GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากจะมีดราม่ากะจีเอ็มอ่ะ  (อ่าน 311 ครั้ง)
~ผู้รับใช้สาวอึ๋ม~
Sr. Member

~หยุดตรงนี้ที่เธอ~

Re: อยากจะมีดราม่ากะจีเอ็มอ่ะ
« ตอบ #15 เมื่อ: 10-05-2011, 09:24:56 »

อ้างจาก: เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น ที่ 10-05-2011, 00:57:25
ชั้นเสนอทีมงานให้กรงใส่คนไม่ได้ตั้งแต่มันออกมาแรกๆละ (หรือใช้ได้ต้องเป็นใช้ใส่คนในปาร์ตี้) ไม่รู้ทำไมจีเอ็มไม่ทำ - -.
ทำแบบนี้ วิ ที่เซิฟ PK ก็กากโคตรกากล่ะคร๊าบ

อำนาจ คนหมั่น
Asura Tester
Hero Member
*

« ตอบ #16 เมื่อ: 10-05-2011, 11:46:14 »

เซิฟพีเค ถึงแจ้งแบบครบถ้วนตามกฎก็คงไม่มีผลอะไรที่จะเอาผิดได้ครับ เพราะเซิฟนี้ เขาใช้ระบบ ฆ่ากันไม่มีข้อจำกัด ก็เลยมีการฆ่าตัวละครของผู้เล่นกันแบบไม่มีข้อจำกัดไม่มีสามัญสำนึกนะครับ(คนที่เขามีนิสัยดี มีสามัญสำนึกก็มีนะครับ) พวกที่เก็บกด เคยโดนคนเก่งกว่าทำอะไรมามากๆ จะเอาคืนก็ไม่กล้า ก็ต้องมาลงและระบายกับคนที่ไม่มีทางสู้ กับคนที่ไม่มีทางตอบโต้ จริงๆ แล้วมันก็เป็นนิสัยส่วนลึกของผู้เล่นแต่ละคน ว่า มีสามัญสำนึกมากน้อยแค่ใหน บ่งบอกถึงพื้นฐานนิสัยส่วนตัวได้เป็นอย่างดีครับ
~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~
Asura Tester
Hero Member
*

ทำไมพักนี้ดราม่าเยอะจังฟะ - -*

« ตอบ #17 เมื่อ: 10-05-2011, 12:01:29 »

อ้างจาก: อำนาจ คนหมั่น ที่ 10-05-2011, 11:46:14
เซิฟพีเค ถึงแจ้งแบบครบถ้วนตามกฎก็คงไม่มีผลอะไรที่จะเอาผิดได้ครับ เพราะเซิฟนี้ เขาใช้ระบบ ฆ่ากันไม่มีข้อจำกัด ก็เลยมีการฆ่าตัวละครของผู้เล่นกันแบบไม่มีข้อจำกัดไม่มีสามัญสำนึกนะครับ(คนที่เขามีนิสัยดี มีสามัญสำนึกก็มีนะครับ) พวกที่เก็บกด เคยโดนคนเก่งกว่าทำอะไรมามากๆ จะเอาคืนก็ไม่กล้า ก็ต้องมาลงและระบายกับคนที่ไม่มีทางสู้ กับคนที่ไม่มีทางตอบโต้ จริงๆ แล้วมันก็เป็นนิสัยส่วนลึกของผู้เล่นแต่ละคน ว่า มีสามัญสำนึกมากน้อยแค่ใหน บ่งบอกถึงพื้นฐานนิสัยส่วนตัวได้เป็นอย่างดีครับ

โชคดี ที่กล่าวถึงแค่ pk เราเกรียนในนรก ไม่โดนด่า สบายใจ laugh

Paper`Cat
Newbie
*

« ตอบ #18 เมื่อ: 10-05-2011, 12:04:56 »

อย่างน้อยๆก็ยังมีสังคมที่ดีในเกมละนะ

แต่คงจะมีเป็นส่วนน้อยหรือป่าว ?

ก็อยากจะให้ " ใจเขาใจเรา " บ้างนะครับ สำหรับคนที่ทำแบบนี้

คิดว่าตัวคุณเองถ้าโดนแบบนี้ก็คงจะไม่ชอบ ( แต่เค้าคงไม่เข้ามาบอร์ดหรอกเนาะ )

ยังไงก็ขอบคุณทุกท่านครับ ที่เสียเวลามาดราม่ากัน เอิ้กๆ
T0Nz
Hero Member

มันใกล้จะละลาย

« ตอบ #19 เมื่อ: 10-05-2011, 12:05:44 »

เป็นกำลังใจให้นะครับ  Smiley

ฮว๊ากกกกกกกกกกกก .
Paper`Cat
Newbie
*

« ตอบ #20 เมื่อ: 10-05-2011, 12:07:00 »

อ้างจาก: ~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~ ที่ 10-05-2011, 12:01:29
อ้างจาก: อำนาจ คนหมั่น ที่ 10-05-2011, 11:46:14

โชคดี ที่กล่าวถึงแค่ pk เราเกรียนในนรก ไม่โดนด่า สบายใจ laugh

ก็อยากให้สงสาร ผู้เล่นใหม่บ้างน่ะครับ ถ้าหากต่อไปเค้าเข้ามาเล่นแล้วเจอแบบนี้

ต่อไปก็คงจะมีแต่กลุ่มๆเดิมๆเล่นกัน แล้วก็เลิกหายกันไป

สุดท้ายเกมก็จะไม่มีคนเล่นนะครับ
ป้าย:
หน้า: 1 [2]