GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 2 [3] 4
ผู้เขียน หัวข้อ: ทีมงาน...บ้าไปแล้วหรอ!!!!!  (อ่าน 1112 ครั้ง)
~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~
Asura Tester
Hero Member
*

ทำไมพักนี้ดราม่าเยอะจังฟะ - -*

Re: ทีมงาน...บ้าไปแล้วหรอ!!!!!
« ตอบ #30 เมื่อ: 31-12-2010, 14:47:31 »

เข้ามาถอนหายใจ แล้วก็พาเด็กไปกินสุกี้
โชคดีที่ไม่เล่นวุ้ย  ปวดหัวดีแท้
 woon

taerty4
Newbie
*

Re: ทีมงาน...บ้าไปแล้วหรอ!!!!!
« ตอบ #31 เมื่อ: 31-12-2010, 15:00:39 »

โดน "ประท้วง" แล้วยังให้ข้อมูล เดิมๆ ะบอกทำไมใหหน่อย เอาเวลามาพิจราณา เรื่องที่โดน "ประท้วง" ดีไหม้  Huh? Huh? Huh?  Angry Angry Angry Angry Angry
โอฮายโอ้
Jr. Member
**

« ตอบ #32 เมื่อ: 31-12-2010, 15:27:06 »

อ้างจาก: aIzEe ที่ 31-12-2010, 13:43:50
โว้ยยยยย !!!!

ไอตัวการ สำคัญ ของเรื่อง มันหายไปไหนน

ไอจัญ ไร - -

ไอ้  {MosszaV4}
  ใช่มั้ยเพ่
● กาลเวลา.
Jr. Member
**

« ตอบ #33 เมื่อ: 31-12-2010, 15:32:37 »

เอาล่ะๆ ถ้าเกิดทีมงาน ของระบบ มาอ่านความคิดเห็นของผม
อันนี้เข้าช่วยเก็บ รับ ไปพิจารณาด้วยน่ะครับ ^^

ถ้าถามว่า เงินในเกมมีประโยนช์เพื่ออะไร คำถามงี้มากครับ
ประดับบารมี สะสมตังค์ซื้อไอเทม ของโซล เซ๊ต บลาๆ
ถามเถอะครับ ปรับดรอปให้มันมากขึ้นแล้ว เงินจะออกจากเกมไปมั๊ยครับ
แทนที่ว่าต้องไปลุยดันเจียนที่โบด วิ่งเร่ๆ กับเดรกและเดรโก เพื่อให้ได้เงินมา
สัก เอ็ม สองเอ็ม มันยากครับ ที่พูดได้เพราะเคยทำมาแล้ว
ในทางกลับกัน ถ้าจีเอ็ม เพิ่มดรอป ถามว่า เทรรวยขึ้นมั๊ย ? ไม่ครับ
ไอเทมที่ได้มามันมีค่าทางจิตใจน่ะครับ เทรบางคนร้อยวันพันปีกว่าจะชิงได้
แทนที่ว่าเราจะไปหาเงินมาซื้อไอเทม แต่พวกเราไปหาไอเทมกันเลย ไม่ดีหร่อครับ?
ถ้าเกิดเราไม่มีตัวเทรทำไงหร่อครับ ? ถามเถอะครับ มีเพื่อนพี่น้อง อะไรมั๊ย เกมนี้เป็นเกมออนไลน์
ไม่ใช่ว่าอยู่คนเดียว แต่ถ้าเขาไม่ชิงให้เรา เราก็ปั้นตัวเวลเองไปเลยดีกว่ามั๊ยครับ
ครับในเรื่องการชิง เทรส่วนใหญ่ไม่ใช่ว่าชิงๆ ปุ๊ปได้ เลยน้ะ ของแบบนี้มันดวงครับ
ครับแล้วเท่าที่ดูน่ะส่วนใหญ่ที่ร้องเรียน ไม่ได้อยากให้เกมกลับมาสมดุลหรอก
แต่! พวกเขาไม่พอใจมากกว่าตัวเองเก็บเงินแทบตาย แต่กลับมาต้องนั่งช้ำใจเพราะเขาหาของได้เร็วกว่าเรา
ที่ผมอยากให้ปรับดรอปเป็น เพิ่ม 100 เพราะข้อแรก ของขวัญครับ อยากให้มันมีสักครั้ง ปีใหม่ไม่ได้มี 365 ครั้งต่อปีน่ะ!
อันดับสอง ผู้เล่นส่วนใหญ่ไม่ได้รวยล้นฟ้า หรืออะไรมากมายเขาแค่ต้องการอยากหาเซ๊ตใส่เท่านั้นเอง
ความคิดเห็นของผมขอฝากไว้เพียงเท่านี้ และขอฝากอะไรให้คิดนิดนึง ^^

