GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2]
ผู้เขียน หัวข้อ: โวย หน่อยคับไม่ไหวแล้ว  (อ่าน 398 ครั้ง)
LmQP4
Newbie
*

Re: โวย หน่อยคับไม่ไหวแล้ว
« ตอบ #15 เมื่อ: 04-02-2011, 19:35:32 »

เห็นใจคนที่ ไม่มีแฟกซ์บ้างสิครับ (มันเสีย ไม่ได้ใช้มาเป็นชาติ)

ถ่ายรูปส่งได้ม่ะ ? + เซ็น พร้อม เคมั้ย ? ลงบอดนี้แหละ

รู้อยู่แล้ว ไม่ได้ของคืนแน่ๆ อยากรู้การเคลื่อนย้ายของ
LmQP4
Newbie
*

« ตอบ #16 เมื่อ: 04-02-2011, 19:36:27 »

ส่งทางเมลล์ก็ไม่ได้ ใครจะมาเข้าอีเมลล์ผมละครับ ใครจะไปให้รหัสคนอื่น

สมัครก็อีเมลล์เรา ทำไม ทำไม ทำไม ทำไม
<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>
Hero Member

ลาก่อนสิ่งเก่าเขาขอไปอยู่สิ่งใหม่...

« ตอบ #17 เมื่อ: 04-02-2011, 20:16:00 »

โวยไปก็ไม่มีเหตุผล ของอยู่ครบ แต่ จขกท.บอกหาย จะบอกทำไม ก็ไม่มีหลักฐานGM ตรวจก็บอกอยุ่ครบ รีบวิ่งมาโวย ใจเย็นๆหน่อยสิ คุณได้บันทึกการสนธนาไว้ไหม ถ้าบันทึกไว้( รู้สึจะสร้างโฟเด้ออะไรสักอย่างในไฟล์อสุรา ) ลองเอามาให้ดูหน่อยสิ ยังไงก็ใจเย็นๆนะครับ จขกท. ผมเข้าใจว่าคุณเสียดาย อย่างกับที่ผมเสียรู้ โดนโกงเส้นไป  Cry

สู้ๆนะครับ Cry Cry

ASURACLUP06
รักนัททีม๊ากกกน๊ะครับบ~~
LmQP4
Newbie
*

« ตอบ #18 เมื่อ: 04-02-2011, 20:20:40 »

ถ้าของผมอยู่ครบอะ ผมไม่โวยหรอกครับ ฝากของ แล้วเลือดตัวละครอีกตัวมาถอน หายตอนนั้น

ผมก็แค่อยากทราบการเคลื่อนย้ายไอเท็มในไอดีผม

ทำไมต้องให้ยืนยันอะไรด้วย ใครจะเข้ามาใช้ไอดีผมได้ ผมเคยให้คนอื่นด้วยหรอ

ทำไมไม่ส่งทางอีเมลล์ แค่การเคลื่อนย้ายของของไอดีผม ทำไมต้องส่งแฟกซ์

ผมไม่เข้าใจ

บัคมอนก็แล้ว บัคกิจกรรม ครอป*3 เท่าก็แล้ว ทำไมต้องมาบัคของหายที่ผมคนเดียว

ผมอะอยากเล่นอสุรามากเพราะเป็นเกมคนไทย

เริ่มแรกเข้ามาก็มีคนใจดีพาเวล ซึ้ง แต่เล่นไปเล่นมา ปัญหาก็มาเจอกับตัวผมจริงๆ

ทำไมล่ะ ? กลัวว่าผมไม่ใช่เจ้าของไอดีงั้นหรอ งั้นผมจะมาโวยทำไม

ให้ผมทิ้งไอดีกับพาส กับพาสพิเศษให้ไหมล่ะ เอา งั้นเลยไหม

จีเอ็มหนูนี่ ไม่อยู่แล้วจ้า
Hero Member

เข้ามามันไม่ง่าย แต่ออกไปให้คนเขาจดจำนั้นยากกว่า

« ตอบ #19 เมื่อ: 04-02-2011, 20:21:23 »

ถ่ายรูป สำเนาบัตรประชาชน ส่งมาที่อีเมลล์ ของ เกมอสุรา  หรือ nuuny@gameindy.com ก็ได้ครับ

ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
แล้วเมื่อไหร่ละเปลี่ยนละเว้ย จะได้ไม่เหมือนเดิม
<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>
Hero Member

ลาก่อนสิ่งเก่าเขาขอไปอยู่สิ่งใหม่...

« ตอบ #20 เมื่อ: 04-02-2011, 20:24:01 »

ลองคิดและสำรวจดูอีกทีนะครับ

# คนละเซิฟรึป่าว

# ฝากคนอื่นไปไม๊

# ตั้งแต่เริ่มเล่นเคยให่ไอดีใครไหม คนๆนั้นอาจจะกลับมาเล่นใหม่ก็ได้

# ทำของตกรึป่าว

# ขายกอบลินโดยบังเอิญใช้มิ

ลองไปสำรวจดูอีกทีก็ดีนะครับ= = สู้ๆ= = V

ASURACLUP06
รักนัททีม๊ากกกน๊ะครับบ~~
ป้าย:
หน้า: 1 [2]