GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2]
ผู้เขียน หัวข้อ: บัคเซตไสยเวทกับกาฬโรค  (อ่าน 569 ครั้ง)
จีเอ็มหลี่หมิง
Asura Supporter
Sr. Member

เกรียนตัวพ่อ ^^"

Re: บัคเซตไสยเวทกับกาฬโรค
« ตอบ #15 เมื่อ: 09-11-2010, 19:59:33 »

จากการที่ได้เข้าไปทำการทดสอบ

ผลออกมาดังนี้ครับ

ขอขอบคุณ Stalker750 ที่ให้ความร่วมมือในการทดสอบครั้งนี้ครับผม (มีรางวัลด้วยจ๊ะ)

สำหรับผู้แจ้ง T...Peung..T มีรางวัลให้เช่นกันครับ

ทางทีมงานได้ทำการส่งเรื่องให้ทางด้านทีมทดสอบแก้ไขแล้วครับ ซึ่งตอนนี้ กำลังอยู่ในขั้นตอนของการดำเนินการ

จะแก้ไขให้เสร็จได้ช้าหรือเร็วอย่างไร ก็ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยจ้า

(แต่จะเร่งให้นะ อึ๊บๆ) รัก รัก รัก
จีเอ็มครูอุ้ย
Asura Game Planner
Hero Member

ผู้เสพย์ติดดราม่า^^

Re: บัคเซตไสยเวทกับกาฬโรค
« ตอบ #16 เมื่อ: 12-11-2010, 10:52:28 »

ข้อผิดพลาดดังกล่าวได้รับการแก้ไขแล้ว
ขออนุญาตปิดกระทู้นะครับ

ป้าย:
หน้า: 1 [2]