GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 2 3 [4]
ผู้เขียน หัวข้อ: คงดีถ้ามียาเปลี่ยนชื่อ  (อ่าน 793 ครั้ง)
♠ ◘ • † ReiTa † • ◘ ♠
Full Member

Gazette!! [れいた]

Re: คงดีถ้ามียาเปลี่ยนชื่อ
« ตอบ #45 เมื่อ: 09-03-2011, 11:42:30 »

ถ้าจะทำไม ไม่ทำประมาณว่า ชื่อเก่ายังคงอยู่ (ในข้อมูลสเสตัสเงี้ย) แล้วให้คนอื่นกดดูได้
เช่น
ข้อมูลเก่า : 123 (ชื่อเก่า)
ข้อมูลไหม่ : 456 (ชื่อไหม่)
ไม่ว่าจะเปลี่ยนกี่ครั้งข้อมูลเก่าก็ยังคงเดิม-*- ข้อมูลไหม่เอาไว้เก๋ๆ
หรือจะใช้คำสั่งตรวจดูก็ได้ /ข้อมูลไหม่_หาข้อมูลเก่า
ประมาณนี้อะ
แต่ถ้าคิดจะทำยังไงระบบลิสมันก็รวนน่าดูเลย- - ดูยุ่งยากด้วยไม่อยากให้ทำเท่าไหร

ผม..จะมีตัวตนทำไม .. ในเมื่อไม่มีใครสนใจ..
ตัวผม..มันก็แค่มนุษย์ที่เกิดมาอย่างไร้ค่า..ไร้จุดหมาย..
แต่..วันหนึ่งผมก็ได้เจอกับเธอ..
ผมอยากได้พบ..อยากดูแล..อยากปกป้องเธอได้ไหม..
ผมจะขอ ขอบคุณ เธอมากๆที่ทำให้ผมได้รู้ว่า..
ผมยังมีความรู้สึกอยู่..และความรู้สึกนั้นผมได้มอบให้กับเธอ..ทั้งหมดแล้ว..
█ⒶⓇⓉ-ⓇⒶⓎⓄⓃⒼ█
Jr. Member
**

พระกากๆคนนึงเท่านั้น

Re: คงดีถ้ามียาเปลี่ยนชื่อ
« ตอบ #46 เมื่อ: 09-03-2011, 14:43:06 »

รับฟังจ้า(แต่จะไม่ทำอะไร) Evil

ป้าย:
หน้า: 1 2 3 [4]