GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2]
ผู้เขียน หัวข้อ: พาลาสดบอสคนเดียวได้ไหม หรือทำได้แค่ชนให้ชาวบ้านเขาเท่านั้นอะคะ  (อ่าน 491 ครั้ง)
กบ เอง ครับ ^^
Newbie
*

Re: พาลาสดบอสคนเดียวได้ไหม หรือทำได้แค่ชนให้ชาวบ้านเขาเท่านั้นอะคะ
« ตอบ #15 เมื่อ: 14-12-2010, 12:35:02 »

อ้างจาก: -_panda_- ที่ 13-12-2010, 17:27:19
        พาราผมเคยสดกับบอสครับ 1-1 อินฟรอนอส กับ บิวโซโลมะ เฮนซุย
   ฆ่าได้อยู่ครับ แต่ใช้เวลานานมาก แต่ต้องพึ่งอาหารดีๆหน่อยครับ ส่วนบอสตัวอื่นยังไม่เคยลอง

laugh laugh laugh

Shocked สู้ 1-1 กับบิวโซโล่มะได้เหรอครับ  ผมเอาพาราดินไปลองกับ บิวโซโลมะ สลายบัฟได้ แล้วที่อันตรายสุดๆก็ โจมตีฉับพลัน นี่ล่ะ ตีเป็นดาเมจสีม่วง แล้วแรงขึ้นเรื่อยๆอีกง่า     สุดท้ายพาราดับอนาถ ไม่ถึง5 วิด้วยซ้ำ  Cry

มีวิธีสู้ยังไงเหรอครับ  Sad
ป้าย:
หน้า: 1 [2]