GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 ... 5 6 [7] 8 9 ... 11
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามความเห็น : เพื่อนๆอยากให้ทีมงานนำไอเทมอะไรมาประมูลบ้าง  (อ่าน 4759 ครั้ง)
ไม่ได้หลายใจแค่เอ็นดูทุกคน
Jr. Member
**

นุกจังเองค่ะ^^

Re: ถามความเห็น : เพื่อนๆอยากให้ทีมงานนำไอเทมอะไรมาประมูลบ้าง
« ตอบ #90 เมื่อ: 23-08-2010, 19:19:48 »

ทำอะไรก้ได้ที่มันไม่เวอร์เกินไป  ใช่ ใช่ ใช่

ไม่อยากจะเอ่ยว่างั้น
..Maid..
Sr. Member

กูรูคับ

Re: ถามความเห็น : เพื่อนๆอยากให้ทีมงานนำไอเทมอะไรมาประมูลบ้าง
« ตอบ #91 เมื่อ: 23-08-2010, 22:23:32 »

ผมขอเสนอ
ใบเพิ่มยศ 100% (ใช้กับระดับอะไรไปถึงระดับอะไรก็ได้ โอกาสสำเร็จ 100% ไม่มีการแหก ใช้ครั้งเดียวหายจ้อย) ควรมีซัก10ใบให้ประมูลนะ

กล่องสุ่มของดรอปไม่ได้ในเกมนี้แล้ว เช่น หูเอลฟ์ แว่นแดง ฯลฯ หรือพวกที่ทีมงานเอาออกไปแล้วแต่ยังหลงเหลือในเกมทั้งหลายน่ะครับ

กล่องสุ่มเซต ให้สุ่มออกมาได้ของทั้งเซตไปเลย (แต่สุ่มออกมาอาจจะได้เซตคาเดทไรงี้) และต้องมีออฟด้วยนะ คห+ ก็พอครับ หรือกรณีที่สอง สุ่มของเซตอย่างใดอย่างหนึ่งของเซตใดเซตหนึ่งออกมา มีออฟด้วยจะดีมากมายครับ ให้มันเหมาะสมกับที่น่าประมูลหน่อย

ใบเพิ่มยศจากจักรพรรดิไปในตำนานโดยใช้ใบเดียว (อันนี้ไม่หวัง พิมไปงั้น  Evil Evil)

ใบอัพการงาน(สุ่ม) พอกดใช้การงานอย่างใดอย่างหนึ่งในตัวจะระดับแม๊กและเปอแม๊กในทันทีทันใด แต่การงานที่เต็มแล้วจะไม่สุ่มโดนแน่นอน (ถ้าสุ่มโดนมีร้องเรียนอีก)

ม้วนคาถาก๊อปปี้เงา 1,3,24,48 ชม. (เว่อร์อีกแล้วครับท่าน Evil Evil Evil) เราสามารถแปลงร่างเป็นมอนตัวไหนก็ได้ แต่จำกัดเวลาต่อครั้งที่ 1 ชม.

พอก่อนดีกว่าครับ ชักเว่อร์ไปละ  Evil Evil Evil

ปล. ไม่ใช่กระเทยน้าเฟ้ยยยยยย
..Maid..
Sr. Member

กูรูคับ

« ตอบ #92 เมื่อ: 23-08-2010, 22:31:59 »

อ้อ มีอีกครับ อยากได้ใบเก็บหมวก/หน้ากากตก
แบบเวลาคนตายใช่มั้ยครับ(คงนึกภาพออกว่าตัวเองนอนตายแล้วหมวกกะแว่นปลิวไปคนละทาง) นั่นละครับ พอเรากดใช้ใบนี้แล้วคลิกที่ตัวละครตัวที่นอนตายอยู่นั้น วาบต่อมา ของของเขาก็จะอยู่เหมือนเดิม

แต่เราก็ได้ของแบบเค้าด้วยเหมือนกัน (ยศเดียวกันด้วยนะ)

ปล. ใช้ได้กับหมวกและหน้ากากเท่านั้น จบข่าว
ปล.อีกที คนที่ถูกกดใช้จะฟื้นขึ้นมาโดยมากายทิพย์และบัพเต็มสตรีมทุกอย่างติดตัวมาด้วย (หลายคนคงถามว่าทำเพื่อ??? ผมว่ามันจะเอาเปรียบไปนะครับถ้าไม่ให้อะไรคนถูกก๊อปของเลย)

หรืออีกกรณีนึงก็ ใบก๊อปหมวกเค้ามา อันนี้จะคล้ายกับข้างบน แต่ว่าใช้เวลาที่ผู้เล่นอีกฝ่ายไม่ตายแต่ของที่เราก๊อปมาจะเหมือนของเค้าทุกอย่าง แต่มีดีเล (กี่นาทีกี่ชั่วโมงว่าไป)
ปล. ใช้กับของอย่างอื่นได้ก็ดีนะครับ เช่น อาวุธ เกราะ รองเท้า ฯลฯ

