GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2]
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแก้ไขสกิล กรงน้ำแข็งหน่อย  (อ่าน 460 ครั้ง)
maxnoiiz
Jr. Member
**

Re: ช่วยแก้ไขสกิล กรงน้ำแข็งหน่อย
« ตอบ #15 เมื่อ: 27-01-2011, 15:12:44 »

คือว่าเอางี้ครับเป็นสี่เหลี่ยมขังไว้แล้วมีไอซซี่นางพญาน้ำแข็งเฝ้าไว้เลือดเหลือ2ใน4ตีไม่แรงแต่สามารถฮีลให้กรงกานโจมตีประชิดโดยใช้เท้าเตอะครับเมื่อจำการได้ประตูกรงจะเปิดได้เลยตายแล้วคืนชีพที่เดิมไม่เสียอะไรเลือดเวทเต็มครับเอาแบบนี้ได้ก็ดีครับจะได้เป็นการฝึกใช้สมองการโจมตีและการฝึกฆ่าบอสจำพวกอ่อนๆเพื่อพัฒนาตนเองครับเมื่อตีไอซซี่ตายแล้วจะได้ของไอซซี่ด้วย ค่าประสบการ2เปอเอาแบบนี้ไหมครบ
ป้าย:
หน้า: 1 [2]