GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 ... 5 6 [7]
ผู้เขียน หัวข้อ: พูดคุย เกี่ยวกับการโหวต ^^  (อ่าน 2296 ครั้ง)
LB_12
Newbie
*

Re: พูดคุย เกี่ยวกับการโหวต ^^
« ตอบ #90 เมื่อ: 05-10-2010, 13:43:28 »

อ้างจาก: แนน คะ ที่ 18-09-2010, 07:26:58
อ้างจาก: นายยุทธพิชัย สารคำ ที่ 17-09-2010, 22:50:47
อ้างจาก: แนน คะ ที่ 17-09-2010, 18:11:25
อ้างจาก: จีเอ็มหนูนี่ สินะ ที่ 17-09-2010, 17:47:36
อ้างจาก: —€møtîønalz™— ที่ 17-09-2010, 17:44:16

แล้วเรื่อง คะแนนการทำงานล่ะครับ ยังไม่กระจ่างเลย ..
ช่วยชี้แจงด้วยครับ อย่าทำเป็นไม่เห็นได้มั้ย

คะแนนการทำงาน ตรงนี้ผู้เล่น ทราบดีครับ
ว่าผู้สมัครท่านไหนทำงานบ้าง ทำหน้าที่ได้ดีแค่ไหน

และผู้เล่นก็จะทำการโหวตผู้สมัครที่ชื่นชอบยังไงล่ะครับ

Smiley

รอบสุดท้า่ยทางทีมงานจะไม่เข้าไปยุ่งเกี่ยวแต่อย่างใด
ยกเว้นแต่ผู้สมัครจะปฏิบัิติหน้าที่ไม่เหมาะสม ทางทีมงานจึงจะขอปลด ครับ

อ้างถึง
แนนขอประท้วงเรื่องปั้มโหวตค่ะ !!!!!
OniZuKaGTน่ะ แนนเห็นคนนี้
ไม่เคยทำหน้าที่อะไรเลย
แล้วทำไม่ได้เป็น แนนถามอะไรก็บอกให้ไปดูบอร์ด มีหลักฐานเหมือนกระทู้นี้
แนนไม่ได้เป็นคนถ่ายนะ

อ้างจาก: Ⓓr.™ ที่ 13-09-2010, 18:58:26
OniZuKaGT

แล้วทำไมเขาได้เป็น?Huh??แนนเห็นเขาเอาแต่ยืนบอกให้คนอื่นโหวตให้ไม่ก็ยืนขายของแค่2อย่าง
ไม่เห็นจะตอบคำถามผู้เล่นเลยถามแล้วเงียบแล้วทำไมเขานำโด่งล่ะคะ
ทำไมต้องปั้มโหวตได้อย่างน้อย1เสียงต่อ1ไอดีก็ยังดี
แล้วเรื่องนี้ละคะ...........
แนนรู้ว่าไม่มีหลักฐานมากพอแต่แนนยืนยันว่าแนนพูดเป็นความจริงค่ะ ไม่ได้กล่าวหา
และมีรูปที่คุณDr.ถ่ายไว้ตอนลองของจี เป็นหลักฐานว่าตอบแค่บอกให้ไปดูบอร์ด......
ทำไมไม่ปลดละคะ....จีมีหน้าที่ตอบคำถามผู้เล่นนี่นาไม่ใช่ให้ผู้เล่นไปนั่งหาเอง...ไม่ใช่เหรอคะ?Huh???

คุณรู้ได้อย่างไร ครับ กับจีเอมอาสาท่านนี้ ไม่ทำงาน ไม่ทำอะไรเลย หรือเพียงเพราะว่าคุณเห็นแค่ภาพนี้เท่านั้น ที่เค้าออนมาขายของ หรือให้ไปดูในบอร์ด อาจเป็นเพราะว่าจีเอมท่านนั้นเขาไม่รู้ เพราะว่าถ้าตอบผิดไป คนอืนๆก็ ต้องว่ามาอีก ถูกไหมครับ ถ้าจีเอมท่านนี้ หรือ ท่านอื่นๆ ไม่ว่างเขาจะมาตอบคุณได้ อย่างไรครับ ผม โปรดใช้ความคิด คิดด้วยนะครับ ไม่ใช่เห็นแค่รูปภาพ รูปนี้ รูปเดียวก็มาตัดสิน จีเอมเขา ครับ ถ้าเขาไม่มีคุณสมบัติพอ คงไม่ผ่านม่ถึงรอบนี้หรอกครับ อีกอย่างนะครับ คะแนนโหวตของ จีคนนี้ผมเห็นว่าได้ที่ 1 ทำไมเขาได้หละครับ ผมไม่ทราบนะครับว่าเขาได้ทำการโหวตตัวเองหรือป่าว แต่นั่นคือหลักฐานของจริงครับว่าเขาทำงานได้เป็นอย่างดี ที่เขาไม่ตอบ อาจเป็นเพราะว่าเขาไม่ว่างก็ได้นะครับ ขอบคุณครับ
อ่านดีๆค่ะ แนนบอกแล้วว่าแนนรู้ตัวว่ามีหลักฐานไม่มากพอแต่แนนพูดความจริงไม่เชื่อไม่เป็นอะไรค่ะ laugh laugh
แนนว่านะน่าจะโหวตในบอร์ดดีกว่าเพราะ...................
1.โหวตฟรี คนไม่มีเงินจะได้มีสิทธิ์โหวต
2.โหวตได้หลายคน
3.ไม่มีการปั๊มโหวตเพราะโหวตได้แค่ครั้งเดียว
4.1เสียงต่อ1ไอดีด้วย
แค่เสนอแต่ถ้าได้ก็ดีเพราะมันโหวตหลายคนได้ด้วยตามที่จีเอมบอกไว้ว่า"ถ้าชอบหลายคนละ" laugh laugh

