GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2]
ผู้เขียน หัวข้อ: อะแฮ่ม! ทุกคน! ぴゅ!ぴゅ! みます  (อ่าน 307 ครั้ง)
-'๑'- หน่øลุ€ ! -'๑'-
Hero Member

Charles Donoa ,, น่ารักอะไรเช่นนี้ =3=

Re: อะแฮ่ม! ทุกคน! ぴゅ!ぴゅ! みます
« ตอบ #15 เมื่อ: 10-04-2011, 20:11:40 »

อ้างจาก: GøøGle-KunG ที่ 10-04-2011, 20:09:09
อ้างจาก: —€møtîønalz™— ที่ 10-04-2011, 20:05:50
ไม่เข้าใจว่าคุณเกิ้ลจะอคติอะไรนักหนากับ จขกท
เค้าบอกว่าเค้ากลับมาเล่น ไปหนักส่วนไหนของคุณหรอครับ ?
บอกตรง ๆ ครับ ผิดหวังในตัวคุณครับ
พักนี้ไม่ทราบเป็นอะไร รู้สึกว่าคุณจะชอบโพสต์อะไรดราม่า ๆ เยอะน่ะครับ
พอดีไม่ชอบเหมือนกัน จขกท ไม่ได้ทำอะไรให้ก็มาโพสต์อะไรแบบนี้น่ะครับ
 Cool
ถ้าเขามาพูดในทอคูทอคจะไม่ว่าอะไรเลย

นี่บอร์ดฟิกชั่นนะเคอะ กฏเดิมของบอร์ดนี้แม้แต่คนคุมบอร์ดก้เปนคนพูดเองด้วยซ้ำ

ห้ามตั้งกระทุ้ที่ไม่เกี่ยวกะนิยาย ไร้สาระ ส่อเจตนาปั๊มใดๆ

ต่อให้กรณียังไงเราสามารถร้องเรียนให้เจ๊เฟิร์นคนคุมดูแลบอร์ดล้อคกระทู้ทิ้งได้ เพระอยู่ในกระทู้ไร้สาระ

ถ้าจะบอกว่าแนะนำตัวก็ควรจะไปในทอคทูทอคหรือกระทุ้แนะนำตัวเสียมากกว่าจะมาตั้งกระทุ้เช่นนี้

และนี่ก็ทำตามกฏระเบียบเท่านั้น หาได้มีอคติอะไรไม่ โปรดเข้าใจด้วยนะเคอะคุณม่อน

พอดีว่าอยู่บ้านเรือนไหนแล้วจะติดนิสัยเคร่งกฏบ้านนั้นๆ- -

และ ไม่ด่ายาวเปนทางแบบเมือ่ก่อนก้ดีแล้วนะเคอะ ถ้าหากมันเปนกระทุ้นิยายก้ขออภัย เข้าใผจิดนิสหน่อย ตั้งใหม่ในกรณีนั้นไม่ว่ากัล*-*

ถ้างั้นก็บอกเค้าไปสิครับ ว่ามันผิดบอร์ด แค่นั้นก็จบ
ไม่คิดว่าทำแรงไปงั้นหรอครับ ??
ได้โปรดเถอะ อย่าเอาแค่กฏบอร์ดฟิคชั่นมาเถียง
มันเถียงไม่ขึ้นหรอกครับ
ผิดแล้วก็ยอมรับผิด ไม่มีใครตายหรอกนะครับ
 laugh

ดูแลรักเค้าให้ดีๆ อยู่กับเขาไปให้นานๆ
มีเพียงเท่านี้ จะใช้เป็นคำส่งท้าย .,
Len-kun
Newbie
*

ข้าพเจ้าคือ Card_Kun

« ตอบ #16 เมื่อ: 10-04-2011, 20:13:50 »

อ้างจาก: GøøGle-KunG ที่ 10-04-2011, 20:04:16
จัก...=_=

ครบ10แล้ว เชิญล็อคตามสบาย หวังว่าคุณจะไม่กะคำพูดที่คุณพูดเองนะ Smiley
ถูกท่านเกิ้ลลืมซะแล้ว...

はじめまして! わsたしわlえん-くんです!
どぞよろしく おねがいします
T0Nz
Hero Member

มันใกล้จะละลาย

« ตอบ #17 เมื่อ: 10-04-2011, 20:14:49 »

อ่า ... อันนี้ความเห็นส่วนตัวนะ ไม่ได้เข้าข้างใคร เดี๋ยวจะเป็นดราม่าให้เสพย์กันเพลิน ๆอีก

อันที่จริงเราควรที่จะโพสเตือนจขกท.ก่อน ว่าไม่ควรตั้งกระทู้ไร้สาระในบอร์ดนี้

แล้วค่อยแจ้งให้ mod ลบกระทู้ทิ้งซะ อะไรแบบนี้

ไม่เห็นต้องไปด่าเค้าเลยนี่ เค้าไม่รู้ เค้าทำผิดแค่ครั้งแรก

ไม่เหมือนพลังโจมตีฯที่ทำซ้ำแล้วซ้ำเล่า

อย่างใหนน่าให้อภัยกว่ากันล่ะ ?

