GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 ... 4 5 [6]
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศ รับแจ้งลบไอเทมเควสที่ค้างในตัวละคร  (อ่าน 3063 ครั้ง)
yourII
Jr. Member
**

Re: ประกาศ รับแจ้งลบไอเทมเควสที่ค้างในตัวละคร
« ตอบ #75 เมื่อ: 31-01-2011, 14:32:00 »

อ้างจาก: จีเอ็มหนูนี่ สินะ ที่ 31-01-2011, 13:59:52
Smiley

อ๋อ มันเปลี่ยนอาชีพแล้วนี่เอง

แล้วจะดำเนินการลบเควส และไอเทมให้นะครับ

อ่าขอบคุณครับ  แต่เอ่อ ... ผมไม่ได้เปลี่ยนอาชีพเน้อ เล่นเทรไม่ได้จุเลย เพียงแต่ตอนนั้นมันไปคุยกับพาราดินแดงแล้วมันให้เควสเทรได้ เลยรีบไปตีนก กลับมาส่งเควสส่งไม่ได้เพราะคนละสายอาชีพ

ตอนนี้ไม่รู้ว่าสายอาชีพอื่นยังไปรับเควสได้หรือเปล่าน๊ะครับ ลองไปตรวจสอบดูอีกที เดี๋ยวเผื่อมีต่างสายอาชีพไปรับมาได้อีกต้องมาตามลบกันอีก
มนัสนันท์ เบ้านี
Newbie
*

Re: ประกาศ รับแจ้งลบไอเทมเควสที่ค้างในตัวละคร
« ตอบ #76 เมื่อ: 31-01-2011, 17:03:07 »

อยากให้ ลบ ทักษะปั๋มหัวใจของเซนออกอะคับ ตอนนี้เปงเทรคับ เห็นแล้วผม ไม่ค่อยสบายตาเลยอะคับบ ขอร้องพี่ๆ จี ช่วยลบทีนะคับบบคับผม
ชื่อตัวละครPopza11919
ไอดีpop11919ฝากด้วยนะคับผม Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink
มนัสนันท์ เบ้านี
Newbie
*

« ตอบ #77 เมื่อ: 31-01-2011, 17:04:59 »

อยากให้ ลบ ทักษะปั๋มหัวใจของเซนออกอะคับ ตอนนี้เปงเทรคับ เห็นแล้วผม ไม่ค่อยสบายตาเลยอะคับบ ขอร้องพี่ๆ จี ช่วยลบทีนะคับบบคับผม
ชื่อตัวละครPopza11919
ไอดีpop11919   ฝากด้วยนะคับผม 
วุ้นสวรรค์คับ          Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink
จีเอ็มหนูนี่ ไม่อยู่แล้วจ้า
Hero Member

เข้ามามันไม่ง่าย แต่ออกไปให้คนเขาจดจำนั้นยากกว่า

« ตอบ #78 เมื่อ: 01-02-2011, 13:34:33 »

----------------- วุ้นสวรรค์

ชื่อตัวละคร : -l-..GIG_Inw..-l-
เซิร์ฟเวอร์ : วุ้นสวรรค์
ชื่อไอเทมที่ต้องการให้ลบ :
1. จดหมายด่วน จำนวน 1 ชิ้น
2. จดหมายของเบน จำนวน 1 ชิ้น

ชื่อตัวละคร : Game_JunG
ชื่อเซิฟเวอร์ : สวรรค์
2.คริสตั้นวิญญาณของกว่าง        จำนวน   2    ชิ้น
3.จดหมายด่วน                    จำนวน   1    ชิ้น
4.คำภีร์คาถามนต์ดำ               จำนวน   3     ชิ้น
5.จดหมายถึงเอริก้า               จำนวน   1     ชิ้น
6.หางของน่อถู                    จำนวน   1      ชิ้น
7.จดหมายเวียน                   จำนวน   1      ชิ้น

ชื่อเควสที่ต้องการให้ลบ : ( ทำเควสเสร็จแล้วแต่เควสไม่หายไป ฯลฯ )
2.จดหมายเวียนอะคาเดมี่  (ไปคุยเพื่อทำเควสแล้ว  แต่ทำเควสไม่ได้)

ชื่อตัวละคร- ll-NuTHiPzA-ll
 ชื่อเซิฟเว่อร์- วุ้นสวรรค์
ชื่อเควชที่ต้องการไห้ลบ-
-ไม่ทราบชื่อ(334)

ชื่อตัวละคร : _.ChaungChaung._
ชื่อเซิฟเวอร์ : วุ้นสวรรค์
1. หนวดโดนแล้วคัน         จำนวน   20   ชิ้น
2. หนวดนายกองขี้เมา         จำนวน   20   ชิ้น
3. หนวดแมงกระพรุนเย็นตาโฟ         จำนวน   20   ชิ้น
4. จดหมายถึงเอริก้า    จำนวน   1   ชิ้น

ชื่อตัวละคร : _.LinHuii._
1. หนวดนายกองขี้เมา         จำนวน   20   ชิ้น

ชื่อตัวละคร :  scissors
1.  คริสตั้นวิญญาณของผึ้งนักต่อย      ชิ้น 30

ชื่อตัวละคร :  zaamme
1.  คริสตั้นวิญญาณของฟังก์กิ์      ชิ้น 10

ชื่อตัวละคร your.
เซิร์ฟสวรรค์
ชื่อไอเทม ขนอินทรีในตำนาน 5 ชิ้น
เควสที่ต้องการให้ลบ
1.รองเท้าพญาอินทรี
2.ชุดเกราะหนักเทพอสูรสงคราม

-------------- ใต้ภิภพ

ชื่อตัวละคร : abbewja
เซิร์ฟเวอร์ : วุ้นใต้พิภพ
  1. ขนเหล็กของแจ้   จำนวน 10 ชิ้น
  2. ดีปักเป้า           จำนวน 15 ชิ้น
  3. งาแปร๋นสีเงิน      จำนวน 5 ชิ้น

ชื่อเควสที่ต้องการให้ลบ   :
 1.  ดาบปีศาจทมิฬปลายแหลม

-----------ดาวดึงส์

ชื่อตัวละคร : Yaiba
ชื่อเซิฟเวอร์ : ดาวดึงส์
1. คัมภีร์คาถามนต์ดำ       จำนวน   4   ชิ้น

ชื่อตัวละคร :Dr.Mind
ชื่อเซิฟเวอร์ :ดาวดึงส์
1.จดหมายด่วน                     จำนวน   1   ชิ้น
2.คริสตั้นวิญญาณของแมงกะพรุน  จำนวน   4   ชิ้น
3.จดหมายรักของอัลเบิร์ต          จำนวน   1   ชิ้น

ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
แล้วเมื่อไหร่ละเปลี่ยนละเว้ย จะได้ไม่เหมือนเดิม
ป้าย:
หน้า: 1 ... 4 5 [6]