GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 2 [3]
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศ : ผลการคัดเลือกจีเอ็มอาสาขั้นเทพ รุ่นที่ 4  (อ่าน 3268 ครั้ง)
P®!!N©€$$W๐๐N¥
Hero Member

ไม่เมื่อใช่,,ก็ไม่มีวันดีพอ!!*

Re: ประกาศ : ผลการคัดเลือกจีเอ็มอาสาขั้นเทพ รุ่นที่ 4
« ตอบ #30 เมื่อ: 21-09-2010, 10:20:42 »

อ้างจาก: §♣สตรี•ผู้♦ไม่มี•ตัวตน♣§ ที่ 20-09-2010, 18:55:23
ว้า..รู้สึกเสียดายเล็กน้อย แต่ก็ขอเป็นกำลังใจให้กับจีเอ็มอาสาทุกๆท่านนะคะ  Smiley

ถึงขวัญจะไม่ผ่านแต่ก็ขอขอบคุณทีมงานที่ให้ขวัญได้สามารถปฏิบัติหน้าที่เหมือนจีเอ็าอาสาคนหนึ่ง ตั้ง 17 วันแหน่ะ

ถึงแม้ว่าจะเจอคนด่าเพราะไม่พอใจ หรือเกรียนใส่บ้าง(pk นี่หว่า - -) แต่ 17 วันมานี้ก็รู้สึกสนุกๆมากค่ะ ที่ได้ตอบคำถาม

ได้คุยกับเพื่อนๆในเกมอีกมากมาย และได้จัดกิจกรรมแม้ว่าบางคนอาจจะไม่พอใจเท่าไหร่นัก (ไม่ใช่ไม่เท่าไหร่ เยอะโคตรเลย  Cry)

และก็ขอขอบคุณเพื่อนๆทุกคนตอนที่เป็นว่าที่จีเอ็มอาสาที่คอยช่วยให้คำแนะนำไม่ให้ทำผิดจนเพื่อไม่ให้โดนด่าไปมากกว่านี้ =w=

by kuume in pk
มีคนถามถึงขวัญด้วย
 Sad

ถ้ารักคือการเสียใจ แล้วทำไมใจต้องการ ?
-Jack-TheRipper-
Hero Member

มันบ้ากันมั้งน่ะ ??

Re: ประกาศ : ผลการคัดเลือกจีเอ็มอาสาขั้นเทพ รุ่นที่ 4
« ตอบ #31 เมื่อ: 21-09-2010, 11:04:22 »

เติม 28 สัก 10 ไอดีโหวตวันละครั้งก็ได้และจี

เหอ ๆ ของแค่นี้ง่าย ๆ
Šⓔnsⓔ Õf Lynnى
Sr. Member

สวัสดีปีใหม่ไทยจ้า ^^~

« ตอบ #32 เมื่อ: 21-09-2010, 21:17:38 »

ขอแสดงความเสียใจกับผู้ที่ได้รับตำแหน่ง จีเอ็มอาสา กันทุกท่านนะคะ ย้ำว่า เสียใจ

ท่านจะได้สูญเสียความเป็นส่วนตัว และอรรถรสในการเล่นเกมอย่างแท้จริง

ส่วนอื่นที่ท่านจะได้มานั้น ขึ้นกับความประสงค์ และการปฏิบัติตนของท่านเองในหน้าที่นี้ค่ะ  โชคดีนะคะทุกท่าน

อย่างไรก็ตาม ขออวยพรให้อยู่ครบวาระ โดยไม่โชกเลือดแล้วกันค่ะ   laugh

สวัสดีปีใหม่ สุข สมหวัง ทุกประการเทอญ
firstalonely
Sr. Member

You're still my most beloved one now and forever.

« ตอบ #33 เมื่อ: 22-09-2010, 06:42:16 »

ขอ เสนอ ให้ จี อา สา ครั้ง ต่อ ไป
เอา ขั้น ตอน การ โหวต ออก เลย ค่ะ
เอา แค่ ขั้น ตอน การ ทด สอบ ตอบ คำ ถาม ภาย ใน เกมส์ ก็ พอ แล้ว
ถึง ให้ โหวต เขา ก็ เลือก โหวต แต่ พวก เดียว กัน เอง
แม้ จะ ไม่ ทำ หน้า ที่ ก็ เลือก เพราะ เพื่อน กัน
PS. เชียร์ จี กิ๊ก กับ จี ปัด
จี กิ๊ก ปฎิบัติ หน้า ที่ ดี มาก
เรื่อง ตอบ คำ ถาม เรื่อง จัด กิจกรรม
เรื่อง การ พูด ประ กาศ
ซิป ไป ตาม ให้ มา ใบ้ คน ด่า กัน
ก็ มา ได้ รวด เร็ว ทัน ใจ
จี กิ๊ก จี ปัด สู้ ๆ จ้า
ส่วน บาง คน ตอน คัด เลือก ก็ หา เสียง ดี๊ ดี
จัด กิจ กรรม ตลอด
พอ ได้ เป็น แล้ว หาย ตัว ตาม ให้ ตาย ก็ ไม่ เจอ
ซิป ไป ถาม เงียบ ไร้ ซึ่ง คำ ตอบ
แล้ว จะ มี ไว้ เพื่อ อะ ไร ค่ะ

