GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 ... 257 258 [259] 260 261 ... 386
ผู้เขียน หัวข้อ: -?`มาsS:lบิ๑ธJ`?- (PK) (Update New Version)  (อ่าน 63090 ครั้ง)
LD
Sr. Member

หล่อมั้ย

Re: -?`มาsS:lบิ๑ธJ`?- (PK) (Update New Version)
« ตอบ #3870 เมื่อ: 14-04-2011, 01:57:34 »

อ้างจาก: OHO!! ที่ 14-04-2011, 01:38:21
เห้อ คนนึงในกิลเปงไง ไม่จำเปงว่าทุกคนในกิลต้องเปงเหมือนกันนี่

กิลมารนี่นะใหญ่ใครคิดไงไม่รุแต่สำหรับโอ๋มารก็กิลๆนึง คนจะเล็กจะใหญ่ใช่วัดกันในเกม
ในเกมเทพนอกเกมไม่กล้า ในเกมรวยนอกเกมจน มีถมเถไป เกมมันวัดคนได้ก็ตรงใครเกรียนไม่เกรียนนี่แหละ

Ps.เล่นเกมอย่าไปซีเรียสกะมันมากเสียสุขภาพจิต ไปเล่นดราโกกะโอ๋นี่มาเดวแจกเงิน g - -
Ps2. เรื่องบุคเปงไงไม่รุแต่หลายคนในบอกกิลไม่ไหวทน เปงเพื่อนก็ดูแลด้วยละกัน

บุ๊คมันชอบ ไปตีบอสในดัน เเล้ว วันนึง มันก็ตีบอสของมันไป เเล้ว กิล มารมาจากไหนไม่รู้มาเป็นตี้เเล้วกาย ลงเพลิงใส่บอส บอสตาย
เเล้ว มีเทรพรางมา พิมว่า ไซโคกาก อาศัยบ้านมาร ? เลยอยากถาม ว่า เเล้วตอนไซโค ได้บ้าน มาร ไม่ลงหรอ  Cool Cool

OHO!!
Full Member

AichiTeru!!

Re: -?`มาsS:lบิ๑ธJ`?- (PK) (Update New Version)
« ตอบ #3871 เมื่อ: 14-04-2011, 02:25:43 »

ใครพูดงั้นอะ - - โอ่ไม่ค่อยได้เเกม แล้วตัวละครเพิ่งกู้มา เพื่อนหายหมด
.oO-DOOK-Oo.
Jr. Member
**

สัญญาหน้าฝน !?

« ตอบ #3872 เมื่อ: 14-04-2011, 03:12:05 »

อ้างจาก: OHO!! ที่ 14-04-2011, 02:25:43
ใครพูดงั้นอะ - - โอ่ไม่ค่อยได้เเกม แล้วตัวละครเพิ่งกู้มา เพื่อนหายหมด

ใครแกล้ง ยายเรา ?

Angry  Angry

Unlike all Post !
Jr. Member
**

If you hate me or love me ?

« ตอบ #3873 เมื่อ: 14-04-2011, 08:49:15 »

อ้างจาก: -ll-ICU-ll- ที่ 13-04-2011, 23:55:37
อ้างจาก: อรอินทร์ ! ที่ 12-04-2011, 15:58:55
เรียนคุณหัวกิล มารระเบิดธง

เนื่องจากพวกเราทนสันดารของกิลพันธมิตารไม่ค่อยจะไหว  โดยเฉพาะคุณ -Devil-13ook- ออกกิลฆ่ามาร หลายทีแล้ว ไม่ทราบว่าจะเอาอย่างไรกับเขา  เรื่องนี้มันมีมานานแล้ว แต่พวกเราก็ทนไว้ ก็เคยบอกหลายทีแล้วว่า กิล       พันธมิตร มีดีอะไร ? จะไปว่าเขามีดีอะไรก็ไม่ได้ เขาก็ช่วยเราตีกัน ( บางคน) แต่พวกเราไม่สามารถทนกับบางคนได้ บางคนออกกิลเพื่อมาฆ๋ามาร พอตีกันเสร็จก็กลับเข้ากิลพันธมิตรเหมือนเดิม ดังนั้นเรามีข้อเสนอ สองข้อคือ

