GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 ... 5 6 [7] 8 9 ... 11
ผู้เขียน หัวข้อ: อำลา จีเอ็มหนูนี่ สินะ  (อ่าน 2623 ครั้ง)
~๖♥็♫ไอ้กึ่งเพี้ยน♫♥็๙~
Jr. Member
**

ความพยายามมีแค่3 ครั้งเกินกว่านั้นตูจะไม่ทำอีกแล้ว

Re: อำลา จีเอ็มหนูนี่ สินะ
« ตอบ #90 เมื่อ: 02-04-2011, 13:43:57 »

เออ...จีเอ็มหนูนี่ สินะครับถ้าจีเอ็มยังไม่ไปก็ขออ่านไว้ด้วยนะครับ
เกลียดคำว่า บ๊าย-บาย
หรือคำอะไร ๆ ที่ทำให้เธอไกลจากตรงนี้
เกลียดการจากไป
แม้จะรู้แก่ใจว่า ไม่นานก็ได้เจอกันอยู่ดี
แต่ก็แอบนึกทุกที
ว่าอยากให้เธออยู่ตรงนี้ ตลอดเวลา..
- - - - - -
เมื่อมันสุดวิสัย
ก็ขอให้การจากไป เป็นการจากเพื่อพบกันใหม่วันหน้า
แล้วจะไม่บอกหรอก บ๊าย-บาย
หรือคำอะไรที่เป็นคำร่ำลา
จะบอกแค่เพียงว่า
อย่าให้ความห่างไกลกับเวลา
มาเปลี่ยนแปลงความผูกพันที่มีค่าของเรา
ลาก่อนครับ...จีเอ็มหนูนี่ สินะ T_T(บอกจากใจจริง ว่าผมไม่อยากให้จี'ไป!!!!!แล้วใครล่ะที่จะให้คำตอบที่แสนจะอ่อนโยนเท่าจี'(จีเอ็นคนอื่นฟังแล้วเจ็บแก้วหู Evil Evil) Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry
-JaMbhalA-
Hero Member

สถานะ : I'm So Tired

« ตอบ #91 เมื่อ: 02-04-2011, 13:44:09 »

พอได้รู้ข่าวรู้สึกใจหายยังไงก็ไม่รู้ แต่ว่าคนเราก็ต้องมีทางเดินของตัวเอง อยากจะบอกว่าทุกครั้งที่ผมไปร่วมงานเกมแล้วได้เจอจีเอ็มหนูนี่
ผมรู้สึกเป็นกันเองมาก ๆ เลยกับทีมงานคนนี้ ผมก็ไม่รู้จะพูดอะไรมากมาย ก็ขอให้มีความสุขในชีวิตมาก ๆ น่ะครับ ถ้าคิดถึงเพื่อน ๆ ก็เข้ามาเจอกันได้น่ะ

สุดท้ายน่ะขอมอบเพลงนี้ให้หนูนี่ล่ะกันครับ หนูนี่จะอยู่กับพวกเราตลอดไป
<a href="http://www.youtube.com/v/btB0fc5EK04&amp;rel=1" target="_blank">http://www.youtube.com/v/btB0fc5EK04&rel=1</a>

ปล. มีลูกเต็มบ้านหลานเต็มเมืองน่ะครับ

psynis/kunra
Full Member

« ตอบ #92 เมื่อ: 02-04-2011, 14:03:40 »

ถาวรใช่ไหมครับเนี่ย..... Shocked Shocked

ผมจะไม่พูดคำว่าลาก่อนนะครับ

เพราะยังไงผมก็ยังมีโอกาสเจอกันได้อยู่ขอบคุณมากครับที่คอยทำงานเพื่อเกมนี้ตลอด(พูดเหมือนผมเป็นทีมงานพิลึกๆนะเนี่ย)

