GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 13
ผู้เขียน หัวข้อ: คุณคิดไม๊ อาชีพเคลริก เก่งเกินไป?  (อ่าน 3474 ครั้ง)
ßặċķĜяớunÐ ☆ ☆ îÑÐýBØý
Sr. Member

˙·٠•●♥★» «★♥●•٠·˙ ........ ———≈ชีวิ๓นี้น่าเบื่อโว้€≈—

Re: คุณคิดไม๊ อาชีพเคลริก เก่งเกินไป?
« ตอบ #15 เมื่อ: 07-10-2010, 21:40:32 »

อ้างจาก: ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ ที่ 07-10-2010, 21:34:56
พระจุติ 6 รอบเชียวนะ 
อีกอย่าง ดูที่ของด้วยว่าเขาใส่ของยศสูงๆแค่ไหน
ระดับจุติ 6รอบ คงไม่ใส่ของพวกยศทาส ยาจกกันแล้วมั้ง

เนาะปาวีนา

I had only loneliness to walk and embrace with
GøøGle-KunG
Hero Member

ถึงเวลา ก็ขอให้โชคดีกะที่ใหม่

Re: คุณคิดไม๊ อาชีพเคลริก เก่งเกินไป?
« ตอบ #16 เมื่อ: 07-10-2010, 21:42:32 »

อย่ามาโวยวายเหมือนเด็กปัญญาอ่อนเลย สู้แล้วแพ้เค้า อ่อนนี่หว่า=_=

บุย บอร์ดเก่า ไปให้พ้น บอร์ดใหม่
~::เนเน่::~
Full Member

::ชาติ::ศาสนา::พระมหากษัตริย์::

« ตอบ #17 เมื่อ: 07-10-2010, 21:42:49 »

ตอนนี้พระถ้าเวลไม่สูงจริงๆ หรือใส่ของไม่เทพ  รับรองเวลเองมะได้หรอกค่ะ
อย่างน้อยต้องพึ่งตี้แหละ
ยกตัวอย่างพระสายชุบตอนวิ่งฝ่าม่อนถ้าไม่มีคนคุ้มกัน  หรือสเตปโกยไม่ดี  ก็นอนให้ชุบเหมือนกันน่ะแหละ
ตอนนี้ เล่นพระอยู่เหมือนกันค่ะ เวล 64  ไปแมพหมีได้แต่รอตี้ค่ะ  
เพราะ ลำพังเอาค้อนไปไล่ทุบม่อนก็คงไม่ไหวเหมือนกัน

ปล.มองให้ลึกๆค่ะ พระไม่ได้เป็นโคตรเทพทั้งเซิร์ฟ  พระที่อ่อนๆก็มีเหมือนกันค่ะ

ปล.ทำวิทยานิพนธ์อยู่นะค่ะ เวลาออนไม่เยอะแต่จะพยายามมาวอร์นะจ๊ะ
unitedstate
Newbie
*

« ตอบ #18 เมื่อ: 07-10-2010, 21:46:31 »

ผมอ่อนคับผมยอมรับ
แต่ผมสังเกตพระคนนี้นานละคับ

ศรกัมปนาทเข้า 5000

คนอื่นผมเห็นก้ตี ขนาดรุมกันหลายคน
ยังมะตาย
พระยืนฟูตัวเองตลอด จะตายได้งัยคับ
ละแสงเทพ

จะเว่อไปละ
Waan..,*
Jr. Member
**

สิ่งทีเราทำคิดว่าดี แต่มันอาจจะแย่สำหรับบ้างคน

« ตอบ #19 เมื่อ: 07-10-2010, 21:56:40 »

ถ้าพระไม่มีเเสงเทพก็คงทำไรไม่ได้อะนะเเค่นี้ก้เวลเองไม่ค่อยจาได้ละถ้าปรับเเสงเทพอิกรอบก้เอาอาชีพเครลิกออกจากอสุร่าไปเรยง่ายก่าไหมล้ะ

✖ ερ_иoω"
Hero Member

คนไม่ใช่ขยะ ที่ผ่านมา แล้วจะทิ้ง

« ตอบ #20 เมื่อ: 07-10-2010, 22:02:09 »

ขอโทดนะค่ะ แค่นี่พระยังไม่กากพออีกหรอ ทุกวันนี้พระหากินไรไม่ได้แล้วนะค่ะ คุณลองไปเล่นพระมั้งไหม๊ละค่ะ จะได้รู้สึก

เมื่อก่อน เราไปหาเหรียญกับเพื่อน ใช้แสงจู่โจมเข้า ตอนนี้ ตีวุ้นยังเก็งเลยค่ะ ตอนนี่สกิลแสงจู่โจมกากไปเลย ใช้ทำไรไม่ได้