ผมอยากเห็นหลักฐานคุณจริงๆ ครับ ผมว่ามีแต่รูปที่คนอื่นถ่ายไว้แหละครับ ไหนบอกว่าไม่ค่อยได้เข้าบอร์ดแล้วไงครับแล้วเข้าทำไมทุกวัน อย่างงี้ แค่นี้ก็โกหกแล้ว คุณยังจะมากล่าวหา จีเอ็มคนนู้นคนนี้อีกนะครับ  ผมว่าคุณไม่ได้เป็นจีเอ็มมากกว่าเลยแค้นจัด ปีหน้าก้อมีครับ หรือกำลังโหวตมีไม่ถึง อ่อถ้าอย่างงั้นผมเสียใจด้วยนะครับ
LB_12
Newbie
*

Re: พูดคุย เกี่ยวกับการโหวต ^^
« ตอบ #91 เมื่อ: 05-10-2010, 13:47:02 »

อ้างจาก: ◄↕•Arres ♥ •↕Zeusii► ที่ 19-09-2010, 22:47:54
ไม่ได้เข้านาน
พอเข้าแล้วหงุดหงิดซะเหลือเกิน
ขอสอนหน่อยเหอะ
 Evil Evil Evil

อ้างจาก: จีเอ็มหนูนี่ สินะ ที่ 17-09-2010, 20:10:44
อ้างจาก: บรีท เทพมรณะ ที่ 17-09-2010, 17:54:05
อ้างจาก: จีเอ็มหนูนี่ สินะ ที่ 17-09-2010, 17:48:36
อ้างจาก: บรีท เทพมรณะ ที่ 17-09-2010, 17:46:17
ลืม
ปล.ทดสอบเก็บคะแนนทำไมคะ 2-3 รอบแล้วไม่เอามารวมกับคะแนนโหวต

ทางทีมงานได้คัดเลือก และเหลือผู้ที่เหมาะสมมาให้เพื่อนๆ ได้เลือกกันยังไงล่ะครับ
เอาคะแนนทดสอบ มารวมกับคะแนนโหวตด้วยสิคะ ไม่ใช่เอาแต่คะแนนโหวตอย่างเดียว หรือไม่ก็ไม่ต้องมีการโหวตเลย

อย่างไรก็ตาม ทางทีมงานอยากให้เพื่อนๆ ได้ร่วมตัดสินใจด้วยครับ
ว่าต้องการจีเอ็มอาสาแบบไหน เพราะคะแนนที่ทีมงานให้
อาจจะไม่เหมือนกับคะแนนที่ผู้เล่นให้ ทีมงานไม่อยากให้ผู้เล่นเข้าใจว่า
ทีมงานใช้เส้นสาย ความรู้จัก คุ้นเคย ให้คะแนนกับผู้เล่น คนนั้น คนนี้ คนนู้น มากกว่า ครับ

จึงคัดเลือกผู้สมัครอาสาที่ดีที่สุดส่วนหนึ่ง แล้วดำเนินการให้เพื่อนๆ ร่วมตัดสินใจเลือกครับ
บอกได้แค่ให้ร่วมตัดสินใจเท่านั้นหรอคะ
ผู้เล่นตัดสินใจไปสุดท้ายมันเปล่าประโยชน์
แล้วคุณจะให้เขาร่วมตัดสินใจไปทำไมหว่า
คุณคิดให้ดีนะคะก่อนพิมพ์น่ะ
คุณบอกจะเสนออะไรก็ให้เสนอ
แต่พอเสนอในสิ่งที่ดีไปแล้วคุณกลับไม่ทำ Huh?
และคุณก็ปล่อยปะละเลยไป
คุณทำเพื่อผู้เล่น
หรือทำเพื่อเงินกันแน่คะ Huh?

