GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 ... 6 7 [8] 9 10 ... 12
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญชวนเพื่อนๆ ทดสอบความสามารถไอเทมแรร์ใหม่ ณ เซิร์ฟเวอร์ นรก  (อ่าน 5839 ครั้ง)
IceCrem
Jr. Member
**

Re: เชิญชวนเพื่อนๆ ทดสอบความสามารถไอเทมแรร์ใหม่ ณ เซิร์ฟเวอร์ นรก
« ตอบ #105 เมื่อ: 08-03-2011, 17:03:35 »

2 มาตรฐาน

อย่าลืมตัวจะไม่เดือดร้อน/อยากรวยไห้ทำตัวเหมือนคนจน อยากจนไห้ทำตัวเหมือนคนรวย/เเค่เปลี่ยนความคิด ชีวิตก็ง่าย
เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น
Asura Tester
Hero Member
*

นี่แน่ะ นี่แน่ะ !!

Re: เชิญชวนเพื่อนๆ ทดสอบความสามารถไอเทมแรร์ใหม่ ณ เซิร์ฟเวอร์ นรก
« ตอบ #106 เมื่อ: 08-03-2011, 18:20:57 »

มีอะไรมาให้ดูๆ ผลการทดสอบไม้เท้าแรร์ โลหะสวรรค์  Smiley

สภาวะปกติ (ก่อนใช้สกิลเกราะคุ้มกาย ระดับ 10)

หลังเกราะคุ้มกาย

ปล. พอดีของไม่ครบ ถ้ามีผ้าคลุมจอมเวทย์ กันหลังเวทย์จะเพิ่มอีก 1

ปล.2 อุปกรณ์ที่ใช้

- ไม้เท้าโลหะสวรรค์
 - กุดคิงจุ๊
 - แว่นกันแดดดำ
 - เครื่องรางเหล็กไหล
 - เสื้อคลุมหนังอาคม
 - ผ้าคลุมดูลาฮาน
 - รองเท้าสมาคมเวท
 - สกิล เกราะแห่งสัจธรรม
 - สกิล เกราะคุ้มกาย
 - เปลี่ยนสีชุด แบทเทิลเมจ อัพ int 99

ปล.3 อุุปกรณ์ทุกชิ้น ไม่ได้ตีบวก

โค๊ด:
goodknifeinwonderlandbuticantgoodmorethisanytimeifyounotbeliveme@live.com
ธากร ยอดกมล
Newbie
*

« ตอบ #107 เมื่อ: 08-03-2011, 18:42:57 »

เอ่อ แต่ละอัน เว่อได้อีก หรือไม่จริง อย่ามาอ้างว่านี่มันแรร์ นะ หายากนะพอเถอะ เห็นๆกันอยู่  Angry

เก่งจิงทำไมต้องล๊อคกระทู้หว่า หรือเก่งแต่ปาก
-...............-
Newbie
*

« ตอบ #108 เมื่อ: 08-03-2011, 20:06:58 »

อ้างจาก: เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น ที่ 08-03-2011, 18:20:57

มีอะไรมาให้ดูๆ ผลการทดสอบไม้เท้าแรร์ โลหะสวรรค์  Smiley

สภาวะปกติ (ก่อนใช้สกิลเกราะคุ้มกาย ระดับ 10)

หลังเกราะคุ้มกาย

ปล. พอดีของไม่ครบ ถ้ามีผ้าคลุมจอมเวทย์ กันหลังเวทย์จะเพิ่มอีก 1

ปล.2 อุปกรณ์ที่ใช้

- ไม้เท้าโลหะสวรรค์
 - กุดคิงจุ๊
 - แว่นกันแดดดำ
 - เครื่องรางเหล็กไหล
 - เสื้อคลุมหนังอาคม
 - ผ้าคลุมดูลาฮาน
 - รองเท้าสมาคมเวท
 - สกิล เกราะแห่งสัจธรรม
 - สกิล เกราะคุ้มกาย
 - เปลี่ยนสีชุด แบทเทิลเมจ อัพ int 99

ปล.3 อุุปกรณ์ทุกชิ้น ไม่ได้ตีบวก

ความสามารถแรร์ไม้เท้าออกมา = โคตรโกงจริงๆ ไม่รู้จะโกงไปไหน  Angry

1. ไม่ดีอยู่ชิ้นเดียวก็แรร์ 64 แต่มันแรร์เวลน้อย เราไม่ว่ากัน ถือว่าความสามารถตามเลเวล  ใช่