ค่าเหรียญซีสามไม่ใช้ 1  บิลล่านะค่ะ ถึงเรียนมาแล้วใช้ประโยชย์ไม่ได้ก้อไปลบทิ้งน่ะค่ะ เหรียญ ราคาเป็น m นะค่ะคุณ

พอได้เหรียญมา ไหนจะต้องไปหาของ คุณลองไปหาเองไหม๊ละค่ะ ว่ามันลำบากขนาดไหน แค่แพ้แบทแล้วมาปรับ

คนอื่นเค้าไม่ได้เอาไว้แบทแบบคุณเค้าลำบากนะค่ะ

ขอโทดเถอะค่ะ คุณลองไปเล่นพระ ปั้นเอง เวลเอง หาตังเอง หาของซีสาม ฝึกซีสามเอง แล้วคุณจะรู้สึก  ว่ากว่าจะได้มาแต่ละอย่าง  มันลำบากขนาดไหน   

Café >: ~๏ Fl2€€ DOM ๏~ ♥

l-PasTa._.KunG.-l
Jr. Member
**

ผมชื่อพาสต้าฮั๊บ

« ตอบ #21 เมื่อ: 07-10-2010, 22:03:16 »

ผมว่าพระแม้งเน่าตั้งแต่ปรับประกาษิตเทวะละ อยู่กันทันมั้ยน้อ

แต่ผมว่าตีคุณตีเขาไม่เข้าผมว่ามันก็น่าแปลกอยู่พระนะครับพาลาจะไม่แปลกเลย แต่ไม่แน่ พระอาจจะป้องกันสูงและใส่แหวนกันโป้ะเช๊ะ มันก็อาจจะเป็นได้
 laugh laugh laugh

unitedstate
Newbie
*

« ตอบ #22 เมื่อ: 07-10-2010, 22:08:18 »

อ้างจาก: ~*โลกใบนี้มีแต่เรา*~ ที่ 07-10-2010, 22:03:16
ผมว่าพระแม้งเน่าตั้งแต่ปรับประกาษิตเทวะละ อยู่กันทันมั้ยน้อ

แต่ผมว่าตีคุณตีเขาไม่เข้าผมว่ามันก็น่าแปลกอยู่พระนะครับพาลาจะไม่แปลกเลย แต่ไม่แน่ พระอาจจะป้องกันสูงและใส่แหวนกันโป้ะเช๊ะ มันก็อาจจะเป็นได้
 laugh laugh laugh
คับ
ผมถึงว่าแปลก
ถ้าพาลาผมกะไม่แปลกใจนะคับ

แต่นี่พระ
มันจะเป็นไปได้ไงคับ กายก้ไม่กายนะคับ
ลองตีกับผมนานอยู่

ผมจดชื่อพระตัวนี้ไว้ละ
แต่ยังไม่บอก ถ้าทีมงานเห็นว่าโกงผมจะเอาชื่อเขาให้ตรวจสอบ
● ρєтсн™
Hero Member

Rin Say : ฉันจะไม่ให้เธอเห็นน้ำตาของฉัน ..

« ตอบ #23 เมื่อ: 07-10-2010, 22:28:02 »

ขอพูดตามความคิดส่วนตัวนะ

เฮ้อ .. ก่อนตั้งกระทู้ให้ปรับอาชีพอะไรน่ะ

กรุณานึกถึงพระที่เขาใช้ทักษะ คลาส 3 ที่ไม่ได้ไว้ใช้แบทได้มั้ย

เขาใช้เวล ใช้หาตังค์ ใช้หาเหรียญกิลด์กัน

แค่นี้พระนอกแบทเทิลเขาก็ช่วยเหลือตนเองก็ไม่ค่อยจะไหวแล้ว

ต้องพึ่งปาร์ตี้เท่านั้น จะไปลุยเดี่ยว ตายพอดี

ถ้าปรับเฉพาะแค่ในแบทเทิลจะไม่แย้งเลย เพราะมันไม่ได้ไปกระทบถึงคนอื่นที่เขาใช้หากิน

จะว่าไป เกมนี้ก็ไม่ได้ถูกสร้างมาเพื่อให้เราต่อสู้กันเองนี่นา

ทำไมเราต้องชนะเขาให้ได้ละ ? มันจะได้อะไรขึ้นมา

นอกจากแค่แต้มคะแนน กับความรู้สึกสะใจ

ทีมงานสร้างแบทเทิลเพื่อความสนุกสนานในการต่อสู้กับผู้เล่นคนอื่น ๆ

จะเครียดไปทำไม ?

