GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 2 [3] 4
ผู้เขียน หัวข้อ: หลอกว่าแจกเด็กเส้น ทีมงานโปรดพิจารณา!!! ด่วน!!!!!  (อ่าน 919 ครั้ง)
ปลวก
Hero Member

ไอธนวินพ่องตายสัส

Re: หลอกว่าแจกเด็กเส้น ทีมงานโปรดพิจารณา!!! ด่วน!!!!!
« ตอบ #30 เมื่อ: 15-05-2011, 03:16:07 »

สงสัยกฏมันจะอ่อนเกินไปจิงๆ แหละ จิงๆกฏทำไรไม่ได้แต่ทีมงานเช็กได้นิว่าใครเอาไปแล้วก้อจัดแบนไปซะของที่แฮคไปทำก้อทำลายทิ้งเป็นค่าโง่

ใช้วิธีศาลเตี้ย ยังดีกว่าเลยนะคนเหล่านี้จะได้หลาบจำ
 Cool Cool

NeeD not to know

ผู้อารักษ์ขาพิเศษ
Jr. Member
**

Re: หลอกว่าแจกเด็กเส้น ทีมงานโปรดพิจารณา!!! ด่วน!!!!!
« ตอบ #31 เมื่อ: 15-05-2011, 07:58:13 »

ปักหมุดไอสาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด  Angry

.แ ม ว ดำ.!*
Hero Member

ป ล ง. !*

« ตอบ #32 เมื่อ: 15-05-2011, 08:45:58 »

Shocked
ดีใจจัง ที่พักนี้ไม่ได้เล่นเกมส์
-..-

Myself
Beam บีมมี่..
Jr. Member
**

หนู ชอบอยู่ใน" นรก "

« ตอบ #33 เมื่อ: 15-05-2011, 09:32:50 »

"ความโลภทำได้ทุกอย่าง"

รักใครดี ?

" บางเรื่องที่อยากรู้ ลองไม่รู้มั้งก็ได้นะ "
FOOFA
Jr. Member
**

A simple guy

« ตอบ #34 เมื่อ: 15-05-2011, 09:48:28 »

Smiley เนี่ยนซ่ะ !!
..Maid..
Sr. Member

กูรูคับ

« ตอบ #35 เมื่อ: 15-05-2011, 10:11:46 »

ในใต้พิภพประกาศเตือนไปแล้วนะครับ ถ้าใครเห็นก็กรุณาเอาไปบอกต่อด้วยแล้วกัน

ปล. ไม่ใช่กระเทยน้าเฟ้ยยยยยย
◄lï Kuu ☼ Me ïl►
Hero Member

ขอโทษที่ทำตัวไร้สาระ แค่อยากให้คนมีสาระรู้ตัวบ้าง

« ตอบ #36 เมื่อ: 15-05-2011, 11:02:44 »

ปักหมุดตั้งแต่เมื่อไหร่  Shocked

ถึงแม้ว่าจะยิ่งใหญ่ในสายตาของใครหลายๆคน
มันก็ไม่มีค่าเท่ากับ การที่คนที่เรารักยังเห็นเราอยู่ในสายตา
จีเอ็ม นิคกี้
Asura Supporter
Hero Member

ตัวผมว่าหล่อนะ...ยิ่งหัวใจผมนะหล่อมากกกก

« ตอบ #37 เมื่อ: 15-05-2011, 11:06:29 »

ใช่ เห็นใจเพื่อนๆทุกท่านจริงๆนะครับที่ ต้องพบเจอกับเรื่องราวที่มันเลวร้ายเหลือเกิน ทำไมโลกนี้มันช่างโหดร้ายเหลือเกิน แม้แต่คาเคทตัวเล็กๆ อย่างนี้ด้วยโอ้วเศร้าแค่เพราะอยากเป็นเด็กเส้นทำให้ เธอถูกสังเวยไอดีไป..โถ่...(เกี่ยวกันไหมหว่า)

เอาๆเข้าเรื่องเลยดีกว่าตรงนี้ทางทีมงานจะพยายามติดตามและตรวจสอบเว็บไซท์ที่ หลอกลวงต่างๆนะครับและก็นำข่างสารที่มีประโยชน์มาประชาสัมพันธ์ให้เพื่อนได้ทราบกัน และเหมือนที่เพื่อนๆหลายท่านได้โพสไปแล้วอ่ะนะครับว่า..