อ้างจาก: นายยุทธพิชัย สารคำ ที่ 17-09-2010, 22:50:47
อ้างจาก: แนน คะ ที่ 17-09-2010, 18:11:25
อ้างจาก: จีเอ็มหนูนี่ สินะ ที่ 17-09-2010, 17:47:36
อ้างจาก: —€møtîønalz™— ที่ 17-09-2010, 17:44:16

แล้วเรื่อง คะแนนการทำงานล่ะครับ ยังไม่กระจ่างเลย ..
ช่วยชี้แจงด้วยครับ อย่าทำเป็นไม่เห็นได้มั้ย

คะแนนการทำงาน ตรงนี้ผู้เล่น ทราบดีครับ
ว่าผู้สมัครท่านไหนทำงานบ้าง ทำหน้าที่ได้ดีแค่ไหน

และผู้เล่นก็จะทำการโหวตผู้สมัครที่ชื่นชอบยังไงล่ะครับ

Smiley

รอบสุดท้า่ยทางทีมงานจะไม่เข้าไปยุ่งเกี่ยวแต่อย่างใด
ยกเว้นแต่ผู้สมัครจะปฏิบัิติหน้าที่ไม่เหมาะสม ทางทีมงานจึงจะขอปลด ครับ

อ้างถึง
แนนขอประท้วงเรื่องปั้มโหวตค่ะ !!!!!
OniZuKaGTน่ะ แนนเห็นคนนี้
ไม่เคยทำหน้าที่อะไรเลย
แล้วทำไม่ได้เป็น แนนถามอะไรก็บอกให้ไปดูบอร์ด มีหลักฐานเหมือนกระทู้นี้
แนนไม่ได้เป็นคนถ่ายนะ

อ้างจาก: Ⓓr.™ ที่ 13-09-2010, 18:58:26
OniZuKaGT

แล้วทำไมเขาได้เป็น?Huh??แนนเห็นเขาเอาแต่ยืนบอกให้คนอื่นโหวตให้ไม่ก็ยืนขายของแค่2อย่าง
ไม่เห็นจะตอบคำถามผู้เล่นเลยถามแล้วเงียบแล้วทำไมเขานำโด่งล่ะคะ
ทำไมต้องปั้มโหวตได้อย่างน้อย1เสียงต่อ1ไอดีก็ยังดี
แล้วเรื่องนี้ละคะ...........
แนนรู้ว่าไม่มีหลักฐานมากพอแต่แนนยืนยันว่าแนนพูดเป็นความจริงค่ะ ไม่ได้กล่าวหา
และมีรูปที่คุณDr.ถ่ายไว้ตอนลองของจี เป็นหลักฐานว่าตอบแค่บอกให้ไปดูบอร์ด......
ทำไมไม่ปลดละคะ....จีมีหน้าที่ตอบคำถามผู้เล่นนี่นาไม่ใช่ให้ผู้เล่นไปนั่งหาเอง...ไม่ใช่เหรอคะ?Huh???

คุณรู้ได้อย่างไร ครับ กับจีเอมอาสาท่านนี้ ไม่ทำงาน ไม่ทำอะไรเลย หรือเพียงเพราะว่าคุณเห็นแค่ภาพนี้เท่านั้น ที่เค้าออนมาขายของ หรือให้ไปดูในบอร์ด อาจเป็นเพราะว่าจีเอมท่านนั้นเขาไม่รู้ เพราะว่าถ้าตอบผิดไป คนอืนๆก็ ต้องว่ามาอีก ถูกไหมครับ ถ้าจีเอมท่านนี้ หรือ ท่านอื่นๆ ไม่ว่างเขาจะมาตอบคุณได้ อย่างไรครับ ผม โปรดใช้ความคิด คิดด้วยนะครับ ไม่ใช่เห็นแค่รูปภาพ รูปนี้ รูปเดียวก็มาตัดสิน จีเอมเขา ครับ ถ้าเขาไม่มีคุณสมบัติพอ คงไม่ผ่านม่ถึงรอบนี้หรอกครับ อีกอย่างนะครับ คะแนนโหวตของ จีคนนี้ผมเห็นว่าได้ที่ 1 ทำไมเขาได้หละครับ ผมไม่ทราบนะครับว่าเขาได้ทำการโหวตตัวเองหรือป่าว แต่นั่นคือหลักฐานของจริงครับว่าเขาทำงานได้เป็นอย่างดี ที่เขาไม่ตอบ อาจเป็นเพราะว่าเขาไม่ว่างก็ได้นะครับ ขอบคุณครับ
ถ้าตอบผิดก็ไม่มีใครว่าหรอกค่ะ
แต่ไม่ตอบเลยนี่สิคะมันคืออะไร Huh?
ผู้เล่นถามไปแต่ไม่ตอบกลับ
และไม่มีวี่แววจะตอบกลับด้วย

