GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 ... 51
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาคม ~@ Knight Underground@~ ดาวดึงส์ครับ  (อ่าน 7950 ครั้ง)
pangkoog
Jr. Member
**

เจ็บนี้อีกนาน

Re: สมาคม ~@ Knight Underground@~ ดาวดึงส์ครับ
« ตอบ #45 เมื่อ: 04-10-2010, 01:46:51 »

Shocked
 Smiley
ทักทาย ๆๆ กินข้าวกันยังคะทุกคน

pangkoog
Jr. Member
**

Re: สมาคม ~@ Knight Underground@~ ดาวดึงส์ครับ
« ตอบ #46 เมื่อ: 04-10-2010, 22:10:25 »

Shocked Shocked Shocked

นี่ๆๆ ทุก คน รักษาสุขภาพด้วยนะคะ

ปรารถนาดีจากสมาคม Knight Undrground

!! ยัยหมูบ๊อง !!
Full Member

« ตอบ #47 เมื่อ: 05-10-2010, 09:36:26 »

สาวๆเยอะนะเนี่ยพี่อั๋น  laugh laugh
vir.1
Jr. Member
**

ไม่หล่อ..แต่โง่

« ตอบ #48 เมื่อ: 05-10-2010, 14:42:47 »

สบายดีบ่   Huh? Huh?

vir.1
Jr. Member
**

« ตอบ #49 เมื่อ: 05-10-2010, 14:43:23 »

เม้นไม่ตรงกันสักวันนะพวกเรา  Evil Evil

•`สวัสดีค่ะพ่อ.ง ㋡
Hero Member

พ่องตายในทุ่งข้าวสาลีและ ปิ๊ง!เกิดเปนโกโก้ครั้นช์

« ตอบ #50 เมื่อ: 05-10-2010, 20:37:17 »

^
ลายเซ็นสวยอ่ะพี่ปี ^ ^

Status :: waitingforsuperman.
vir.1
Jr. Member
**

« ตอบ #51 เมื่อ: 07-10-2010, 02:14:48 »

จะกลับบ้านสักช่วงนะ ไม่รู้จาได้เล่นไหม  Cry Cry

!! ยัยหมูบ๊อง !!
Full Member

« ตอบ #52 เมื่อ: 07-10-2010, 03:17:42 »

ใช่ ใช่ อิอิ กลับบ้านอดเล่นหรอพี่
เด๋วหลังสอบเสร็จก้อไม่ได้มาเล่นช่วงนึงเหมือนกานแหละ Embarrassed
 Shocked ตรงกะเปอเพิ่มอิก 25% พอดีเลยง่า  Cry Cry Cry
pangkoog
Jr. Member
**

« ตอบ #53 เมื่อ: 08-10-2010, 02:40:13 »

Angry Angry

ห้ามวิจารณ์เข้าด้วย

pangkoog
Jr. Member
**

« ตอบ #54 เมื่อ: 08-10-2010, 02:44:37 »

Embarrassed
แล้วน้องเมษ์จะกลับมาเล่นตอนไหนจ๊ะ พี่รอเวลอยู่จร้า ยังก็ขอให้สอบดั้ยนะ  Smiley

~@ aundrift @~
Jr. Member
**

เชื่อพี่เถอะ...พี่เจ็บมาเยอะ

« ตอบ #55 เมื่อ: 08-10-2010, 02:45:00 »

อ้างจาก: pangkoog ที่ 08-10-2010, 02:40:13
Angry Angry

ห้ามวิจารณ์เข้าด้วย
Smiley รัก รัก รัก รัก รัก รัก รัก รัก Smiley

วิจารน์ทำไม น่ารัก ออกจะตายครับ......แล้วนี่ก้มหน้าไมครับ อายเหรอ ทำยังไม่เคยเห็นกันงั้น

Jr. Member
**

« ตอบ #56 เมื่อ: 08-10-2010, 04:37:21 »

Smiley  Sad  Sad           

ช่วงนีอากาศกำลังจะเปลี่ยน.....จากต้องเปียก(รู้น่า เม มีร่ม...เงียบเลย ปี นายมีรถ)....ต้องมาหนาว(เออนาย หมี นายมี เอ อยู่)....ใกล้หน้าหนาวแล้วนะครับ
    ดุแลสุขภาพกันนะ....(ครับพี่รัช...หนาวต้องดริ๊งกัน แต่เราไม่รู้ไปกินที่ไหนด้วยกันดิ)...จะไม่ก็อปยาทิฟฟี่มานะ ...แต่ว่าดูแลร่างกายด้วยครับ...(รู้ครับรู้ว่าผมชอบทำให้ทุกๆ(บาง)คน อยู่ดึก)
   แต่ยังไงก็แล้ว เป็นห่วงทุกคนนะครับ

มีคนว่าอากาศเปลี่ยน...ใจคนเปลี่ยน...(เอ..เม พี่ว่ามันแปลกๆนะคัรบ)(น่าๆมั่วเอา)....แต่ผมก็ไปบังคับใครไม่ได้ที่จะให้...อยู่ด้วยกันไปตลอด....แต่ยังไงก็..อยู่ด้วยกันนานๆ
    อย่าได้จากไปไหนนะครับ.....(อย่าออกกิลเลยว่างั้น)....อยากให้ทุกคนที่มารู้จักกันในเกมนี้...อยู่ด้วยกันตลอดเท่าที่เกมนี้ยังมีให้เล่นนะครับ......รัก(ไม่ใช่สิ)..ขอบคุณทุกคนมากครับที่มาอยู่ด้วยกัน...                                                      โปรดอย่าปล่อยมือฉัน..อย่าจากไปไหนเลย..แค่อยากให้เธอรู้..ฉันยังรักเธอเหมือนเคย..เสียงร้องของหัวใจ..รำร้องหาแค่เธอ..อยากให้เธอเคียงข้างฉัน ดังเดิม..ตลอดไ
[/size][/color]

Jr. Member
**

« ตอบ #57 เมื่อ: 08-10-2010, 04:51:58 »

Smiley Smiley

ขอขอบคุณสำหรับเพลงข้างบนครั].........ปี แจมกีตาร์/ ไมลอย น้องเม/ เหล้าเบียร์(นม) พี่รัช/เบส พี่ไอซ์/ มอไซค์ไปซื้อของ มะเหมี่ยว/ แคท คอรัท/

เสียงโห่ร้อง บี/ ออย ไม่มา / พระเอกนางเอกมิวสิค หมี+เอ/ นุ๊ก หลับ/ ยิปซี ดูดวง/ ตังในการใช่จ่ายทั้งหมด น้องหนึ่ง
        รัก รัก

laugh laugh laugh Smiley Smiley laugh laugh laugh

pangkoog
Jr. Member
**

« ตอบ #58 เมื่อ: 08-10-2010, 16:57:56 »

Angry Angry Angry

แล้วทำไมค่าใช้จ่ายหนึ่งต้องเป็นคนออกด้วยละพี่อั้น  Huh?

Jr. Member
**

« ตอบ #59 เมื่อ: 08-10-2010, 18:42:35 »

อ้างจาก: pangkoog ที่ 08-10-2010, 16:57:56
Angry Angry Angry

แล้วทำไมค่าใช้จ่ายหนึ่งต้องเป็นคนออกด้วยละพี่อั้น  Huh?

Smiley    ~@ หนึ่งรวยที่สุดในกิลครับ @~    laugh Evil Evil Evil Evil

ป้าย:
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 ... 51