GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 2 3 [4] 5
ผู้เขียน หัวข้อ: : รายงานการทำงานของว่าที่จีเอ็มอาสาขั้นไอยรา รุ่นที่ 1 ของ ..WhiteTea.. SV. ใต้ภิภพ (PK) จ้ะ :D  (อ่าน 1063 ครั้ง)
P®!!N©€$$W๐๐N¥
Hero Member

ไม่เมื่อใช่,,ก็ไม่มีวันดีพอ!!*

Re: : รายงานการทำงานของว่าที่จีเอ็มอาสาขั้นไอยรา รุ่นที่ 1 ของ ..WhiteTea.. SV. ใต้ภิภพ (PK) จ้ะ :D
« ตอบ #45 เมื่อ: 12-05-2011, 18:51:31 »

เจอบ้าง ถึงกับไม่มีเรื่องจะมาว่าหนูเลยหรอ
ตกลง อาสา มันแปลว่าไงน้า ๕๕๕+
เอาละคะ หนูยอมแพ้ สู้ ๆ นะคะ เรยา! เอ้ย อินตรา
><!
 laugh

ถ้ารักคือการเสียใจ แล้วทำไมใจต้องการ ?
๋JaFF™
Hero Member

พายุ!!

Re: : รายงานการทำงานของว่าที่จีเอ็มอาสาขั้นไอยรา รุ่นที่ 1 ของ ..WhiteTea.. SV. ใต้ภิภพ (PK) จ้ะ :D
« ตอบ #46 เมื่อ: 12-05-2011, 19:03:02 »

หวังว่าทีมงาน อ่านทุกหน้านะ
 Cool Cool

Unlike all Post !
Jr. Member
**

If you hate me or love me ?

« ตอบ #47 เมื่อ: 12-05-2011, 19:04:03 »

ไม่หรอดค่ะ คุณน้อง ทำไมต้องกลัวอ่ะ เรายึดกับปัจจุบันนะ

เอาปัจจุบันให้รอดก่อนเถอะจ้า ><

หักกี่คะแนนดีน๊า เอ๊ะ หรือปรับตกรอบเลย อุ๊ยๆ ๆ เจ็บปวด

A kooly @ Pang
.__gybz '
Hero Member

:'( ไม่กล้าถาม!

« ตอบ #48 เมื่อ: 12-05-2011, 19:23:54 »

กิจกรรม"ทายเพลง"
*จำนวนทั้งหมด 5 ข้อ ข้อละ 40 เหรียญรางวัลค่ะ

คนที่ตอบถูกคนที่ 5 ไม่ได้ถ่ายรูปเก็บไว้เป็นหลักฐานขออภัยด้วยค่ะ
โดยผู้ที่ตอบถูกข้อนี้คือ llSDxNuTty ค่ะ

*ถ้าหากผิดพลาดประการใด ก็ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ ..

' โอบกอดเธอที่เคยอยู่เคียงกาย
โอบคำร่ำลากับทำใจ เธอคือรักเดียวที่ฉันมี..
.__gybz '
Hero Member

« ตอบ #49 เมื่อ: 12-05-2011, 19:46:39 »

ลงโทษใบ้ตัวละคร far_love ข้อหาฟลัดข้อความ 30 นาทีคะ

โอบคำร่ำลากับทำใจ เธอคือรักเดียวที่ฉันมี..
SOCIETY ❀ Firstyz ღ sσвucκoяg '№Яα† ★
Full Member

' จะอดทนจนกว่าเธอจะส่งใจที่เจ็บมาให้ฉัน.. ที่เดิม . (:

« ตอบ #50 เมื่อ: 12-05-2011, 20:13:28 »

อ้างจาก: ๋JaFF™ ที่ 12-05-2011, 18:32:29
มีคนอยากให้รายงายครับ!!
อ้างจาก: ๋JaFF™ ที่ 12-05-2011, 18:21:07
อ้างจาก: .oO-DOOK-Oo. ที่ 12-05-2011, 18:20:28
อ้างจาก: -Capt.Silder-A- ที่ 12-05-2011, 18:19:07
อ้างจาก: .oO-DOOK-Oo. ที่ 12-05-2011, 18:17:26
อ้างจาก: ๋JaFF™ ที่ 12-05-2011, 18:12:38
ไม่ต้องพากันมาดูหรอกครับ มาช่วยกันไร้ความหมาย
นิสัยและท้าทางของพวกคุณน่ะ ...
จะกลบความผิด กลบได้เพราะผม
ไม่ให้รู้ถึงด้านบนหรอก
แต่ถ้าเขารู้ก็คือคนของคุณกันเองน่ะ