ถ้าตอบผิดไป คนอืนๆก็ ต้องว่ามาอีก

ถ้าผ่านการคัดเลือกจีเอ็มมา
ก็ต้องตอบคำถามผู้เล่นได้สิคะ
ทีี่ตอบไม่ได้นี่เป็นเพราะการปั๊มโหวตหรือไม่รู้กันแน่
คิดดูดีๆนะคะ woon

ถ้าคุณเป็นจีเอ็มอาสา แล้วคุณไม่ว่างคุณจะทำอย่างไร ถ้าคุณไม่อยู่หน้าจอคุณจะทำอย่างไร ทำไมถึงรู้ว่าจีเอ็มท่านนี้ไม่ทราบข้อมูลแล้วอีกอย่างนะครับคุณรู้หรอครับว่าจีท่านนี้เค้าจะตอบแบบนี้ตลอดคับ คิดก่อนพูดดีกว่านะครับ
LB_12
Newbie
*

« ตอบ #92 เมื่อ: 05-10-2010, 13:48:40 »

อ้างจาก: ◄↕•Arres ♥ •↕Zeusii► ที่ 19-09-2010, 22:53:23
อ้างจาก: จีเอ็มหนูนี่ สินะ ที่ 18-09-2010, 22:18:12
อ้างจาก: ► ..BeeinGs.. ◄ ที่ 18-09-2010, 22:12:13
ทางแก้คือ อยากได้คนดีๆๆเปนอาสาก้อโหวตเยอะๆๆสิคับ 5555

สรุป  แล้วตั้งกระทุ้หา ไรเนี่ย  Angry

ใช่แล้วครับ ถ้าเรานิ่งเฉย คนที่ดีจริง มีความสามารถ ก็ไม่ได้ทำงานไงครับ

Smiley

ถึงจะป้ำโหวตยังไง ก็มีลิมิต

จีเอ็มเข้าข้างในสิ่งที่ตนเองชอบหรอคะ
แล้วที่เขาเสนอไปดีๆ
ทำไมจีเอ็มไม่เข้าข้างเขามั่งล่ะคะ
สงสัยจะเป็นเพราะเงิน
เงินคงเป็นสิ่งที่น่าอัศจรรย์ ทำให้ทุกคนหลงไหลได้
หึๆ เล่นตอนแรกนึกว่าเกมจะดี
เล่นมาเรื่อยๆมันเสื่อมลง
ผู้เล่นก็น้อยลงไปด้วย
 woon woon

อ้างจาก: ~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~ ที่ 18-09-2010, 22:25:54
เหมือนซะเหลือเกินเชียวนะ Evil
ทำไมต้องทำให้เหมือน AF ด้วยล่ะ  Evil

นั่นสิคะ
ทำไมต้องทำให้เหมือนAFด้วยหว่า Huh?
ในเมื่อเรามีสิ่งที่ดีเป็นของตนเอง
เราก็สามารถทำได้นิ่คะ

รู้ได้อย่างไรครับว่าผู้เล่นน้อยลงคุณเป้นเจ้าของยริษัท หรอครับหรือแค่สร้างความลำคาณไปวันๆครับ
Ⓓr.™
Hero Member

Newbie

« ตอบ #93 เมื่อ: 05-10-2010, 14:32:31 »

ไปเอาไอดีหลักมาโพส

แล้วจะดราม่าด้วย

ข้อมูลผมแน่นปึก  Evil

แนน คะ
Jr. Member
**

หนูจะพยายามไม่วิบัติ

« ตอบ #94 เมื่อ: 07-10-2010, 14:52:42 »

รู้สึกคุณLB_12จะปกป้องเขามากเลยนะคะเนี๊ยะ laugh
เอาไอดีหลักมาโพสตามที่เรบบนบอกจะดีกว่านะคะ
และแนนขอแย้งเรื่องนี้ว่าแนนไม่เคยสมัครจีเอ็มอาสาสักรุ่น ไม่เคยคิดจะสมัครด้วยซ้ำ
คุณมีหลักฐานอะไร มากล่าวหาว่าแนนสมัครทั้งๆที่ไม่ใช่คะ คุณรู้หรอว่าใครสมัครใครไม่สมัคร

ย้ำอีกรอบ เอาไอดีหลักมาโพสตามเรบบนบอกด้วยนะคะ laugh

ช่วงนี้แนนจะไม่ค่อยเข้าบอร์ดแล้วนะคะTT^TT
วุ้นเส้น
Jr. Member
**

« ตอบ #95 เมื่อ: 15-10-2010, 18:23:11 »

แล้วแต่
•ความเจ็บปวด•
Jr. Member
**

« ตอบ #96 เมื่อ: 17-10-2010, 21:15:37 »

อิอิ
ป้าย:
หน้า: 1 ... 5 6 [7]