1.มีกิจกรรมอะไร หรือแจกหรือให้สิ่งใด เราประชาสัมพันธ์ หรือจัดกิจกรรมกันที่ บอร์ดหรือ ช่องทางต่างๆของ ทางบริษัท และมีให้เห็นชัดเจนตรวจสอบได้หากเพื่อนไม่แน่ใจอย่าเพิ่งด่วนตัดสินใจครับ โทรมาสอบถามกับทาง Callcenter เราก่อนเพื่อความปลอดภัยและสวัสดิภาพของไอดีของผู้เล่นเอง
2.ทางบริษัทสามารถส่งไอเทมรางวัล หรือ สิ่งใดภายในเกมส์ที่เพื่อนๆจะได้รับจากทีทงานได้โดยตรงครับไม่ต้อง ถามพาสเวิร์ด พาสพิเศษ ให้วุ่นวายปวดตับ..ท่านให้ที่เจอ ใครถาม ไอดี พาส พาสพิเศษ หากเป็นในเกมส์ เซฟรูปไว้ส่งบอร์ดแจ้งผู้กระทำผิด ตัวผมและทีมงานท่านอื่นจะลงโทษบุคคลนั้นทันทีโดยไม่รอลงอาญา
3.ไอดี ของผู้เล่นนั้นถือเป็น ข้อมูลส่วนตัว เป็นความลับของท่าน อธิบายง่ายๆคือ เงินของท่านนะครับท่านทำเงินนั้นหาย แล้วจะเรียกร้องเอาจากใครได้ครับในเมื่อเราทำมันหายเอง ก็ได้แต่นั่งโทษตัวเองในความไม่ระวังและครับ และจดจำเป็นบทเรียนคราวหน้าจะได้ระวังมากขึ้นจะได้ไม่ต้องมานั่งเสียใจทีหลัง...อ้อเหมือนเราอกหักจากแฟนเหมือนกัน มันก็จะเป็นบทเรียน ให้เราจดจำว่า คราวหน้าอย่าได้คบคนนประเภทนี้อีกจะได้ไม่ต้องมานั่งเสียใจร้องไห้ฟูมฟายเมื่อเค้าทิ้งไป..(นอกเรื่องอีกและ)

ครับ..สรุปก็เมื่อคือเหมือนที่แจ้งไปทั้งหมด ตรงนี้ทางทีมงานคงไม่มีมาตราการใดเพื่อชดเชยในส่วนนี้ได้ แต่จะพยายามหาข้อมูลข่าวสารที่ทำให้ ไอดีของเพื่อนเกิดความสุ่มเสี่ยงมาประชาสัมพันธ์ให้เพื่อนทราบให้มากขึ้น...อ้อแล้วก็ขอบคุณเจ้าของกระทู้ที่แจ้งข่าวสารดีๆเข้ามาด้วยนะครับ

ปล..เข้ามาแสดงความคิดเห็นกันได้ครับ..http://forum.asura.in.th/index.php?topic=53875.0

◄lï Kuu ☼ Me ïl►
Hero Member

ขอโทษที่ทำตัวไร้สาระ แค่อยากให้คนมีสาระรู้ตัวบ้าง

« ตอบ #38 เมื่อ: 15-05-2011, 11:11:41 »

^

ขอทราบอีกเรื่องนะคะ

ถ้าเกิดว่ามีคนแจ้งข้อมูลตัวละครในเกมอสุราที่เกี่ยวข้องกับการหลอกลวง

แต่ไม่มีหลักฐานรูปภาพ

หากแจ้งเป็นชื่อตัวละครทีมงานจะช่วยตรวจสอบได้มั้ยคะ

Huh?