เห็นใจพระบ้างก็ดีนะ กว่าพระจะเลเวลสูง ๆ ได้น่ะ มันไม่ใช่ง่าย ๆ เหมือนอาชีพอื่นนะ

คาเดทยังเวลง่ายกว่าพระเลย .. พูดจริง ๆ

พระต้องคอยปาร์ตี้อย่างเดียว ลุยเดี่ยวไม่ได้

แต่คาเดทยังพอลุยเดี่ยวได้เลย นี่พระยังอ่อนไม่พออีกหรอ ?

เฮ้อ .. แค่แพ้พระมาคนคนเดียวแล้วมาขอให้ปรับ แต่มันกระทบถึงพระทั้งเกม

นึกถึงส่วนรวมหน่อยก็ดีนะ

มาบ่นแค่นี้ละ ถ้ามีข้อมูลอะไรผิด ขออภัย

Cool

Len Say : ผมจะรอไม่ว่าจะนานแค่ไหน!! จนกว่าเธอจะกลับมา
ผมจะเก็บรักษาจดหมายของเธอดั่งเป็นสิ่งที่สำคัญที่สุดของผม
MEŁA[И]CHOLIĈ’κ №MA[Ұ]
Sr. Member

Procopmer Rankking: 213 Point: 281,417,583,294

« ตอบ #24 เมื่อ: 07-10-2010, 22:32:15 »

1. คุณคิดไม๊ อาชีพแอสของคุณ กากเกินไป?
● ρєтсн™
Hero Member

Rin Say : ฉันจะไม่ให้เธอเห็นน้ำตาของฉัน ..

« ตอบ #25 เมื่อ: 07-10-2010, 22:34:39 »

อ้างจาก: MEŁA[И]CHOLҰ’κ №MA[Ұ] ที่ 07-10-2010, 22:32:15
1. คุณคิดไม๊ อาชีพแอสของคุณ กากเกินไป?

ย้อนกลับเต็ม ๆ Evil

Len Say : ผมจะรอไม่ว่าจะนานแค่ไหน!! จนกว่าเธอจะกลับมา
ผมจะเก็บรักษาจดหมายของเธอดั่งเป็นสิ่งที่สำคัญที่สุดของผม
§ ReFRezZinG ☼
Jr. Member
**

ผอบแต่ละผอบมีเลือดเท่ากันไหม
« ตอบ #26 เมื่อ: 07-10-2010, 22:35:43 »

สมองคิดที่จะเอาชนะอย่างเดียวอะสิ ตอนนี้พระC3ก็แย่ยุแล้ว
-JaMbhalA-
Hero Member

สถานะ : I'm So Tired

« ตอบ #27 เมื่อ: 07-10-2010, 22:37:09 »

เห๊ย ใครเล่นพระเทพฟ๊ะ ไหนมาบอกหน่อยเด๊ะ

ตอนนี้กากโครต ๆ ง่อยกินล่ะมั๊งเนี่ยพระอ่ะ

รบกวนใครตั้งกระทู้ทีดิ๊ ว่า คุณเคยคิดมั๊ยทุกอาชีพที่เล่นมันกากหมด  Evil Evil Evil

.Detective Conan.
Sr. Member

Re: ผอบแต่ละผอบมีเลือดเท่ากันไหม
« ตอบ #28 เมื่อ: 07-10-2010, 22:40:30 »

อ้างจาก: ~GaMEr_OVer~ ที่ 07-10-2010, 22:35:43
สมองคิดที่จะเอาชนะอย่างเดียวอะสิ ตอนนี้พระC3ก็แย่ยุแล้ว

like +1

รัก Evil

มอมิวหมูอ้วน
Full Member

อย่าทำตัวลับๆล่อๆ เดี๋ยวจะโดนล่อในที่ลับ

« ตอบ #29 เมื่อ: 07-10-2010, 22:58:14 »

พระโดนปรับไปตั้งเยอะละนะครับ พอแพ้แบทละมาโวยกันจัง พระบางคนเขาก็ใส่ของออฟแกร่งลงแบทนะครับ อย่าคิดว่ามีแต่ ออฟชีวิต หรือ จิตใจสิครับ

พระบางคนเขาอาจจะมีของใส่ออฟยศต่างๆกันไป แล้วแต่โอกาศในการใช้ก็ได้นะครับ และอีกอย่างคุณอาจจะโดนโล่แรร 99 กันไว้อีกทีนุงกะได้นะ   laugh laugh laugh

ป้าย:
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 13