GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2] 3
ผู้เขียน หัวข้อ: เกี่ยวกับวิ สกิล อัคคีทำลายล้าง  (อ่าน 433 ครั้ง)
..Maid..
Sr. Member

กูรูคับ

Re: เกี่ยวกับวิ สกิล อัคคีทำลายล้าง
« ตอบ #15 เมื่อ: 21-04-2011, 16:28:37 »

สกิลอัคคีทำลายล้างต้องขอบอกว่าเป็นสกิลที่แรงมากนะครับ แต่ก็ต้องแลกด้วยดีเลที่นานบรรพบุรษ(โคตร) แต่ตอนตายก็อย่างที่เรปบนบอกไปแล้ว แล้วอีกอย่าง คุณมีอคติอะไรกับสกิลนี้หรอครับ...

อย่าทำให้วิกากเหมือนพระครับ ขอร้อง ไม่งั้นเกมนี้ก็คงไม่มีที่สิ้นสุดอ่ะ เดี๋ยวคนนู้นขอปรับแอส เดี๋ยวคนนี้ขอปรับพระ ผุ้เล่นเซงเลิกเล่นกันหมดพอดีครับ จะคิดอะไรจะโพสอะไรไม่ว่า

แต่ช่วยคิดก่อนตั้งกระทู้ซักนิดดีมั้ย

ปล. ไม่ใช่กระเทยน้าเฟ้ยยยยยย
B-MAX
Full Member

Re: เกี่ยวกับวิ สกิล อัคคีทำลายล้าง
« ตอบ #16 เมื่อ: 22-04-2011, 09:22:49 »

ในเมื่อทุกคนพูดแบบนี้แล้วก็โอเคครับ โอเค แล้วว่าสายไฟกาก คนที่เล่นก็จะเล่นไปทำไมล่ะ ไฟแหละเกรียนสุดแหละ อย่าเอาดีเลมาอ้างสิ

วิชาขั้น InW
ศรศัก อิพิวัน
Newbie
*

« ตอบ #17 เมื่อ: 22-04-2011, 09:48:33 »

สกิลมันก็กากยุละจาปรับลงคงไม่ไหวผมว่า มันไช้ไฟ ค่าคนตายลลุกก็จริง แต่พอวิตายไฟมันก็หาย ไปจาลุกแต่กับคนที่เดินผ่าไฟ ไม่งั้นวิสายไฟจามีความหมายไร กากตายก่าเดิมดิ
White Reaper NO.3
Hero Member

ไม่ต้องเข้าใจผมหรอก ผมเองยังไม่เข้าใจตัวเองเลย

« ตอบ #18 เมื่อ: 22-04-2011, 09:55:22 »

ปล่อยๆมันไปเหอะ ให้ทีมงานพัฒนาเกมก่อนจะปรับชีพนู้นชีพนี้ มันเสียเวลาทำงานของทีมงานเค้า เค้าคงไม่มาตอบให้หรอก เรื่องแบบเนี้ย ผมเล่นไปผมยังไม่บ่นเลย วิไม่เห็นจะเก่งกว่าอาชีพอื่นตรงไหน woon

ไม่มีใครเข้าใจทุกอย่างในโลก แม้กระทั่งเทพเจ้า
เมือง
Sr. Member

« ตอบ #19 เมื่อ: 22-04-2011, 10:00:31 »

อ้างจาก: B-MAX ที่ 22-04-2011, 09:22:49
ในเมื่อทุกคนพูดแบบนี้แล้วก็โอเคครับ โอเค แล้วว่าสายไฟกาก คนที่เล่นก็จะเล่นไปทำไมล่ะ ไฟแหละเกรียนสุดแหละ อย่าเอาดีเลมาอ้างสิ
โอ้ว ผมก็เคยเล่นอยู่ คุณอย่างเอาวามคิดตัวเองเป็นใหญ่แล้วมาขอให้ปรับนู้นปรับนี่ สายไฟไม่ได้เกรียนถึงเล่นPKถ้าเอาวอสะท้อน10วิ่งมาเค้าก็โดนไฟตัวเองตาย ถ้าเค้าไม่ใส่ไม้ประกายเพลิง ติดลุกไหม้ก็แค่2-3 ร้อย อีกอย่างไฟในโลกจริงคุณจุดเทียนไว้เทียนหล่นใส่ตูดคุณ คุณดับไฟที่เทียน
แต่ไม่ดับไฟที่ตูดคุณก็ยังโดนเผาต่อไปจริงมั้ย หัดมีสมองมั้ง อย่าให้เด็กอายุ15ต้องมาสอน!!!
Angry Angry Angry Angry

