GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2]
ผู้เขียน หัวข้อ: กิจกรรมหาสมุดการบ้าน ดีคับแต่จีเอ็มทำงานที่ค้างเสร็จกันหรือยัง  (อ่าน 487 ครั้ง)
MEŁA[И]CHOLIĈ’κ №MA[Ұ]
Sr. Member

Procopmer Rankking: 213 Point: 281,417,583,294

Re: กิจกรรมหาสมุดการบ้าน ดีคับแต่จีเอ็มทำงานที่ค้างเสร็จกันหรือยัง
« ตอบ #15 เมื่อ: 16-03-2011, 13:50:13 »

อย่าเร่งจีเอ็มเลยดีกว่านะคะ
ดูอย่างวันที่16 จะอัพเดตก็ไม่อัพเดต
เพราะกลัวผู้เล่นจะโดนบัคชุดใหญ่เข้าไป
ถือว่าเป็นการตัดสินใจที่ดีมากเลยค่ะ

แต่ว่ามันขัดใจเรายังไงก็ไม่รู้นะคะ
จีเอ็ม นิคกี้
Asura Supporter
Hero Member

ตัวผมว่าหล่อนะ...ยิ่งหัวใจผมนะหล่อมากกกก

Re: กิจกรรมหาสมุดการบ้าน ดีคับแต่จีเอ็มทำงานที่ค้างเสร็จกันหรือยัง
« ตอบ #16 เมื่อ: 16-03-2011, 16:07:29 »

น้อมรับทุกคำ ติ ชม จ้าา ใช่ ใช่

ปล..เข้ามาแสดงความคิดเห็นกันได้ครับ..http://forum.asura.in.th/index.php?topic=53875.0

งุ้ง งิ้ง ^O^
Jr. Member
**

ไอดีรอง ไม่ต้องถาม ใช้ตอนเล่นร้านเน็ต

« ตอบ #17 เมื่อ: 16-03-2011, 16:11:48 »

อ้างจาก: MEŁA[И]CHOLҰ’κ №MA[Ұ] ที่ 16-03-2011, 13:50:13
อย่าเร่งจีเอ็มเลยดีกว่านะคะ
ดูอย่างวันที่16 จะอัพเดตก็ไม่อัพเดต
เพราะกลัวผู้เล่นจะโดนบัคชุดใหญ่เข้าไป
ถือว่าเป็นการตัดสินใจที่ดีมากเลยค่ะ

แต่ว่ามันขัดใจเรายังไงก็ไม่รู้นะคะ

ผมรู้แล้วว่าทำไมวันนี้ถึงมีปัญหา
วันนี้วันที่ 16 อ่ะ ทีมงานไปนั่งลุ้นหวยกันใช่ป่ะ
 Shocked

ความรักเป็นสิ่งธรรมดา ที่มหัศจรรย์ที่สุดในโลก  สู้ ๆ....!!
จีเอ็มครูอุ้ย
Asura Game Planner
Hero Member

ผู้เสพย์ติดดราม่า^^

« ตอบ #18 เมื่อ: 16-03-2011, 16:20:15 »

อ้างจาก: ~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~ ที่ 16-03-2011, 13:45:29
อยากรู้ว่าตอนนี้ จีเอ็มที่ทำหน้าที่บริการลูกค้ามีกี่คน
และแบ่งหน้าที่การทำงานโดยหลักๆแล้ว แต่ละคนรับผิดชอบงานไหนเป็นหลักบ้างอ่ะคับ
ไม่ทราบว่าพอจะบอกได้รึป่าวคับ เผื่อมีเรื่องเร่งด่วนจะได้แจ้งไปที่จีเอ็มผู้รับผิดชอบงานส่วนนั้นๆ น่าจะเร็วกว่า (รึป่าว)
 Huh?

ตอนนี้มีจีเอ็มให้บริการ 7 คนครับ (เก่า 3 คน ใหม่ 4 คน) หน้าที่ให้บริการเพื่อนๆ ทั้งสี่ เกม คือ asura avatar petswar godswar

โดยต้องผลัดกันบริการได้ทุกเกมครับ ส่วนตอนนี้จีเอ็มรุ่นพี่กำลังฝึกงานจีเอ็มรุ่นน้องอยู่ครับ ช่วงนี้จึงมีส่วนที่บกพร่องไปบ้างครับ

ถ้าน้องๆจีเอ็มที่มาเรียนรู้งานได้ครบถ้วนแล้ว ก็ต้องบริการได้ดีกว่านี้แน่นอนครับ( ถ้าบกพร่องงานเข้าแน่ๆ  Evil Evil)