ถึงแม้ว่าจะยิ่งใหญ่ในสายตาของใครหลายๆคน
มันก็ไม่มีค่าเท่ากับ การที่คนที่เรารักยังเห็นเราอยู่ในสายตา
จีเอ็มครูอุ้ย
Asura Game Planner
Hero Member

ผู้เสพย์ติดดราม่า^^

« ตอบ #39 เมื่อ: 15-05-2011, 11:15:39 »

ในกรณีนี้ต้องขอขอบคุณเพื่อนๆ ที่ช่วยเป็นหูเป็นตาช่วยเตือนเพื่อนๆ ซึ่งทางทีมงานจะเป็นกำลังหลักช่วยประชาสัมพันธ์ให้เพื่อนๆ พ้นภัยจากมิจฉาชีพครับ
ขอย้ำว่าเว็บหลักของทีมงานเกมอสุรา คือ www.asura.in.th ถ้าไม่ใช่เว็บนี้ถือว่าเป็นเว็บเถื่อนหลอกลวงครับ

Oo-OKCITY-oO
Hero Member

~ • เ ท พ ม ร ณ ะ • ~

« ตอบ #40 เมื่อ: 15-05-2011, 15:39:22 »

แล้วไปเจอเว็บได้ไงนั้น - -

ผมเป็น หัวหน้า สมาคม ~ • เ ท พ ม ร ณ ะ • ~

การ์ตูนผม เรื่อง หลุดมิติ ย้ายโลก
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=46996.0
GøøGle-KunG
Hero Member

ถึงเวลา ก็ขอให้โชคดีกะที่ใหม่

« ตอบ #41 เมื่อ: 15-05-2011, 17:41:44 »

อ้างจาก: Oo-OKCITY-oO ที่ 15-05-2011, 15:39:22

เซิร์ทเอา 'โปรแจกของ งุ้งงิ้ง' แปบเดียว เจอ- -

บุย บอร์ดเก่า ไปให้พ้น บอร์ดใหม่
...TEERAK...
Newbie
*

« ตอบ #42 เมื่อ: 15-05-2011, 18:59:20 »

คิดง่ายๆละกันนะว่า ยังไง ทีมงานเค้าเข้าไอดีของผู้เล่นได้ทุกคนอยู่ละ จะเข้าเมื่อไหร่ก็ได้
ไม่มีเหตุผลต้องมาขอพาสเวิร์ดให้เมื่อยตุ้มหรอก
ฉะนั้น เมื่อมีการขอพาสเมื่อไหร่ มันคือโจร 100%

อย่าโลภๆ ท่องไว้ๆ
Tim Tim
Newbie
*

« ตอบ #43 เมื่อ: 15-05-2011, 21:48:20 »

Shocked Shocked ดีนะตอนนั้นไม่ว่างเลยไม่ได้เข้าไป ไม่งั้นได้โง่อีกคนแน่ 555
Oo-OKCITY-oO
Hero Member

~ • เ ท พ ม ร ณ ะ • ~

« ตอบ #44 เมื่อ: 16-05-2011, 20:31:37 »

อ้างจาก: GøøGle-KunG ที่ 15-05-2011, 17:41:44
อ้างจาก: Oo-OKCITY-oO ที่ 15-05-2011, 15:39:22

เซิร์ทเอา 'โปรแจกของ งุ้งงิ้ง' แปบเดียว เจอ- -

อยากจะบอกว่า "สม____" = ="

ผมเป็น หัวหน้า สมาคม ~ • เ ท พ ม ร ณ ะ • ~

การ์ตูนผม เรื่อง หลุดมิติ ย้ายโลก
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=46996.0
ป้าย:
หน้า: 1 2 [3] 4