✖ ερ_иoω"
Hero Member

คนไม่ใช่ขยะ ที่ผ่านมา แล้วจะทิ้ง

« ตอบ #20 เมื่อ: 22-04-2011, 14:56:38 »

อ้างจาก: B-MAX ที่ 22-04-2011, 09:22:49

วิสายไฟ ยอมรับครับว่าโหด แต่ัมันต้องของดีจริง ๆ ครับ เช่น ไม้เพลิงออฟสูง ๆ แล้วก็ เซตปราชญ์ไรงี้ครับ

ทุนไม่สูงจริงอย่าหวังจะเทพครับ สายนี้ แถมพอลงแบท เจอวอสะท้อน 10 ก็ตายเองอีกละครับ

แถมพอตายแล้วผลของสกิลอาจจะอยู่ แต่มันจะอยู่แค่ลุกไหม้เองครับ ถ้าไม่ใส่เพลิงอาจจะสัก 200-300 เอง

แค่กดยาแล้วรอสักพักก็หายแล้วละครับ ส่วนตัวผม เมื่อก่อนก็เล่นสายนี้อยู่ แต่สู้ทุนของไม่ไหวครับ แพงเกิน

แล้วอีกอย่างที่ผมบอกไปครับ ถ้าจะเล่นเทพจริงสายนี้ต้องเงินหนาครับ  laugh

Café >: ~๏ Fl2€€ DOM ๏~ ♥

I-jaMes
Full Member

งอนแล้วน้าาา

« ตอบ #21 เมื่อ: 22-04-2011, 15:17:47 »

อ้างจาก: <<... PsyChosiS ....>> ที่ 22-04-2011, 14:56:38

วิสายไฟ ยอมรับครับว่าโหด แต่ัมันต้องของดีจริง ๆ ครับ เช่น ไม้เพลิงออฟสูง ๆ แล้วก็ เซตปราชญ์ไรงี้ครับ

ทุนไม่สูงจริงอย่าหวังจะเทพครับ สายนี้ แถมพอลงแบท เจอวอสะท้อน 10 ก็ตายเองอีกละครับ

แถมพอตายแล้วผลของสกิลอาจจะอยู่ แต่มันจะอยู่แค่ลุกไหม้เองครับ ถ้าไม่ใส่เพลิงอาจจะสัก 200-300 เอง

แค่กดยาแล้วรอสักพักก็หายแล้วละครับ ส่วนตัวผม เมื่อก่อนก็เล่นสายนี้อยู่ แต่สู้ทุนของไม่ไหวครับ แพงเกิน

แล้วอีกอย่างที่ผมบอกไปครับ ถ้าจะเล่นเทพจริงสายนี้ต้องเงินหนาครับ  laugh

จริงครับต้องเิงินหนา กว่าไฟจะเด้งดอกละพันได้มันต้องลงทุนมากกว่าสายนํ้าธรรมดาอีกครับ
จะมีสักกี่คนที่จะทำให้ไฟลุกไหม้แรงมากๆถ้าเงินทุนไม่เยอะจริง ข้อเสียที่สำคัญคือ ดีเลนาน ไม่สามารถทำไรวอลอกได้เลยแม้แต่น้อย

B-MAX
Full Member

« ตอบ #22 เมื่อ: 24-04-2011, 13:01:44 »

ใครจะมาดับให้ บอกว่าคนอื่นมีมั้ยสมองแต่พูดมาอ่ะมีสมองหรือป่าว เล่นเทรไม่ได้เล่นสายเวท ที่พูดมาอ่ะ โง่แต่อวดฉลาด

B-MAX
Full Member

« ตอบ #23 เมื่อ: 24-04-2011, 13:03:38 »

พระยังปรับให้กากได้ ทำไมวิจะปรับให้กากๆ ไม่ได้

I3.8I
Jr. Member
**

« ตอบ #24 เมื่อ: 24-04-2011, 13:27:32 »

อ้างจาก: B-MAX ที่ 24-04-2011, 13:03:38
พระยังปรับให้กากได้ ทำไมวิจะปรับให้กากๆ ไม่ได้

แทนที่จะทำไห้วิกาก ผมว่า คุณทำตัวเองให้ดูดีขึ้นไม่ดีกว่าหรอ

ไม่ใช่เอะอะแพ้แบท แพ้วิ มาปรับๆ เคารพในการเล่นของผู้อื่นมั่งคับ

อย่าพยายามถือตัวเองเป็นหลัก สักแต่แพ้แล้วจะให้ปรับ เกมส์การเล่นยังอยู่อีกไกล

อย่าทำให้คนเค้าต้อง ประจานคุณเลย ทีมงานคงไม่บ้าไปตามคุณหรอก

ถ้าจุดประสงค์ คุณคือการปรับ คุณไม่ลองเล่นวิสายไฟ ล่ะคับ หึหึ Evil

อนาคต : สิ้นหวัง
..จูน..
Jr. Member
**

« ตอบ #25 เมื่อ: 24-04-2011, 14:19:54 »