โอโห้

มีพระคุณอย่างแรง

ขอถวาย ส่วนบุญเยอะๆเลย
อย่าไปยั่วเจฟมัน เดียวมันเล่นจริงขึ้นมา เดียวมันขุด โครตรุ่นสู่รุ่น 555
เอาเลยก็ดี

ส่วนมากมีแต่คน

เก่งแต่ปาก !!
ครับ ลูกเพ่
------------------------------
เนื่องจาก(ช่างเหอะดูภาพเลยละกัน)

ในภาพแรกก็น่ะ มีบุคคลที่อยู่ในกิลเดียวกันและสนิทกันมั้ง!!
-ก็เห็นนะ มั่วแต่ฟู หรือ เมาเบคอน(ก็เห็นอยู่มีการด่าหรือไม่คำไม่สุภาพออกมา)

ก็ยัง เมาเบคอนอีกละมั้ง

ปล.ไปพิจารณาน่ะครับ ถ้ายังมีข้อมูลขาดคองใจไรผมมีอีกมากมาย
กราบแบบเคารพอย่างสูงสุดๆ!!

คนในกิลตัวเองพูดคำหยาบละไม่ใบ้หรอคะ ?
หรือเข้าข้างพวกตัวเองมากไป ,
ตัวเราเองเห็นอยู่หลายๆครั้งว่า จีคนอื่นที่มีคนในกิลเดียวกันพูดหยาบเขายังใบ้กันเลย
ละทำไมจีอาสา -SBiiz- ไม่ใบ้ล่ะคะ ?
หรือถ้าจีอาสาคนนี้ฟูยิกละไม่ทันไปอ่าน
ถ้าอย่างนั้นก้ขอให้จีอาสาอ่านมั่งนะคะ !
ไม่งั้นบางทีมีคนพูดหยาบคุณอ่านไม่ทัน...
ก็ไม่ได้ใบ้.. ! มันก็ผิดกฎของจีอาสาเหมือนกันค่ะ ที่ไม่ลงโทษผู้ที่กระทำความผิด !

ชั้ลนี่ไงที่มันยังรักเธออยู่ ชั้ลคนนี้ที่เทอเจ็บช้ำเท่าไหร่ !
ก้อยู่เคียงไม่ห่างเทอแค่เปลือกใจที่บอบบางมาบังคั้นไว้...
จะอดทนจนกว่าเทอจะส่งใจที่เจ็บมาให้ชั้ล.... ที่เดิม  . (:
.__gybz '
Hero Member

« ตอบ #51 เมื่อ: 12-05-2011, 20:34:25 »

ว่าตามเฟิสนะ ! ไม่อยากพูดอะไรมาก
แต่ที่กิฟไม่ได้ใบ้พี่อิ๋วเพราะกิฟไม่เห็นจริง ๆ.
ยอมรับนะว่าอาจเหมือนจะโกหกแต่ไม่ได้โกหก
ยอมรับนะว่าดูเหมือนไม่รับผิดชอบ
แต่กิฟมีบางอย่างที่ต้องรีบทำมากกว่านั้นจริง ๆ
กิฟบอกแค่นี้แหล่ะ.. จบไม่จบก็เรื่องของคุณแล้วนะคะ

Only_Girl@PK
Newbie
*

แบมแบม

« ตอบ #52 เมื่อ: 13-05-2011, 01:08:47 »

อูยยย...มีดราม่าด้วยอะ
แล้วตูมาเจ๋อไมฟะเนี่ย T T
แต่ยังไงแล้วก็ใจเย็นๆ นะ
ส่วนหนึ่งที่มองเห็นอย่างชัดเจนเลย คือ ...
เอาเรื่องส่วนตัวมาปนกับเรื่องงานกัน
เราคิดว่า ถ้าไม่ชอบหน้ากัน ก็อยู่เฉยๆ ดีกว่าเนอะ
ยามทะเลาะกัน คนเงียบก่อนได้เปรียบเสมอ
ไม่เชื่อ ก็ลองดูสิ
เจ็บมาเยอะ ผ่านมาเยอะ กิกิ
สู้ๆ นะ

Sad Sad Sad

★ NiiaMGe ★ IK: )
Hero Member

ปุ๊บปั๊บ OK: )

« ตอบ #53 เมื่อ: 13-05-2011, 09:54:13 »

แน่ใจนะ ว่าบอร์ดรายงานผลของจีกิฟ ?
จะขุดเรื่องเก่าๆ มาทำไมกัน

๋JaFF™
Hero Member

พายุ!!

