GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 2 [3] 4 5
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากเสนอให้ห่อเหลืองใช้เงินบิลล่าได้ โดยไม่ต้องเป็นเส้น  (อ่าน 1381 ครั้ง)
เมือง
Sr. Member

Re: อยากเสนอให้ห่อเหลืองใช้เงินบิลล่าได้ โดยไม่ต้องเป็นเส้น
« ตอบ #30 เมื่อ: 12-11-2010, 20:07:15 »

เซอรืไพรซ์นะเพราะเวลาเปิดมาของไม่ตรงกะเซอร์ไฟรซ์คุณโดนหลอกแล้วจ้า

*.(xX Live For You Xx).*
Hero Member

รักกันแน่หรือเปล่า?

Re: อยากเสนอให้ห่อเหลืองใช้เงินบิลล่าได้ โดยไม่ต้องเป็นเส้น
« ตอบ #31 เมื่อ: 12-11-2010, 20:47:44 »

หึหึ  ถ้ามันห่อเหลืองแบบบิลล่า แล้วเค้า(ทีมงาน)จะเอาเงินทีละน้อยๆจากที่ไหนหล่ะ

~
managonboy
Full Member

ถ้าเกิดอะไรขึ้นกับผม..

« ตอบ #32 เมื่อ: 12-11-2010, 20:51:28 »

อ้างจาก: DarkEagle ที่ 10-11-2010, 08:07:53
อ้างจาก: [~P❤N~] ที่ 10-11-2010, 07:04:25
อยากให้ มีกล่องฟ้าแบบบอกว่ามีอะไรอยู่ข้างในอ่ะ

Cool

ป้าด...!  ถ้ามันบอกของที่อยู่ข้างในแล้วห่อเหลืองจะมีไว้ทำไรล่ะท่าน 555+

เป็นการเสนอที่ดีน๊ะครับสำหรับการห่อเหลืองโดยใช้บิลล่าโดยไม่ต้องเป็นเด็กเส้น  ผมก็อยากให้มี แต่เรื่องนี้ผมว่ายังไงๆทีมงานก็ไม่ปรับให้  มันเป็นอีกหนึ่งสิทธิพิเศษที่มีให้เฉพาะคนที่ซื้อเส้นเทพใช้เท่านั้น  เด็กๆหมดสิทธิ์ เพราะไม่มีตังค์ 555+

ผมว่าน่าจะแก้ด้วยไอเทมหนูอยากจะห่อเหลืองน๊ะ  ใบล่ะ 200 โซลเป็นไง 1 ใบ ห่อได้ 1 กล่อง แบบเช่า 1 วัน ห่อได้ 1 วันไม่จำกัดจำนวน  เด็กๆได้ซื้อมาห่อได้มั่ง  ผมว่าอันนี้ไม่กระทบต่อเส้นเทพน๊ะ  เพราะเด็กที่ไม่มีเงินซื้อเส้นก็คือไม่มีอยู่แล้ว แต่อาจจะมีบิลล่าไปหาซื้อไอเทมตัวนี้จากคนอื่นมาห่อได้มั่ง  และคนใช้เส้นเค้าก็ห่อได้ตามปรกติอยู่แล้ว เค้าคงไม่เลิกซื้อเส้นใช้เพราะมีไอเทมตัวนี้มาขายแยกอย่างเดียวหรอกมั้ง  คนใช้เส้นส่วนใหญ่เค้าคำนึงแค่ของเช่าที่ได้และสิทธิ์ที่ซื้อของโซลในราคาถูก รวมๆแล้วมันถูกกว่าซื้อแยก

เอามั้ยใบ หนูอยากจะห่อเหลือง  5555+   มันดีน๊ะ

เป็นอีกทางเลือกหนึ่งที่ไม่ควรมองข้ามอย่างงง ยิ่งงง

ไม่เสีย เด็กเส้นแล้วยังได้ รับกำไร กอบโกย จากการขาย   หนูอยากจะห่อเหลือง อีก พิจรณา ด่วน!!!! Angry

ขอเสียงหน่อยครับ~!
GaRuntClubBarby ☆ ☆îÑÐýBØy๋
Jr. Member
**

˙·٠•●♥★» Sun «★♥●•٠·˙ ———≈ชีวิ๓นี้น่าเบื่อโว้€≈—

« ตอบ #33 เมื่อ: 12-11-2010, 21:08:35 »

