GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้มองเห็น HP ของมอนแต่ละตัวค่ะ  (อ่าน 961 ครั้ง)
วีรภัทร วิบูลย์วัฒนกิจ
Jr. Member
**

Re: อยากให้มองเห็น HP ของมอนแต่ละตัวค่ะ
« ตอบ #15 เมื่อ: 11-04-2007, 10:50:52 »

อือน่าเสร้ามากเลยครับ Cry Cry

•predator•
Jr. Member
**

TOUCH DOWNNNNN

Re: อยากให้มองเห็น HP ของมอนแต่ละตัวค่ะ
« ตอบ #16 เมื่อ: 11-04-2007, 12:29:15 »

ก็น่าจะ คำนวนเอาก็ได้นี้ ตี1ที 2ที ตาย แต่สำหรับตัวเลือดเยอะๆก็กะเอาก็ได้ผมทำแบบนี้ประจำ
ปล.ผมสายหอกมันเลยกะได้ง่าย เช่นแทงติด123 ก็ดูๆเอา ก็ไม่ได้มีอะไรมากมายนี้

jitkit
Jr. Member
**

ชื่อ คิต ค่ะ

« ตอบ #17 เมื่อ: 18-10-2010, 22:58:26 »

เราเล่านิทานมั่งดีกว่า   กาลครั้งหนึ่งนานมาแล้วนานโครตๆแล้วได้มีเกเลี่ยนขวางหูขวางตาเดินไม่ดูตาม้าตากระบือไปเจอกับเบลดมาสเตอร์ผู้เก่งกาจผลการตีนั้นคือเบลดตายจึงพาพรรคพวกมาอีกหนึ่งโขยง แต่แล้วก็ดับยกแก๊ง แคสเตอร์เดินมาเยือกทีเดียว เกเลี่ยนลงไปดิ้น เปนอันจบค่ะ Evil

เก้าอี้ ขาดขา  ♥
กีตาร์ ขาดสาย  ♥
เจ้าหญิง ขาดเจ้าชาย  ♥
ฉันคงตาย ถ้าขาดเธอ   ♥
♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥ ♥
ไม่สงวนลิขสิทธิ์   แต่คงไม่มีใครคิดจะเลียนแบบ [ใช่มั๊ยคะ ^^]
jitkit
Jr. Member
**

« ตอบ #18 เมื่อ: 18-10-2010, 23:07:19 »

หรือจะมีอีกเรื่องหนึ่ง  กาลครั้งหนึ่งเมื่อไม่นานมานี้ได้มีดูลาฮานซึ่งกำลังต้มมาม่ากิน เหลือบตาไปเห็นเทรเชอฮันเตอร์พร้อมพวก มาด้วย พระ วิท วอ เบลด ตามด้วยเทร พระบัพหมดตัวให้เทรพร้อมรอฟู เทรไม่รอช้า ชักมีดขึ้นมาตามด้วย...ปาเหรียญเบลดจึงสมทบตามต่อด้วยวอให้ผูเดินทาง วิทช่วยเยือกพร้อมลูกศรขณะนั้นมี ชี ผู้เปี่ยมด้วยจิตใจเมตตาเดินเข้ามาเพื่อ...!!?ฟูเลือดให้ดูลาฮานแต่เวทชีหมดคาเดทที่พึ่งโกยมาเห็นดูลาฮานบาดเจ็บปางตาย ซึ่งคนอื่นได้ตายไปหมดแล้ว !!?คาเดทเดินเข้าไปๆแล้วเห็นดูลาฮานเหลือเลือด 1 จิ้มดีเดียวดูลาฮานลงไปดิ้นคาเดทก็ได้ดรอปของเป็นอันจบ    เรื่องนี้สอนให้รู้ว่า  จะใจดีก็ใจดีให้ถูกเวลานะคะไม่ต้องไปสงสารมอนมันมากมายมันไม่ซึ้งแล้วมอบขอพร้อมไหว้ให้หรอกค่ะ เป็นอันจบบบบบบ Wink Evil Evil

ไม่สงวนลิขสิทธิ์   แต่คงไม่มีใครคิดจะเลียนแบบ [ใช่มั๊ยคะ ^^]
jitkit
Jr. Member
**

« ตอบ #19 เมื่อ: 18-10-2010, 23:13:21 »

คราวนี้ไปเจอของจริงมา โจนาทาน !!!??เมื่อเราเจอโจนาทานแล้วโจนาทานจะยิงเราใช่มะปรากฎว่าม ชี2คนไม่ทราบรักอะไรนักหนาเบลดและผู้เดินทางกาลังตีอยุชีว่งเข้าไฟโจนาทานเมื่อวอลอคและเบลดมาสเตอร์ตายพระทั้ง 2 ก็บอกว่า อย่าไปช่วย 2 คนนี

jitkit
Jr. Member
**

« ตอบ #20 เมื่อ: 18-10-2010, 23:15:18 »

วอลอคกับเบลดมาสเตอที่ดิ้นอยุ จะตีโจนาทาน แล้วชีทั้งสองก็ตายด้วยฝีมือโจนาทาน ชีโกยกลับมาพร้อมพูดว่า  E โจนาทานแกตายยยยยยยยยยยยยยยยย!! laugh laugh laugh

___indy___
Sr. Member

G-bo

« ตอบ #21 เมื่อ: 16-11-2010, 09:04:02 »

เซิฟ PK
สมมติว่า
มี 2 ตี้ มาล่าบอส ตี้แรกมาก่อน ตี้สอง มาช้าไป

มีคน เผยไต๋ บอสแล้วพบว่าบอสใกล้ตายแล้ว ตี้ที่สองจึงฆ่าตี้แรกยกตี้

เพื่อจะได้ฆ่าบอสอย่างสบายๆ

สอนให้รู้ว่า เกรียนทำได้ทุกอย่าง Shocked

สราวุฒิ ทองแดง
Jr. Member
**

« ตอบ #22 เมื่อ: 11-12-2010, 17:20:31 »

ทำไม่ได้ครับ เพราะขัดกับไอเท็มโซลบางอย่าง Evil Evil Evil
ป้าย:
หน้า: 1 [2]