฟังความเห็นจากผู้เล่นอยู่แล้วครับ ระบบ Support ก็เปิดอยู่ รอรับความเห็นมากมาย

ก็ท่านเล่นเลือกเปิดตอบแต่กระทู้ประเภทนี้หนิ  กระทู้ที่ตรงประเดน ไม่เห็นจะไปตอบ  พวกกระทู้ให้เอาระบบวุ้นออก  ไม่เห็นจะไปตอบเลย

อย่าเห็นแก่ตัว อย่าเอาแต่ประโยชน์ส่วนตัว  แล้วทำให้ส่วนรวมเดือดร้อน ปัญหาที่เกิดขึ้นส่วนใหญ่ก็เกิดจากความเห็นแต่ต้วทั้งนั่น
ปิศาจ
Full Member

« ตอบ #20 เมื่อ: 24-05-2011, 11:32:59 »

หรือว่ากระทู้พวกนี้ไม่ควรค่าแกการเข้าไปตอบหรือว่าตรงประเดนไม่พอ   Huh?

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=58753.0
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=58812.0

เห็น GM มาตอบว่าทำให้เกิดบัค  แล้วไม่ทราบว่าใครเอาเข้ามา ถ้าเอาเข้ามาแล้วเกิดปัญหาก็เอาออกไปก่อนสิ  -*- 
การชดเชย ไม่ใช้การแก้ปัญหาเลย  ปัญหาคืออะไรผมว่าท่านน่าจะทราบนะ  ช่วยหาวิธีแกไขปัญหาที 

แล้วที่ว่าโฟกัสไม่ตรงจุด ลองเข้าไปดูคำตอบของพวกท่าน GM ทั้งหลายดูสิ ตรงจุดจังเลย เขาอุสห์สรุปออกมาเป็นข้อๆ ดู GM ตอบ  -*-  บัคใหม่เกิดจากแก้ปัญหาบัคเก่าเราจะชดเชยให้  มันแก้ปัญหาตรงไหนหว่า  ตรงประเดนสุดๆ

เฮ้อ ระบบเกมส์เน่าลงทุกที กลับไปเล่นหมากล้อมแบบแต่ก่อนดีกว่า  พักไม่เล่นเกมส์นี้สักระยะดีกว่ารอระบบให้มันกลับมาสเถียรกว่านี้  ไม่งั้นยิ่งเล่นยิ่งเครียดพลานจะเกลียดเกมส์นี้ไปเลยก็ได้

อย่าเห็นแก่ตัว อย่าเอาแต่ประโยชน์ส่วนตัว  แล้วทำให้ส่วนรวมเดือดร้อน ปัญหาที่เกิดขึ้นส่วนใหญ่ก็เกิดจากความเห็นแต่ต้วทั้งนั่น
จีเอ็ม นิคกี้
Asura Supporter
Hero Member

ตัวผมว่าหล่อนะ...ยิ่งหัวใจผมนะหล่อมากกกก

« ตอบ #21 เมื่อ: 24-05-2011, 12:03:56 »

ใช่ ขณะนี้ทางทีมงานกำลัง รวบรวมข้อมูล ผลได้ผลเสีย อยู่นะครับ และจะตัดสินใจเกี่ยวกับ ปัญหา ดังกล่าวต่อไปครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยครับ  ใช่

ปล..เข้ามาแสดงความคิดเห็นกันได้ครับ..http://forum.asura.in.th/index.php?topic=53875.0

ChampSutee
Jr. Member
**

Champ Soldier *~เพื่อชาติ ศาสน์ กษัตริย์ และประชาชน~*

« ตอบ #22 เมื่อ: 24-05-2011, 12:11:37 »

ไม่อยากว่าไรอีกต่อไปละ เพราะไม่เกิดประโยชน์ เหมือนบ่นให้เสาไฟฟ้าฟัง
สู้ปล่อยไว้ให้สุนัขมาเยี่ยวรดซ่ะ น่าจะดีกว่า