เนาะ

Up to you :)
Hero Member

เพียงเธอ^^"

« ตอบ #34 เมื่อ: 14-11-2010, 14:17:34 »

ห้าาาาาาาาาาาาาาาาาา
หลอกแดกตังจากเส้นทางอ้อม

So long as men can breathe or eyes can see,
So long lives this, and this gives life to you.
ภู นักเลงโต
Newbie
*

« ตอบ #35 เมื่อ: 14-11-2010, 22:16:03 »

ใช่

DOmAkAjanG.CBZ
Hero Member

ถ้าไม่เมาไม่กล้าทำ กร๊ากกกกกกก

« ตอบ #36 เมื่อ: 14-11-2010, 22:18:11 »

อ้างจาก: J_Project_1 ที่ 14-11-2010, 14:17:34
ห้าาาาาาาาาาาาาาาาาา
หลอกแดกตังจากเส้นทางอ้อม

ถูกต้องที่สุด

DarkEagle
Sr. Member

« ตอบ #37 เมื่อ: 15-11-2010, 06:55:27 »

หนูอยากจะห่อเหลือง  ผู้เล่นสนใจ ทีมงานว่าไง

ตัดปัญหาการโกงไปเปราะหนึ่ง ทีมงานก็ได้ตังค์ใช้ ไม่กระทบเส้นเทพ ว่าไงๆ

ผมรักเกมส์ไทยครับ เกมส์ไทยรักคนไทยป่าว
จีเอ็มครูอุ้ย
Asura Game Planner
Hero Member

ผู้เสพย์ติดดราม่า^^

« ตอบ #38 เมื่อ: 15-11-2010, 11:59:52 »

อ้างจาก: DarkEagle ที่ 15-11-2010, 06:55:27
หนูอยากจะห่อเหลือง  ผู้เล่นสนใจ ทีมงานว่าไง

ตัดปัญหาการโกงไปเปราะหนึ่ง ทีมงานก็ได้ตังค์ใช้ ไม่กระทบเส้นเทพ ว่าไงๆ
สนใจครับ แต่ขอเป็นเส้นขั้นเทพรายวันได้ไหมครับ  Evil Evil

จีรวัฒน์ ไชยสาร
Newbie
*

« ตอบ #39 เมื่อ: 15-11-2010, 12:27:47 »

สุดท้าย ก็ต้องมาใช้โซลอีกละไช่ปะงับ Sad Sad
DarkEagle
Sr. Member

« ตอบ #40 เมื่อ: 15-11-2010, 12:58:45 »

อ้างจาก: จีเอ็มครูอุ้ย ที่ 15-11-2010, 11:59:52
อ้างจาก: DarkEagle ที่ 15-11-2010, 06:55:27

สนใจครับ แต่ขอเป็นเส้นขั้นเทพรายวันได้ไหมครับ  Evil Evil

พูดจริงพูดเล่นครับเนี่ย 555 ถ้าเห็นชอบผมว่าทำแค่ไอเทมหนูอยากห่อเหลืองก็พอมั้ง เส้นเทพรายวันคงแพง  แต่นึกดีๆก็น่าสนใจอยู่น๊ะ

ประมาณแบบ หนูอยากจะเป็นเด็กเส้นขั้นเทพ 1 วัน ราคา ..... โซล
สิทธิพืเศษ ยาเรียนรู้เร็ว แบบเช่า 1 วัน
              ยาเพิ่มกล้ามเนื้อขา แบบเช่า 1 วัน
              คาถาไปหาเพื่อนเช่า 1 วัน
              ได้รับสิทธิ์ขึ้นไปสมาคนเด็กเส้นขั้นเทพ 1 วันและได้รับสิทธิ์เสมือนเด็กเส้นขั้นเทพปรกติทุกประการ

แต่อันนี้มันจะกระทบกับเส้นเทพปรกติอะสิ คนจะมาเติมแบบ 1 วันกันเพราะไม่ได้เล่นทุกวันอยู่แล้ว (เห็นไหม ผมเป็นห่วงการตลาดคุณขนาดไหนเนี่ย  Wink)