2. โลหะสวรรค์ ทำให้สายเวทเหมือนเปิดกายาเหล็กไหลของพาลาเลยครับ ผมว่ายิ่งกว่าด้วยนะ เพราะเดินเร็วเท่าเดิม โกยได้ด้วย สวยยวด  Evil

3. หมอกมายา ไม้เท้าอมตะ โอกาสตีโดน 5 % พอๆกับตียศเทพเลย อย่าบอกว่าแค่ 5 วิ อยากถามว่า สายกายภาพถ้าเห็นสายเวทวิ่งเข้ามาแล้ว อยู่ได้เกิน 5 วิหรอ  Huh?

อย่าบอกว่าโดนเวทแรงขึ้นเยอะ แล้วถ้าเจอสายเวทด้วยกัน เขาจะเปิดทำเขืออะไรล่ะครับ Huh? เขาคงวัดกันว่าใึครสกิลไวกว่ากัน เพราะสกิลมันแรงอยู่แล้ว ไม่ต้อง +40 % ก็ตายได้แล้ว

ความสามารถหน้าไม้ออกมา = โคตรกากมากๆ กากได้ใจ  Shocked

1. ความสามารถดูเข้าท่าหรือว่าพอรับได้บ้างก็แรร์ 94 ซึ่งเปรียบเทียบกับระดับต่อความสามารถ ผมถือว่ามันปานกลางถึงใช้ได้เลยครับ

2. ความสามารถแรร์ 79,89,99  ลงท้ายเลขดีซะด้วย Smiley 555+
   2.1 แรร์ 79 = ตอนแรกผมดูความสามารถ ก็คิดว่ามันไม่น่าจะดีนะ เพราะแรงกว่าเดิมแค่ 10 % ยกเลิกความสามารถนี้แล้วไปใส่สร้อยกำลังดีกว่าไหมครับ  Huh?
   2.2 แรร์ 89 = ยากกว่าตียศเทพอีกนะ สงสัยติดความสามารถไว้ให้ช่องข้อความไอเท็มมันยาวๆมั้ง  Smiley
   2.3 แรร์ 99 = ตอนแรกผมดูความสามารถ ก็เห็นและว่ามันขยะ แต่พอมีคนทดสอบออกมาให้เห็น เลยกระจ่างว่า "ขยะยังมีค่ามากกว่าเยอะ"  Shocked

^
^
^
^
[[ Personal Opinion ]]
.IiI_STEP_IiI
Jr. Member
**

ไม่Iค€จ:Iสี€ดา€ ที่ชีวิตฉันได้Iค€รักIท๏

« ตอบ #109 เมื่อ: 08-03-2011, 21:34:00 »

ทำไม ไอเทมแรร์ต้องมีดรอป จาคบอส และ มินิบอส ด้วยอะคับ

ยัง งง อยู่นะ  ไอเทมแรร์ขึ้นชื่อว่า เป็นของที่หายากสุดๆ

แต่ตอนนี้ มีดรอปจาค บอส และมินิบอสล่ะ

แล้ว คนที่ สะสมของแรร์ มา1-2ปี เข้าจะคิดยังไงคับ

ผิดหวังกับทีมงานมากๆนะคับ  (ลองไปอ่านที่หน้า5ใหม่)

ถ้าเปงแบบนี้ ผมคิดว่า คงมีคนเลิกเล่นเพียบ  ไปละเซง

ความเหงามัน...ทำได้ทุกอย่าง

.IiI_STEP_IiI
Jr. Member
**

ไม่Iค€จ:Iสี€ดา€ ที่ชีวิตฉันได้Iค€รักIท๏

« ตอบ #110 เมื่อ: 08-03-2011, 22:14:01 »

มีอีกนิสนุง แหะๆ!! ที่หัวหน้าแก๊งจีเอ็มพูดมา(หน้า5)

