GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2]
ผู้เขียน หัวข้อ: บัคผอบ  (อ่าน 304 ครั้ง)
~::เนเน่::~
Full Member

::ชาติ::ศาสนา::พระมหากษัตริย์::

Re: บัคผอบ
« ตอบ #15 เมื่อ: 21-04-2011, 20:45:43 »

อ้างจาก: ~::เนเน่::~ ที่ 21-04-2011, 18:45:57
ค่ะเริ่มจากการตามล่ามินิค่ะ
ทำให้ต้องเก็บผอบทุกรอบค่ะเพราะกลัวผอบจะไปตีมินิค่ะ
การตีมินิต้องอาศัยเทรเพื่อชิงค่ะซึ่งยึดหลักเลือดน้อยที่สุดเท่าที่จะทำได้
แต่เลือดต้องมากกว่า 2000 +ทดเดเมทเทร1ครั้ง(อาจจะมากว่านี้ตามสถานะการณ์)
ถ้าโจมตีในช่วงที่เราเปิดผอบจะทำให้เสียสมาธิ จังหวะค่ะ
เลยต้องเก็บเข้าเก็บออกบ่อบครั้ง  เหตุการณ์เบื้องต้นก็ประมาณนี้จ้า

เหตุการณ์ลำดับต่อมาจากการเก็บเข้าเก็บออกอยู่บ่อยครั้ง
ซึ่งก่อนที่จะเกิดบัค ทำการเก็บผอบแล้วทำการปิดแอพค่ะ
จากนั้นทำการรีเครื่องครั้งนึง  พอเปิดแอพมาเพื่อเริ่มเกมส์ปกติ
ก็ทำการเรียกเปิดผอบทันทีค่ะ เพื่อจะพาไปเวลตามปกติ
แต่มาเจอเหตุการณ์บัคผอบก่อนค่ะ
อาการที่ว่าก็ดูตามรูปได้นะค่ะ  ว่าเปิดถี่ ลองแม้กระทั่งออกเมส์แล้วเข้ามาใหม่
ผอบก็ยังเป็นแบบเดิมค่ะ ซึ่ง ณ ตอนนี้กดเปิดผอบ แล้วจะไม่ขึ้นอะไรเลยค่ะ
ไม่ขึ้นแม้กระทั่งข้อความค่ะ  ตรวจสอบได้นะค่ะ ที่ตัวละคร ชื่อ  Kyoung  SV.เฟสบุ๊ต

แก้ไขพิมพ์ตก

ปล.ทำวิทยานิพนธ์อยู่นะค่ะ เวลาออนไม่เยอะแต่จะพยายามมาวอร์นะจ๊ะ
จีเอ็มแพทตี้
Asura Supporter
Jr. Member

« ตอบ #16 เมื่อ: 21-04-2011, 21:00:23 »

ขอบคุณมากๆครับสำหรับข้อมูลที่แจ้งมาทีมงานจะดำเนินการตรวจสอบแก้ไขให้นะครับ  Angry
Full Member

::ชาติ::ศาสนา::พระมหากษัตริย์::

« ตอบ #17 เมื่อ: 23-04-2011, 06:07:21 »

รอผลตวจสอบเจ้าค่ะ  Angry

ปล.ทำวิทยานิพนธ์อยู่นะค่ะ เวลาออนไม่เยอะแต่จะพยายามมาวอร์นะจ๊ะ
2odiax
Hero Member

My Girl & I ~*

« ตอบ #18 เมื่อ: 23-04-2011, 13:56:58 »

ใช่ ใช่ ใช่

อดทนเวลาที่ฝนพรำ อย่างน้อยก็ทำให้เราได้เห็นถึงความแตกต่าง เมื่อวันเวลาที่ฝนจาง ฟ้าก็คงสว่างและทำให้เราได้เข้าใจ ว่ามันคุ้มค่าแค่ไหนที่ 'เฝ้ารอ'
Full Member

« ตอบ #19 เมื่อ: 25-04-2011, 18:14:16 »

ดันกันต่อไป คำตอบยังไม่มา  Embarrassed

ป้าย:
หน้า: 1 [2]