1. ตัดพันธมิตรออก ซะ แล้วไม่ต้องปรองดองกับใคร
2. พวกเราจะออกกิลเองละไปตั้งกิลใหม่

มีเรื่องที่จะมาเรียนให้ทราบเท่านี้ค้่ะงไร
ปล. คนที่ไม่ใช่คนในกิลมารระเบิดธง ไม่ต้อง สะเอ๊อะ ออกความคิดเห็น
Ps. ข้อตกลงสองข้อนี้ทำจริงแน่นอน
พิม์มาช่วยกลัPs2 ที่มาบอกวันนี้ เพราะว่า เบื่อ ค่ะ !

ที่มาพิมพ์ในวันนี้ เพราะเป็นเพื่อน กับบุ๊ค ก่อนก่อนที่กิล มารระเบิดธง จะมา ด่าไซโค เคยถามกิล ตัวเองเเล้วหรือยังว่าทำอะไร ไว้ กิลคุณก้ใช่เล่นนะ ผมกับเพื่อนตีบอสอยู่มาเเจมลงสกิลหมู่ ผมไม่ได้พูด
เเต่พอ ผม เเจม กลับ เเล้ว เป็นไง คงจะโกรธ สินะ รู้ ไว้นะ ใจเขาใจเรา คนเหมือนกันมีความคิดมีความรู้สึกเหมือนกัน อย่า คิดเเค่ ว่า กิล กรูเก่ง สุด กิลอื่นอย่าเสือก

ถ้ามันแค่ครั้งหรือสองครั้ง ก็ยังคงพอให้อภัยได้ แต่นี้มันกี่ครั้งแล้ว นับได้ไหม ไม่ได้มันมาก เกินไปคนเรามีความอดทนค่ะ ไม่ใช่วัวหรือควายที่ไม่มีความรู้สึก ที่ไม่มีความโกรธ วันๆเอาแต่กินหญ้าทำหน้าเดียวแบบนั้น  แล้วที่ว่าไปลงสกิลหมู่ ลงอะไรตอนไหน จำได้ว่าตอนนั้น วิ Aloce กำลังตีบอส อินเฟอร์นอส นะค่ะ แล้วคุณก็มาแจมแล้วบอสตาย ติดใคร ติดคุณ หวังว่าคุณคงจะนึกภาพออกนะ ฉันรู้ว่าพวกคุณคงมีสติปัญญาพอที่จะนึกภาพเหตุการ์ณออก อ่อแล้วอีกอย่าง
ต้องการความคิดเห็นจากกิล มารระเบิดธงเท่านั้นค่ะ ! แล้วที่รูปมี หลักฐานมีว่ากิลคุณด่าเรา นะค่ะ เพราะฉะนั้นกลับไปคิดอีกที อย่าใช้ความโง่ในการแสดงความคิดเห็น -_-
แล้วพวกกิลอื่นที่มาเสรือกบอร์ดมารประจำ รู้ว่าซะด้วย พันเรากำลังทะเลาะกัน อย่าลืมเอาไปนินทาล่ะ (เฉพาะพวกที่มารตีนะ )

A kooly @ Pang
Unlike all Post !
Jr. Member
**

If you hate me or love me ?

