GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2]
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคยเจอแบบนี้บ้าง ♫ ♪  (อ่าน 559 ครั้ง)
___indy___
Sr. Member

G-bo

Re: มีใครเคยเจอแบบนี้บ้าง ♫ ♪
« ตอบ #15 เมื่อ: 18-11-2010, 17:03:05 »

งง ครับ

สรุปว่า บัค สกิว ปฐมพยาบาลใช่มั้ยครับ Smiley

ส่วนบนวิหารนั้น คาเดทมีปีกบินขึ้นไปเอง ชิมิ

ปล. จียกหมวกบัตให้มันเถอะ ผม งง

จีเอ็มหนูนี่ ไม่อยู่แล้วจ้า
Hero Member

เข้ามามันไม่ง่าย แต่ออกไปให้คนเขาจดจำนั้นยากกว่า

« ตอบ #16 เมื่อ: 18-11-2010, 18:40:33 »

Sad

ทำไม่ได้ครับ

ไม่รู้ทำยังไง

ลองให้รายละเอียดตั้งแต่ สร้างตัวละครเลยนะครับ

จะได้หาวิธีทำ และแก้ไขให้ถูกต้องครับ

ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
แล้วเมื่อไหร่ละเปลี่ยนละเว้ย จะได้ไม่เหมือนเดิม
Ⓓr.™
Hero Member

Newbie

« ตอบ #17 เมื่อ: 18-11-2010, 21:05:21 »

ตัวละคร ผมสร้างไว้ตั้งแต่ดาวดึงส์เปิดแรกๆ ครับ

ตั้งชื่อจองไว้ นึกออกไหมครับ

แล้วก็ไม่ได้เข้าไปเล่นอีกเลย

พอหลายเดือนผ่านไป

(เซิร์ฟเปิดมากี่เดือนจำมิได้ -0-)

ผมกลับเข้ามาเล่นอีกครั้ง

แทนที่จะไปวิหารเหมือนปกติ

มันให้มาเกิดที่ตลาด สกิลปฐมพยาบาลก็ไม่มี

พอตายแล้ว ถึงได้ขึ้นวิหาร

ปล. ยังเหลือตัวละครอีก 18 ตัวครับ

สร้างแคสเตอร์หรือเรนไปเกรียนบนวิหารดีกว่า  Evil

มันไม่ใช่บัคที่ทุกคนจะทำได้

แต่มันเป็นบัคที่เกิดขึ้นกับผม (คนเดียวมั้ง-0-)

เอารูปมาลงให้ดู เวปอัพรูปของเกมเสีย

ถ้าไ่ม่เห็นรูปบอกแล้วกันครับ จะอัพใหม่

หมวกอะหมวก เค้าเป็นผู้เสียหายนะ  Embarrassed

___indy___
Sr. Member

G-bo

« ตอบ #18 เมื่อ: 18-11-2010, 21:39:53 »

ประมานว่า ช่วงนั้น ไม่ผ่าน วิหารรึป่าว(ผมไม่ทัน)
 Huh?
//Me โง่ ทัน ที Cool

จีเอ็มหนูนี่ ไม่อยู่แล้วจ้า
Hero Member

เข้ามามันไม่ง่าย แต่ออกไปให้คนเขาจดจำนั้นยากกว่า

« ตอบ #19 เมื่อ: 19-11-2010, 13:29:54 »

ให้ทุกตัวละครที่ไม่ได้ผ่านเทรนนิ่งกราวน์ หรือ ระบบแนะนำผู้เล่น

ให้ดำเนินการบันทึกการเดินทางที่อคาเดมี่นะครับ เมื่อตัวละครตาย จะไม่ถูกส่งไปยังเทรนนิ่งกราวน์ครับผม

แล้วเมื่อไหร่ละเปลี่ยนละเว้ย จะได้ไม่เหมือนเดิม
Ⓓr.™
Hero Member

Newbie

« ตอบ #20 เมื่อ: 19-11-2010, 16:08:31 »

รัก รัก รัก

ป้าย:
หน้า: 1 [2]