GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2]
ผู้เขียน หัวข้อ: แปลงเป็นมอนอย่างไร (จะเอาไว้ทำสิ่งที่ควรทำ)  (อ่าน 417 ครั้ง)
POLtemple
Jr. Member
**

Re: แปลงเป็นมอนอย่างไร (จะเอาไว้ทำสิ่งที่ควรทำ)
« ตอบ #15 เมื่อ: 30-03-2011, 09:47:18 »

ใช่ครับ ผมฆ่าเพื่อความสสะใส ไอ้พวกสมุนไพรที่เห็นนอนอยู่อะในบางครั้งก็ฝีมอผมเอง หมั่นใส้ไอ้ตัวแชร์เวท ฆ่ามันไม่ได้ฆ่าตัวทำเงินมันแม่ม แต่ทั้งหมดนี้อยากถามว่าใครจะทำไม่ผมล่ะ หือ (เปล่าซ่านะ แค่ลองเล่นหนุกๆ ดู ทีหลังไม่ทำแล้ว หาเกรียนพวกออร์โต้มอนดีกว่า)

POLtemple
Ⓓr.™
Hero Member

Newbie

Re: แปลงเป็นมอนอย่างไร (จะเอาไว้ทำสิ่งที่ควรทำ)
« ตอบ #16 เมื่อ: 30-03-2011, 09:58:38 »

คนมันอุบาทว์อะนะ ทั้งไล่ฆ่าคนอื่น ทั้งจ้างเวล พูดจากลับกลอก

เก๋ามาก ก็เซฟรุปตัวละคร มาเลยครับ

คนอื่นเค้าจะได้สะใจไปด้วย

หรือไม่กล้า ดีแต่โชว์พาว งี้แหละนะ เด็กๆ

แค่พิมพ์ภาษาไทย ยังผิดๆ ถูกๆ แสดงถึงอายุ

Evil

อ้างจาก: POLtemple ที่ 29-03-2011, 23:29:55
หาสมุนไพรไม่เกี่ยว ผมไม่ได้เลวปานนั้น แต่จะฆ่าพวกออร์โต้อย่างอื่นที่มันขัดลูดตาครับ  Embarrassed

อ้างจาก: POLtemple ที่ 30-03-2011, 00:58:03
ผมได้คนเวลให้แล้วครับ

และอีกอย่าง ตอบปัญหาสองอันบน

ความมันส์ มันต่างกันครับ  เวลาที่เราใช้กรงหน้าวาป หรือฆ่าพวกเก็บสมุนไพรทิ้ง 555+ สะใจว่ะ  Smiley

อ้างจาก: POLtemple ที่ 30-03-2011, 09:47:18
ใช่ครับ ผมฆ่าเพื่อความสสะใส ไอ้พวกสมุนไพรที่เห็นนอนอยู่อะในบางครั้งก็ฝีมอผมเอง หมั่นใส้ไอ้ตัวแชร์เวท ฆ่ามันไม่ได้ฆ่าตัวทำเงินมันแม่ม แต่ทั้งหมดนี้อยากถามว่าใครจะทำไม่ผมล่ะ หือ (เปล่าซ่านะ แค่ลองเล่นหนุกๆ ดู ทีหลังไม่ทำแล้ว หาเกรียนพวกออร์โต้มอนดีกว่า)

<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>
Hero Member

ลาก่อนสิ่งเก่าเขาขอไปอยู่สิ่งใหม่...

« ตอบ #17 เมื่อ: 30-03-2011, 10:03:52 »

^
^
^
^

ไม่ ไม่ ไม่  พูดอีกอย่างทำอีกอย่าง  ไม่ ไม่

ASURACLUP06
รักนัททีม๊ากกกน๊ะครับบ~~
Ziler
Jr. Member
**

..ความแตกต่างระหว่าง เวลา และ นาฬิกา

« ตอบ #18 เมื่อ: 30-03-2011, 10:04:24 »

น่ากลัวจังคับ....บอกชื่อมาก่อนก็ดีครับ จะได้ระวังตัวไว้
เผื่อผมไปขวางหูขวางตาคุณเข้า...(จะได้เก็บคุณก่อน)  Evil Evil Evil

foam0025
Full Member

ไม่รู้ทำไม เบื่อตัวเอง!!

