GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 2 [3] 4
ผู้เขียน หัวข้อ: ความแตกต่างระหว่างหมวกอวตารและหมวกจ้าวอวตาร !!~*  (อ่าน 1673 ครั้ง)
จีเอ็มครูอุ้ย
Asura Game Planner
Hero Member

ผู้เสพย์ติดดราม่า^^

Re: ความแตกต่างระหว่างหมวกอวตารและหมวกจ้าวอวตาร !!~*
« ตอบ #30 เมื่อ: 20-10-2010, 12:06:20 »

อ้างจาก: OopS!!! ที่ 20-10-2010, 12:02:40
ความสามารถของหมวกจ้าวอวตาล

เพิ่ม ความสามารถ ให้กับหมวกเจ้าอวตาร คือ มีโอกาส 30% เมื่อตายจะถูกส่งกลับจุติเซฟโดยไม่เสีย EXP และ HP เต็ม!!

เซงโว๊ย!!! กรูจุติครบ 6 รอบหระ จะไปเอา exp ไหนมาเสียหว่ะ Huh? เปลี่ยนแบบหมวกเหอะ
สุดจะทนหระ ไรก็ไม่รู้  ก็ว่าแล้วความสามารถมีแต่ไม่ได้ใช้ประโยชน์ไปเปลี่ยนเหอะพี่ๆๆทีมงาน
แบบอะจ้าวนรกเปลี่ยนสีมาซะ ให้หมดเรื่องมันยากมากไงทีหมวกจ้าวอวตาลเปลี่ยนสีไม่เห็นจะยาก
เลยยังคิดไปได้ การที่จะเปลี่ยนให้เหมาะสมกับไอเทมที่ได้มาแสนลำบากนี่ ทางทีมงานไม่มี
อำนาจหรือความสามารถเลยหรอค่ะ ไม่อยากจะด่าแรงจะดูก้าวร้าวเกิน แต่ถ้าสุดท้ายแล้วก็ยัง
เผิกเฉยทำเป็นทองไม่รู้ร้อน หรือเป็นพวกทำไรให้ผ่านๆๆไปไม่ใช่ของกรุเว้ยช่างมันใครจะได้ไป
ถ้าทีมงานเป็นแบบนี้นะค่ะ ควรปรับปรุงซะก่อนมันจะไม่มีคำว่าอสุราออนไลน์ค่ะ เพราะลูกค้าหน่าย
กับความไร้ความรับผิดชอบของพวกคุณๆๆๆๆๆ

เอออี 5 กะโหลกไม่ต้องเอามานะค่ะ กะโหลกเดียวยังขนาดนี้ มา 5 หระฮาแตก  Evil  laugh
ผมเคยแจ้งแล้วนะว่าเรากำลังจะเปลี่ยนรูป แต่ต้องรอกันก่อน

Cookiea
Full Member

Re: ความแตกต่างระหว่างหมวกอวตารและหมวกจ้าวอวตาร !!~*
« ตอบ #31 เมื่อ: 20-10-2010, 14:31:21 »

อ้างจาก: จีเอ็มครูอุ้ย ที่ 20-10-2010, 12:06:20
อ้างจาก: OopS!!! ที่ 20-10-2010, 12:02:40

เพิ่ม ความสามารถ ให้กับหมวกเจ้าอวตาร คือ มีโอกาส 30% เมื่อตายจะถูกส่งกลับจุติเซฟโดยไม่เสีย EXP และ HP เต็ม!!

เซงโว๊ย!!! กรูจุติครบ 6 รอบหระ จะไปเอา exp ไหนมาเสียหว่ะ Huh? เปลี่ยนแบบหมวกเหอะ
สุดจะทนหระ ไรก็ไม่รู้  ก็ว่าแล้วความสามารถมีแต่ไม่ได้ใช้ประโยชน์ไปเปลี่ยนเหอะพี่ๆๆทีมงาน
แบบอะจ้าวนรกเปลี่ยนสีมาซะ ให้หมดเรื่องมันยากมากไงทีหมวกจ้าวอวตาลเปลี่ยนสีไม่เห็นจะยาก
เลยยังคิดไปได้ การที่จะเปลี่ยนให้เหมาะสมกับไอเทมที่ได้มาแสนลำบากนี่ ทางทีมงานไม่มี
อำนาจหรือความสามารถเลยหรอค่ะ ไม่อยากจะด่าแรงจะดูก้าวร้าวเกิน แต่ถ้าสุดท้ายแล้วก็ยัง
เผิกเฉยทำเป็นทองไม่รู้ร้อน หรือเป็นพวกทำไรให้ผ่านๆๆไปไม่ใช่ของกรุเว้ยช่างมันใครจะได้ไป
ถ้าทีมงานเป็นแบบนี้นะค่ะ ควรปรับปรุงซะก่อนมันจะไม่มีคำว่าอสุราออนไลน์ค่ะ เพราะลูกค้าหน่าย
กับความไร้ความรับผิดชอบของพวกคุณๆๆๆๆๆ

