GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2]
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศเรื่อง"บัคเควสของกิจกรรมสงกรานต์"ครับ  (อ่าน 1134 ครั้ง)
.อยู่ที่เธอ.
Newbie
*

...ชีวิตมันต้องก้าวไปข้างหน้า...

Re: ประกาศเรื่อง"บัคเควสของกิจกรรมสงกรานต์"ครับ
« ตอบ #15 เมื่อ: 06-04-2011, 21:56:12 »

เพิ่มเวลา ชดเชยที่เสียไปก็โอเคล่ะครับ

<:Sweet'Z_Mafia:>
Newbie
*

[G]u [R]ock ,,*

Re: ประกาศเรื่อง"บัคเควสของกิจกรรมสงกรานต์"ครับ
« ตอบ #16 เมื่อ: 06-04-2011, 22:05:30 »

ชายพเนจร คือผู้ใด๋  Huh?  Huh?

บ๊ายบายค๊ะ  Cool  Cool /me โดนถีบ  Embarrassed  Embarrassed
♥A..bees♥Venus15
Full Member

<M.my> Smind Ly

« ตอบ #17 เมื่อ: 07-04-2011, 02:59:57 »

อ้างจาก: sauvignon blanc ที่ 06-04-2011, 15:23:40
ใหน ๆก็มีวันในเกมส์ และ กิจกรรมก็มีมากมาย ผมขอเสนอให้ทีมงาน จัดงานให้ อลังการไปเลยครับ โดย การเพิ่ม ร้านค้าในงานวัด ร้านปาเป้า สาวน้อยตกน้ำ มา้หมุน รถไฟ เหาะ
ชิงช้าสวรรณ์ อะไรพวกเนี้ย แบบ จ่ายด้วยบิลล่า ไม่ต้องแพงมาก เพื่อเป็นการเอาใจผู้เล่น และแสดงถึง ความเป็นไทย แท้ ๆแบบ ดั้ง เดิม กันไปเลย ชิงช้าสวรรณ์นะ ถ้าขึ้นได้จิง นะในเกม
ผมว่า ดังเลย เกมส์นี้ (ลองนึกภาพ ผู้เล่น ยืน ออ รอขึ้น ชิงช้าสวรรณ์ ม้าหมุนดูดิ่ แจ่ม เกิด มีสายใหม เพิ่ม เลื่อดด้วยก็ดีนะ จะได้เดินถือกัน งาม แต็ ๆ เจ้า
 ออ เสื้อผ้าอีก เปลี่ยนทั้งเซิฟเลยให้เป็นชุด ผ้าขาวม้า ผ้าถุง เสื้อคอกระเช้าด้วย เพิ่มทักษะป่ะแป้ง ด้วยก็ดีนะ สาว ๆ ชอบ Smiley
Shockedแหล่ม สุโค่ย

<SmindLy>
ภัทรภณ พระป่วนแบท
Jr. Member
**

รักภาษาไทยนะจ๊ะเด็กไทย

« ตอบ #18 เมื่อ: 07-04-2011, 09:11:14 »

อ้างจาก: wvok♥Venus ที่ 07-04-2011, 02:59:57
อ้างจาก: sauvignon blanc ที่ 06-04-2011, 15:23:40
ใหน ๆก็มีวันในเกมส์ และ กิจกรรมก็มีมากมาย ผมขอเสนอให้ทีมงาน จัดงานให้ อลังการไปเลยครับ โดย การเพิ่ม ร้านค้าในงานวัด ร้านปาเป้า สาวน้อยตกน้ำ มา้หมุน รถไฟ เหาะ
ชิงช้าสวรรณ์ อะไรพวกเนี้ย แบบ จ่ายด้วยบิลล่า ไม่ต้องแพงมาก เพื่อเป็นการเอาใจผู้เล่น และแสดงถึง ความเป็นไทย แท้ ๆแบบ ดั้ง เดิม กันไปเลย ชิงช้าสวรรณ์นะ ถ้าขึ้นได้จิง นะในเกม
ผมว่า ดังเลย เกมส์นี้ (ลองนึกภาพ ผู้เล่น ยืน ออ รอขึ้น ชิงช้าสวรรณ์ ม้าหมุนดูดิ่ แจ่ม เกิด มีสายใหม เพิ่ม เลื่อดด้วยก็ดีนะ จะได้เดินถือกัน งาม แต็ ๆ เจ้า
 ออ เสื้อผ้าอีก เปลี่ยนทั้งเซิฟเลยให้เป็นชุด ผ้าขาวม้า ผ้าถุง เสื้อคอกระเช้าด้วย เพิ่มทักษะป่ะแป้ง ด้วยก็ดีนะ สาว ๆ ชอบ Smiley
Shockedแหล่ม สุโค่ย

แหล่มเลยบัคกระจาย

ภาษาบ้านเมืองจะวิบัติหมดเพราะเด็กไทย

เพราะฉะนั้นพวกเรามาอนุรักษ์ภาษาไทยกันดีกว่า
demon
Jr. Member
**

« ตอบ #19 เมื่อ: 07-04-2011, 11:06:38 »

ทำไมมันถึงมียา+mpยา+hpมาล่ะนี่ ใบกันแตกได้ยากจัง
ป้าย:
หน้า: 1 [2]