GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 ... 47 48 [49] 50 51
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาคม ~@ Knight Underground@~ ดาวดึงส์ครับ  (อ่าน 7950 ครั้ง)
-..-ถึงจะกากแต่ก็ถึงใจน่ะ-..-
Jr. Member
**

Re: สมาคม ~@ Knight Underground@~ ดาวดึงส์ครับ
« ตอบ #720 เมื่อ: 11-03-2011, 14:52:11 »

แมร่งงงงงงงงงง มีแต่หนูขุดกัีบพี่แอ้ใช่ใหมว่ะ

งั้นไม่ต้องขุดมันแล้ว ช่างหัวมัน
 Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry

Jr. Member
**

Re: สมาคม ~@ Knight Underground@~ ดาวดึงส์ครับ
« ตอบ #721 เมื่อ: 12-03-2011, 11:04:55 »

อะไรก๊านนนนนนนนนนนนนน ไม่สนบอดบ้างรุย= =

หนุเริ่มอยากทำบอดใหม่แล้วอ่ะ  พี่1ทำหน่อยจิ*-*
 Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink

meme_a
Jr. Member
**

อยากได้คนเอาใจ

« ตอบ #722 เมื่อ: 16-03-2011, 11:21:16 »

กราบเรียนท่านสมาชิกกิลทุกท่าน.....เนื่องจากบอร์ดนี้อาจจะไม่มีคนขุดมันขึ้นมาอีกเปนแน่แท้
จึงขออนุญาตมาเรียนให้ท่านสมาชิกเก่าๆท่านใดที่ประสงค์จะกลับมาเล่นอีกครั้ง
เปิดเข้าเกมได้เลยโดยไม่ต้องแจ้งให้ทางบอร์ดทราบ.....
ตราบใดที่ท่านยังมีคำว่า~@ Knight Underground@~ รองอยู่ภายใต้ชื่อของท่าน(และภายในใจ)
เรายินดีต้อนรับท่านเสมอด้วยความเต็มใจ
หากท่านใดเข้ามาแล้วพบว่าตนเองถูกตัดออกจากกิลไปแล้วก็ขอประทานอภัย
และหากมีความประสงค์จะกลับเข้ากิลสามารถติดต่อขอเข้ากิลได้โดยทิ้งชื่อเอาไว้
หรือพบเห็นสมาชิกท่านใดในกิลก้อขอให้ติดต่อได้โดยตรงคะ
                                                              ด้วยรักเสมอ
                                                              OnLy_mE
                                                  ~@ Knight Underground@~ 

ปล.อนาคตภายภาคหน้าอาจมีการสร้างบอร์ดใหม่

ยังรอยังหาคนตามใจ.....- -"
Jr. Member
**

« ตอบ #723 เมื่อ: 18-03-2011, 17:10:30 »