ที่บอก จะวางแผนให้ มีกาน ดรอป ไอเทมแรร์ จาคบอสและมินินบอสที่เข้ามาใหม่

แล้วถ้าเกิด มีกิจกรรม ที่เพิ่ม อัดตราดรอปมา ล่ะ 3-4-5 -100เท่า

มันคงจะไม่เหมือนกิจกรรมแบบตอนนั้น นะคับ (กิจกรรมไร คงรู้ดีนะ !!!) Evil

ถ้าเกิด มีกาน ดรอปแรร์ จาคบอส และ มินิบอส 

อีกหน่อย ไอเทมแรร์ล้นตลอดแน่   คอยดูละกัน ว่า อสุรานี้ จะมีผู้เล่นเยอะอยู่อีกไหม

[นับวันเริ่ม จะเหมือน ของเถื่อนไปทุกทีละ].................(มองกานไกลเข้าไว้สิคับ Evil)

ความเหงามัน...ทำได้ทุกอย่าง

Newbie
*

« ตอบ #111 เมื่อ: 09-03-2011, 07:15:09 »

อ้างจาก: oOO-banz-OOo ที่ 08-03-2011, 22:14:01
มีอีกนิสนุง แหะๆ!! ที่หัวหน้าแก๊งจีเอ็มพูดมา(หน้า5)

ที่บอก จะวางแผนให้ มีกาน ดรอป ไอเทมแรร์ จาคบอสและมินินบอสที่เข้ามาใหม่

แล้วถ้าเกิด มีกิจกรรม ที่เพิ่ม อัดตราดรอปมา ล่ะ 3-4-5 -100เท่า

มันคงจะไม่เหมือนกิจกรรมแบบตอนนั้น นะคับ (กิจกรรมไร คงรู้ดีนะ !!!) Evil

ถ้าเกิด มีกาน ดรอปแรร์ จาคบอส และ มินิบอส 

อีกหน่อย ไอเทมแรร์ล้นตลอดแน่   คอยดูละกัน ว่า อสุรานี้ จะมีผู้เล่นเยอะอยู่อีกไหม

[นับวันเริ่ม จะเหมือน ของเถื่อนไปทุกทีละ].................(มองกานไกลเข้าไว้สิคับ Evil)

ผมลองเปิด Dic ดูล่ะ ว่า Rare ความหมายมันคืออะไร ยกทีละตัวไปละกัน

1. หายาก = นี่บอกจะให้ดรอปจากบอส ถ้าคูณอัตตราดรอปเยอะๆ ก็แค่ของบอสที่ล้นตลาดธรรมดาๆนี่เองครับ  Angry

2. มีน้อย,ไม่ค่อยมี,ไม่บ่อย(ดรอป) = จากการที่มีให้ดรอปจากบอส คงไม่ต้องพูดว่าจะเป็นยังไง  Sad

3. เลิศ,ประเสริฐ(ดีนั่นแหละ) = นี่ดีแล้วหรอ  Huh? หน้าไม้แรร์ 99,79 นี่ดีแล้วหรอ ทำ/คิดได้ดีีที่สุดแค่นี้หรอ  Huh?
Unlike all Post !
Jr. Member
**

If you hate me or love me ?

« ตอบ #112 เมื่อ: 09-03-2011, 10:29:38 »

ไม้เท้าแรร์ 94 - 99 ทำไมต้องลดโจมเวทย์ด้วยอ่ะค่ะ ถ้าลดโจมเวทงี้ไม้เท้าก็ไรค่าเลยนะสิ ขึ้นชื่อว่าของแรร์ก็ต้องดีกว่านี้สิ แล้วอีกอย่าง วิซาร์ดนะค่ะ เรื่องเวทย์สำคัญที่สุดค่ะ เพราะฉะนั้นอย่าลดโจมเวทเลยนะค่ะ !  Cry Cry

A kooly @ Pang
เมือง
Sr. Member

« ตอบ #113 เมื่อ: 09-03-2011, 11:05:56 »