« ตอบ #54 เมื่อ: 13-05-2011, 11:01:47 »

อ้างจาก: .,___FirsTii :)* '-> _Firstzaza804_ @ PK., ที่ 12-05-2011, 20:13:28

คนในกิลตัวเองพูดคำหยาบละไม่ใบ้หรอคะ ?
ตัวเราเองเห็นอยู่หลายๆครั้งว่า จีคนอื่นที่มีคนในกิลเดียวกันพูดหยาบเขายังใบ้กันเลย
ละทำไมจีอาสา -SBiiz- ไม่ใบ้ล่ะคะ ?
หรือถ้าจีอาสาคนนี้ฟูยิกละไม่ทันไปอ่าน
ถ้าอย่างนั้นก้ขอให้จีอาสาอ่านมั่งนะคะ !
ไม่งั้นบางทีมีคนพูดหยาบคุณอ่านไม่ทัน...
ก็ไม่ได้ใบ้.. ! มันก็ผิดกฎของจีอาสาเหมือนกันค่ะ ที่ไม่ลงโทษผู้ที่กระทำความผิด !

คุณลองใช้ความคิดนะครับ เซตนักบวชอ่ะ ไล่สกิลเร็วสมควร ไม่มีกด ฟูหมู่ เกิน3ครั้ง หรอกในขณะนั้น ดูยัง พระที่เป็นคนกดหลายมันผ่านเลยครับ

ผ่านหลายรอบ ด้วยละจ๊ะ

๋JaFF™
Hero Member

พายุ!!

« ตอบ #55 เมื่อ: 13-05-2011, 11:02:40 »

อ้างจาก: ๋JaFF™ ที่ 13-05-2011, 11:01:47
อ้างจาก: .,___FirsTii :)* '-> _Firstzaza804_ @ PK., ที่ 12-05-2011, 20:13:28

คุณลองใช้ความคิดนะครับ เซตนักบวชอ่ะ (เซตกาล) ไล่สกิลเร็วสมควร ไม่มีกด ฟูหมู่ เกิน3ครั้ง หรอกในขณะนั้น ดูยัง พระที่เป็นคนกดหลายมันผ่านเลยครับ

ผ่านหลายรอบ ด้วยละจ๊ะ

.__gybz '
Hero Member

« ตอบ #56 เมื่อ: 13-05-2011, 13:00:50 »

ลงโทษใบ้ตัวละคร _OHM_ ข้อหาฟลัดข้อความ 30 นาทีคะ

*เลื่อนขึ้นไปเยอะหน่อยเพราะว่าลืมถ่ายรูปนะคะ -*-

..Maid..
Sr. Member

กูรูคับ

« ตอบ #57 เมื่อ: 14-05-2011, 02:50:03 »

เออ ตูแวะเข้ามาก็เจอดราม่าเลยแฮะ  Cry Cry Cry

โชคดีนะครับ

ปล. ไม่ใช่กระเทยน้าเฟ้ยยยยยย
.__gybz '
Hero Member

« ตอบ #58 เมื่อ: 14-05-2011, 12:28:12 »

ลงโทษขังคุกตัวละคร few... ข้อหาแจกโปรปั้ม C3 เป็นเวลา 30 นาทีคะ

.__gybz '
Hero Member

Re: : รายงานการทำงานของว่าที่จีเอ็มอาสาขั$
« ตอบ #59 เมื่อ: 14-05-2011, 13:18:48 »

กิจกรรม"โกยแน่บ"
ผู้ชนะมีทั้งหมด 9 คน โดยแจกเหรียญรางวัลคนละ 20 เหรียญค่ะ

*ถ้าหากผิดพลาดประการใดก็ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะคะ

ป้าย:
หน้า: 1 2 3 [4] 5