« ตอบ #3874 เมื่อ: 14-04-2011, 08:50:40 »

อ้างจาก: OHO!! ที่ 14-04-2011, 01:38:21
เห้อ คนนึงในกิลเปงไง ไม่จำเปงว่าทุกคนในกิลต้องเปงเหมือนกันนี่

กิลมารนี่นะใหญ่ใครคิดไงไม่รุแต่สำหรับโอ๋มารก็กิลๆนึง คนจะเล็กจะใหญ่ใช่วัดกันในเกม
ในเกมเทพนอกเกมไม่กล้า ในเกมรวยนอกเกมจน มีถมเถไป เกมมันวัดคนได้ก็ตรงใครเกรียนไม่เกรียนนี่แหละ

Ps.เล่นเกมอย่าไปซีเรียสกะมันมากเสียสุขภาพจิต ไปเล่นดราโกกะโอ๋นี่มาเดวแจกเงิน g - -
Ps2. เรื่องบุคเปงไงไม่รุแต่หลายคนในบอกกิลไม่ไหวทน เปงเพื่อนก็ดูแลด้วยละกัน

Evil Evil Evil

A kooly @ Pang
InW-LorD
Jr. Member
**

Barcelona !!

« ตอบ #3875 เมื่อ: 14-04-2011, 09:06:57 »

อือ เห็นด้วยกับมุกส่วนนึง คือ Devil book ไรเนี่ย เกรียนสุดๆ แย่งบอส แย่งมินิบอส งั้นน้องผมไม่ขอไห้ผมเตะออกกิลหรอก ซังน่ะ ผมพูดตรงๆนะครับ วันๆผมไม่ค่อยออกนอกเมือง นั่งออนเซตในเมืองเฉยๆ ผมยังรู้สึกไม่ค่อยชอบ devilbook เลย เพาะว่ามันเกรียนเกิ๊น คนเราอ่ะคับ ถ้าคุยไห้เขาเข้าใจแล้วมันปรับตัวเองได้ ปัญหาก็ไม่เกิดคับ แต่ถ้าคุยแล้วมันก็ยังเกรียนแบบเดิมปัญหาก็ไม่จบ เอาเปนว่าลูกกิลผมคิดเห็นยังไง ผมก็ตัดสินไปยังงั้น ความเห็นของคนในกิลทั้งกิลนะ ไม่ช่เพียงคนใดคนเดียว เดียวจะหาว่าผมใช้เส้น ตัดสินเพียงคนเดียว  ใช่

อีกอย่างนะคับ กิลมารไม่ได้ใหญ่ ไมไ่ด้เก่งหรอกนะคับ เข้าใจไหม่ด้วย คนกิลมารเหลือประมาณ 70 คนทั้งกิล ออนวันนึงประมาณ 20-25 คน ตอนวอจะออนเยอะหน่อยก็ 40+ แต่2-4 จอนะ ถ้าคิดรวมๆ ตำนวนคนวอจิงๆ ถึง20คนไหมก็ไม่รู้ ฝากไว้แค่นี้ล่ะครับ ไม่มีกิลไหนใหญ่หรอกคับสำหรับผม กิลมารก็กิลกิลนึงนั่นแหละ ไม่ไช่ว่ามารจะเก่งที่สุดเลย กิลอื่นเก่งกว่ามารตั้งเยอะแยะ  ใช่
Gu___pao
Jr. Member
**

« ตอบ #3876 เมื่อ: 14-04-2011, 10:29:14 »

อ้างจาก: InW-LorD ที่ 14-04-2011, 09:06:57
อือ เห็นด้วยกับมุกส่วนนึง คือ Devil book ไรเนี่ย เกรียนสุดๆ แย่งบอส แย่งมินิบอส งั้นน้องผมไม่ขอไห้ผมเตะออกกิลหรอก ซังน่ะ ผมพูดตรงๆนะครับ วันๆผมไม่ค่อยออกนอกเมือง นั่งออนเซตในเมืองเฉยๆ ผมยังรู้สึกไม่ค่อยชอบ devilbook เลย เพาะว่ามันเกรียนเกิ๊น คนเราอ่ะคับ ถ้าคุยไห้เขาเข้าใจแล้วมันปรับตัวเองได้ ปัญหาก็ไม่เกิดคับ แต่ถ้าคุยแล้วมันก็ยังเกรียนแบบเดิมปัญหาก็ไม่จบ เอาเปนว่าลูกกิลผมคิดเห็นยังไง ผมก็ตัดสินไปยังงั้น ความเห็นของคนในกิลทั้งกิลนะ ไม่ช่เพียงคนใดคนเดียว เดียวจะหาว่าผมใช้เส้น ตัดสินเพียงคนเดียว  ใช่