คิดออกแล้วมาโพสไร้สาระอีกครับ ขอบคุณที่อ่าน

พิมโลโด้ ๕๕๕'
Full Member

69 แปลว่าหยินหยางนะจ๊ะเด็กๆ

« ตอบ #93 เมื่อ: 23-08-2010, 22:34:21 »

อ้างจาก: ..Maid.. ที่ 23-08-2010, 22:31:59
อ้อ มีอีกครับ อยากได้ใบเก็บหมวก/หน้ากากตก
แบบเวลาคนตายใช่มั้ยครับ(คงนึกภาพออกว่าตัวเองนอนตายแล้วหมวกกะแว่นปลิวไปคนละทาง) นั่นละครับ พอเรากดใช้ใบนี้แล้วคลิกที่ตัวละครตัวที่นอนตายอยู่นั้น วาบต่อมา ของของเขาก็จะอยู่เหมือนเดิม

แต่เราก็ได้ของแบบเค้าด้วยเหมือนกัน (ยศเดียวกันด้วยนะ)

ปล. ใช้ได้กับหมวกและหน้ากากเท่านั้น จบข่าว
ปล.อีกที คนที่ถูกกดใช้จะฟื้นขึ้นมาโดยมากายทิพย์และบัพเต็มสตรีมทุกอย่างติดตัวมาด้วย (หลายคนคงถามว่าทำเพื่อ??? ผมว่ามันจะเอาเปรียบไปนะครับถ้าไม่ให้อะไรคนถูกก๊อปของเลย)

หรืออีกกรณีนึงก็ ใบก๊อปหมวกเค้ามา อันนี้จะคล้ายกับข้างบน แต่ว่าใช้เวลาที่ผู้เล่นอีกฝ่ายไม่ตายแต่ของที่เราก๊อปมาจะเหมือนของเค้าทุกอย่าง แต่มีดีเล (กี่นาทีกี่ชั่วโมงว่าไป)
ปล. ใช้กับของอย่างอื่นได้ก็ดีนะครับ เช่น อาวุธ เกราะ รองเท้า ฯลฯ

คิดออกแล้วมาโพสไร้สาระอีกครับ ขอบคุณที่อ่าน

อย่างนี้ก็ก็อปหูเอลฟ์ แว่นแดง จ้าวนรก ได้ง่ายๆ สิคะ  Evil

ของ "สำคัญ" ที่แท้จิงเนี่ย...
คนที่ไม่มีกลับรู้ค่า กว่าคนที่มีในครอบครองซะอีก...

~{ZiMYaKuZa}~
Newbie
*

« ตอบ #94 เมื่อ: 23-08-2010, 22:34:46 »

Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked  -ขุดๆๆๆๆ Cool Cool Cool
..Maid..
Sr. Member

กูรูคับ

« ตอบ #95 เมื่อ: 23-08-2010, 22:45:43 »

อ้างจาก: こねこ❤ ที่ 23-08-2010, 22:34:21
อ้างจาก: ..Maid.. ที่ 23-08-2010, 22:31:59

ปล. ใช้กับของอย่างอื่นได้ก็ดีนะครับ เช่น อาวุธ เกราะ รองเท้า ฯลฯ Evil Evil

อย่างนี้ก็ก็อปหูเอลฟ์ แว่นแดง จ้าวนรก ได้ง่ายๆ สิคะ  Evil

มันถึงเป็นของประมูลไงครับ Evil

hoinoiiz*
Jr. Member
**

« ตอบ #96 เมื่อ: 24-08-2010, 00:25:27 »

ดูไอเดียเค้าสิ Evil

..Maid..
Sr. Member

กูรูคับ

« ตอบ #97 เมื่อ: 24-08-2010, 18:00:04 »

โหย อาไรกันเนี่ย  Shocked Shocked

ไม่มีคนโพสเลย ใจร้ายที่สุด

ห้ามดื่มสุรา ขณะมึนเมา
Jr. Member
**

« ตอบ #98 เมื่อ: 24-08-2010, 19:45:11 »

ดีเบี้ยมสีดำ 1 ก้อน (เวลาออฟแล้วไม่ว่ายศอะไรจะไม่แตก)
ดีเบี้ยมสีขวา 1 ก้อน (เวลาออฟแล้วยศจะขึ้น 5 ระดับดวยมีโอกาศ 75% )
ถ้ามีหมวกเทพเทวดา ....  Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley

psynis/kunra
Full Member

« ตอบ #99 เมื่อ: 24-08-2010, 19:46:24 »

