GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 2 [3]
ผู้เขียน หัวข้อ: เขาสมควร โดนแฮคแล้วใช่ไหม ?  (อ่าน 809 ครั้ง)
..Maid..
Sr. Member

กูรูคับ

Re: เขาสมควร โดนแฮคแล้วใช่ไหม ?
« ตอบ #30 เมื่อ: 24-02-2011, 19:25:33 »

เอ่อ รุปมันไม่ขึ้น ไม่รู้เรื่อง เลยไม่รู้จะเม้นยังไง แต่เท่าที่อ่านมา น่าจะเป็นประเภทเอาตัวคาเดทมานั่งร้องขอความสงสารแบบขอทาน (ที่เห็นได้ทั่วไปแถบกทม. โดยเฉพาะแหล่งที่มีคนเยอะๆ) แล้วพอได้แล้ว นึกว่า "เออ ไอคนนี้มันโง่ว่ะ (ขอหยาบนิด) กรูอาจจะหลอกมันเอาไปขายได้อีกนะ แค่ไลแคนกะหลายตังแล้ว หุหุหุ" (เข้าใจหน่อยครับ คนคิดเองเออเอง) อ่ะครับ

ส่วนจขกท. ขอยกย่องครับ การนำมาเผยแพร่ก็ดีนะครับ เพื่อให้คนในเกม(ที่เป็นคนดี) ได้รู้ว่า คนเลวๆมีอยู่ทุกที่ทุกเวลา และมักจะฉวยโอกาสกับคนดี(และมักจะซื่อ)อยู่เสมอ ขอให้พึงระวังไว้นะครับ

ปัจฉิมลิขิต. โอ้ว ยาวอ่ะ สรุปก็คือ "ระวังไว้ คุณอาจเป็นรายต่อไป~"

ปล. ไม่ใช่กระเทยน้าเฟ้ยยยยยย
ป้าย:
หน้า: 1 2 [3]