ชอบ สึนะH อิซายะ วิศนะ อเลน
เชียร์ 8059 อิซาชิสึ ฯลฯคู่แรร์ทุกประเภท
“•”-OJXUJPIM-นัทตี้-“•”
Jr. Member
**

เรยา ไม่ แรก เท่า เรดี้คนนี้

« ตอบ #93 เมื่อ: 02-04-2011, 19:43:35 »

ขอให้ โชกดี นะ  คะ ว่างๆ ก็ มา เยี่ยม กัน มั้ง นะ คะ  Cool

หา สามี รวย เงิน m

หา ผัว รวย m
พิมโลโด้ ๕๕๕'
Full Member

69 แปลว่าหยินหยางนะจ๊ะเด็กๆ

« ตอบ #94 เมื่อ: 02-04-2011, 23:57:27 »

ขอบคุณสำหรับทุกสิ่งค่ะ
ไม่รู้จะพูดอะไร คนอื่นพูดแทนหมดแล้ว ยังไงก็ขอบคุณสำหรับที่คอยอบรมหนูตอนเป็นอาสาไม่ได้ความ ขอบคุณค่ะ  Sad

ของ "สำคัญ" ที่แท้จิงเนี่ย...
คนที่ไม่มีกลับรู้ค่า กว่าคนที่มีในครอบครองซะอีก...

ฟ้าน้อย คิคุ
Newbie
*

« ตอบ #95 เมื่อ: 03-04-2011, 00:24:09 »

Cry Cry Cry ขอให้จีเอ็มหนูนี่โชคดีน่ะค่ะ

จะไม่พูดคำว่าลาก่อนหรอกน่ะแค่จะบอกว่า"แล้วเจอกันใหม่น่ะค่ะ" Sad Sad

ปล.ขอให้มีความสุขมากๆน่ะค่ะ Smiley  Smiley
• Porpangz •
Hero Member

• แคสเปอร์' ณ จ๊ะ

« ตอบ #96 เมื่อ: 03-04-2011, 00:56:27 »

คุณหนูนี่ โชคดีนะคะ :")

ฉันยังเหมือนเดิม.. สิ่งเหล่านั้นยังเหมือนเดิม*
กฏการเวล P.1377
._Olviis_. PK ♥ "
Full Member

ผู้หญิงนิสัยไม่ดี.

« ตอบ #97 เมื่อ: 03-04-2011, 05:49:19 »

คิดถึง. อย่าลืมกับมาทักทายนะค้ะ  Cool

゙ความทรงจำ จะอยู่ในสมองตลอดไป.
゙พูดในใจ อยากลืมแต่ไม่อาจจะลืมเธอ.
゙แม้เทอจะเกลียดฉัน แต่ฉันไม่เคยเกลียดเทอ.
*.(xX Live For You Xx).*
Hero Member

รักกันแน่หรือเปล่า?

« ตอบ #98 เมื่อ: 03-04-2011, 12:20:43 »

แต่งงานแล้ว เอาภาพลูกมาฝากด้วยนะ  (ตัวจีเอ็มหนูนี่ตัวธรรมดา  อยู่เซิฟPK  จะยังเล่นอยู่   รึเปล่าครับ   ถ้าเห็นเค้าออน  จะได้ดักฆ่า )

จีหนูนี่ ไปหนายอะ   เจอกันไม่กี่ครั้งเอง   กลับมาเร็วๆนะ    คิดถึง  บ๊ายบาย  Cry Cry Cool Cool

~
~Mee.JanG~
Full Member

ลาจาก

« ตอบ #99 เมื่อ: 03-04-2011, 12:40:26 »

ไปที่ชอบที่ชอบนะคะ Evil
ล้อเล่นค่ะ อิอิ
ขอให้โชคดีมีความสุขมากๆนะคะ
 Sad
Asura Dragon
Jr. Member
**

Live or dead ... choose it your own

« ตอบ #100 เมื่อ: 04-04-2011, 08:01:27 »