; ที่ตั้งกระทู้มาปรับให้ปรับดรอปลงอ่ะ อิจฉาคนที่เขาหาได้เองหร่อครับ! อย่างน้อยคุณก็ควรภูมิใจที่หาเงินไปซื้อได้เอง
ไม่ใช่นั่ง "อิจฉา" คนที่เขาหาของได้ง่ายกว่าเรา!

Love me , Love my sis แผนลับจับหัวใจยัยน้องสาว
จะอ่านชิมิ ?? " คลิ๊กเรย~"
อัพเดทล่าสุด ; 14/11/53 { บทที่1 }
โอฮายโอ้
Jr. Member
**

« ตอบ #34 เมื่อ: 31-12-2010, 15:42:39 »

อ้างจาก: ● E X,, Posure . ที่ 31-12-2010, 15:32:37
เอาล่ะๆ ถ้าเกิดทีมงาน ของระบบ มาอ่านความคิดเห็นของผม
อันนี้เข้าช่วยเก็บ รับ ไปพิจารณาด้วยน่ะครับ ^^

ถ้าถามว่า เงินในเกมมีประโยนช์เพื่ออะไร คำถามงี้มากครับ
ประดับบารมี สะสมตังค์ซื้อไอเทม ของโซล เซ๊ต บลาๆ
ถามเถอะครับ ปรับดรอปให้มันมากขึ้นแล้ว เงินจะออกจากเกมไปมั๊ยครับ
แทนที่ว่าต้องไปลุยดันเจียนที่โบด วิ่งเร่ๆ กับเดรกและเดรโก เพื่อให้ได้เงินมา
สัก เอ็ม สองเอ็ม มันยากครับ ที่พูดได้เพราะเคยทำมาแล้ว
ในทางกลับกัน ถ้าจีเอ็ม เพิ่มดรอป ถามว่า เทรรวยขึ้นมั๊ย ? ไม่ครับ
ไอเทมที่ได้มามันมีค่าทางจิตใจน่ะครับ เทรบางคนร้อยวันพันปีกว่าจะชิงได้
แทนที่ว่าเราจะไปหาเงินมาซื้อไอเทม แต่พวกเราไปหาไอเทมกันเลย ไม่ดีหร่อครับ?
ถ้าเกิดเราไม่มีตัวเทรทำไงหร่อครับ ? ถามเถอะครับ มีเพื่อนพี่น้อง อะไรมั๊ย เกมนี้เป็นเกมออนไลน์
ไม่ใช่ว่าอยู่คนเดียว แต่ถ้าเขาไม่ชิงให้เรา เราก็ปั้นตัวเวลเองไปเลยดีกว่ามั๊ยครับ
ครับในเรื่องการชิง เทรส่วนใหญ่ไม่ใช่ว่าชิงๆ ปุ๊ปได้ เลยน้ะ ของแบบนี้มันดวงครับ
ครับแล้วเท่าที่ดูน่ะส่วนใหญ่ที่ร้องเรียน ไม่ได้อยากให้เกมกลับมาสมดุลหรอก
แต่! พวกเขาไม่พอใจมากกว่าตัวเองเก็บเงินแทบตาย แต่กลับมาต้องนั่งช้ำใจเพราะเขาหาของได้เร็วกว่าเรา
ที่ผมอยากให้ปรับดรอปเป็น เพิ่ม 100 เพราะข้อแรก ของขวัญครับ อยากให้มันมีสักครั้ง ปีใหม่ไม่ได้มี 365 ครั้งต่อปีน่ะ!
อันดับสอง ผู้เล่นส่วนใหญ่ไม่ได้รวยล้นฟ้า หรืออะไรมากมายเขาแค่ต้องการอยากหาเซ๊ตใส่เท่านั้นเอง
ความคิดเห็นของผมขอฝากไว้เพียงเท่านี้ และขอฝากอะไรให้คิดนิดนึง ^^

