GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2]
ผู้เขียน หัวข้อ: รับชุดนักบวชแห่งแสงPK(ขอหน่อยนะ)  (อ่าน 251 ครั้ง)
ภัทรภณ พระป่วนแบท
Jr. Member
**

รักภาษาไทยนะจ๊ะเด็กไทย

Re: รับชุดนักบวชแห่งแสงPK(ขอหน่อยนะ)
« ตอบ #15 เมื่อ: 08-03-2011, 12:21:02 »

แผนที่ใหม่มาพรุ่งนี้ๆ รัก รัก รัก

น้องเสือเบงกอลจ๋า รัก รัก รัก

ตัวขาวก็น่ารัก รัก รัก รัก

ชอบสุดๆเลยเมื่อไรจะมีผอบมันมาซักทีอะ รัก รัก รัก

ภาษาบ้านเมืองจะวิบัติหมดเพราะเด็กไทย

เพราะฉะนั้นพวกเรามาอนุรักษ์ภาษาไทยกันดีกว่า
Jr. Member
**

Re: รับชุดนักบวชแห่งแสงPK(ขอหน่อยนะ)
« ตอบ #16 เมื่อ: 08-03-2011, 12:22:38 »

ไปก่อนเดี๋ยวมาใหม่โดนคุณแม่ให้ไปเฝ้าร้าน laugh laugh

ภาษาบ้านเมืองจะวิบัติหมดเพราะเด็กไทย

เพราะฉะนั้นพวกเรามาอนุรักษ์ภาษาไทยกันดีกว่า
Jr. Member
**

« ตอบ #17 เมื่อ: 08-03-2011, 17:06:58 »

ยังรับอยู่นะ Cry Cry

Jr. Member
**

« ตอบ #18 เมื่อ: 08-03-2011, 17:22:08 »

เค้าตั้งรับอยู่นะหน้าประตูเข้าตลาด

เป็นพระ

ใครใจบุญช่วยขายให้หน่อยนะครับท้อแท้มากมาย Cry Cry Cry Cry Wink Wink Cry

เสียใจมากๆคนซิบมาว่าจะขายทั้งเซ็ตผมขอซื้อแยกก็ไม่ขาย

ใจร้ายใจกำใจไม้ไส้ระกำที่สุด Angry Angry Angry Angry Cry Cry Cry

แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เค้าไม่รู้จะทำยังไงแล้วหายากแบบนี้แพงแบบนี้

คนแย่งมากขนาดนี้

ตกลงราคามันเท่าไรแน่อะเด็กในเกมส์บอกว่า40-50เอ็ม

คิดไปคิดมาเด็กเส้น6กล่องแงๆ

เซ็ตอะไรโหดร้ายทารุนที่สุด

แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

จีเอ็ม นิคกี้
Asura Supporter
Hero Member

ตัวผมว่าหล่อนะ...ยิ่งหัวใจผมนะหล่อมากกกก

« ตอบ #19 เมื่อ: 09-03-2011, 03:04:03 »

อ้างจาก: ภัทรภณ(เขียนให้สดๆไม่เป็นทำไม่ถูก) ที่ 08-03-2011, 17:22:08
เค้าตั้งรับอยู่นะหน้าประตูเข้าตลาด

เป็นพระ

ใครใจบุญช่วยขายให้หน่อยนะครับท้อแท้มากมาย Cry Cry Cry Cry Wink Wink Cry

เสียใจมากๆคนซิบมาว่าจะขายทั้งเซ็ตผมขอซื้อแยกก็ไม่ขาย

ใจร้ายใจกำใจไม้ไส้ระกำที่สุด Angry Angry Angry Angry Cry Cry Cry

แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เค้าไม่รู้จะทำยังไงแล้วหายากแบบนี้แพงแบบนี้

คนแย่งมากขนาดนี้

ตกลงราคามันเท่าไรแน่อะเด็กในเกมส์บอกว่า40-50เอ็ม

คิดไปคิดมาเด็กเส้น6กล่องแงๆ

เซ็ตอะไรโหดร้ายทารุนที่สุด

แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ต้องร้องเพลง ของกา้ก้า...นะครับ

รอ รอ รอ เออะ อ้อ เอาะ  (คุ้นๆไหม) อิอิ  Evil

ปล..เข้ามาแสดงความคิดเห็นกันได้ครับ..http://forum.asura.in.th/index.php?topic=53875.0

Jr. Member
**

« ตอบ #20 เมื่อ: 09-03-2011, 09:13:21 »

ไม่ขำครับ ไม่

Jr. Member
**

« ตอบ #21 เมื่อ: 09-03-2011, 09:59:04 »

ตอนนี้ตั้งร้านรับอยู่ที่หน้าตลาดไซ

ทางออกเกรียนฟอท

และเดธนะครับ

ใครใจบุญช่วยไปทิ้งชื่อเวลาออนไว้หน่อย

ไม่เกี่ยงราคาแล้วเส้นกี่กล่องว่ามา Angry Angry

จีเอ็ม นิคกี้
Asura Supporter
Hero Member

ตัวผมว่าหล่อนะ...ยิ่งหัวใจผมนะหล่อมากกกก

« ตอบ #22 เมื่อ: 09-03-2011, 10:54:05 »

อ้างจาก: ภัทรภณ(เขียนให้สดๆไม่เป็นทำไม่ถูก) ที่ 09-03-2011, 09:13:21
ไม่ขำครับ ไม่

โอเค ครับ ไม่ขำก็ไม่ขำ ขออภัยด้วยครับ

ปล..เข้ามาแสดงความคิดเห็นกันได้ครับ..http://forum.asura.in.th/index.php?topic=53875.0

Jr. Member
**

« ตอบ #23 เมื่อ: 09-03-2011, 13:40:39 »

ปรับราคาใหม่ไม่เกี่ยงราคาทั้งสิ้นขอให้มีขายเป็นพอ Angry Angry Cry Cry

Jr. Member
**

« ตอบ #24 เมื่อ: 09-03-2011, 14:19:17 »

ได้แล้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ laugh laugh laugh

ป้าย:
หน้า: 1 [2]