ไม่ได้มาทิ้งชื่อ ไม่ได้มาว่าใคร ที่มาเพราะมาเคลียเรื่องทั้งหมดที่ใจมันบังคับให้ทำ
เนื่องจาก อยากไปซี3มากๆถึงมากๆ จึงย้ายไปยุกิลอื่นเพื่อให้เวลขยับขึ้น
แต่ไม่รู้ว่า มีคนดีใจที่หนูออกจากกิลนี้รึเปล่า บ้างคนก็อาจอยากให้กลับน่ะนะ
ตอนแรกไม่อยากไปหรอกค่ะ ตแยังไงมันต้องมีประสบการณ์ชีวิตบ้าง
จากกระทู้ข้างบน มันทำให้หนูรู้สึกว่า...
หนูคู่ควรกับกิลนี้รึเปล่า เฮ้อ คิดไปก็ปวดหัวละค่ะ จะพยายามเวลใ้ห้เร็วที่สุดแล้วรีบกลับด่วนเลยน่ะค่ะ
แต่ถ้าไม่มีคนอยากให้หนูกลับ หนูก็ไม่กลับก็ได้ค่ะ เพื่อความสบายใจทั้ง2ฝ่าย
ไม่ซิ ฝ่ายใด่ฝ่ายหนึ่งต่างหาก เพราะหนูไม่อยากไปจากกิลนี้หรอกค่ะ แต่ขอโทษที่ หนูรับไม่ได้ถ้าต้องอยู่
กับคนที่เขาเกลียดเรา...ในใจ หนูอาจจะแย่แต่หนูทำดีที่สุดแล้ว หนุอาจจะเลวแต่ในกิลก็ไม่เดือดร้อน
อย่างที่2ที่ทำให้หนูเล่นเกมนี้ได้อย่างมีความสุข คือสมาคมนี้
พี่1...หนูสัญญาว่าจะกลับกิล สัญญาค่ะ
พี่แอ้...หนูขอโทษค่ะ แต่หนูมีเรื่องไำว้เยอะ ขอเคลียกับเขาก่อนน่ะค่ะ
พี่แคท เงินน่ะมีเมื่อไรก็ค่อยคืนน่ะคร๊ ไม่เร่งหรอก
ยัยเหมี่ยว...ชั้นรักแกTT^TT
เดี่ยวซิบไปหาเป็นพักๆค่ะ และเนื่องจากเวลามีจำกัด คงต้องพอแค่นี้น่ะค่ะ
พี่ไก่...
ขอให้มีความสุขกับคนที่ใช่ สำหรับพี่น่ะค่ะ
ลาก่อน
안녕....
난 모두를 사랑 해요.[/u][/b][/font][/color]

Jr. Member
**

« ตอบ #724 เมื่อ: 19-03-2011, 21:07:59 »

닭 고양이 오줌 오줌은 모든 피 미아오 정의 목 ^ T는 모두가 매우 모델 네트워크를 생각하는 사랑입니다. 뿐만 아니라 신속하게 최선을 피곤보십시오. 그럼 빨리 반환합니다. 아직도 보르 점유율 다른 질투 안으로 다시 출현 Eha 전에 남아 Nung.

meme_a
Jr. Member
**

« ตอบ #725 เมื่อ: 19-03-2011, 22:03:12 »

อ้างจาก: -..-ถึงจะกากแต่ก็ถึงใจน่ะ-..- ที่ 18-03-2011, 17:10:30
ไม่ได้มาทิ้งชื่อ ไม่ได้มาว่าใคร ที่มาเพราะมาเคลียเรื่องทั้งหมดที่ใจมันบังคับให้ทำ
เนื่องจาก อยากไปซี3มากๆถึงมากๆ จึงย้ายไปยุกิลอื่นเพื่อให้เวลขยับขึ้น
แต่ไม่รู้ว่า มีคนดีใจที่หนูออกจากกิลนี้รึเปล่า บ้างคนก็อาจอยากให้กลับน่ะนะ
ตอนแรกไม่อยากไปหรอกค่ะ ตแยังไงมันต้องมีประสบการณ์ชีวิตบ้าง
จากกระทู้ข้างบน มันทำให้หนูรู้สึกว่า...
หนูคู่ควรกับกิลนี้รึเปล่า เฮ้อ คิดไปก็ปวดหัวละค่ะ จะพยายามเวลใ้ห้เร็วที่สุดแล้วรีบกลับด่วนเลยน่ะค่ะ
แต่ถ้าไม่มีคนอยากให้หนูกลับ หนูก็ไม่กลับก็ได้ค่ะ เพื่อความสบายใจทั้ง2ฝ่าย
ไม่ซิ ฝ่ายใด่ฝ่ายหนึ่งต่างหาก เพราะหนูไม่อยากไปจากกิลนี้หรอกค่ะ แต่ขอโทษที่ หนูรับไม่ได้ถ้าต้องอยู่
กับคนที่เขาเกลียดเรา...ในใจ หนูอาจจะแย่แต่หนูทำดีที่สุดแล้ว หนุอาจจะเลวแต่ในกิลก็ไม่เดือดร้อน
อย่างที่2ที่ทำให้หนูเล่นเกมนี้ได้อย่างมีความสุข คือสมาคมนี้
พี่1...หนูสัญญาว่าจะกลับกิล สัญญาค่ะ
พี่แอ้...หนูขอโทษค่ะ แต่หนูมีเรื่องไำว้เยอะ ขอเคลียกับเขาก่อนน่ะค่ะ
พี่แคท เงินน่ะมีเมื่อไรก็ค่อยคืนน่ะคร๊ ไม่เร่งหรอก
ยัยเหมี่ยว...ชั้นรักแกTT^TT
เดี่ยวซิบไปหาเป็นพักๆค่ะ และเนื่องจากเวลามีจำกัด คงต้องพอแค่นี้น่ะค่ะ
พี่ไก่...
ขอให้มีความสุขกับคนที่ใช่ สำหรับพี่น่ะค่ะ
ลาก่อน
안녕....
난 모두를 사랑 해요.[/u][/b][/font][/color]

