GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7
ผู้เขียน หัวข้อ: [Fiction]อันเดอร์แลนด์เมืองแห่งศๅตรๅ ,,,  (อ่าน 1247 ครั้ง)
サタン。หน้าโง่,,><"
Full Member

ไอ่ SuD !! kuY Kuy

Re: [Fiction]อันเดอร์แลนด์เมืองแห่งศๅตรๅ ,,,
« ตอบ #75 เมื่อ: 15-08-2010, 15:55:01 »

อ้างจาก: ♥ -.Giotto_Grad..- ,,,, !* ที่ 15-08-2010, 12:11:01
กระทู้ชั้นตกเป็นเมืองขึ้นของโยวกัง

เราก็เล่นนะ เล่นเชิฟฟรีดอม เวล 125 ใส่ไม้เท้าน้ำแข็ง เป็นหมอนะ คลาส 6  Evil

เซิฟเถื่อนหรอ ฟรีด้อม 125  Evil เราเล่น เซิฟไรมะรุ้ ลืม 555 !! EXP คูณเยอะโคตร เวล 167 - - !

Let not the sun go down upon your wrath.

อย่าให้พระอาทิตย์ตกลงไปพร้อมกับความโกรธของคุณ
ßặċķĜяớunÐ ☆ ☆ îÑÐýBØý
Sr. Member

˙·٠•●♥★» «★♥●•٠·˙ ........ ———≈ชีวิ๓นี้น่าเบื่อโว้€≈—

Re: [Fiction]อันเดอร์แลนด์เมืองแห่งศๅตรๅ ,,,
« ตอบ #76 เมื่อ: 15-08-2010, 19:28:14 »

อ้างจาก: ♥ -.Giotto_Grad..- ,,,, !* ที่ 15-08-2010, 12:11:01
กระทู้ชั้นตกเป็นเมืองขึ้นของโยวกัง

เราก็เล่นนะ เล่นเชิฟฟรีดอม เวล 125 ใส่ไม้เท้าน้ำแข็ง เป็นหมอนะ คลาส 6  Evil

แต่เราเล่นเซฟจริง หมอทำมะเวล 110 ถือพัด อยุ่เซฟมายา ชื่อ ๑XxCiisCysixX๑  เจอก็ทักบ้างนะ *---*

I had only loneliness to walk and embrace with
dreαммч ² ♥
Hero Member

สอบตก ก :(

« ตอบ #77 เมื่อ: 15-08-2010, 19:47:29 »

หลานนัท ชอบยูกิ โอ๊ว ว ว ว ! ' ...  Evil

ดรีมดรีมดรีม เรียกปัยเถอะจ่ะ
อายุ 14 ขึ้นม.3
:') ดรีมไม่หยิ่งนะดรีมคุยได้ทุกคนจ่ะ
GøøGle-KunG
Hero Member

ถึงเวลา ก็ขอให้โชคดีกะที่ใหม่

« ตอบ #78 เมื่อ: 15-08-2010, 20:26:06 »

ตกเปนเมืองขึ้นแล้วจริงๆ= ="

คลื่นกระทบฝั่ง Shocked

บุย บอร์ดเก่า ไปให้พ้น บอร์ดใหม่
dreαммч ² ♥
Hero Member

สอบตก ก :(

« ตอบ #79 เมื่อ: 15-08-2010, 20:55:44 »

ตกลงนี่มันกระทู้นิยาย รึ กระทู้โยกัง ค๊ะพี่น้อง =[]= ! ' *  woon

ดรีมดรีมดรีม เรียกปัยเถอะจ่ะ
อายุ 14 ขึ้นม.3
:') ดรีมไม่หยิ่งนะดรีมคุยได้ทุกคนจ่ะ
~*พาส พาส พาส พาส*~
Jr. Member
**

พาสจะรักษาความเด็กและความโลลิไว้ค่ะ^^

« ตอบ #80 เมื่อ: 15-08-2010, 21:52:40 »

พี่ค่ะ...นี้มันกระทู้อะไรค่ะ.. Huh?

หื่นตัวลูก
Hero Member

ตอนนี้ฉันรู้แล้วว่าการอกหักเจ็บเพียงใด ?