อ้างจาก: เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น ที่ 07-03-2011, 14:17:46
อ้างจาก: จีเอ็มครูอุ้ย ที่ 07-03-2011, 14:06:22
วันนี้จะเพิ่มไอเทมในการทดสอบอีก 4 ชิ้นครับดังนี้
ไม้เท้า Rare 05 lv59   ไม้เท้าคลื่นพลัง   เพิ่มพลังโจมตีเวท 496 - 779   เพิ่มพลังโจมตีของทักษะคลื่นพลังเวท 20% และเพิ่มรัศมี 2 ช่อง
ไม้เท้า Rare 06 lv64   ไม้เท้าแสงอัสนี   เพิ่มพลังโจมตีเวท 538 - 845   เพิ่มการลดแม่นยำของทักษะแสงอัสนีบาต 100 หน่วย
ไม้เท้า Rare 11 lv89   ไม้เท้าหมอกมายา   เพิ่มพลังโจมตีเวท 748 - 1175   ผู้สวมใส่จะสามารถหลบการโจมตีทางกายภาพได้ 95% แต่โดนเวทแรงขึ้น 40%
ไม้เท้า Rare 12 lv94   ไม้เท้าโลหะสวรรค์   เพิ่มพลังโจมตีเวท 790 - 1241   เพิ่ม HP MAX 500 เพิ่มป้องกันและป้องกันเวท 25% แต่พลังโจมตีเวทธาตุแสง ดิน น้ำ ลม ไฟ ลดลง 25%

จะตั้งร้านขายไอเทมให้เพื่อนๆ ทดสอบวันนี้ครับ
ไม้เท้าหมอกมายาให้พระใส่ เทพ(กันเวทลดมีดวงแสงกลัวอะไร)

ไม้เท้าหมอกมายานี่กายทิพย์ชัดๆ  Shocked

Newbie
*

« ตอบ #114 เมื่อ: 09-03-2011, 13:44:06 »

อ้างจาก: อรอินทร์ ! ที่ 09-03-2011, 10:29:38
ไม้เท้าแรร์ 94 - 99 ทำไมต้องลดโจมเวทย์ด้วยอ่ะค่ะ ถ้าลดโจมเวทงี้ไม้เท้าก็ไรค่าเลยนะสิ ขึ้นชื่อว่าของแรร์ก็ต้องดีกว่านี้สิ แล้วอีกอย่าง วิซาร์ดนะค่ะ เรื่องเวทย์สำคัญที่สุดค่ะ เพราะฉะนั้นอย่าลดโจมเวทเลยนะค่ะ !  Cry Cry

ลดแค่ 25 % เองนะครับ  Huh?

สกิลเพิ่มพลังโจมตีเวทมีถมไป ผมบอกทีละสกิลเลยครับ

ของวิซาร์ด

1.พลังแห่งเทอร์ร่า + พลังโจมตีธาตุดิน 30 % (เวล 5)

2.พลังแห่งอควา + พลังโจมตีธาตุน้ำ 30 % (เวล 5)

3.พลังแห่งอิคนัส + พลังโจมตีธาตุไฟ 30 % (เวล 5)

4.พลังแห่งเวนทัส + พลังโจมตีธาตุลม 30 % (เวล 5)

*วิที่เขาอัพสกิลพวกนี้แค่เวล 1 เพื่ออัพสกิลหมู่ หรือสกิลอื่นๆได้มากขึ้นก็มีถมไปครับ สกิลเขาก็ยังโหดสุโค่ย แรงมากๆ
**ถ้าใส่เซ็ตนักเวททำลายล้าง + ไม้เท้าโลหะสวรรค์ ก็โคตรโหดเลยครับ ไม่ต้องว่าเพราะอะไรนะ
***อัพสกิลพวกนี้เต็ม หรือแค่เวล 4 แล้วใส่ไม้โลหะ ก็เหมือนสกิลตอนเป็นแคสเตอร์อ่ะครับ ไม่ได้เบาลงเลยแม้แต่น้อย

ของพระ

1.ศรัทธา + พลังโจมตีเวทแสง 15 % (เวล 5)

2.ลำแสงเทวะ + พลังโจมตีเวทแสง 50 % !!! (เวล 5)

*พระที่มีกันเวทมหาศาลจากสกิลของตนอยู่แล้ว ใส่ไม้เท้านี่เข้าไป เจอสายเวทด้วยกันนี่แทบจะยืนให้ยิง(สะกิด)เลยครับ กันเวทตัวหลัง 100up สบาย มีอ้อมก็ลดกันเวทไม่ได้ด้วย**พลังโจมตีเวทแสงพระมหาศาลอยู่แล้วครับ ลดแค่ 25 % ยังไงแสงเทพก็ตายอยู่ดีครับ(แรงโคตร)