Angry Angry Angry Angry

firstalonely ณ เซิร์ฟสวรรค์
http://www.facebook.com/firstalonely
~•" ยัยตัวแสu "•~
Newbie
*

« ตอบ #34 เมื่อ: 22-09-2010, 20:06:52 »

ใช่

-PraEMaI-i
Full Member

PraeMaii'z,._C = NP ❤

« ตอบ #35 เมื่อ: 30-09-2010, 12:19:59 »

เค้าไม่ได้เรียก       ผู้เล่นทุกคนที่ตัดสินใจค่ะ

เค้าเรียกว่า           ผู้เล่นที่มีเงินที่ตัดสินใจต่างหากค่ะ

ว่าไหมค่ะ ^^?

เห็นด้วยคร้า  ทำไหมถึงไม่ใช้การโหวตแบบไอดีต่อ1เสียงละคะ
แบบนี้คนที่ไม่มีเงินก็โหวตไม่ได้สิคะแล้วจีที่ทำหน้าที่ดีๆๆจะได้เป็นจีไหมอะคะ
ไม่งั้นก็มีแต่จีที่อยากเป็นจีเพระอยากดังอยู่เท่านั้นและคะ Angry Angry

เราก็ขอให้กำลังใจจีที่ทำหน้าที่ได้ดีอยู่แล้วด้วยนะคะ   Smiley Smiley   Cool

golf na kub
Newbie
*

yaris_yaris

« ตอบ #36 เมื่อ: 01-10-2010, 00:47:54 »

ขอโทดนะคับ
ผมคิดว่า ไม่ใช่คนที่มีเงินตัดสินใจนะคับ
เพราะคนที่เล่นเกมก็ต้องมีเงินจริงไหมคับ
ถ้าไม่มีแล้วคุนๆจะเล่นเกมได้ไงละคับ
เอาไรจ่าย ค่า ไฟ ค่าเน็ตละคับ

และก็ปั้มโหวต ผมคิดว่า
ถ้าคนที่คุนเชียสมัคจีอาสา และเป็นเพื่อนคุน
คุนก็เชียเค้าจริงไหม ถ้าโหวตได้คุนก็โหวตวันนึงมากกว่าที่ทีมงานกำหนดอีก
เพราะที่พูดกันส่วนใหญ่
ก็ไปทางเพื่อน และก็คนที่รู้จักกันใช่ไหมละคับ
ที่คุนอยากให้เค้าเป็นจีอาสา *-*-*-*-*

Wink Wink Embarrassed

Sr. Member

You're still my most beloved one now and forever.

« ตอบ #37 เมื่อ: 03-10-2010, 08:04:17 »

อ้างจาก: GOLF zaaa ที่ 01-10-2010, 00:47:54
ขอโทดนะคับ
ผมคิดว่า ไม่ใช่คนที่มีเงินตัดสินใจนะคับ
เพราะคนที่เล่นเกมก็ต้องมีเงินจริงไหมคับ
ถ้าไม่มีแล้วคุนๆจะเล่นเกมได้ไงละคับ

ถ้าคนที่คุนเชียสมัคจีอาสา และเป็นเพื่อนคุน
คุนก็เชียเค้าจริงไหม ถ้าโหวตได้คุนก็โหวตวันนึงมากกว่าที่ทีมงานกำหนดอีก
ก็ไปทางเพื่อน และก็คนที่รู้จักกันใช่ไหมละคับ
ที่คุนอยากให้เค้าเป็นจีอาสา *-*-*-*-*

ก็ จริง ค่ะ มี เงิน หมด ทุก คน
แต่ ต้อง แบ มือ ขอ พ่อ แม่ อยู่ ไง ค่ะ
ค่า น้ำ ค่า ไฟ ค่า เน็ต พ่อ แม่ ก็ เป็น คน จ่าย
แล้ว ก็ ได้ ใน งบ ประ มาณ ที่ จำ กัด
ไป เรียน หนัง สือ กิน ข้าว เที่ยง ค่า รถ ก็ หมด แล้ว
กลับ มา เล่น เกมส์ ผ่อน คลาย มั้ง
พอ มี กิจ กรรม ใน เกมส์ ก็ อยาก มี ส่วน ร่วม มั้ง
จะ ให้ ไป แบ มือ ขอ พ่อ แม่ ว่า ...
"ขอ ตังค์ เติม เกมส์ หน่อย " งั้น เหรอ
คน ไม่ ใช่ เพื่อน แต่ เห็น ว่า ว่า ที่ จี เอ็ม คน นี้ มี ผล งาน
ก็ อยาก โหวต มั้ง อ่ะ แต่ ให้ ทำ ไง
ไม่ มี ตังค์ ก็ ไม่ ต้อง โหวต งั้น เหรอ
ผู้ ที่ เล่น เกมส์ ก็ อยาก มี ส่วน ร่วม มั้ง นะ ค่ะ