อีกอย่างนะคับ กิลมารไม่ได้ใหญ่ ไมไ่ด้เก่งหรอกนะคับ เข้าใจไหม่ด้วย คนกิลมารเหลือประมาณ 70 คนทั้งกิล ออนวันนึงประมาณ 20-25 คน ตอนวอจะออนเยอะหน่อยก็ 40+ แต่2-4 จอนะ ถ้าคิดรวมๆ ตำนวนคนวอจิงๆ ถึง20คนไหมก็ไม่รู้ ฝากไว้แค่นี้ล่ะครับ ไม่มีกิลไหนใหญ่หรอกคับสำหรับผม กิลมารก็กิลกิลนึงนั่นแหละ ไม่ไช่ว่ามารจะเก่งที่สุดเลย กิลอื่นเก่งกว่ามารตั้งเยอะแยะ  ใช่

Q มัน -..-

Angry Angry Angry

Gu__pao & Pretty333
Gu__pao
Full Member

« ตอบ #3877 เมื่อ: 14-04-2011, 10:33:54 »

ไปจับนมสาวๆกันดีกว่า เอ๋ย~!! ไปเล่นน้ำสงการกัน

Evil Evil Evil

๋JaFF™
Hero Member

พายุ!!

« ตอบ #3878 เมื่อ: 14-04-2011, 11:02:53 »

laugh 

CuPiicLnZz * ~
Jr. Member
**

MY NAME 'S "CuPiicLnZz"

« ตอบ #3879 เมื่อ: 14-04-2011, 13:46:35 »

สะเอ่อะอีกและ - -

A day I'm afraid of .. .  *  [ฉันกำลังเปนคนโง่อยุ่หรือเปล่า ...? ]
CuPiicLnZz * ~
Jr. Member
**

MY NAME 'S "CuPiicLnZz"

« ตอบ #3880 เมื่อ: 14-04-2011, 13:47:44 »

ทุกคนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

A day I'm afraid of .. .  *  [ฉันกำลังเปนคนโง่อยุ่หรือเปล่า ...? ]
_.LP4♥
Sr. Member

can't stop loving PRINCE

« ตอบ #3881 เมื่อ: 14-04-2011, 13:52:14 »

อ้างจาก: InW-LorD ที่ 14-04-2011, 09:06:57

โดน !
Wink

Can't stop loving PRINCE
เมื่อใดฟ้าไร้ตะวัน ชั้นจะหยุดรักเทอ
เมื่อใดน้ำไหลย้อนกลับ รักถึงจางหาย
เมื่อใดสายรุ้งเปลี่ยนสี ถึงจะลืม ลืมเทอได้
ตราบใดชั้นยังหายใจ ไม่มีวันหยุดรักเทอ
..MiiM..
Sr. Member

..อย่า มา ยุ่ง กะ กรุ..

« ตอบ #3882 เมื่อ: 14-04-2011, 15:51:53 »

Shocked Shocked

ชั้นตอแหล แล้วญาติใครตาย....
OHO!!
Full Member

AichiTeru!!

« ตอบ #3883 เมื่อ: 14-04-2011, 17:35:18 »

มีหมามาเสือกละ 1 ตน  laugh
Gu__pao
Full Member

« ตอบ #3884 เมื่อ: 14-04-2011, 19:47:43 »

^
^
^
^
^
ว่าหนูหร๊อ ไปก็ได้ชิ~!!!

ป้าย:
หน้า: 1 ... 257 258 [259] 260 261 ... 386