« ตอบ #81 เมื่อ: 17-08-2010, 17:52:40 »

พอ เข้าฝั่ง

Jr. Member
**

พาสจะรักษาความเด็กและความโลลิไว้ค่ะ^^

« ตอบ #82 เมื่อ: 17-08-2010, 18:14:49 »

ใช่ค่ะ= =

แนน คะ
Jr. Member
**

หนูจะพยายามไม่วิบัติ

« ตอบ #83 เมื่อ: 17-08-2010, 19:45:44 »

แวะมาอ่านคะน่าอ่านดีค่ะ Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley

ช่วงนี้แนนจะไม่ค่อยเข้าบอร์ดแล้วนะคะTT^TT
Jr. Member
**

« ตอบ #84 เมื่อ: 17-08-2010, 20:08:56 »

อิๆ เอาฝั่งเนอะๆ

หื่นตัวลูก
Hero Member

ตอนนี้ฉันรู้แล้วว่าการอกหักเจ็บเพียงใด ?

« ตอบ #85 เมื่อ: 20-08-2010, 17:20:05 »

วันเ สา อาทิต แต่ ง นะ

サタン。หน้าโง่,,><"
Full Member

ไอ่ SuD !! kuY Kuy

« ตอบ #86 เมื่อ: 21-08-2010, 19:55:26 »

รับทราบ  Smiley

Let not the sun go down upon your wrath.

อย่าให้พระอาทิตย์ตกลงไปพร้อมกับความโกรธของคุณ
Jr. Member
**

« ตอบ #87 เมื่อ: 21-08-2010, 22:39:59 »

พรุ่งนี้วันอาทิตย์ค่ะ

หื่นตัวลูก
Hero Member

« ตอบ #88 เมื่อ: 25-08-2010, 14:50:25 »

วันนี้แต่งในห้องคอมจ ะลองแต่งดูคร่าว ๆ ละกันนะ เพราะข้อมูลอยู่บ้าน เรามาเริ่มกันเลยละกัน อ่า ว่าแต่กินข้าวกันยัง นี้แอบมาเล่นนะเนี่ย

หวังว่าครูยังไม่เข้ามาตอนนี้นะ ห้า ๆ เอาละ มาเริ่มแต่ง ได้ บางคนอาจไม่มีบทนะ เพราะ ฉะนั้น รอบทหน้านะจ๊ะ เพราะตอนนี้ คิดไรมะออก

อุส่าต์รีบแจ้นมา  รัก

หื่นตัวลูก
Hero Member

« ตอบ #89 เมื่อ: 25-08-2010, 15:11:06 »

คุมิโกะ แบล็ค เรเวียส บาเลย์ ยะมะดะ ขอพิมพ์ไว้ละกันเน้อ จะได้จำง่าย

ฝนตกแล้ว เฮ้ออ หาที่หลบกันเถอะ '' คุมิโกะพูดขึ้น พร้อมหันไปมอง บาเลย์ และ เรเวียส

.
.
.

เปียกหมดเล ย ย คุมิโกะ พูดขึ้น แม่ค่ะหนูขอไปอาบน้ำก่อนนะ

จ้าลูก แม่ของคุมิโกะพูดขึ้นมา

เดวแม่จะทำ คุกกี้ กับข้าว ให้ทานนะ

คร้า  า

ณ ด้านเรเวียส

ดีนะไม่เปียก ใส่ผ้ากันฝนไว้ แฮะ ๆ พวกนั้นคงอิจฉาหน้าดู เห็นทำหน้าโกรธนิ เรเวียสพูดพลางหัวเราะ

แต่ก็เปียกนิดหน่อย นิ ไปสระผมดีกว่า เรเวียสพูดพลางในใจขึ้นอีกครั้ง

นี่ลูก เดวพ่อจะไปซื้อ พิซซ่ามาให้กินนะ

ค่ะ แม่ เรเวียสพูดขึ้น

ณ อีกด้านนึง

แบล็ค ทำไมเสื้อผ้าเปียกยังงี้ แม่ของแบล็คพูดขึ้น

เอ่อ ขอโทษครับแม่ พอดีเพื่อนไม่ให้เข้าร่ม ก็เลย วิ่งแซงเพื่อนมา แต่กลับไปพักที่ศาลาเลยเผลอหลับ กลิ้งตกลงมาโดนฝนแหนะแม่ แบล็คพูดน้ำเสียงเข้ม