Asuraok6
Jr. Member
**

« ตอบ #23 เมื่อ: 25-05-2011, 11:07:22 »

ยิ่งพูดยิ่งถูกครับ เดี๋ยวนี้อสุรา ไม่เหมือนเมื่อก่อนแล้ว เดี๋ยวนี้ โลบ่อย (ไม่รู้ขอจีหายรึปล่าวถึงโล) ท่าน GM ครับ ผมว่าให้พวกท่านไปบอก"บอส"หน่อยว่าน่าจะหาทีมงานเพิ่มอีกสักหน่อย เพราะว่าแต่ละปัญหาจะแก้เสร็จ นานเอาการเลย
ตัวละครลับ
Jr. Member
**

!!! ชิงสุกก่อนห่าม !!!

« ตอบ #24 เมื่อ: 26-05-2011, 01:08:01 »

อ้างจาก: จีเอ็ม นิคกี้ ที่ 24-05-2011, 12:03:56
ใช่ ขณะนี้ทางทีมงานกำลัง รวบรวมข้อมูล ผลได้ผลเสีย อยู่นะครับ และจะตัดสินใจเกี่ยวกับ ปัญหา ดังกล่าวต่อไปครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยครับ  ใช่

พวกคุณลืมไปละหรอ

ประเทศไทยนะครับประเทศไทย

เป็นประเทศที่ต้องการประชาธิปไตยไม่ใช่หรอ

เกมนี้ก็เกมไทยจึงต้องใช้ระบอบประชาธิปไตย

พวกคุณลองสังเกตดีๆสิว่าทีมงานต้าจะใช้คำว่า กำลังดำเนินการ

ซึ่งเค้าต้องรอลงมติ

แต่ถ้าเรื่องเติมเงิละก็ไม่มีมติแล้วปิดเซิฟแก้อย่างไว

เก๋าตั้งแต่รุ่นพ่อ
DOmAkAjanG.CBZ
Hero Member

ถ้าไม่เมาไม่กล้าทำ กร๊ากกกกกกก

« ตอบ #25 เมื่อ: 26-05-2011, 09:36:18 »

Angry

จีเอ็มหลี่หมิง
Asura Supporter
Sr. Member

เกรียนตัวพ่อ ^^"

« ตอบ #26 เมื่อ: 26-05-2011, 09:46:17 »

ทุกสิ่ง ทุกอย่าง กำลังจะถูกพิจารณา ปรับปรุง และแก้ไขจ๊ะ

ทั้งนี้ ต้องคุยกันให้เยอะขึ้น ขอความเห็นจากหลายๆฝ่าย รวมทั้งจากผู้เล่นให้มากขึ้น

อย่างไรก็ดี ขอขอบคุณผู้เล่นทุกท่าน ทีมงานทุกคน ที่ช่วยกันตำหนิติเตียน ช่วยกันแสดงความคิดเห็นมาครับ

ใช่

First Brut!!
Full Member

O r I g I n 4 L

« ตอบ #27 เมื่อ: 26-05-2011, 09:56:30 »

ระบบแบบเก่าก็ดีอยู่แล้วนะครับ แต่พอมาปรับเรื่อยๆก็เริ่มไม่สมดุลเลย มันเริ่มเน่าลงเรื่อยๆเลย ทำให้เกมส์ดูไม่น่าเล่นนะครับ ใช่

สาระเลว!!
Asuraok6
Jr. Member
**

« ตอบ #28 เมื่อ: 28-05-2011, 16:33:59 »

เห็นด้วย
GaReNa-o_o-
Jr. Member
**

« ตอบ #29 เมื่อ: 28-05-2011, 22:25:57 »

อ้างจาก: ปลวก ที่ 23-05-2011, 17:47:17
หลักยังไม่รอดเสือกกระเดะไปเปิดบนเฟบุคประจานความกากให้ทั้งโลกได้รับรู้

Smiley Smiley Smiley Smiley
ป้าย:
หน้า: 1 [2]