ถ้าจะบอกว่า มันลดพลังโจมตีเวทเยอะไป ใครที่เล่นวิแล้วตอนแรกๆ ไม่ได้อัพสกิลเพิ่มพลังโจมตีธาตุข้างต้น เปรียบเทียบดาเมจกับวิที่อัพเต็ม 5 ดาเมจนี่ต่างกันนิดเีดียวครับ ถึงแค่ขั้นที่สังเกตเห็นได้เท่านั้น ไม่ได้แรงขึ้นมหาศาลเลย(เว้นแต่จะเพิ่มเยอะๆ จะเห็นแบบก้าวกระโดดมาก)

ปล. มันลดพลังโจมตีเวทในส่วนของเวทธาุตุนะครับ ไม่ได้ลดอัตตราโจมตีเวทของตัวละคร(แต่ให้ลดก็ดี เพราะมันโกงไป)
Newbie
*

« ตอบ #115 เมื่อ: 09-03-2011, 13:45:55 »

อ้างจาก: -...............- ที่ 09-03-2011, 13:44:06
อ้างจาก: อรอินทร์ ! ที่ 09-03-2011, 10:29:38

สกิลเพิ่มพลังโจมตีเวทมีถมไป ผมบอกทีละสกิลเลยครับ

ของวิซาร์ด

1.พลังแห่งเทอร์ร่า + พลังโจมตีธาตุดิน 30 % (เวล 5)

2.พลังแห่งอควา + พลังโจมตีธาตุน้ำ 30 % (เวล 5)

3.พลังแห่งอิคนัส + พลังโจมตีธาตุไฟ 30 % (เวล 5)

4.พลังแห่งเวนทัส + พลังโจมตีธาตุลม 30 % (เวล 5)

*วิที่เขาอัพสกิลพวกนี้แค่เวล 1 เพื่ออัพสกิลหมู่ หรือสกิลอื่นๆได้มากขึ้นก็มีถมไปครับ สกิลเขาก็ยังโหดสุโค่ย แรงมากๆ
**ถ้าใส่เซ็ตนักเวททำลายล้าง + ไม้เท้าโลหะสวรรค์ ก็โคตรโหดเลยครับ ไม่ต้องว่าเพราะอะไรนะ
***อัพสกิลพวกนี้เต็ม หรือแค่เวล 4 แล้วใส่ไม้โลหะ ก็เหมือนสกิลตอนเป็นแคสเตอร์อ่ะครับ ไม่ได้เบาลงเลยแม้แต่น้อย

ของพระ

1.ศรัทธา + พลังโจมตีเวทแสง 15 % (เวล 5)

2.ขุมพลังเทวะ + พลังโจมตีเวทแสง 50 % !!! (เวล 5)

*พระที่มีกันเวทมหาศาลจากสกิลของตนอยู่แล้ว ใส่ไม้เท้านี่เข้าไป เจอสายเวทด้วยกันนี่แทบจะยืนให้ยิง(สะกิด)เลยครับ กันเวทตัวหลัง 100up สบาย มีอ้อมก็ลดกันเวทไม่ได้ด้วย**พลังโจมตีเวทแสงพระมหาศาลอยู่แล้วครับ ลดแค่ 25 % ยังไงแสงเทพก็ตายอยู่ดีครับ(แรงโคตร)

ถ้าจะบอกว่า มันลดพลังโจมตีเวทเยอะไป ใครที่เล่นวิแล้วตอนแรกๆ ไม่ได้อัพสกิลเพิ่มพลังโจมตีธาตุข้างต้น เปรียบเทียบดาเมจกับวิที่อัพเต็ม 5 ดาเมจนี่ต่างกันนิดเีดียวครับ ถึงแค่ขั้นที่สังเกตเห็นได้เท่านั้น ไม่ได้แรงขึ้นมหาศาลเลย(เว้นแต่จะเพิ่มเยอะๆ จะเห็นแบบก้าวกระโดดมาก)

ปล. มันลดพลังโจมตีเวทในส่วนของเวทธาุตุนะครับ ไม่ได้ลดอัตตราโจมตีเวทของตัวละคร(แต่ให้ลดก็ดี เพราะมันโกงไป)