เอออี 5 กะโหลกไม่ต้องเอามานะค่ะ กะโหลกเดียวยังขนาดนี้ มา 5 หระฮาแตก  Evil  laugh
ผมเคยแจ้งแล้วนะว่าเรากำลังจะเปลี่ยนรูป แต่ต้องรอกันก่อน

ครูอุ้ยครับความสามรถใส่มาไม่โดนเรย  Embarrassed

# เพิ่ม ความสามารถ ให้กับหมวกเจ้าอวตาร คือ มีโอกาส 30% เมื่อตายจะถูกส่งกลับจุติเซฟโดยไม่เสีย EXP และ HP เต็ม!!

คือว่าผลออกมาไม่ตรงกับที่บอกนะครับ คือเมื่อตายมันต้องกดเกิดแล้ว ไปสุ่มอีกว่าจะติดไม่ติด

แบบนี้มีความสามารถเหมือนไม่มีเรยคับ เพราะไงก็มีพระบัพกันแทบทุกคนอยู่แล้ว

ถ้าจะให้มีความสามารถจริง ก็ควรจะเพิ่มเปอเซนในการใช้ความสามารถของหมวก อย่างต่ำๆน่าจะ50+

แล้วก็ควรจะเป้นไปตามที่บอกในรายละเอียดของหมวก ว่าตายแล้วมีโอกาส ที่จะถูกส่งกลับโดยไม่เสีย exp หรือhp(คือตายแล้วสุ่มส่งกลับจุดเกิดเรย)

แต่นี่ตายแล้ว ต้องกดเกิดถึงจะสุ่มความสามารถใช้ ซึ้งปกติก็ใช้พระชุบอยู่แล้วครับ.. .

จี๊ด~!!!
Jr. Member
**

« ตอบ #32 เมื่อ: 20-10-2010, 22:59:52 »

อ้างจาก: จีเอ็มครูอุ้ย ที่ 20-10-2010, 12:06:20

จะรอครับ แต่ขอให้สมกลับที่เป็นเจ้าอวตาล หน่อยนะครับ
จะได้ดูมีอำนาจพลังที่ยิ่งใหญ่ ช่วยที่เถอะครับ จะไม่ไหวล่ะ   Angry Angry Angry

OopS!!!
Jr. Member
**

« ตอบ #33 เมื่อ: 20-10-2010, 23:03:23 »

ก็ตอบมาก็แค่นี้หระค่ะ ก็จบหระว่ามีการเปลี่ยน ขอบคุณนะค่ะที่รับฟังความคิดเห็น
 Wink Wink

ดีชั่วoยู่ที่ตัวทำ...สูJต่ำoยู่ที่ทำตัว
• Danube' •
Jr. Member
**

'un (:

« ตอบ #34 เมื่อ: 21-10-2010, 14:04:44 »

รอจนจะเปิดเทอมละ
 Angry

Vt_ValentineZ
Jr. Member
**

« ตอบ #35 เมื่อ: 21-10-2010, 19:20:13 »

เอาจ้าวอวตาร เป็นรูป จ้าวนรกสีขาว

เมื่อไหร่ของรางวัลกิจกรรม บลัดดี้จะเข้าซักทีนานมากแล้ว  Angry  Angry  Angry

จี๊ด~!!!
Jr. Member
**

« ตอบ #36 เมื่อ: 21-10-2010, 23:09:12 »

laugh laugh laugh laugh

DOmAkAjanG.CBZ
Hero Member

ถ้าไม่เมาไม่กล้าทำ กร๊ากกกกกกก

« ตอบ #37 เมื่อ: 22-10-2010, 05:02:58 »

Shocked

จี๊ด~!!!
Jr. Member
**

« ตอบ #38 เมื่อ: 22-10-2010, 17:21:35 »

เอ้า ขุด ๆ จนก่า จะเปลี่ยน รูปแบบ   Smiley Smiley Smiley Smiley

Cookiea
Full Member

« ตอบ #39 เมื่อ: 22-10-2010, 19:08:21 »

เข็นๆ    สู้ๆคับทีมงานกราฟฟิก  Evil

Cookiea
Full Member

« ตอบ #40 เมื่อ: 24-10-2010, 13:08:39 »

กาดึบๆ  ใช่

aIzEe
Full Member

ทุกสิ่ง ทุกอย่าง คือ ..........

« ตอบ #41 เมื่อ: 24-10-2010, 13:15:21 »

TT เมื่อไหร่กิจกรรม คู่หู อวตาร จะได้หมวกบ้าง อะ

นานเกิน ละนะ - -

ชักเครียดด

จี๊ด~!!!
Jr. Member
**

« ตอบ #42 เมื่อ: 26-10-2010, 15:12:57 »

วันไหนจะเส็ด อะครับ หมวกเจ้าอวตาล รูปแบบใหม่

OniZuKaGGTT
Newbie
*

« ตอบ #43 เมื่อ: 28-10-2010, 15:53:56 »

ขอด่วนๆ หน่อยได้ไหม ครับ คนใส่ รออออออ ยากใส่ ไวๆ
OniZuKaGGTT
Newbie
*

« ตอบ #44 เมื่อ: 28-10-2010, 16:28:24 »

กำหนดวันเลยได้ไหม ครับ
ป้าย:
หน้า: 1 2 [3] 4