งั้นไปอาบน้ำ แต่งตัวซะ เดียวจะเป็นหวัด แล้วเดียวแม่จะทำอาหารให้

ครับ

ณ ด้านยะมะดะ

แหะ ๆ วันนี้ไม่เปียก เลย ขอเข้าร่มกับเพื่อนได้สำเร็จ คิคิ แต่เบียดออกหมดเลย - -* กลับไปโรงเรียนเพื่อนคงโกรธน่าดู ก็เล่นวิ่งมาแบบไม่ให้เพื่อนพูดขึ้นเลยนี่ ยะมะดะ พูดขึ้น

ไปอาบน้ำละ แม่คร้า บบ เดวผมลงไปกินอาหารนะครับ

ณ ด้านชั้นดาวดึงส์

ว่าแ่ต่เราจะเลือก พวกนี่ได้เหรอ คนผู้ชายก็เห็นจะซุ่มซ่ามนะ เนสพูดขึ้น

แต่ว่ามีผู้หญิงที่น่ารักอยู่น ะ เราว่าพวกนี่น่าจะได้นะ แถมยังมีพลังธาตุแฝง อยู่พอจะกำจัด เครส และเครวาได้นะ ถ้ารวมพลังกัน เจนพูดขึ้น

อืม งั้นประชุมเสร็จแล้วสินะ พวกเราทั้ง 2 ขอไปเล่น ของเล่นนะเพิ่งซื้อมาจาก กิ๊ฟช๊อปดาวดึงส์เลย กำลังใหม่เอี่ยม แอบแคะเงินในกระปุกมา

หา เนสพูดน้ำเสียงเข้มขึ้นมา

หวังว่าเจนคงจะไม่ได้ยินนะ เอ้ารีบไปเร็ว ๆ เนสพูดขึ้นเบา ๆ

หึหึ คิดว่าชั้นไม่ได้ยินเหรอไง ห๊ า าา ไปแคะเงินที่อุตส่าห์ให้ออมได้ยังไง ห๊ า า า สีหน้าของเจน มืดครึ้ม พลังความโกรธแอบแฝง

วิ้ ง ง พลังความโกรธหายไป  ว้าย ย ย ท่าน เชส หล่อสุด ๆ เลย คร้าา

***ข้อมูล เชส เทพผู้หล่อเหลา

**หัวหน้าผู้ควบคุมเทพชั้นดาวดึงส์สูงสุด ธาตุประจำกาย รวม จะเปลี่ยนไปเป็นแต่ธาตุ ๆ เมื่อยามจำเป็น อาวุธ เคียวสีฟ้า ที่แฝงอาวุํธอันร้ายกาจไว้

นี่ อยู่ดี ๆ สิ เดวเจนก็โกรธขึ้นมาละสิ เฮ้ออ เกือบไปแล้วสิ - -* ชั้นว่า พวกนี้น่าจะได้ละสิ แต่ตอนนี้ยังไม่ครบพลังนะ พวกเขายังต้องฝึกฝน

ส่ง เจรวา ลงไปฝึกพวกนั้นสิ

ข้อมูลเจรวา ***

**** เจรวา เทพชั้น 4 ธาตุ ไม่มี เป็นธาตุฝึก สามารถเปลี่ยนไปได้ทุกธาตุ แต่เวลาต่อสู้จะ เปลี่ยนไปเฉพาะธาตุตัวเอง ธาตุที่แท้คือ น้ำแข็ง เป็นเทพผู้หญิง

ได้ ค่ะ เดียวดิฉันจะไปสอนพวกเขาให้

ไปเลย เปิดประตูมิติลง โลก เชส ร่ายคาถาขึ้น

แว้กก ท่านเชส ส่งลงมาดี ๆ ไม่ได้หรือไง ทำไมส่งลงมาในกองขยะนี่ แ งง ๆๆ

ป้าย:
หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7