แหะๆ ตอนทำมึนไปหน่อย แก้ๆ   laugh
จีเอ็มครูอุ้ย
Asura Game Planner
Hero Member

ผู้เสพย์ติดดราม่า^^

« ตอบ #116 เมื่อ: 09-03-2011, 14:31:25 »

ได้ข้อมูลเยอะเลยครับ  Smiley Smiley

เมื่อโปรแกรมเมอร์ปรับความสามารถแล้ว จะประกาศให้เพื่อนๆ ทราบอีกทีนะครับ

และต้องขอขอบคุณเพื่อนๆ ที่เข้าร่วมทดสอบกันด้วยครับ

โลกแตกกกกก '
Hero Member

« ตอบ #117 เมื่อ: 09-03-2011, 15:59:58 »

อ้างจาก: -...............- ที่ 09-03-2011, 13:44:06

ของวิซาร์ด

ของพระ

2.ลำแสงเทวะ + พลังโจมตีเวทแสง 50 % !!! (เวล 5)

ลด 25 % อาจจะเป็นตัวเลขแค่นั้น
แต่ตอนตีไปแล้ว เวทไม่ได้แตกต่างอะไรจากไม้เท้าเกล็ดน้ำแข็งเลยค่ะ : )

หนูก็ก๊อปเค้ามาเหมือนกัน .. ^^)) อิอิ
Unlike all Post !
Jr. Member
**

If you hate me or love me ?

« ตอบ #118 เมื่อ: 09-03-2011, 17:47:01 »

อ้างจาก: -...............- ที่ 09-03-2011, 13:45:55

ของวิซาร์ด

ของพระ

2.ขุมพลังเทวะ + พลังโจมตีเวทแสง 50 % !!! (เวล 5)

แหะๆ ตอนทำมึนไปหน่อย แก้ๆ   laugh

25% ก็เยอะค่ะ ถึงจะมีหมอกแห่งเทอร์ร่า ก็ไม่ใช่ว่าจะเพิ่มพลังโจมตีทุกวินาทีเลยนี่ จิงไหมล่ะ ถึงมันจะลดตามธาตุก็เถอะค่ะ สมมุติคุณเล่นสายไฟจากที่อัคคีทำลายล้าย ทีละ1000 เหลือ500 อย่างเนี่ย คุณจะเอาอะไรไปสู้กับพวกเบอร์เซอร์เกอร์ละค่ะ ที่เลือดมีหมื่นๆ แต่วิซาร์ดยิงเข้าที่ละ500 เนี่ยนะ ดิฉันว่ายังไงก็ไม่ควรลดโจมเวทย์หรอกให้ไปลดอย่างอื่นแทนเหอะ แล้วแต่ใครจะคิดนะค่ะแต่ดิฉันว่าไม่ควรลดโจมเวทย์อ่ะ เพราะขึ้นชื่อว่าของ Rare ยังไงก็ต้องดีกว่าของ Original ที่พบเห็นตามตลาดทั่วไปค่ะ แล้วอีกอย่างวิซาร์ดที่เล่นมาสมัยที่ยังไม่มีเซตใหม่ เค้าใช้เซตปราชญ์กันค่ะ !

A kooly @ Pang
โลกแตกกกกก '
Hero Member

« ตอบ #119 เมื่อ: 09-03-2011, 18:15:13 »

^
^
^
ไม่อ้างนะมันยาว

รู้นะคะสมมติ แต่สมมติแล้วมันก็เวอร์ไป - -
ลด 25% มันจะโจมตีเท่ากับไม้เ้ท้าเกล็ดน้ำแข็ง
ถ้าไม้เท้าเกล็ดน้ำแข็งโจมตีพสุธา 800 ไม้เท้าแรร์เวล 94 ก็โจมตีเท่าๆกับไม้เท้าเกล็ดน้ำแข็งเลยค่ะ
แต่ถ้าไม่ลด 25% ไม้เท้าแรร์เวล 94 ก็จะโจมตีมากกว่าไม้เ้ท้าเกล็ดน้ำแข็งประมาณ 10%
อีกอย่าง หมอกเทอร์ร่าเป็นสกิลกดลงพื้นไม่ใช่หรอคะ - -?

หนูก็ก๊อปเค้ามาเหมือนกัน .. ^^)) อิอิ
ป้าย:
หน้า: 1 ... 6 7 [8] 9 10 ... 12