« ตอบ #19 เมื่อ: 30-03-2011, 10:13:16 »

อ้างจาก: Ⓓr.™ ที่ 30-03-2011, 09:58:38
คนมันอุบาทว์อะนะ ทั้งไล่ฆ่าคนอื่น ทั้งจ้างเวล พูดจากลับกลอก

เก๋ามาก ก็เซฟรุปตัวละคร มาเลยครับ

คนอื่นเค้าจะได้สะใจไปด้วย

หรือไม่กล้า ดีแต่โชว์พาว งี้แหละนะ เด็กๆ

แค่พิมพ์ภาษาไทย ยังผิดๆ ถูกๆ แสดงถึงอายุ

Evil

อ้างจาก: POLtemple ที่ 29-03-2011, 23:29:55
หาสมุนไพรไม่เกี่ยว ผมไม่ได้เลวปานนั้น แต่จะฆ่าพวกออร์โต้อย่างอื่นที่มันขัดลูดตาครับ  Embarrassed

อ้างจาก: POLtemple ที่ 30-03-2011, 00:58:03
ผมได้คนเวลให้แล้วครับ

และอีกอย่าง ตอบปัญหาสองอันบน

ความมันส์ มันต่างกันครับ  เวลาที่เราใช้กรงหน้าวาป หรือฆ่าพวกเก็บสมุนไพรทิ้ง 555+ สะใจว่ะ  Smiley

อ้างจาก: POLtemple ที่ 30-03-2011, 09:47:18
กระทืบLike 1ร้อยล้านที

ใครมีเว็บการ์ตูนนาโนฮะภาค strikersช่วยบอกผมทีจะเป็นพระคุณอย่างมาก PMมาหาก็ได้ครับ
KUиαяlακ ●
Full Member

เธอและฉัน '

« ตอบ #20 เมื่อ: 30-03-2011, 10:31:31 »

ทำงี้ไม่ถูก ถ้าคนอื่นใช้หนูขี้เกียจกดเม้าส์ละค่ะคิดหน่อย !

ªм ĸατч Þεяяч X)'
Iพี้ยu<Jayadize>
Jr. Member
**

หนูไม่ได้ "Iพี้ยu" ซะหน่oย!!

« ตอบ #21 เมื่อ: 30-03-2011, 10:31:56 »

เคยอยู่ในกลุ่มคนหาสมุนไพรอ่ะ

กลับมาที่จอ โดยฆ่าตายเรียบเลย  Cry Cry

เรามักไขว่คว้าหาใครสักคนที่เข้าใจเรา ไม่ว่าจะ เพื่อน แฟน หรือคนรัก แต่รู้ไหม มีคนๆหนึ่งที่อยากให้เราเข้าใจเขาเสมอ นั่นคือ... ตัวเราเอง
POLtemple
Jr. Member
**

« ตอบ #22 เมื่อ: 30-03-2011, 10:44:14 »

ประเด็นหลักคือเจอร์พวกออร์โต้เมาส์เก็บอยู่ๆ ข้างๆตัว ใหงบานปลายงี้หว่า

อะเช ยอมแพ้ครับ ผมไม่พูดแล้ว

แต่ละอันแรงซ์ๆ ทั้งนั้นเลิกตอบบอร์ดครับ

แต่ละอันแรงซ์ๆ ทั้งนั้นเลิกตอบบอร์ดครับ

อแต่ละอันแรงซ์ๆ ทั้งนั้นเลิกตอบบอร์ดครับ
แต่ละอันแรงซ์ๆ ทั้งนั้นเลิกตอบบอร์ดครับอ

อแต่ละอันแรงซ์ๆ ทั้งนั้นเลิกตอบบอร์ดครับแต่ละอันแรงซ์ๆ ทั้งนั้นเลิกตอบบอร์ดครับ

ออ

POLtemple
POLtemple
Jr. Member
**

« ตอบ #23 เมื่อ: 30-03-2011, 10:50:30 »

ใครจะว่าผมโรคจิตก็ได้ แต่ที่ไม่ล็อกกระทู้เพราะว่าต้องการคนที่ตอบด้วยความจริงใจว่าควรใหม

เอาประเด็นนะ

ผมไม่ฆ่าคนเก็บสมุนไพรหรือการงานอื่นๆ (อีกแล้ว) แล้วก็ยอมรับครับครับไม่เถียงใอ้ที่พวกคุณด่าผมในเกมส์

แต่ผมจะฆ่าพวกออร์โต้ที่ไล่เก็บมอนในทุกกรณี เพราะมันตัดผมน่าโดนเมี้ยเกิน (เกรียน)

หากถามว่าเพราะอะไร จะตอบว่ามนุษยธรรมของ GM มัช่วยได้เยอะเลยเรื่องพวกนี้ มันเลยต้องลงมือเอง เพราะความเกลียจชังส่วนตัว อย่าวิจารต่อนะ ขอคนที่ตอบอย่างจริงใจ ได้คำตอบจะล็อกกระทู้ทันที

POLtemple
ผู้ค้าขายย
Jr. Member
**

« ตอบ #24 เมื่อ: 30-03-2011, 13:03:56 »

สนับสนุน ฆ่า พวก ออโต้ เมาส์ สู้ ๆ
ป้าย:
หน้า: 1 [2]