; ที่ตั้งกระทู้มาปรับให้ปรับดรอปลงอ่ะ อิจฉาคนที่เขาหาได้เองหร่อครับ! อย่างน้อยคุณก็ควรภูมิใจที่หาเงินไปซื้อได้เอง
ไม่ใช่นั่ง "อิจฉา" คนที่เขาหาของได้ง่ายกว่าเรา!

ก็พอมีเหตุผลนะครับ

นี่เกมส์คนไทยนะครับ  มีแพทเป็นของตัวเอง
ทุกคนมีความเห็น รับฟังเสียงข้างมาก และพิจาราณาให้ดีก่อน

มีการบอกกล่าวถึง.... และแจ้งให้ทราบ ก่อนหน้าก็ยังดี

ลองนึกถึงเกมส์ออนไลน์ ที่คนไทยซื้อลิขสิทธิ์ มาซิครับ

เค้าเจอบัคทีกว่าจะแก้ องส่งไฟล์ นู้นนี่ไปให้ โปรแกรมเมอร์ที่ประเทศขายลิขสิทธิ์
ปลวก
Hero Member

ไอธนวินพ่องตายสัส

« ตอบ #35 เมื่อ: 31-12-2010, 16:13:35 »

อ้างจาก: ~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~ ที่ 31-12-2010, 14:47:31
เข้ามาถอนหายใจ แล้วก็พาเด็กไปกินสุกี้
โชคดีที่ไม่เล่นวุ้ย  ปวดหัวดีแท้
 woon

ไปด้วย  Sad Sad

NeeD not to know

Hero Member
*

ทำไมพักนี้ดราม่าเยอะจังฟะ - -*

« ตอบ #36 เมื่อ: 31-12-2010, 16:30:32 »

อ้างจาก: -ZeeD- ที่ 31-12-2010, 16:13:35
อ้างจาก: ~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~ ที่ 31-12-2010, 14:47:31
 woon

ไปด้วย  Sad Sad

มาๆๆ ชวนกันมาเยอะๆ  laugh

ดร.วิกานดา
Jr. Member
**

ปิงเองค่ะ

« ตอบ #37 เมื่อ: 31-12-2010, 16:43:02 »

ทีมงานพวกกนี้ การศึกษาเข้าไม่ถึงละมั้ง  ควา ย   Angry Angry  กลับไปเลี้ยงเเกะไป  โกหกไม่รับษาคำพูด  มึ..เอาไอคนที่ประถ้วง ทำเง้ามึ..งซะ ควา ย หูเบานะ เจอที่งาน จะยกพวกไปด่าให้ดู เอาให้บูทเจ๊งไปเลยคอยดู

--------------------------------------------------------------------------------
P®!!N©€$$W๐๐N¥
Hero Member

ไม่เมื่อใช่,,ก็ไม่มีวันดีพอ!!*

« ตอบ #38 เมื่อ: 31-12-2010, 16:47:02 »