อดีตคือบทเรียนเพื่อสั่งสมความพร้อม
ปัจจุบันคือบททดสอบความสามารถ
อนาคตคือการก้าวเดินด้วยความมั่นใจ

ขอให้หนูนี่ จีคุณภาพพบแต่ความโชคดีมีความสุข คิดทำการใดขอให้สำเร็จสมความมุ่งหวังครับ

ลาทีมิใช่ลาก่อน, See U around

๐๐  Imagination is more important than knowledge ... Albert Einstein (1879 - 1955)  ๐๐
.แ ม ว ดำ.!*
Hero Member

ป ล ง. !*

« ตอบ #101 เมื่อ: 04-04-2011, 10:04:23 »

ข่าวดีนี่ จีจะแอบไปมีครอบครัวอะเปล่า  Evil
ขอให้โชคดีมีความสุข
อะไรที่ไม่ดีก็ลืมซะนะคะ
เก็บไว้เป็นความทรงจำ
อิอิ

Myself
◄lï Kuu ☼ Me ïl►
Hero Member

ขอโทษที่ทำตัวไร้สาระ แค่อยากให้คนมีสาระรู้ตัวบ้าง

« ตอบ #102 เมื่อ: 04-04-2011, 10:11:03 »

จีเอ็มหนูนี่จะไปแล้ว  Sad มันก็เหมือนเกมอสุราขาดบุคคลสำคัญไปอีกคนเนอะ

ยังไงถ้าเสร็จภารกิจก็อยากจะให้กลับมา สนุกสนานเฮฮากับชาวอสุราอีกนะคะ

Cry  Cry  Cry

ถึงแม้ว่าจะยิ่งใหญ่ในสายตาของใครหลายๆคน
มันก็ไม่มีค่าเท่ากับ การที่คนที่เรารักยังเห็นเราอยู่ในสายตา
OniZuKaGT
Sr. Member

^KianG^

« ตอบ #103 เมื่อ: 04-04-2011, 10:19:07 »

good luk

<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>
Hero Member

ลาก่อนสิ่งเก่าเขาขอไปอยู่สิ่งใหม่...

« ตอบ #104 เมื่อ: 04-04-2011, 10:38:52 »

นั่งอ่านข้อความจาก หน้าแรกยันหน้าสุดท้าย... มันเป็นความรู้สึกอะไรที่เศร้ามากๆ... เราไม่เคยได้เจอหน้ากันเลย เราไม่เคยได้พบกันที่ไหนเลย...
   แต่น้ำตาที่อยู่ในต่อมมันค่อยๆ..ไหลออกมาทีละน้อยถึงเยอะ .. เพราะอะไรก็ไม่ทราบ...

ถึงจะลาไปแล้ว ขอให้อย่าลืมพวกเรา หนูนี่จะอยู่กับพวกเราตลอดไป... เรารักหนูนี่และ ทุกๆคน

ขอบคุณที่ช่วยดูแลเกม... ตลอดมา... และขอให้มีความสุข..กับครอบครัว และ ขอให้่หนูนี่อย่าลืมพวกเรา .....

ถึงแม้เราจะห่างไกลกัน แต่เราอยู่ใกล้ๆ เพียงแค่ปลายนิ้ว สัมพัสเม้าส์... เราก็จะได้เจอกันในโลกออนไลน์ ....

............. ขณะที่พิมพ์อยู่ น้่ำตาแห่งความซึ่้งกำลังเอ่อไหลอย่างไม่หลุด พร้อมเสียง ซิกๆ และ ฮือๆ..............

....................                                   โชคดี และมีสุข นะครับ หวังว่าสักวัน เราคงได้เจอกันใหม่ ...............................

ที่ผ่านมาขอขอบคุณ....

<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>

ASURACLUP06
รักนัททีม๊ากกกน๊ะครับบ~~
ป้าย:
หน้า: 1 ... 5 6 [7] 8 9 ... 11