เอาแค่ไอเทม   หนูอยากจะห่อเหลือง  มาชิมก่อนดีกว่า อย่าแพงมาก อาศัยขายเยอะ เพราะขายดีแน่ คนมีโซลจะได้ซื้อไปห่อมาขายผู้เล่นอื่นได้  เด็กได้ใช้ ปัญหาห่อฟ้าลดลง ทีมงานได้รายได้จากตัวนี้เพิ่ม  ลงตัวเป๊ะ  จัดมาๆ

ผมรักเกมส์ไทยครับ เกมส์ไทยรักคนไทยป่าว
จีเอ็มครูอุ้ย
Asura Game Planner
Hero Member

ผู้เสพย์ติดดราม่า^^

« ตอบ #41 เมื่อ: 15-11-2010, 13:53:03 »

อ้างจาก: DarkEagle ที่ 15-11-2010, 12:58:45
อ้างจาก: จีเอ็มครูอุ้ย ที่ 15-11-2010, 11:59:52

พูดจริงพูดเล่นครับเนี่ย 555 ถ้าเห็นชอบผมว่าทำแค่ไอเทมหนูอยากห่อเหลืองก็พอมั้ง เส้นเทพรายวันคงแพง  แต่นึกดีๆก็น่าสนใจอยู่น๊ะ

ประมาณแบบ หนูอยากจะเป็นเด็กเส้นขั้นเทพ 1 วัน ราคา ..... โซล
สิทธิพืเศษ ยาเรียนรู้เร็ว แบบเช่า 1 วัน
              ยาเพิ่มกล้ามเนื้อขา แบบเช่า 1 วัน
              ได้รับสิทธิ์ขึ้นไปสมาคนเด็กเส้นขั้นเทพ 1 วันและได้รับสิทธิ์เสมือนเด็กเส้นขั้นเทพปรกติทุกประการ

แต่อันนี้มันจะกระทบกับเส้นเทพปรกติอะสิ คนจะมาเติมแบบ 1 วันกันเพราะไม่ได้เล่นทุกวันอยู่แล้ว (เห็นไหม ผมเป็นห่วงการตลาดคุณขนาดไหนเนี่ย  Wink)

เอาแค่ไอเทม   หนูอยากจะห่อเหลือง  มาชิมก่อนดีกว่า อย่าแพงมาก อาศัยขายเยอะ เพราะขายดีแน่ คนมีโซลจะได้ซื้อไปห่อมาขายผู้เล่นอื่นได้  เด็กได้ใช้ ปัญหาห่อฟ้าลดลง ทีมงานได้รายได้จากตัวนี้เพิ่ม  ลงตัวเป๊ะ  จัดมาๆ

เส้นขั้นเทพรายวันนั้นทำง่ายๆเลยครับ คือ เมื่อผู้เล่นกดใช้ไอเทมนี้ก็จะได้บัฟเส้นขั้นเทพเป็นเวลา 1 วันครับ (แต่จะไม่ได้ไอเทมเช่านะครับ)
มีสิทธิพิเศษดังนี้ครับ
-สามารถขึ้นต้นถั่วไปซื้อไอเทมโซลราคาลด 10%
-สามารถห่อกล่องเหลืองเป็นเงินบิลล่าได้
-สามารถใช้บริการรถไฟเถื่อนบนต้นถั่วฟรี!!

DarkEagle
Sr. Member

« ตอบ #42 เมื่อ: 15-11-2010, 15:02:38 »

อ้างจาก: จีเอ็มครูอุ้ย ที่ 15-11-2010, 13:53:03
อ้างจาก: DarkEagle ที่ 15-11-2010, 12:58:45

เส้นขั้นเทพรายวันนั้นทำง่ายๆเลยครับ คือ เมื่อผู้เล่นกดใช้ไอเทมนี้ก็จะได้บัฟเส้นขั้นเทพเป็นเวลา 1 วันครับ (แต่จะไม่ได้ไอเทมเช่านะครับ)
มีสิทธิพิเศษดังนี้ครับ
-สามารถขึ้นต้นถั่วไปซื้อไอเทมโซลราคาลด 10%
-สามารถห่อกล่องเหลืองเป็นเงินบิลล่าได้
-สามารถใช้บริการรถไฟเถื่อนบนต้นถั่วฟรี!!