ฮว๊ากกกกกกกกกกกก .
Len-kun
Newbie
*

« ตอบ #18 เมื่อ: 10-04-2011, 20:15:03 »

อ้างจาก: —€møtîønalz™— ที่ 10-04-2011, 20:05:50
ไม่เข้าใจว่าคุณเกิ้ลจะอคติอะไรนักหนากับ จขกท
เค้าบอกว่าเค้ากลับมาเล่น ไปหนักส่วนไหนของคุณหรอครับ ?
บอกตรง ๆ ครับ ผิดหวังในตัวคุณครับ
พักนี้ไม่ทราบเป็นอะไร รู้สึกว่าคุณจะชอบโพสต์อะไรดราม่า ๆ เยอะน่ะครับ
พอดีไม่ชอบเหมือนกัน จขกท ไม่ได้ทำอะไรให้ก็มาโพสต์อะไรแบบนี้น่ะครับ
 Cool
ถูกลืมจริงๆ ด้วย...
ล็อคละกัน

Hero Member

Charles Donoa ,, น่ารักอะไรเช่นนี้ =3=

« ตอบ #19 เมื่อ: 10-04-2011, 20:15:08 »

เชื่อว่าถึงคุณเกิ้ลจะอายุน้อยกว่าผมปีเดียว
แต่ก็เชื่อว่ามีความเป็นผู้ใหญ่สูงพอควร
เรื่องแค่นี้คงจะแยกแยะถูกไม่ใช่หรอครับ
ว่าใครถูกใครผิด ??
อะไรสมควรไม่สมควร
แหม หรือว่าเดี๋ยวนี้โพสถึง 10,000 แล้วอำนาจล้นบารมีรึไงครับ
ชั้นไม่กลัวและ ชั้นโพสต์เยอะ ชั้นมีอำนาจ ชั้นจะด่าให้เละ
 laugh

ดูแลรักเค้าให้ดีๆ อยู่กับเขาไปให้นานๆ
มีเพียงเท่านี้ จะใช้เป็นคำส่งท้าย .,
Hero Member

« ตอบ #20 เมื่อ: 10-04-2011, 20:22:28 »

ผมขอให้ จขกท. ปลดล็อคกระทู้ซักครู่แล้วครับ
เผื่อท่านเกิ้ลจะมีอะไรชี้แจง ที่ดูสมเหตุสมผล
 Smiley

GøøGle-KunG
Hero Member

ถึงเวลา ก็ขอให้โชคดีกะที่ใหม่

« ตอบ #21 เมื่อ: 10-04-2011, 20:23:49 »

อ้างจาก: —€møtîønalz™— ที่ 10-04-2011, 20:22:28
ผมขอให้ จขกท. ปลดล็อคกระทู้ซักครู่แล้วครับ
เผื่อท่านเกิ้ลจะมีอะไรชี้แจง ที่ดูสมเหตุสมผล
 Smiley
คุณม่อน ชั้นไปขอโทษในอีกกระทุ้แล้ว

ไม่ทราบว่าคุณรับประทานรังแตนจากไหนมาถึงจะลงระเบิดอีก

เรื่องมันจบแล้วก้ล้อคไปก็จบ หรือจะให้ชี้แจงยาวๆก้หาว่ามาม่าใส่อีก- -

บุย บอร์ดเก่า ไปให้พ้น บอร์ดใหม่
Hero Member

« ตอบ #22 เมื่อ: 10-04-2011, 20:25:45 »

ขอโทษแล้วก็ดีครับ  Smiley
คนไม่ได้ทำอะไรผิด ก็ไม่ควรได้รับคำด่านะ
ยังไง ทีหลังก็พูดดี ๆ กับชาวบ้านเค้าบ้าง
ผิดเล็กผิดน้อยผิดนิดผิดหน่อยก็ตักเตือนกัน
(ไม่ใช่ว่าตักเตือนเกิ้ลนะ หมายถึงพูดให้ฟังเฉย ๆ)
 Smiley

GøøGle-KunG
Hero Member

ถึงเวลา ก็ขอให้โชคดีกะที่ใหม่

« ตอบ #23 เมื่อ: 10-04-2011, 20:29:07 »

ล็อคมุ้ได้แล้ว นั่นก้แค่แกล้งกันหนุกๆ คิดไปไกลเชียวนะคุณม่อนว่ามันเปนการ ด่า อะ

ขอโทษอีกครั้งละกัน ถ้าคนมันรับไม่ได้ ชั้นก้ไม่อยากแกล้งอะไรอีกละ หมดอารมณ์

ล็อคมุ้ๆ จบๆ พอๆ- -

บุย บอร์ดเก่า ไปให้พ้น บอร์ดใหม่
Hero Member

« ตอบ #24 เมื่อ: 10-04-2011, 20:30:16 »

ไม่ชอบตรงตอแหลเนี่ยแหละ - -
เออ ช่างมันเถ๊อะ ล็อคโลด !

/人◕ ‿‿ ◕人\
Moderator
Hero Member

« ตอบ #25 เมื่อ: 11-04-2011, 23:31:22 »

- -*
ไร้สาระกันหมดเลย ล็อกละนะ ^^"

Len-kun
Newbie
*

« ตอบ #26 เมื่อ: 12-04-2011, 18:02:08 »

อ้างจาก: /人◕ ‿‿ ◕人\ ที่ 11-04-2011, 23:31:22
- -*
ไร้สาระกันหมดเลย ล็อกละนะ ^^"
ผมจัดการล็อกไปแล้วนะ p_o

ป้าย:
หน้า: 1 [2]