GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2]
ผู้เขียน หัวข้อ: หน้าไม่อายดาวดึง*กิล.....  (อ่าน 868 ครั้ง)
+All that JaZz+
Full Member

ดูเทอ ออกจะ 'เซ็กซี่ ยามที่ . . ยามเทอ ส่ายยยยยย* (?)

Re: หน้าไม่อายดาวดึง*กิล.....
« ตอบ #15 เมื่อ: 13-02-2011, 14:05:32 »

อ้างจาก: พรชัย พัชราภา ที่ 09-02-2011, 22:30:33
ผมว่ากิลไม่เกี่ยวนะ ผมบอกตรงๆผมอยุ่คันทรี่กิลนี้คนกากโกง เกรียน แทบไม่มี ผมว่าการขอเงินไม่ใช่เรื่องผิด
คนเดินผ่านไปผ่านมาขอผมก็ให้  เรื่องธรรมดามากคับ ผมให้เป็นร้อยคนแหละมั่ง  ไม่ได้รวยแต่มีน้ำใจ
อย่าพยายามสร้างปัญหาคับ กิลคุณกับกิลผมชิงปราสาทกันผมเข้าใจแต่ไม่ใช่ว่าเราต้องมาโกรธ เกลียดกัน
คงเข้าใจที่พูด  Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool มีอะไรซิบคุยผมได้ เต้ ดาวดึงส์

อ๊ากกกกกก พี่ พรชัย พัชราภา  Smiley

เพิ่งรู้ตัวว่ามี แฟนเป็นกระดูก* ก็ ตอนที่ถูก ' หมา ' มันคาบไปแดก.
♪♥~*katang*~♥♫
Newbie
*

Re: หน้าไม่อายดาวดึง*กิล.....
« ตอบ #16 เมื่อ: 24-04-2011, 23:25:54 »

แว้ก   Shocked Shocked Shocked

ป้าย:
หน้า: 1 [2]