ปล. ส่วนผมตอนนี้ผมไม่ใช่จีเอ็มแล้วนะครับโดยหน้าที่หลักของผมจะเป็นการดูแลการทำงานของน้องจีเอ็ม คิดกิจกรรม โปรโมชั่น การประชาสัมพันธ์ที่เกี่ยวกับเกมอสุรา
พักนี้จึงไม่ค่อยได้เข้ามาให้บริการตอบคำถาม หรือแก้ไขปัญหาให้เพื่อนๆ สักเท่าไหร่ แต่มีเรื่องเร่งด่วน ก็คุยกันได้นะครับ จะพยายามแวะเวียนเข้ามาเรื่อยๆ ครับ

งุ้ง งิ้ง ^O^
Jr. Member
**

ไอดีรอง ไม่ต้องถาม ใช้ตอนเล่นร้านเน็ต

« ตอบ #19 เมื่อ: 16-03-2011, 16:31:54 »

อ้างจาก: จีเอ็มครูอุ้ย ที่ 16-03-2011, 16:20:15
อ้างจาก: ~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~ ที่ 16-03-2011, 13:45:29
อยากรู้ว่าตอนนี้ จีเอ็มที่ทำหน้าที่บริการลูกค้ามีกี่คน
และแบ่งหน้าที่การทำงานโดยหลักๆแล้ว แต่ละคนรับผิดชอบงานไหนเป็นหลักบ้างอ่ะคับ
ไม่ทราบว่าพอจะบอกได้รึป่าวคับ เผื่อมีเรื่องเร่งด่วนจะได้แจ้งไปที่จีเอ็มผู้รับผิดชอบงานส่วนนั้นๆ น่าจะเร็วกว่า (รึป่าว)
 Huh?

ตอนนี้มีจีเอ็มให้บริการ 7 คนครับ (เก่า 3 คน ใหม่ 4 คน) หน้าที่ให้บริการเพื่อนๆ ทั้งสี่ เกม คือ asura avatar petswar godswar

โดยต้องผลัดกันบริการได้ทุกเกมครับ ส่วนตอนนี้จีเอ็มรุ่นพี่กำลังฝึกงานจีเอ็มรุ่นน้องอยู่ครับ ช่วงนี้จึงมีส่วนที่บกพร่องไปบ้างครับ

ถ้าน้องๆจีเอ็มที่มาเรียนรู้งานได้ครบถ้วนแล้ว ก็ต้องบริการได้ดีกว่านี้แน่นอนครับ( ถ้าบกพร่องงานเข้าแน่ๆ  Evil Evil)

ปล. ส่วนผมตอนนี้ผมไม่ใช่จีเอ็มแล้วนะครับโดยหน้าที่หลักของผมจะเป็นการดูแลการทำงานของน้องจีเอ็ม คิดกิจกรรม โปรโมชั่น การประชาสัมพันธ์ที่เกี่ยวกับเกมอสุรา
พักนี้จึงไม่ค่อยได้เข้ามาให้บริการตอบคำถาม หรือแก้ไขปัญหาให้เพื่อนๆ สักเท่าไหร่ แต่มีเรื่องเร่งด่วน ก็คุยกันได้นะครับ จะพยายามแวะเวียนเข้ามาเรื่อยๆ ครับ

รับทราบคับ ขอบคุณคับพี่อุ้ย
ไงก็สู้ๆเนอะพี่เนอะ  laugh

ความรักเป็นสิ่งธรรมดา ที่มหัศจรรย์ที่สุดในโลก  สู้ ๆ....!!
-JaMbhalA-
Hero Member

สถานะ : I'm So Tired

« ตอบ #20 เมื่อ: 16-03-2011, 18:41:41 »

ป่ะ ๆ เรานัดรวมตัวกันไปถือป้ายประท้วงหน้าบริษัทกัน อิอิ

คนน้อยต้องดูแลหลายเกมก็ต้องทำใจล่ะครับ รอได้ก็รอ รอไม่ไหวก็ทำอย่างอื่นก่อนเด๋วกลับมารอใหม่

สู้ ๆ ครับ เรารู้ว่าการทำงานอะไรสักอย่างนึงมันเหนื่อยแสนเหนื่อย ยิ่งต้องอยู่บนความกดดันของคนนับร้อยนับพัน

มันยิ่งเหนื่อยหนักกว่าคนที่ไม่ทำอะไรเลย แล้วคอยแต่จะเร่งเร้าเอาอย่างนั้นอย่างนี้ สู้ต่อไปทาเคชิ

ป้าย:
หน้า: 1 [2]