ขอเสนออันนี้เลย Evil
ยาหนูอยากได้-สามารถใส่ชื่อของเงินโซลที่ต้องการลงไปแล้วจะออกมาทันที

ชอบ สึนะH อิซายะ วิศนะ อเลน
เชียร์ 8059 อิซาชิสึ ฯลฯคู่แรร์ทุกประเภท
กษัตริย์ หน้าหยก จ้าวอาราจักร
Newbie
*

« ตอบ #100 เมื่อ: 25-08-2010, 01:18:50 »

น้ำยา การงานไม่หาย หลัง จุติ
DOmAkAjanG.CBZ
Hero Member

ถ้าไม่เมาไม่กล้าทำ กร๊ากกกกกกก

« ตอบ #101 เมื่อ: 26-08-2010, 16:00:35 »

อยากได้น้ำใจคนไนเกม อิอิ

พาไปดราม่าซะงั้น 55555++

Y0$h!T$un€
Sr. Member

ยอมเจ็บ ไม่ยอมเหงา

« ตอบ #102 เมื่อ: 26-08-2010, 18:45:19 »

อยากให้มีระบบใหม่อีกอ่ะ

เช่ลแลกเงินโซลเป็นเงินบิลล่าอ่า

ช่วงนี้เซ็งมากมีกะโซลมะมีบิลล่า Cry Cry Cry Cry Cry

บิลล่าเหลือ5757 บิล แต่โซลเหลือ 900000

แบบนี้มีบ้างเหอะสงสารผมบ้างนะ

ไม่มีเงินซื้อขนมปังถึง10อันหรอก

อนาถจะตายแล้ว
мммммм 'ẕ
Hero Member

-

« ตอบ #103 เมื่อ: 27-08-2010, 18:41:42 »

อ้างจาก: Oo_DaRkSeEkKeR_oO ที่ 26-08-2010, 18:45:19
อยากให้มีระบบใหม่อีกอ่ะ

เช่ลแลกเงินโซลเป็นเงินบิลล่าอ่า

ช่วงนี้เซ็งมากมีกะโซลมะมีบิลล่า Cry Cry Cry Cry Cry

บิลล่าเหลือ5757 บิล แต่โซลเหลือ 900000

แบบนี้มีบ้างเหอะสงสารผมบ้างนะ

ไม่มีเงินซื้อขนมปังถึง10อันหรอก

อนาถจะตายแล้ว
จีเค้าไม่ให้ง่ะ  ถ้าโซลเยอะห่อของเลย  ใช่

ι luv Johиич Dәρρ :: мad haττәя  &  Jacκ sρaяяoω  ❤ 
• Danube' •
Jr. Member
**

'un (:

« ตอบ #104 เมื่อ: 27-08-2010, 21:11:34 »

อ้างจาก: ปิศาจ ที่ 18-08-2010, 17:49:06
ประมูล บัตรรับประทานอาหารกับ GM    Evil (จะมีคนประมูลไหมเนี้ย)

ใบเรียกมินิบอส  (ใช้เรียกมินิบอสมาฆ่า)
ใบผ่านเควสจุติ (ใช้สำหรับคนเวล 99 แล้วแต่ไม่อยากทำเควส)
ใบแปลงเพศ (เปสี่ยนจากชายเป็นหญิง เปลี่ยนจากหญิงเป็นชาย)
ใบเปลี่ยนชื่อ (ใช้สำหรับเปลี่ยนชื่อตัวละคร)

ใบขอเป็นเจ้าของ (ขอมอนเตอร์ตัวไหนก็ได้ยกเว้นบอสหรือมินิบอส ให้กลายเป็นผอบ)
ใบขยัน (เพิ่มค่าประสบการณ์ อีก 100% เป็นเวลา 2 ชม. สำหรับการงาน)
ใบเปลี่ยนสีชุด (1 เดือน)
กล่องเปิดยังไงก็ได้ของแร (สุ่มของ 1 ชิ้นจากของแรทั้งหมด)
ใบหนูขอปิด PK (ปิด PK ถาวร เซฟ PK)
ใบเพิ่มเปอร์เซนต์การตีบวก (เพิ่มอีก 50 เปอร์เซนต์เป็นเวลา 2 ชม)
ใบไม่ง้อพระกาย (สามารถใช้กายทิพย์ได้ 10 ครั้ง)
ยาเปลี่ยนอาชีพระดับเทพ (สามารถเปลี่ยนอาชีพได้เลย โดยเวลยังเท่าเดิมอยู่)

ชุดแบทแมน  ซุปเปอร์แมน  ...

ผอบ อื่นๆที่ยังไม่มีในเกมส์

ขี้เกียจคิดแหละ

ป้าย:
หน้า: 1 ... 5 6 [7] 8 9 ... 11