GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2]
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศพบ ข้อผิดพลาด pet ที่ขาย ในshop คู่หู  (อ่าน 734 ครั้ง)
mixyabi
Newbie
*

Re: ประกาศพบ ข้อผิดพลาด pet ที่ขาย ในshop คู่หู
« ตอบ #15 เมื่อ: 11-01-2011, 09:40:31 »

PetsWar ‎@ มิกยาบิ ยามาดะ : เช่นเดียวกันค่ะ ทีมงานอาจจะเอาออกจากระบบสัตว์เลี้ยงค่ะ ดังนั้นให้หยุดเลี้ยงไว้ก่อนนะคะ
วันวันเสาร์เวลา 8:17 น.<<<นี่คือคำตอบที่ให้ทิ้งแพนด้า ขอบอกเสียความรู้สึกค่ะ ไม่ต้องแก้รัยล่ะ เลิกเล่นดีกว่า กลับไปเลี้ยงหมูอย่างเดิม เงินที่เติมๆไปก็เอาไปช่วยหมูหมาแบบที่บอกแร่ะกัน จะไม่เสียดาย บายๆอสุราฟาร์ม
โอโม่ โอโม่
Asura Game Planner
Sr. Member

จงทำวันต่อไปให้ดีกว่าวันนี้

Re: ประกาศพบ ข้อผิดพลาด pet ที่ขาย ในshop คู่หู
« ตอบ #16 เมื่อ: 11-01-2011, 10:38:43 »

ทีมงานขออภัยเป็นอย่างสูงเกี่ยวกับเรื่องนี้นะคะ สำหรับเหตการณ์ครั้งนี้ เบื้องต้นเหตุที่ทีมงานคืนเงิน 100 บิลล่าก่อนเพราะตรวจสอบง่ายจากราคาสัตว์เลียง แต่จะมีการชดเชยคืนให้ในส่วนของที่มีการใช้จ่ายระหว่างนี้ รวมทั้งเวลาที่เสียไปด้วย ซึ่งจะมีข้อ...สรุปออกมาภายในสัปดาห์นี้แน่นอนค่ะ

ทีมงานตระหนักดีว่าบัคครั้งนี้ส่งผลกับผู้เล่นหลายท่าน แต่ถ้าปล่อยผ่านเลยไปมันก็ไม่แฟร์กับผู้เล่นท่านอื่นที่ใช้เงินโซลในการซื้อบลูดราก้อน หรือรวมทั้งผู้เล่นที่เพียรพยายามในการชวนเพื่อนเพื่อให้ได้หนุมาน ดังนั้นทีมงานจึงตัดสินเรียกเก็บมอนเตอร์ที่เป็นบัคนี้ออกมาก่อน เพื่อไม่ให้ผู้เล่นเสียเวลาในการเก็บค่า exp ต่อค่ะ

เรื่องของการชดเชยทีมงานยืนยันว่าจะมีให้อย่างแน่นอน หากผู้เล่นอยากให้ทีมงานชดเชยอย่างไรเพื่อให้เกิดความพึงพอใจ โปรดบอกเราเถอะค่ะ เราจะพยายามชดเชยให้อย่างเต็มที่ค่ะ

ท้ายนี้ทีมงานต้องขอโทษ ขออภัย มา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ

สงครามสัตว์เลี้ยง ที่คุณคือผู้กำหนด
http://www.facebook.com/PetsWar
Click
จีเอ็มวอจัง
Full Member

วอจังสู้ๆ

« ตอบ #17 เมื่อ: 11-01-2011, 16:53:11 »

ประกาศ เรื่องชดเชยบัคสัตว์เลี้ยงที่หลุดออกไป

สวัสดี! น้องใหม่ฝากตัวด้วยครับ
อะไรผิด บอกได้นะครับ จะนำไปเเก้ไข

mixyabi
Newbie
*

« ตอบ #18 เมื่อ: 13-01-2011, 03:35:24 »

Cryขอบคุณน่ะค่ะ อย่างน้อย คนหลายๆคนก็จะได้มีกำลังใจขึ้นมาบ้าง
จีเอ็มวอจัง
Full Member

วอจังสู้ๆ

« ตอบ #19 เมื่อ: 18-01-2011, 01:35:24 »

อ้างจาก: mixyabi ที่ 13-01-2011, 03:35:24
Cryขอบคุณน่ะค่ะ อย่างน้อย คนหลายๆคนก็จะได้มีกำลังใจขึ้นมาบ้าง

จะปรับปรุงเพื่อ ความสะดวก เเก่เพื่อนๆทุกคนครับ ขออภัยในบ้างเรีองด้วยนะครับ

สวัสดี! น้องใหม่ฝากตัวด้วยครับ
อะไรผิด บอกได้นะครับ จะนำไปเเก้ไข

ป้าย:
หน้า: 1 [2]