GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 ... 9 10 [11]
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาคม~:~---~:~_วายุคลั่งรัตติกาล_~:~  (อ่าน 1495 ครั้ง)
[SG]_PaunG_^
Newbie
*

Re: สมาคม~:~---~:~_วายุคลั่งรัตติกาล_~:~
« ตอบ #150 เมื่อ: 22-04-2011, 19:40:58 »

สวัสดีคร่าา  พริมเองนะ ใครไม่รู้จักพริมไปถามพี่เสือเอา ^^
ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เล่นเน้อ ติดงาน เรียนพิเศษ เยอะมากๆ

แต่คิดถึงทุกคนนะคะ
เดี๋ยวว่างจะไปหาเหรียญกิลด์ด้วยนะคร้าา~

ลายเซ็นสวยมาก
Guild Master
Jr. Member
**

คนจริงไม่เบ่ง คนเก่งไม่คุยโว

Re: สมาคม~:~---~:~_วายุคลั่งรัตติกาล_~:~
« ตอบ #151 เมื่อ: 27-04-2011, 00:00:27 »

วันนี้เป็นวันสุดท้ายแล้วสินะครับ  สำหรับ วายุคลั่งรัตติกาล ตลอดระยะเวลา 2 ปี ที่อยู่
ด้วยกันมานับว่าสนุกสนานมาเลยนะครับ  น้อง ๆ ทุกคนน่ารักมาก และขอบคุณน้อง ๆ ทุกคน
ที่อุตส่าห์เชื่อฟังพี่ในเกมส์ทั้งที่ไม่เคยได้เจอกันมาก่อน  ทั้งในเกมส์แระในชีวิตจริง
น่าเสียดายที่พี่เองก็มีภาระทั้งเรื่องการเรียน  การทำงาน  ซึ่งในชีวิตจริงน้อง ๆจะต้องพบกับเรื่องเหล่านี้
ท้ายที่สุดนี้  พี่เสือขออวยพรให้น้อง ๆ ทุกคนโชคดี ประสบความสำเร็จในเรื่องต่าง ๆ ที่คาดหวังเอาไว้นะครับ
โชคดีครับ น้อง ๆ ทุกคน
[/b][/color][/size]

Cool---ขอประกาศปิดสมาคมวายุคลั่งรัตติกาลนับแต่บัดนี้เป็นต้นไป---
Cool

toey ^o^
Newbie
*

« ตอบ #152 เมื่อ: 03-05-2011, 13:33:52 »

ยังรัก และ คิดถึง ทุกๆในกิลที่แสนอบอุ่น หนูเลิกเล่นเกมเพื่อทำในสิ่งที่หนูหวังและหนูยังจะทำในสิ่งที่หนูต้องการ ความหวัง ความสำเร็จ ของหนูซึ่งในขณะนี้หนูเลิกเล่นเกมแล้วแต่ก็ยังมีภาพความทรงจำดีๆ เก็บอยู่ลึกๆในใจ
 Coolบาย วายุคลั่งรัตติกาล
ป้าย:
หน้า: 1 ... 9 10 [11]