ผมก็เล่นวิสายไฟ ที่เล่นไม่ใช่เพราะมันเก่ง แต่เพราะชอบ ถ้าคุณว่าสายไฟมันเทพคุณก็มาเล่นเองเลยจะได้รู้ว่ามันเทพจริงไหม ไม่ใช่แพ้แล้วมาโวยให้ปรับแบบนี้ ผมก็เคยแพ้มันทุกอาชีพ แต่ไม่เห็นต้องมาโวยเลย ที่แพ้เราะเราไม่เก่งเอง สู้เขาไม่ได้
คุณแพ้แล้วก็หาทาง วิธีสู้ใหม่สิ ไม่ใช่มาโวยให้เขาอ่อนลงเพื่อตัวเองจะได้ชนะบ้าง แบบนี้เมื่อไหร่จะสู้เขาได้จริงๆ

..BAD-BOY..
Sr. Member

เรามันเเย่เอง

« ตอบ #26 เมื่อ: 24-04-2011, 14:26:56 »

ทีมงานคงจะคิดได้นะ ว่าอะไรควรทำหรือไม่ควรทำ อย่าทำอะไรให้มันเน่าไปมากว่านี้เลย Cry Cry

เกิดที่เเคส สู้เพื่อเเคส ทำเพื่อเเคส
..BAD-BOY..
Sr. Member

เรามันเเย่เอง

« ตอบ #27 เมื่อ: 24-04-2011, 14:29:31 »

อ้างจาก: ..จูน.. ที่ 24-04-2011, 14:19:54
ผมก็เล่นวิสายไฟ ที่เล่นไม่ใช่เพราะมันเก่ง แต่เพราะชอบ ถ้าคุณว่าสายไฟมันเทพคุณก็มาเล่นเองเลยจะได้รู้ว่ามันเทพจริงไหม ไม่ใช่แพ้แล้วมาโวยให้ปรับแบบนี้ ผมก็เคยแพ้มันทุกอาชีพ แต่ไม่เห็นต้องมาโวยเลย ที่แพ้เราะเราไม่เก่งเอง สู้เขาไม่ได้
คุณแพ้แล้วก็หาทาง วิธีสู้ใหม่สิ ไม่ใช่มาโวยให้เขาอ่อนลงเพื่อตัวเองจะได้ชนะบ้าง แบบนี้เมื่อไหร่จะสู้เขาได้จริงๆ

เห็นด้วยๆๆ
 จำไว้นะ ทุกอาชีพ มันเเพ้ทางกัน อยากเอาชนะวิก็หาอาชีพที่วิเเพ้ทางมาสิไม่ใช่มาบอกให้ปรับนู้นี่  laugh laugh

เกิดที่เเคส สู้เพื่อเเคส ทำเพื่อเเคส
White Reaper NO.3
Hero Member

ไม่ต้องเข้าใจผมหรอก ผมเองยังไม่เข้าใจตัวเองเลย

« ตอบ #28 เมื่อ: 24-04-2011, 15:04:03 »

อ้างจาก: B-MAX ที่ 24-04-2011, 13:03:38
พระกากหรอวะ ขอถีบสักเปรี้ยงดิ๊ กากตรงไหนวะ Angry Angry
เล่นไป ไม่พอใจที่เล่นๆอยู่ก็ไม่ต้องเล่นมัน เลิกๆไปซะ ไม่พอใจไม่ต้องเล่น บ่นนู่นบ่นนี่ รำคาญ!

ไม่มีใครเข้าใจทุกอย่างในโลก แม้กระทั่งเทพเจ้า
RSU
Newbie
*

« ตอบ #29 เมื่อ: 24-04-2011, 15:10:28 »

ไอพวกบอกไอนี่เก่ง ไอนั่นเก่ง ทำไมไม่เล่นเองอะ แล้วที่วิกาก ๆ ร่ายไวเพราะ ใส่หมวกผีเสื้อ แอสพุ่งทีก็ล่อแล่ ถึง ดับ  Cry

ที่บอกว่าอาชีพนู้ อาชีพนี้เก่ง ๆ ลองมาเล่นดูสิไอบัพ  Angry
ป้าย:
หน้า: 1 [2] 3