อ้างจาก: aopo_2534 ที่ 31-12-2010, 16:43:02
ทีมงานพวกกนี้ การศึกษาเข้าไม่ถึงละมั้ง  ควา ย   Angry Angry  กลับไปเลี้ยงเเกะไป  โกหกไม่รับษาคำพูด  มึ..เอาไอคนที่ประถ้วง ทำเง้ามึ..งซะ ควา ย หูเบานะ เจอที่งาน จะยกพวกไปด่าให้ดู เอาให้บูทเจ๊งไปเลยคอยดู
สุภาพหน่อยก็ดี
 Sad

ถ้ารักคือการเสียใจ แล้วทำไมใจต้องการ ?
..TEERAK..
Full Member

« ตอบ #39 เมื่อ: 31-12-2010, 16:48:11 »

Smiley Smiley Smileyเปนแผนโปรโมทให้คนไปงานเกมส์เยอะๆป่าวน๊าาา แบบข่าวโปรโมทพวกดาราไง Evil Evil Evil
กระทู้นี้ดูท่าทางพอเล่นได้ กระทู้อื่นไม่ไหว เด๋วโดนยำ
Hero Member
*

« ตอบ #40 เมื่อ: 31-12-2010, 16:50:00 »

อ้างจาก: ..TEERAK.. ที่ 31-12-2010, 16:48:11
Smiley Smiley Smileyเปนแผนโปรโมทให้คนไปงานเกมส์เยอะๆป่าวน๊าาา แบบข่าวโปรโมทพวกดาราไง Evil Evil Evil
กระทู้นี้ดูท่าทางพอเล่นได้ กระทู้อื่นไม่ไหว เด๋วโดนยำ

ที่รู้ๆ บอร์ดเรื่อยเปื่อยเงียบเหงาไปเลยตอนนี้  Evil laugh

ดร.วิกานดา
Jr. Member
**

ปิงเองค่ะ

« ตอบ #41 เมื่อ: 31-12-2010, 16:50:11 »

การรักษามารยาทนั้นทุกคนทำได้ เเต่กลับทีมงานชุดนี้ ไม่ไหวเเล้วจริง  ภาษาคนพูดๆไม่รู้เรื่องไง  ต้องใช้หยาบๆๆๆๆ

--------------------------------------------------------------------------------
╬*ALONE-AGAIN*╬
Hero Member

เซ็งโว้ยยยยย

« ตอบ #42 เมื่อ: 31-12-2010, 22:44:16 »

อ้างจาก: โอฮายโอ้ ที่ 31-12-2010, 15:27:06
อ้างจาก: aIzEe ที่ 31-12-2010, 13:43:50
โว้ยยยยย !!!!

ไอตัวการ สำคัญ ของเรื่อง มันหายไปไหนน

ไอจัญ ไร - -

ไอ้  {MosszaV4}
  ใช่มั้ยเพ่
เออมาแล้วๆ ยอมรับผิด
แล้วทำไมไม่ด่าจีเอ้มล่ะทำไมมาเชื่อจัญไรอย่างผมทำไมไม่ไปเชื่อคนดีๆอย่างคุณ

LOVE MAN U
ปลวก
Hero Member

ไอธนวินพ่องตายสัส

« ตอบ #43 เมื่อ: 31-12-2010, 22:46:30 »

laugh laugh

NeeD not to know

╬*ALONE-AGAIN*╬
Hero Member

เซ็งโว้ยยยยย

« ตอบ #44 เมื่อ: 31-12-2010, 23:07:13 »

อ้างจาก: -ZeeD- ที่ 31-12-2010, 22:46:30
laugh laugh
นั่งดูคนโดนด่าสนุกเนอะ พี่เรายังขำเลย Cry

จีเอ็มอาสาอะไรมาจุดประกายว่าผมเป็นเด็กเส้น Evil
แล้วพูดออกมาว่า ไปฟังนายนั่นคนเดียว เออถ้าเขาฟังผมคนเดียวจริงผมจะลองตั้งกระทู้เอากลับมาดีไหมครับ

LOVE MAN U
ป้าย:
หน้า: 1 2 [3] 4