อีก อย่าง ถึง เสนอ ให้ เอา การ โหวต ออก ไง
เพราะ เพื่อน ยัง ไง ก็ โหวต ให้ เพื่อน
ถึง แม้ มัน จะ ห่วย แตก ไม่ มี ผล งาน ก็ จะ เชียร์
จน จี เอ็ม อา สา บาง คน ที่ ได้ เป็น ตอน นี้
ก็ ห่วย แตก หาย หัว พลิก แผ่น ดิน หา ไม่ เจอ

http://www.facebook.com/firstalonely
~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~
Asura Tester
Hero Member
*

ทำไมพักนี้ดราม่าเยอะจังฟะ - -*

« ตอบ #38 เมื่อ: 03-10-2010, 08:10:17 »

อ้างจาก: firstalonely ที่ 03-10-2010, 08:04:17
อ้างจาก: GOLF zaaa ที่ 01-10-2010, 00:47:54
ขอโทดนะคับ

ก็ จริง ค่ะ มี เงิน หมด ทุก คน
แต่ ต้อง แบ มือ ขอ พ่อ แม่ อยู่ ไง ค่ะ
ค่า น้ำ ค่า ไฟ ค่า เน็ต พ่อ แม่ ก็ เป็น คน จ่าย
แล้ว ก็ ได้ ใน งบ ประ มาณ ที่ จำ กัด
ไป เรียน หนัง สือ กิน ข้าว เที่ยง ค่า รถ ก็ หมด แล้ว
กลับ มา เล่น เกมส์ ผ่อน คลาย มั้ง
พอ มี กิจ กรรม ใน เกมส์ ก็ อยาก มี ส่วน ร่วม มั้ง
จะ ให้ ไป แบ มือ ขอ พ่อ แม่ ว่า ...
"ขอ ตังค์ เติม เกมส์ หน่อย " งั้น เหรอ
คน ไม่ ใช่ เพื่อน แต่ เห็น ว่า ว่า ที่ จี เอ็ม คน นี้ มี ผล งาน
ก็ อยาก โหวต มั้ง อ่ะ แต่ ให้ ทำ ไง
ไม่ มี ตังค์ ก็ ไม่ ต้อง โหวต งั้น เหรอ
ผู้ ที่ เล่น เกมส์ ก็ อยาก มี ส่วน ร่วม มั้ง นะ ค่ะ

อีก อย่าง ถึง เสนอ ให้ เอา การ โหวต ออก ไง
เพราะ เพื่อน ยัง ไง ก็ โหวต ให้ เพื่อน
ถึง แม้ มัน จะ ห่วย แตก ไม่ มี ผล งาน ก็ จะ เชียร์
จน จี เอ็ม อา สา บาง คน ที่ ได้ เป็น ตอน นี้
ก็ ห่วย แตก หาย หัว พลิก แผ่น ดิน หา ไม่ เจอ

ผมว่าประเด็นการโหวตนี่สมควรจบได้แล้วล่ะ
มันจบตั้งแต่ตอนที่มีทีมงานออกมาบอกว่า

"เหมือน AF" แล้วล่ะ

Cool

Sr. Member

« ตอบ #39 เมื่อ: 03-10-2010, 10:24:25 »

อ้างจาก: ~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~ ที่ 03-10-2010, 08:10:17
อ้างจาก: firstalonely ที่ 03-10-2010, 08:04:17
ขอโทดนะคับ

ผมว่าประเด็นการโหวตนี่สมควรจบได้แล้วล่ะ
มันจบตั้งแต่ตอนที่มีทีมงานออกมาบอกว่า

"เหมือน AF" แล้วล่ะ

Cool

AF ที่ กิน ตังค์ จาก การ ส่ง SMS จน รวย น่ะ หรอ
อืม ๆ เหมือน ๆ กัน จริง ๆ ด้วย
เหอะ ๆ

~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~
Asura Tester
Hero Member
*

ทำไมพักนี้ดราม่าเยอะจังฟะ - -*

« ตอบ #40 เมื่อ: 03-10-2010, 12:24:40 »

นั่นแหละ ผมถึงบอกว่า "มันจบแระ" เหอะๆ Evil

Teiliz
Hero Member

« ตอบ #41 เมื่อ: 22-10-2010, 13:32:00 »

สอบถามนิดครับ ผู้ที่ตกรอบ ยังชื่อทองอยู่หรอครับ ผมพึ่งเจอสดๆ เมื่อกี้

สวรร์นะคับ

ป้าย:
หน้า: 1 2 [3]