cd8bfwxแกคิดไปเองอีกแระนะป๊อบฉันเขียนถึงสามชิกคนเก่าโว้ย

vir.1
Jr. Member
**

ไม่หล่อ..แต่โง่

« ตอบ #726 เมื่อ: 20-03-2011, 01:48:00 »

รองหัวหน้ากิลคนสวย แล้วหัวหน้ากิลคนเก่าไปอยู่ไหนแล้วอ่ะ

Jr. Member
**

« ตอบ #727 เมื่อ: 20-03-2011, 08:31:04 »

อ้าว เหรอ- -. งั้นหนูจุติก่อนแล้วเดี่ยวกลับละกันน่ะ พี่ช่วนจุติอ่ะ เหะๆ Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil

Jr. Member
**

« ตอบ #728 เมื่อ: 20-03-2011, 08:53:44 »

ไปเจออยู่คันทรีบอดเก่า เลยดู ตลกมากกกกกกกกกกกกกกกกก
ลองดูน่ะค่ะ--.
" target="_blank"><iframe title="YouTube video player" width="480" height="390" src="http://www.youtube.com/embed/VheUgB9ty0w" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>
หนูเอาลงไม่เป็น- -.ถ้ามันขึ้นก็ดีไปเพราะทำมั้วๆ แต่ช่วยสอนหนูที่เซ่TT^TT Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry

ภาสินี เชื้อสีห์แก้ว
Newbie
*

« ตอบ #729 เมื่อ: 20-03-2011, 14:43:20 »

woon woon woon woon woon woon woon
vir.1
Jr. Member
**

« ตอบ #730 เมื่อ: 20-03-2011, 22:20:42 »

หนุกดีๆ ไนท์อันเดอร์กราวเวอร์ชั่น ยุคใหม่  Evil Evil

meme_a
Jr. Member
**

« ตอบ #731 เมื่อ: 21-03-2011, 22:51:40 »

อ้างจาก: vir.1 ที่ 20-03-2011, 01:48:00
รองหัวหน้ากิลคนสวย แล้วหัวหน้ากิลคนเก่าไปอยู่ไหนแล้วอ่ะ
หัวหน้ากิลคนเก่านี่หมายถึงใครอ่ะคะพอดีไม่รุจักอิอิ
แล้วรองคนสวยนี่หมายถึงแอ้ชิมิ Evil Evil

som num nar
Jr. Member
**

« ตอบ #732 เมื่อ: 22-03-2011, 10:03:46 »

Angry Angryขุดๆๆๆๆๆๆๆบอร์ดตก Angry Angry Angry Angry

ใช่ซิ เพราะฉันสวยและรวยมาก เอิ๊กๆๆๆ
vir.1
Jr. Member
**

« ตอบ #733 เมื่อ: 22-03-2011, 15:58:50 »

สนุกนะเพลงนี้ของเพื่อนๆพี่เอง

<a href="http://www.youtube.com/v/r6HFFrvS-7U&amp;rel=1" target="_blank">http://www.youtube.com/v/r6HFFrvS-7U&rel=1</a>

เพราะอ่ะ  Cry Cry Cry Cry Cry

Jr. Member
**

« ตอบ #734 เมื่อ: 23-03-2011, 10:26:05 »

^
^
^
^
เพราะอ่ะ ชอบๆๆๆตอนนี้กำลังมีความรัก>< laugh laugh laugh

ป้าย:
หน้า: 1 ... 47 48 [49] 50 51