เข้าท่าครับ แต่ต้องดูราคานิดนึง อิอิ  แต่ยังไงก็ควรมีไอเทม ใบหนูอยากห่อเหลืองมาด้วย เพราะบางคนก็ไม่ได้ขึ้นไปซื้อของโซลที่ลด % แค่ต้องการห่อของเท่านั้นน่ะครับ  แต่ถ้าไม่มีไอเทมตัวนี้ก็ต้องมาดูราคา เด็กเส้น 1 วันก่อนว่ามันถูกแพงอย่างไร แต่ก็เป็นอะไรที่ดีครับ ทำได้ก็ดี เชียร์ครับ

•`สวัสดีค่ะพ่อ.ง ㋡
Hero Member

พ่องตายในทุ่งข้าวสาลีและ ปิ๊ง!เกิดเปนโกโก้ครั้นช์

« ตอบ #43 เมื่อ: 15-11-2010, 15:50:42 »

อ้างจาก: managonboy ที่ 12-11-2010, 20:51:28
อ้างจาก: DarkEagle ที่ 10-11-2010, 08:07:53
อ้างจาก: [~P❤N~] ที่ 10-11-2010, 07:04:25
อยากให้ มีกล่องฟ้าแบบบอกว่ามีอะไรอยู่ข้างในอ่ะ

Cool

ป้าด...!  ถ้ามันบอกของที่อยู่ข้างในแล้วห่อเหลืองจะมีไว้ทำไรล่ะท่าน 555+

เป็นการเสนอที่ดีน๊ะครับสำหรับการห่อเหลืองโดยใช้บิลล่าโดยไม่ต้องเป็นเด็กเส้น  ผมก็อยากให้มี แต่เรื่องนี้ผมว่ายังไงๆทีมงานก็ไม่ปรับให้  มันเป็นอีกหนึ่งสิทธิพิเศษที่มีให้เฉพาะคนที่ซื้อเส้นเทพใช้เท่านั้น  เด็กๆหมดสิทธิ์ เพราะไม่มีตังค์ 555+

ผมว่าน่าจะแก้ด้วยไอเทมหนูอยากจะห่อเหลืองน๊ะ  ใบล่ะ 200 โซลเป็นไง 1 ใบ ห่อได้ 1 กล่อง แบบเช่า 1 วัน ห่อได้ 1 วันไม่จำกัดจำนวน  เด็กๆได้ซื้อมาห่อได้มั่ง  ผมว่าอันนี้ไม่กระทบต่อเส้นเทพน๊ะ  เพราะเด็กที่ไม่มีเงินซื้อเส้นก็คือไม่มีอยู่แล้ว แต่อาจจะมีบิลล่าไปหาซื้อไอเทมตัวนี้จากคนอื่นมาห่อได้มั่ง  และคนใช้เส้นเค้าก็ห่อได้ตามปรกติอยู่แล้ว เค้าคงไม่เลิกซื้อเส้นใช้เพราะมีไอเทมตัวนี้มาขายแยกอย่างเดียวหรอกมั้ง  คนใช้เส้นส่วนใหญ่เค้าคำนึงแค่ของเช่าที่ได้และสิทธิ์ที่ซื้อของโซลในราคาถูก รวมๆแล้วมันถูกกว่าซื้อแยก

เอามั้ยใบ หนูอยากจะห่อเหลือง  5555+   มันดีน๊ะ

เป็นอีกทางเลือกหนึ่งที่ไม่ควรมองข้ามอย่างงง ยิ่งงง

ไม่เสีย เด็กเส้นแล้วยังได้ รับกำไร กอบโกย จากการขาย   หนูอยากจะห่อเหลือง อีก พิจรณา ด่วน!!!! Angry

ข้าน้อยอยากจะกด ไลค์ สักล้านครั้ง  Smiley Smiley เห็นด้วยอย่างแรงค่ะ

Status :: waitingforsuperman.
๒#~|อมยิ้ม ฉึก ฉึก:
Jr. Member
**

กาปิ๊ก ก่าปู๊วว~

« ตอบ #44 เมื่อ: 15-11-2010, 18:28:16 »

Angry Angry

อยากรู้ว่าทำไมต้องห่อของเวลาจะขาย ไม่เห็นจะเข้าใจเลย
ห่อแล้วคนเล่นได้อะไร มีแต่จีอะที่ได้

เบื่อพวกชอบรุมพระ!!#
ป้าย:
หน้า: 1 2 [3] 4 5